કુળદેવી ખોડિયારમાં ની થશે કૃપા, આવનારા ચોવીસ કલાકમાં આ રાશિના લોકોની પૂર્ણ થશે અનેક મનોકામનાઓ

મેષ : આજે તમારા પ્રયત્નોથી ભૌતિક સુખમાં વધારો થશે. નોકરિયાત લોકોનું કામ વધુ સારું થશે, આવી સ્થિતિમાં, તમામ કાર્યો ખૂબ જ ઉત્સાહથી પૂર્ણ કરો. નવો વ્યવસાય શરૂ કરવાની સારી તકો મળશે. મશીનો અને હાર્ડવેરના વેપારીઓને સારો નફો મળશે, બીજી બાજુ રિટેલ દુકાનદારો માટે ગ્રાહકોની પસંદગી મુજબ માલ પરત કરવાની ઓફર કરવી ફાયદાકારક રહેશે. સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી, ઉતાર -ચડાવ આવશે, જો તમે બીમાર ચાલતા હોવ તો તમારે ખાસ સાવધાન રહેવું જોઈએ. તમારે ધ્યાન રાખવું પડશે કે તમને પરિવારના કોઈ વરિષ્ઠ સાથે કોઈ સંઘર્ષ ન થાય.

વૃષભ : આ દિવસે, ઇચ્છાઓ પૂરી કરવા માટે યોજનાઓ બનાવવી જોઈએ, બીજી બાજુ, ધ્યાનમાં રાખો કે કોઈની નકારાત્મક બાબતોથી પ્રભાવિત ન થાઓ. ઓફિસમાં કોઈ સહકર્મીની મદદ લેવી પડી શકે છે, બિનજરૂરી રજા લેવી નોકરી માટે સારી નથી. વેપારી વર્ગને મોટા ગ્રાહકો સાથેના ઝઘડાથી દૂર રહેવું જોઈએ. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સામાન્ય છે. યુવાનોને સક્રિય મન રાખો અને જ્યારે તક મળે ત્યારે પોતાને સાબિત કરવામાં કોઈ ભૂલ ન કરો. સ્વાસ્થ્યને ધ્યાનમાં રાખીને, ઠંડી વસ્તુઓ ટાળો. ગળામાં દુખાવો અથવા શરદી-શરદીથી પરેશાન થઈ શકો છો. ઘરની જરૂરી વસ્તુઓ ખરીદવા માટે દિવસ શુભ છે.

મિથુન : આ દિવસે તમારા મનમાં ખુશી ઓછી ન થવા દો કારણ કે આજે આવી ઘણી તકો આવશે જે તમને ખૂબ જ દુ sadખી કરી શકે છે. જે લોકો ટેલિકોલર તરીકે કામ કરે છે તેમને લક્ષ્યાંક પૂરો કરવામાં આવશે. ઘરગથ્થુ ઉપકરણોનો ધંધો કરનારાઓએ સાવધ રહેવું પડશે, જ્યારે હિસાબમાં વિલંબને કારણે નુકસાન પણ થઈ શકે છે. જે લોકો દવાઓનો વ્યવસાય કરે છે તેઓ નફો મેળવી શકે છે. હાથમાં ઈજા થવાની સંભાવના છે, તેથી તીક્ષ્ણ વસ્તુઓ સાથે કામ કરતી વખતે સાવચેત રહો. પિતાના સ્વાસ્થ્યમાં ઘટાડો થઈ શકે છે, તેથી તેમને સાવધાન રહેવાની સલાહ આપો. માતૃપક્ષ તરફથી કોઈ અપ્રિય સમાચાર મળવાની સંભાવના છે.

કર્ક : જો તમે આ દિવસે જીવનનું કોઈ મોટું કામ કરવા જઈ રહ્યા છો, તો પ્રિયજનોનો સહયોગ ફરજિયાત રહેશે. ધ્યાનમાં રાખો કે સત્તાવાર વાતચીત અથવા મહત્વપૂર્ણ ડેટા તમારા દ્વારા લીક થવો જોઈએ નહીં. વેપારીઓ માટે દિવસ થોડો દુ lખદાયક રહેશે, બીજી બાજુ, મોટા ગ્રાહકો સાથે સારી રીતે વર્તવું જોઈએ. માતાપિતાએ કેન્સર રાશિના બાળકોની પ્રકૃતિ અને કંપની પર નજર રાખવી પડશે, હાલમાં તેની કંપની બગડી શકે છે. જે લોકો બીમાર અથવા હોસ્પિટલમાં દાખલ છે તેમને ચેપ ટાળવાની જરૂર પડશે. પ્રેમ અને મધુર વાણી પરિવારના સભ્યો પર ઊંડી અસર કરશે, દિલની વાતો નજીકના વ્યક્તિ સાથે શેર કરી શકાય છે.

સિંહ : આ દિવસે તમારે સંજોગો અનુસાર તમારી જાતને સંયમિત રાખવાનો પ્રયાસ કરવો પડશે. ઓફિસમાં કામને ટેકનોલોજી દ્વારા જોડીને, તમે સારા પરિણામ મેળવી શકો છો. વેપારીઓએ ગ્રાહકોની માંગ પર ખાસ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. યુવાનોએ કારકિર્દીને લગતા પોતાનામાં કેટલાક ફેરફાર લાવવા જોઈએ, જ્યારે બીજી બાજુ, તેઓ તેમના લક્ષ્યો નક્કી કરશે અને સખત મહેનત કરશે તો જ તેમને સફળતા મળશે. સ્વાસ્થ્યને કારણે ચેપ લાગવાની સંભાવના છે. મુસાફરી અથવા વાહન ચલાવતી વખતે થોડી સાવધાની રાખો, વાહન અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં કોઈના ખોવાઈ જવાથી મન ઉદાસ થઈ શકે છે.

કન્યા : આજે, સાવધાન રહેતી વખતે, તમારે ધૈર્યથી વસ્તુઓ સમજવી પડશે. તમારી જાતને સકારાત્મક પ્રવૃત્તિઓમાં વ્યસ્ત રાખો. કલા જગત સાથે જોડાયેલા લોકોને ઘણા સારા મળશે. તમને જલ્દીથી સત્તાવાર કામથી રાહત મળશે. જો તમે કોઈ મોટા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરી રહ્યા છો, તો સાવચેત રહો, ભૂલ થવાની સંભાવના છે. વેપાર સંબંધિત નુકસાન થઈ શકે છે, જેના કારણે દેવાનો બોજ પણ વધશે. યુવાનો ખરાબ સંગતથી વાકેફ હોવા જોઈએ. ડાયાબિટીક હાઈ બ્લડ પ્રેશરના દર્દીઓ માટે નિયમિત રૂટીન રાખો. જો પરિવારમાં ધાર્મિક સફરનો વિચાર આવી શકે તો આખા પરિવાર સાથે જાવ. કોઈએ બાળકોની ખોટી બાબતોને ટેકો ન આપવો જોઈએ.

તુલા : આ દિવસે, જ્યાં તમારે અન્યની મદદ કરવાની છે, બીજી બાજુ તમને ધાર્મિક કાર્યોની જવાબદારી મળી શકે છે. ટ્રાન્સફર અને બઢતીની શક્યતાઓ પ્રબળ છે. મોટા વ્યવસાયિક નિયમો કાયદાનું પાલન કરે છે. ભાગીદારીમાં કામ કરવાની ઓફર આવી શકે છે, શરતો સારી છે, તેને ધ્યાનમાં લઈ શકાય છે. વિદ્યાર્થીઓએ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે અને વધારવું પડશે, જેઓ મોબાઇલ ટીવી અથવા લેપટોપનો ઉપયોગ કરે છે, તેઓએ તેમની આંખો નિયમિતપણે તપાસવી જોઈએ. જો કોઈ જરૂરિયાતમંદ વ્યક્તિ સહકારની અપેક્ષા સાથે ઘરની આસપાસ આવ્યો હોય, તો તેને તમારા હૃદયથી મદદ કરો. મોટા ભાઈને અકસ્માત અંગે સાવધ રહેવાની સલાહ આપો.

વૃશ્ચિક : આજે, ભૂતકાળમાં કરવામાં આવેલ આયોજન હવે સરળતાથી પૂર્ણ થતું જણાય છે. નોકરી કરતા લોકોને કામ પૂર્ણ કરવા માટે ટીમવર્કની જરૂર પડે છે, જ્યારે બીજી બાજુ મોટી જવાબદારીઓ મળી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં તમે પણ આ કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો. ટેલિકોમ્યુનિકેશનનો વ્યવસાય કરતા લોકોને સારો નફો મળશે. યુવાનો માટે દિવસ લગભગ સામાન્ય રહેશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આંખોમાં બળતરા અને પીડા થવાની સંભાવના છે. જો બાળક ઘણા દિવસોથી બીમાર છે, તો તે બેદરકાર રહેવું મોંઘુ પડી શકે છે. કોઈ વાતને લઈને મિત્રો કે પરિવારના સભ્યો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.

ધનુ : આજે તમે અભ્યાસ પૂર્ણ કરવાની યોજના બનાવી શકો છો. ધાર્મિક પુસ્તકોનું પણ જ્ઞાન લેવું સારું રહેશે. પ્રમોશન અથવા પગારમાં વધારો થઈ શકે છે. તમને બોસ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. વ્યવસાયિક બાબતોમાં, વિરોધીઓથી સાવધાન રહેતાં સકારાત્મક ઉર્જા સાથે આગળ વધતા રહો. સરકારી નોકરી માટે તૈયારી કરતા યુવાનોને સારી તક મળશે. રસ્તા અથવા ઊંચા સ્થળો પર ચાલતી વખતે સાવચેત રહો, અન્યથા તમે ઘાયલ થઈ શકો છો. જમીન અને સંપત્તિ સંબંધિત બાબતોમાં તમને સફળતા મળશે. તમને પરિવારની ખુશીમાં ભાગ લેવાની તક મળશે.

મકર : આ દિવસે તમારા મૂળ સ્વભાવથી વિપરીત વાત ન કરો, આવી સ્થિતિમાં કોઈને પૂછ્યા વગર સલાહ ન આપો. આર્થિક રીતે થોડું તણાવ હોઈ શકે છે. આજીવિકામાં સખત મહેનત કરીને આગળ વધવાનો સમય છે. ક્ષમતા-ક્ષમતાની તાકાત પર તમને નિશંકપણે આદર મળશે. પરિવહનનો વ્યવસાય કરતા લોકો માટે સારો નફો છે. અભ્યાસમાં બેદરકારી વિદ્યાર્થીઓને મોંઘી પડશે. યુવાનોએ કારકિર્દી પ્રત્યે વધુ ગંભીરતા દાખવવી પડશે, હાલમાં સારી તકો મળી શકે છે. રસ્તા પર ચાલતી વખતે સાવચેત રહો, અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. પરિવારના સભ્યો સાથે ક્યાંક ફરવા જવાનો પ્લાન બની શકે છે.

કુંભ : આજે, સામાજિકકરણની સ્થિતિ તમને લાભ આપી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં, સોશિયલ મીડિયા અને તમારી આસપાસના લોકો સાથે ક્રિયાપ્રતિક્રિયા વધારી શકો છો. સારી ઓફરો આવે તો તે ગણી શકાય. ઓફિસમાં મહિલા સહકર્મી સાથે કોઈ વિવાદ ન થાય તેનું ખાસ ધ્યાન રાખો. વેપારમાં સારા નફાના સંકેત છે. ટૂંક સમયમાં શરતો અને તરફેણ થશે. યુવાનો આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં નવા પડકારો જોઈ રહ્યા છે, તેથી તમારી જાતને માનસિક રીતે તૈયાર રાખો. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ ખાંડના દર્દીઓએ સાવધ રહેવું પડશે. સ્વાસ્થ્યમાં અચાનક બગાડ થવાની સંભાવના છે. પ્રિયજનો માટે કઠોર શબ્દો તેમનું મન બગાડી દેશે.

મીન : આ દિવસે પ્રયત્નો ચાલુ રાખતા, અંત સુધી પ્રયત્નો કરવા જોઈએ, તમારી મહેનત આજે નહિ તો કાલે ચોક્કસ ફળશે. મીડિયા ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોની પ્રતિષ્ઠા વધશે. વેચાણ અને માર્કેટિંગ લોકો માટે નફોનો દિવસ છે, બીજી બાજુ, નવા ગ્રાહકોની સંખ્યામાં વધારો કરવામાં સફળતા મળશે. જે લોકો લોખંડનો વ્યવસાય કરે છે તેમને મોટો સોદો મળશે. અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લીધા વગર વ્યવસાયિક બાબતોમાં મોટું રોકાણ ન કરો. આજે, રોગચાળાને લગતી સાવચેતીઓ સ્વાસ્થ્યને લઈને લેવી પડશે. પ્રિયજનોને મળવાની તક મળશે, તેનાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. જો બાળક લગ્ન કરવા યોગ્ય છે, તો તેમના સંબંધોની પુષ્ટિ કરી શકાય છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *