16 ઓક્ટોમ્બર રાશિફળ: આ 6 રાશિઓનું બજરંગબલીએ લખી લીધું નસીબ, આ રાશિઓ પર લહેરાશે ખુશીના વાદળો, જાણો તમારી રાશિ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. અન્ય લોકો શું કહે છે તેના પર તરત જ ભરોસો ન કરો. પરણિત લોકો એકબીજાને ખૂબ જ રસપ્રદ રીતે સમજશે. જો કોઈ નજીકનો મિત્ર તમારામાં રુચિ બતાવે અથવા આશ્ચર્યચકિત થાય તો આશ્ચર્ય પામશો નહીં કારણ કે તમારું વશીકરણ તે જ છે. આજે તમારો લકી નંબર 7 છે.આજે ધાર્મિક કાર્યોમાં દાન વગેરે આપવાની તક મળશે. આજે વ્યવસાયમાં દરેક પ્રવૃત્તિ પર નજર રાખો. રોજગારની દિશામાં કામ કરતા લોકોને આજે કેટલીક માહિતી મળશે, જેનાથી તેમનું મન પ્રસન્ન રહેશે.શારીરિક પ્રતિરક્ષા ઓછી હોવાને કારણે, સ્વાસ્થ્યમાં નાના ફેરફારોને પુન પ્રાપ્ત થવામાં સમય લાગી શકે છે.

વૃષભ : આજે તમને તમારી મહેનત અને નસીબ દરેક રીતે શ્રેષ્ઠ મળશે. તમારો પરિવાર તમને ખુશ રાખવા માટે કોઈપણ હદ સુધી જવાનો પ્રયત્ન કરશે. જીવનસાથી સાથે સંબંધ મધુર બની શકે છે. આજે તમારો લકી નંબર 6 છે.આજે તમે આર્થિક રીતે સમૃદ્ધ રહેશો અને નવા સોદા પણ પ્રગતિ કરશે. માર્કેટિંગ સાથે જોડાયેલા આ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ લાભદાયી રહેવાનો છે. વિદ્યાર્થીઓને પરીક્ષા-સ્પર્ધામાં સફળતા મળશે.તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું છે, પરંતુ તમારે શારીરિક રીતે વધુ સક્રિય રહેવાની જરૂર છે.

મિથુન : આજે ભાગ્યનો વિજય થશે. જો પરિવારમાં કોઈનો જન્મદિવસ હોય, તો તેને ઘરે રહીને ઉજવો. પોતાના પ્રત્યે શુભ ભાવનાઓનો ઉદય થશે. રોમાંસના શોખીન લોકો ક્યાંક ફરવા જવાનું પ્લાનિંગ કરી શકે છે. આજે તમારો લકી નંબર 22 છે.આર્થિક રીતે આજે, તમે આખરે સ્થિરતા અને સલામતીના સ્થળે છો. આજે તમે તમારા બાળકો માટે કેટલીક જરૂરી ચીજવસ્તુઓની ખરીદી પાછળ થોડા પૈસા ખર્ચ કરશો. તમને વ્યવસાય સંબંધિત ઇમેઇલ પ્રાપ્ત થશે. આજે તમે તમારા કાર્યને પૂર્ણ કરવા માટે દરેક પદ્ધતિ અપનાવી શકો છો. કોઈપણ પ્રકારની પેપર વર્ક કરતી વખતે સાવચેત રહેવું જરૂરી છે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. પરિવારમાં નાના લોકોની મદદ મળવાની સંભાવનાઓ છે. પરિણીત લોકો તેમના ઘરેલુ જીવનથી સંતુષ્ટ રહેશે. પ્રેમ જીવન જીવતા લોકોએ તેમના સંબંધોમાં આગળ વધવું જોઈએ. આજે તમારો લકી નંબર 11 છે.આજનો દિવસ ઉદ્યોગપતિઓ માટે ખૂબ જ મહત્વનો છે, નવા લોકો સાથેના સોદાની પુષ્ટિ થઈ શકે છે. જ્વેલરી અને કપડાં ખરીદવાની શક્યતા છે. નોકરીમાં કોઈની મદદથી કંઈક નવું શીખવાની તક મળશે, મનમાં ખુશી રહેશે.

સિંહ : આજે તમામ તારા તમારી તરફેણમાં છે. તમે તમારા મફત સમયમાંથી થોડો સમય સખાવતી કાર્ય માટે કાઢી શકો છો, તમે હળવાશ અનુભવશો. પરિવારમાં નાના બાળકો આજે તમારી સમક્ષ કેટલીક માંગણીઓ રજૂ કરી શકે છે, જેને પૂરી કરવા માટે તમે તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરશો. આજે તમે તમારા પ્રિયની પ્રશંસામાં શેરો શાયરી કરી શકો છો. વિવાહિત લોકોનું ગૃહસ્થ જીવન ખૂબ જ સુંદર રહેશે. આજે તમારો લકી નંબર 18 છે. આજે તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી અને સ્થિર રહેવાની છે. તમે આવા રોકાણ કરી શકો છો જે તમને સારું વળતર આપી શકે છે. આજે તમામ કાર્યો સમયસર પૂરા કરવાનો પ્રયાસ કરો.

કન્યા : આજે જીવનમાં પ્રગતિના નવા રસ્તા ખુલશે. આ રાશિની મહિલાઓએ સાંજે બહાર જતી વખતે પોતાના પર્સનું ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે સારા ભોજનનો આનંદ માણશો. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથેની તમારી મુલાકાત રોમાંસથી તમારું હૃદય ભરી દેશે. આજે તમારો નસીબદાર નંબર 2 છે. આજે, આવકના વધારાના સ્ત્રોતો ખોલવાના કારણે, આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. જે કામ માટે તમે વ્યવસાય માટે પ્રયત્નશીલ હતા તેની સિદ્ધિ માટે સમય અનુકૂળ છે. ઓફિસના કામમાં ધ્યાન નબળું પડવા ન દો. જે લોકો વિદેશી કંપનીઓમાં નોકરી માટે અરજી કરવા માગે છે તેમના માટે દિવસ શુભ છે.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. રસોઈને શોખ તરીકે લેવાનું કામ કરતા લોકો માટે ઉપચાર તરીકે કામ કરી શકે છે. કોઈની સાથે રોમેન્ટિક વસ્તુઓ માત્ર સાવધાની સાથે કરો. પરિણીત તેમના સંબંધોમાં વિશ્વાસનો અભાવ અનુભવી શકે છે. આજે તમારો લકી નંબર 8 છે.આજે તમને મહેનત મુજબ પૈસા મળશે. તમે આજે પારિવારિક વ્યવસાયમાં ભાઈ -બહેનનો સહકાર લઈ શકો છો, આ સહકાર તમારા માટે લાભદાયક રહેશે. પ્રોપર્ટી સંબંધિત બાબતો કાળજીપૂર્વક સંભાળવાની જરૂર છે. નોકરિયાત લોકોને આજે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ કોલ મળી શકે છે, સાવધાન રહો.

વૃશ્ચિક : આજે તમે પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશ ક્ષણો વિતાવશો. તમે તમારા ઘરને નવી રીતે સેટ કરી શકો છો. તમારા જીવનસાથી અને તમારી વચ્ચે એકબીજા પ્રત્યેની સમજમાં વધારો થશે, જે તમારા વિવાહિત જીવનને મજબૂત બનાવશે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો માટે દિવસ ખૂબ જ અનુકૂળ રહેશે. આજે તમારો નસીબદાર નંબર 1 છે. આજે નવા વિચારો નફાનો માર્ગ ખોલશે. વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓ પર તમારું સંપૂર્ણ નિયંત્રણ રહેશે. તમારી તાજેતરની સર્જનાત્મક શક્તિ આજે ચૂકવશે અને તમને પુરસ્કાર મળી શકે છે.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. હાલની પરિસ્થિતિમાં, તમારે સારા નેતૃત્વ અને ચોક્કસ પગલાં લેવાની જરૂર છે. તમારી રોમેન્ટિક શૈલી તમારા લગ્ન જીવનને પ્રેમથી ભરી દેશે. લવ પાર્ટનર સાથેના સંબંધો વધુ રંગીન બની શકે છે. આજે તમારો લકી નંબર 17 છે.આ સમયે, તમે બચત જેવી પ્રવૃત્તિઓમાં પણ વ્યસ્ત રહેશો. વેપારી વર્ગને નફા માટે ગ્રાહકો સાથે નમ્ર બનવું પડે છે. તમે જે પણ કાર્યમાં વ્યસ્ત છો તેની સાથે આગળ વધતા પહેલા નિષ્ણાતનો અભિપ્રાય લો. પુત્રની કારકિર્દીની બાબતમાં ખાસ બાબત હોઈ શકે છે.

મકર : આજે તમે બીજાઓને પ્રભાવિત કરી શકશો. કામમાં વધુ વ્યસ્ત રહેવાને કારણે પરિવારના સભ્યો એકલતા અનુભવી શકે છે. તમારા જીવનસાથી સાથે બિનજરૂરી બાબતોમાં ન પડશો. તમે પ્રેમ સંબંધો માટે વધુ ઉત્સાહિત થશો. આજે તમારો નસીબદાર નંબર 3 છે.આજે આવક સારી રહેશે, પરંતુ સાથે સાથે ખર્ચની સ્થિતિ પણ રહેશે. મોટા વેપારીઓને છૂટક ગ્રાહકો પાસેથી સારો નફો મળશે. નોકરીમાં કેટલાક મહત્વના કામના બોજને કારણે આજે પણ વ્યક્તિને કામ કરવું પડી શકે છે. પરીક્ષાના સેમ્પલ પેપર ઉકેલવાથી આગામી પેપરની પેટર્ન ખુલી જશે, તેને અવગણશો નહીં.

કુંભ : આજે તમારે તમારા મન પર સંપૂર્ણ નિયંત્રણ રાખવું પડી શકે છે. અભ્યાસ ક્ષેત્રે તમારી મહેનત સફળ થશે. જીવનસાથીનો સહયોગ તમારા મનોબળ અને આત્મવિશ્વાસને જાળવી રાખશે. જે લોકો લાંબા ગાળાના સંબંધમાં છે તેઓ તેમના જીવનસાથી વિશે કંઈક જાણવા આવશે જે તેઓ જાણવા માંગતા ન હતા. આજે તમારો લકી નંબર 9 છે.આજે નફાની સ્થિતિ છે. પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરતા પહેલા થોડો વિચાર કરો. વેપારની કથળતી પરિસ્થિતિઓને સમજદારીથી સંભાળશે. તમારા હાથમાં લીધેલા કાર્યોને સમય અને વચન મુજબ પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

મીન : આજે તમે તમારી બુદ્ધિથી તમામ કામ સંભાળશો. તમારા પ્રિયજનો વિશે તમને જે ગેરસમજો હતી, તે તમામ શંકાઓ દૂર થઈ જશે. સિંગલ લોકો પ્રથમ નજરમાં જ કોઈના પ્રેમમાં પડી શકે છે. જીવન સાથી સાથે આજે તમને સારું લાગશે. આજે તમારો લકી નંબર 4 છે.આજે તમે તમારી કીર્તિ અને શોખ પર થોડો પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. તમે નવી સંપત્તિ ખરીદવાની યોજના બનાવી શકો છો, પરંતુ આગળ વધતા પહેલા, તમામ કાનૂની બાબતો તપાસો. હોઝિયરીના વેપારીઓને સારી તક મળી શકે છે. આજે તમને નોકરી માટે સારા સમાચાર મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *