શુક્ર નું રાશિ પરિવર્તન આ રાશિ જાતકો માટે રહેશે યોગ્ય, જયારે આ રાશિ જાતકોને પડી શકે છે મુશ્કેલી, વાંચો તમારી રાશિ

મેષ : આજે તમારો સ્વભાવ બાળક જેવો રહેશે. લાંબાસમયગાળા માટેનું રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે. અભ્યાસની કિંમત પર વધારે ઘરની બહાર રહેવું માતા-પિતાના ગુસ્સાનું કારણ બની શકે છે. કરિયર માટે યોજના બનાવવાનું આવશ્ય છે. વેબ ડિઝાઈનર્સના વ્યવસાયમાં શાનદાર દિવસ છે. પુરી એકાગ્રતાથી કામ કરો, કેમ કે, આજે તમે ચમકી શકો છો. પરેશાનીઓને હંસીને બાજુ પર કરી દેવી. જીવનસાથીનો સાથ-સહકાર લઈ નવી યોજના બનાવવી.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે ઉર્જા ભરેલો રહેશે. જે આર્થિક લાભ આજે મળવાનો હતો, તે ટળી શકે છે. જેના પર તમને વિશ્વાસ છે, તે વિશ્વાસઘાત કરી શકે છે. બીજાને રાજી રાખવાનો સ્વભાવ કારગર સાબિત થશે. કામમાં ધીમી પ્રગતી હળવો માનસીક તણાવ આપી શકે છે. વાહન ચલાવવામાં સાવધાની રાખવી. તમારા જીવનસાથીનો પુરો સહકાર પ્રાપ્ત થઈ શકશે.

મિથુન : પોતાના જીવનને નિરશ ન બનાવો. આર્થિક મામલામાં સાવધાની રાખવાની જરૂરત છે. પોતાના સાથીને બ્લેકમેઈલ કરવાથી બચવું. આગામી દિવસોમાં ખુબ સારા અવસર તમને પ્રાપ્ત થશે. પોતાની વાતચીતમાં મૌલિકતા રાખવી, બનાવટી વાતો ફાયદો નહીં કરાવી શકે. વાદ-વિવાદ, દોષારોપણ વગેરેથી દુર રહેવું, વૈવાહિક જીવનમાં તમે પરેશાનીનો શિકાર બની શકો છો.

કર્ક : તમે ખાલી સમયનો આનંદ લઈ શકશો. આજે તમે બીજા લોકો પર વધારે ખર્ચ કરી શકો છો. પરિવારની જવાબદારીઓ ના ભૂલવી. કોઈની સાથે વધારે મિત્રતા કરવાથી બચવું, નહીં તો પછતાવવું પડી શકે છે. તમે મહેનત અને ધીરજથી તમારા ઉદ્દેશ્યયને પ્રાપ્ત કરી શકશો. કાર્યસ્થળ પર ગડબડી થવાની સંભાવના છે, જેથી કામ પર વધારે ધ્યાન આપવું. આજે ઘરકામને લઈ જીવનસાથી સાથે તણાવ સંભવ છે.

સિંહ : ઘર પર તણાવનો માહોલ પરેશાન કરી શકે છે. તમારા રોકાણ અને ભવિષ્યની યોજનાને ગુપ્ત રાખો. બાળકો તરફથી ખુશીના સમાચાર પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. તમારો વર્ચસ્વવાદી સ્વભાવ ટીકાનું કારણ બની શકે છે. આજે તમે નવા વિચારોથી પરિપૂર્ણ રહેશો, તમે જે કામ પસંદ કરશો તે તમને આશા કરતા વધારે ફાયદો કરાવી શકે છે. આજે જીવનસાથી યાદગાર દિવસ પસાર કરી શકો છો.

કન્યા : માનસિક શાંતી માટે દાન-પુણ્યનું કામ કરવું. બેન્કની લેવડ-દેવડના કામમમાં સાવધાની રાખવી. પારિવારીક તણાવથી તમારૂ ધ્યાન ભંગ ન થવા દો. જો તમે કામકાજને લઈ વધારે દબામ બનાવશો તો લોકો ભડકી શકે છે. કોઈ પણ મહત્વનો નિર્ણય લેતા સમયે સલાહ જેવી જરૂર. યાત્રા કરવાનું ફાયદાકારક પરંતુ મોંઘી સાબિત થઈ શકે છે. તમારી આસપાસના લોકો જીવનસાથી સાથેના સંબંધમાં મતભેદ પેદા કરી શકે છે.

તુલા : ભીડભાડવાળા વિસ્તારમાં યાત્રા કરતા સમયે કેટલાક રોગીઓથી સાવધાર રહેવું. પ્રોપર્ટી સાથે જોડાયેલ લેવડ-દેવડ પુરી થશે અને લાભ થશે. તમારી સાથે રહેતો લોકો તમારાથી આજે ખુશ નહીં રહે. કામકાજ દરમિયાન તમને પૂરો દિવસ હતોત્સાહી રહી શકો છો. વૈવાહિક જીવનને સારી બનાવવાની કોશિશ સફળ રહે.

વૃશ્ચિક : જાતે જ પોતાની સારવાર કરવાનું ઘાતક સાબિત થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં અનુમાન નુકશાનકારક સાબિત થઈ શકે છે. જેથી રોકાણ કરતા સાવધાની રાખવી. સગા સંબંધીની મુલાક સારી રહેશે. એવી પરિયોજના પર વિચાર કરવો જે ભવિષ્યમાં ફાયદો કરાવી શકે. વૈવાહિક જીવનમાં ખીજાઈ શકવાની સંભાવના છે.

ધન : તણાવના કારણે બીમારી ઘર કરી શકે છે. પ્રાપ્ત થયેલું આજનું ધન આશા કરતા ઓછુ રહેશે. તમારા પ્રિયની ગેરહાજરી તમને અકેલાપનનો અહેસાસ કરાવશે. તમારી યોજનાને ઉજાગર ન કરશો, નહીં તો ખરાબ થઈ શકે છે. બીજા લોકોને રાજી કરવાની પ્રતિભા તમને ફાયદો કરાવશે. જીવનસાથીને આજે વધારે સમય નહીં આપી શકો.

મકર : બોલતી વખતે અને નાણાકીય લેવડ-દેવડ વખતે સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. પારિવારિક તણાવને ગંભીરતાથી લો પરંતુ કારણ વગરની ચિંતા ન કરો અને સમસ્યાઓનો ઉપાય શોધો પોતાની સમસ્યાઓને દૂર કરવામાં વડીલોની મદદ લો અને પોતાની જાતને તણાવનો સામનો કરવા માટે તૈયાર કરો પ્રેમનો પોકાર તમારા માથે ચડીને બોલી શકે છે તેનો અનુભવ કરો. આજે તમને કાર્યક્ષેત્રમાં ફાયદો થઈ શકે છે પરંતુ તમને ભરપૂર ઉત્સાહ અને લગનથી કરવાની જરૂર છે.

કુંભ : એવું બની શકે છે કે આજે તમે તમારા પરિવારની તમામ બાબતો સાથે સહમત ન થાવ પરંતુ તમને એમના વર્તનથી કંઈક નવું શીખવા મળશે. નોકરી અને સહ કર્મીઓ તરફથી પરેશાની મળવાની સંભાવના છે. આજે તમારી યોજનાઓમાં અંતિમ સમયે ફેરફાર થઈ શકે છે. જીવનસાથીનો ખરાબ વ્યવહાર નકારાત્મક અસર પાડી શકે છે. રચનાત્મક કાર્ય માટે આજે સારો દિવસ છે કંઈક એવો વિચાર આવી શકે છે જે જબરજસ્ત અને સજનાત્મક હોય.

મીન : આર્થિક સમસ્યાઓ એ તમારી રચનાત્મક વિચારવાની ક્ષમતાને ખરાબ કરી દીધી છે. સંબંધી અને મિત્રો પાસેથી આજે કોઈ ગિફ્ટ મળી શકે છે. આજે તમે બધાના ત્યાં ધ્યાન કેન્દ્ર રહી શકો છો અને સફળતા તમારી પહોંચમાં રહેશે. તમે કોઈ પરિસ્થિતિથી ગભરાઈને ભાગવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા હોવ તો નિષ્ફળતા મળશે. તમારો જીવનસાથી આજે તમને ખુશ કરવા માટે ઘણા પ્રયત્નો કરતો જોવા મળશે. આજે તમારા ઘરે વધુ પડતા મહેમાનો આવવાની શક્યતા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *