120 દિવસ બાદ ગુરુ થશે માર્ગી ,3 રાશીઓને મળશે નોકરી ધંધામાં સફળતા,જાણો તમારી રાશિ પર કેવી રહેશે અસર

મેષ : આજે તમારા ભાગ્યના તારા ઉંચા રહેશે. ગૃહિણીઓ ઘરની સફાઈમાં વ્યસ્ત રહી શકે છે. તમારા આકર્ષક વ્યક્તિત્વની અસર લોકો પર રહેશે. આજે તમને તમારા જીવન સાથી સાથે સારો સમય વિતાવવાની તક મળશે. આજે તમારો લકી નંબર 18 છે.આજે પૈસાની બાબતમાં નફાની સ્થિતિ છે. મોટું રોકાણ કરતા પહેલા કાળજીપૂર્વક વિચાર કરો. લાંબા સમયથી અટકેલા કેટલાક કામ કરવાનો પ્રયાસ કરો. નોકરી કરતા લોકો તેમના કામ માટે સંપૂર્ણ રીતે જવાબદાર હોવા જોઈએ.ખોરાકમાં મીઠું અને ખાંડ બંનેનો સંતુલિત માત્રામાં ઉપયોગ કરવાની જરૂર છે, નહીં તો તે તમારા સ્વાસ્થ્ય પર તેની સંપૂર્ણ અસર કરી શકે છે. ઝડપી ગતિશીલ ટ્રાફિકમાં કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવવાની જરૂરિયાત અનુભવાશે.

વૃષભ : આજે તમારા જીવનમાં કેટલીક મોટી ખુશીઓ આવનાર છે. કોઈપણ આઉટડોર પ્રવૃત્તિમાં ભાગ લઈ શકે છે. તમે જૂઠું બોલીને ફસાઈ શકો છો, સાવચેત રહો. જીવનસાથી તરફથી અપેક્ષાઓ પૂરી ન થવાને કારણે થોડી નિરાશા થશે. આજે તમારો લકી નંબર 7 છે. તમે તમારી વાણીના જોરે સારી કમાણી કરી શકશો. મશીનરી વગેરેને લગતા વ્યવસાયમાં નવી સિદ્ધિઓ પ્રાપ્ત થશે. આજે કાર્યક્ષેત્રમાં થોડો વિઘ્ન આવવાની સંભાવના છે, સાવધાન રહો.તમારા સ્વાસ્થ્યને ક્યારેય હળવાશથી ન લો. જો તમે હમણાં હમણાં થાક અનુભવી રહ્યા છો, તો તમારી જીવનશૈલી બદલવી તમારા પર નિર્ભર છે.આજે લાંબી મુસાફરી કરવાનું ટાળો અને રસ્તા પર સુરક્ષિત રહો. તમારી આંખો ખુલ્લી રાખો અને તમામ ટ્રાફિક નિયમોનું પાલન કરો.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો છે. કેટલાક સંજોગો વધારે મહેનત વગર તમારી તરફેણમાં આવી શકે છે. ખરાબ ઇરાદા અને ખરાબ ટેવોના લોકોથી અંતર રાખો. જીવનસાથીનો સહયોગ તમારા માટે ઘણો આરામદાયક રહેશે. પ્રેમ જીવન જીવતા લોકો માટે ડિનમેન સારું છે. આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ પીળો છે. આજે તમારો નસીબદાર નંબર 3 છે.આજે, આવક કરતાં વધુ નાણાંનો ખર્ચ આર્થિક સંકટ પેદા કરી શકે છે.સારા પરિણામ મેળવવા માટે તમારે મહેનત પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. નોકરીના ક્ષેત્રમાં આજે તમને તમારા પ્રયત્નોમાં સફળતા મળશે. તમે તમારા નજીકના વ્યક્તિ માટે ગેરકાયદે કૃત્યો કરી શકો છો.

કર્ક : આ દિવસે ભાગ્ય તમારી સાથે રહેશે. મહિલાઓ મીઠી સામગ્રીનું દાન કરે છે. ઘરમાં કોઈ ખાસ વ્યક્તિના આગમન સાથે કેટલાક મહત્વના મુદ્દા પર ચર્ચા થશે. જેઓ પરિણીત છે, તેમનું ગૃહસ્થ જીવન બુદ્ધિપૂર્વક આગળ વધશે. વચન આપવાનો અને પ્રેમ રાખવાનો દિવસ છે. આજે તમારો લકી કલર સફેદ છે. આજે તમારો લકી નંબર 7 છે. આજે વ્યવસાયમાં નાણાંનો પ્રવાહ વધતો જણાય છે. તમે મલ્ટી નેશનલ કંપનીમાંથી જોબ ઓફર મેળવી શકો છો. કલા ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોને સ્પર્ધા મળી શકે છે. તમારા કામનો શ્રેય કોઈ અન્ય લઈ શકે છે.સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી આજે બહારનું ભોજન ટાળો. મુસાફરી દરમિયાન તમારા સામાનની ખાસ કાળજી રાખો.

સિંહ : આજે તમારા વ્યક્તિત્વને વધારવા માટે સમય આપો. જાતે લીધેલા કેટલાક નિર્ણયો અત્યારે પીડાદાયક સાબિત થઈ શકે છે. મા દુર્ગાને નારિયેળ અર્પિત કરો, લગ્નમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. આજે તમારો લકી કલર ગુલાબી છે. આજે તમારો લકી નંબર 4 છે. આજે તમારા માટે વાહન ખરીદવું ફાયદાકારક રહેશે. જો તમે બિઝનેસમેન છો, તો આજે તમારા બિઝનેસમાં કેટલાક નવા બદલાવ આવશે, જેનો તમે ફાયદો ઉઠાવશો. વ્યવસાયમાં પણ રોકાણ કરવા માટે આવતીકાલ સારો દિવસ છે. નોકરી શોધનારાઓને ટૂંક સમયમાં જ સ્થાનાંતરણની તક મળી રહી છે. સક્રિય રહેવા માટે આજનો દિવસ સારો છે. કેટલાક લોકોને ગેસ અને એસિડિટીની સમસ્યા હોઈ શકે છે, ભારે પદાર્થોનું સેવન ન કરો.

કન્યા :  આજે તમારા વ્યક્તિત્વની સામે તમારા હરીફોનો પરાજય થશે. તમારા સાથીને બતાવો કે તેઓ તમારા માટે શું અર્થ કરે છે અને બુદ્ધિશાળી અને પરિપૂર્ણ વાતચીતનો આનંદ માણો. તમે પ્રેમ સંબંધો માટે વધુ ઉત્સાહિત થશો. આજે તમારો લકી નંબર 9 છે. આર્થિક રીતે સુરક્ષિત રહેવા માટે, તમારે કુશળતાપૂર્વક ખર્ચ કરવો જોઈએ. વ્યવસાયમાં નોંધપાત્ર ફેરફારની જરૂર પડી શકે છે. પ્રમોશનની તકની અપેક્ષા રાખો. મિત્રોના કારણે નોકરીની સમસ્યા હલ થશે.જે લોકોએ રસી લીધી નથી તેઓએ રસી લેવામાં વિલંબ ન કરવો જોઈએ, ચેપનું જોખમ હજી સમાપ્ત થયું નથી.કોઈ સંબંધીને મળવા માટે, આજે બીજા શહેરમાં જવાનો પ્લાન બની શકે છે, તમે ઉત્સાહિત રહેશો.

તુલા : આજે મા દુર્ગાની પૂજા કરો અને છોકરીઓને દાન કરો. એકલતા અનુભવતા લોકો વિશ્વાસુ સાથે સમસ્યા શેર કરીને હળવાશ અનુભવશે. આજે તમારા જીવનસાથી સાથે રોમેન્ટિક સાંજે ગોઠવો. લવ લાઈફ જીવતા લોકો આ દિવસ ખુલ્લેઆમ માણશે. આજે તમારો લકી નંબર 9 છે.આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં ચાલી રહેલા પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે, જે તમારી આર્થિક સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે.કારકિર્દીમાં કોઈપણ નવી તકો માટે તૈયાર રહેવાની જરૂર છે. સવારે બહાર ફરવા જવું અથવા જોગિંગ કરવું તમને ફરીથી આકારમાં લાવશે.

વૃશ્ચિક : આજે તમારે અન્યની સલાહ અવશ્ય લેવી જોઈએ, તમને લાભ મળી શકે છે. તમે જેમ છો તેમ રહો વિવાહિત જીવન ખૂબ પ્રેમ અને એકબીજાની સંભાળ રાખીને આગળ વધશે. લવ પાર્ટનર તમને જોઈતી ખુશીઓ આપી શકે છે. આજે તમારો લકી નંબર 17 છે.આજે, બાહ્ય સ્ત્રોતમાંથી આવકને કારણે, આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત બની શકે છે. જેઓ ફિલ્મ ઉદ્યોગ સાથે જોડાયેલા છે તેમને સારા લાભ મળશે. વેપારી વર્ગને નફા માટે ગ્રાહકો સાથે નમ્ર બનવું પડે છે. તમે જે પણ કાર્ય હાથમાં લેશો તેમાં તમે સફળ થશો.આજે એવું કોઈ કામ ન કરો જે તમારા સ્વાસ્થ્યને જોખમમાં મૂકે. આજે તમારી મર્યાદાઓને દબાણ ન કરો, તમારી જાતને આરામ કરવા માટે થોડો સમય આપો.

ધનુ : આજે તમારે મા દુર્ગાને સફેદ મીઠાઈ અને ખીર અર્પણ કરવી જોઈએ. કંટાળાને દૂર કરવા માટે તમે કોઈ નજીકના વ્યક્તિની મુલાકાત લઈને રોમાંચિત થશો. પ્રેમમાં એકતરફી મોહ જ તમને હૃદય દર્દ આપશે. વિવાહિત લોકોનું ગૃહસ્થ જીવન સારું રહેશે. આજે તમારો લકી નંબર 5 છે. આજે પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે, વધુ લોભથી દૂર રહેવું. વેપારીઓએ મોટા સોદા કરતી વખતે સાવધ રહેવું પડશે. જો તમે ખરીદી કરવા જાઓ છો, તો વધારે ખિસ્સા કરવાનું ટાળો. તમારા કામની પ્રશંસા થવાથી કામ સંબંધિત તમારો આત્મવિશ્વાસ વધી શકે છે.

મકર : આજે તમારા મનમાં નવા વિચારો ઉદ્ભવશે. નવી વ્યક્તિના જીવનમાં આવવાથી તમે તમારા પ્રત્યે સકારાત્મકતા અનુભવશો. જેઓ પરિણીત છે તેમને કેટલાક ખાટા અને મીઠા અનુભવો થઈ શકે છે. આજે તમારો લકી નંબર 11 છે.આજે અચાનક નાણાકીય લાભની સ્થિતિ છે. આ સમયે ધંધામાં ઘણી મહેનત જરૂરી છે, મહેનત કરો. આ રાશિના ડોક્ટરો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. બેદરકારીને કારણે કોઈપણ સરકારી કામ અધૂરું ન છોડો, કારણ કે અમુક પ્રકારની દંડ લાદવામાં આવી શકે છે. આજે રાત્રે સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો અને વહેલી સવારે જાગો. આ તમારા શરીરની જરૂર છે.

કુંભ : ઘરનું વાતાવરણ શાંતિપૂર્ણ રહેશે. બાળકોના અભ્યાસમાં સારા પ્રદર્શનથી મન પ્રસન્ન રહેશે. મહિલાઓ આજે નવી વાનગી શીખવાની કોશિશ કરશે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો આજે પોતાના પ્રેમીને મળવાનો ઉત્સાહ વધારશે. આજે તમારો લકી નંબર 6 છે. આજે તમે પૈસાની બાબતમાં છેતરાઈ શકો છો, સાવચેત રહો. ઉદ્યોગપતિઓએ ધૈર્યથી તમામ કામનું આયોજન કરવું જોઈએ. કોઈ બીજાનો ખર્ચ ઉપાડવો દુખદાયક હશે પરંતુ તેને ટાળવું મુશ્કેલ છે. વ્યાવસાયિક સ્તરે, તમારા માટે બાકી કામ કોઈ બીજાને છોડી દેવું તમારા માટે યોગ્ય રહેશે નહીં.

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેશે. ઘરમાં જલ્દી જ શુભ કાર્ય થવાની સંભાવના પણ છે. તમારામાંથી કેટલાકને ગૃહપ્રવેશ પાર્ટીમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. આજે તમે તમારી આજુબાજુ તમારા પ્રિયજનોનો પ્રેમ અનુભવશો. આજે તમારો લકી નંબર 8 છે.આજે ધંધામાં થોડો મોટો ધનલાભ થવાની સંભાવના છે. છૂટક વેપારીઓએ ઉત્પાદનમાં વિવિધતા લાવવાની જરૂર છે. આજે તમે તમારી પ્રતિભાથી અન્ય લોકોને પ્રભાવિત કરી શકશો. કાર્યસ્થળ પર બધું સારું રહેશે.સ્વાસ્થ્ય આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું છે. કોઈપણ પ્રકારના ચેપને કારણે મહિલાઓ પરેશાન રહી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *