શનિવાર ની રાતથી આ ચાર રાશિવાળા ની કિસ્મત લેશે મોટી કરવટ બધાજ સપના થશે પૂરા વરસશે ધનવર્ષા

મેષ : તમારો આત્મવિશ્વાસ અને હિંમત ચરમસીમાએ રહેશે. રાજકારણ અથવા સામાજિક કાર્ય સાથે જોડાયેલા લોકો ઘણી બેઠકો વગેરેમાં ભાગ લેશે. તમને સન્માન મળશે અને કેટલીક નવી જવાબદારી પણ મળી શકે છે. તમને જટિલ સમસ્યાઓનો ઉકેલ મળશે.

વૃષભ : કાર્યસ્થળ પર નવા સમીકરણોને કારણે તમે આખો સમય વ્યસ્ત રહેશો. કેટલાક અટકેલા પ્રોજેક્ટ્સ હવે પ્રગતિ કરશે. પગારદાર લોકો પ્રમોશન મેળવી શકે છે અને ઇચ્છિત સ્થળે ટ્રાન્સફર પણ શક્ય છે.

મિથુન : તમે સરકાર તરફથી કોઈપણ પ્રત્યક્ષ કે પરોક્ષ રીતે લાભ મેળવી શકો છો. જો તમે સમયસર તકનો પૂરેપૂરો ઉપયોગ કરો છો, તો તમારું વ્યાવસાયિક જીવન તમને ભવિષ્યમાં અપાર લાભ આપી શકે છે.

કર્ક : આ તમારા માટે લકી પિરિયડ નથી. ભાઈ -બહેન સાથે વિવાદ કૌટુંબિક જીવનમાં અસ્થિરતા પણ લાવી શકે છે. પ્રેમ સંબંધો સમાન રહેશે. જો તમે ઉપરી અધિકારીઓને સંતુષ્ટ કરી શકો તો સમર્પિત ખંત સાથે. તમને આર્થિક લાભ પણ મળી શકે છે.

સિંહ : તમે સારા સ્વાસ્થ્યનો આનંદ માણશો અને પારિવારિક જીવન ખુશ રહેશે. આવકમાં વધારો શક્ય છે. તમારી પાસે નવા હસ્તાંતરણ થશે જે તમારી સામાજિક સ્થિતિમાં સુધારો કરશે અને તમારો સંતોષ વધારશે. સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથે તમારા સંબંધો સુધરશે.

કન્યા : તમે નવા સંગઠન અથવા ભાગીદારીમાં પ્રવેશ કરી શકો છો. તમે વ્યવસાયિક પ્રોજેક્ટ્સમાં ઉત્સાહી અને આત્મવિશ્વાસ ધરાવો છો. તેથી તમે ભવિષ્યમાં સંપૂર્ણ સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો. જો કોઈ કાનૂની કેસ પેન્ડિંગ હોય તો તે કોર્ટ કેસોમાં સફળતા સૂચવે છે.

તુલા : વેપારના સંદર્ભમાં નવા વ્યવસાયિક સંબંધો અને સોદાને અંતિમ રૂપ આપવા માટે આ અનુકૂળ સમયગાળો છે. કાર્ય સંબંધિત યાત્રાઓ અને સહયોગ આવનારા મહિનાઓમાં સકારાત્મક પરિણામ આપશે. તમારામાંથી કેટલાક મહત્વપૂર્ણ લોકો સાથે સંપર્ક સ્થાપિત કરીને વધુ પ્રભાવશાળી બનશે.

વૃશ્ચિક : વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રે તમને ખૂબ સારા પરિણામો મળશે. પ્રભાવશાળી લોકો સાથે સંપર્ક ફાયદાકારક રહેશે. ઉદ્યોગપતિઓ ભાગીદારી અથવા સંગઠન દ્વારા સારો નફો મેળવી શકે છે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. આર્થિક સ્થિતિ પણ સુધરશે.

ધનુરાશિ : મિશ્ર પરિણામ શક્ય છે પરંતુ તે તમારી તરફેણમાં રહેશે. બિનઉત્પાદક પ્રવૃત્તિઓમાં તમારો સમય અને શક્તિ બગાડો નહીં. તમારા નિર્ણયો પર યોગ્ય ધ્યાન આપો. જો તમે કોઈ રોકાણ કરવા માંગતા હો તો નિષ્ણાતનું માર્ગદર્શન લેવાનું સલાહભર્યું રહેશે.

મકર : વ્યવસાયિક સંબંધોમાં સાહસ કરવા અને વ્યવસાયના સંદર્ભમાં સોદા માટે અનુકૂળ સમયગાળો. કાર્ય સંબંધિત યાત્રાઓ અને સહયોગ આગામી મહિનાઓમાં સકારાત્મક પરિણામ આપશે. તમારામાંના કેટલાક પ્રભાવશાળી લોકો સાથે સંબંધો સ્થાપિત કરી શકે છે, પ્રેમ સંબંધોમાં તમે ભાગ્યશાળી હશો.

કુંભ : તમને તમારા જીવન સાથી અથવા સહયોગીઓનો અડધો દિલથી સહયોગ મળશે. આ કારણે તમે કોઈ નિષ્કર્ષ પર પહોંચી શકશો નહીં. આ પરિસ્થિતિ તમને માનસિક મૂંઝવણ અને તણાવમાં મૂકી દેશે. એ પણ ધ્યાનમાં રાખો કે તમે મજબૂર છો કે અસ્વસ્થ છો, તેના વિશે કોઈને જાણ ન થવા દો.

મીન : તમારામાંથી કેટલાક માટે મંગળવાર તદ્દન વિવાદાસ્પદ સાબિત થઈ શકે છે. તમારે તમારા ઉપરી અધિકારીઓની ઉપેક્ષાનો સામનો કરવો પડશે અને તમારા સહકર્મચારીઓ તમારી નબળાઈઓનો લાભ ઉઠાવવા અને રમત બગાડવાનું કામ કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *