આ રાશિના લોકોની ખુલવા જઈ રહી છે કિસ્મત થશે ભાગ્યનો સૂર્યોદય અને પછી થશે બમપર કમાણી

મેષ : જોખમ રહે. જોખમ આર્થિક સ્થિતિ પર, વાણી પર, મોના રોગ પર અને સંબંધીઓ પર છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય અને તમારા જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય બહુ સારું નથી દેખાઈ રહ્યું. તમારે બાળકો અને પ્રેમની પણ કાળજી લેવી પડશે. કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો. બજરંગ બાલીની પૂજા કરો.

વૃષભ : નકારાત્મક ઉર્જા પ્રસારિત થઈ રહી છે. આરોગ્ય સહકાર આપતું નથી. પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ પહેલા કરતા ઘણી સારી છે. વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી પણ, તમે અમુક અંશે સાચા માર્ગ પર છો. શનિદેવની પૂજા કરતા રહો. લાલ વસ્તુઓનું દાન કરતા રહો.

મિથુન : સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થઈ રહ્યો છે પરંતુ ભાગીદારીમાં કેટલીક સમસ્યા ચાલી રહી છે. અજાણ્યો ત્રાસી રહ્યો છે. મન બહુ સારું કામ કરતું નથી. વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી, તે લગભગ સારું રહેશે. ભગવાન શિવની પૂજા કરતા રહો. સારું રહેશે.

કર્ક : શારીરિક જોખમ હજુ પણ છે. નાણાકીય બાબતો ઉકેલાઈ રહી છે પરંતુ નાણાકીય સ્ત્રોત પર ધ્યાન આપો. પ્રેમ અને વ્યવસાયની સ્થિતિ લગભગ સારી રહેશે. કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો. ભગવાન શિવની પૂજા કરો.

સિંહ : શારીરિક સ્થિતિ મધ્યમ છે પરંતુ પ્રેમ, વ્યવસાય, સંતાનની સ્થિતિ પહેલા કરતા ઘણી સારી બની છે. તેમ છતાં, થોડી કાળજીપૂર્વક ચાલવું. શનિદેવની પૂજા કરો. કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો.

કન્યા : તબિયતમાં સુધારો છે. પ્રેમ અને વ્યવસાયમાં સ્થિતિ સારી છે. મુસાફરી પીડાદાયક હોઈ શકે છે. તે ધાર્મિક વિધિઓથી થોડો વિચલિત થયો હોય તેવું લાગે છે. કાળજી રાખજો ભગવાન શિવની પૂજા કરો. કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો.

તુલા : તમે અત્યારે સંપૂર્ણપણે જોખમમાં છો. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. સંરક્ષણ નબળું છે અને સંરક્ષણ મજબૂત છે. પ્રેમ અને વ્યવસાયની પરિસ્થિતિ લગભગ સંપૂર્ણ રહેશે. ભગવાન શિવની પૂજા કરો. શનિદેવના શરણમાં રહો.

વૃશ્ચિક : નાણાકીય, વ્યાવસાયિક અને પરિવાર માટે જોખમી સમય છે. પેટની સમસ્યાથી પરેશાન થઈ શકો છો. પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ પહેલા કરતા સારી થઈ રહી છે. કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો. ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરો.

ધનુ : તેમાં ઘણા સુધારા થયા છે. તબિયત પહેલા કરતા સારી થઈ ગઈ છે. પ્રેમ અને ધંધાની સ્થિતિ પણ પહેલા કરતા સારી બની છે. સરકાર અને શાસક પક્ષને સંપૂર્ણ સમર્થન મળી રહ્યું છે. કોઈ પણ સ્ત્રી સાથે છેડછાડ ન કરો. ફક્ત આને ધ્યાનમાં રાખો. મા કાલીની પૂજા કરતા રહો.

મકર : સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થઈ રહ્યો છે પરંતુ અત્યારે પ્રેમ અને વ્યવસાયની સ્થિતિ બહુ સારી નથી. તમારે તમારા બાળકોની પણ કાળજી લેવી પડશે. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો. મા કાલીની પૂજા કરો.

કુંભ : સ્વાસ્થ્યની સ્થિતિ મધ્યમ રહે. પ્રેમ-વ્યવસાયની સ્થિતિમાં ઘણો સુધારો છે પરંતુ ઘરેલું સુખમાં અવરોધ આવે છે. ભૌતિક સુખ અને સંપત્તિમાં થોડી સમસ્યા રહેશે. કાલી મંદિરમાં સફેદ વસ્તુઓનું દાન કરવું તમારા માટે સારું રહેશે.

મીન : સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થયો છે પરંતુ પ્રેમ અને સંતાનની સ્થિતિ એક-બે દિવસ મધ્યમ રહેશે. વ્યવસાયિક દૃષ્ટિકોણથી તમે સાચા માર્ગ પર છો. ખોટા લોકો સાથે આગળ ન વધવું નહીંતર નુકસાન થશે. કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો. ભગવાન શિવની પૂજા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *