આવનારા 10 દિવસ આ રાશિઓ માટે છે વરદાન સમાન, જાણો કઈ છે આ ભાગ્યશાળી રાશિઓ

વૃષભ : કરિયર સંબંધિત સારા સમાચાર આવશે. વેપારમાં સફળતા મળશે પરંતુ કોઈપણ કરાર કે ડીલમાં સાવધાની રાખો. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે પરંતુ બળનારાઓની સંખ્યામાં વધારો થશે. કેટલાક મુશ્કેલ સમય ક્ષણભરમાં આવશે પરંતુ નમ્રતાથી તમે તેને પાર કરી શકશો. જૂના સહકાર્યકરની હરકતો તણાવનું કારણ બની શકે છે. જૂના ખરાબ સંબંધો સુધરશે. વ્યવસાયિક સંબંધો મજબૂત રહેશે. સુખના સાધનોમાં વધારો થશે. પારિવારિક વિવાદ ટાળો, નહીંતર તણાવ વધશે. મહિનાના મધ્યમાં પ્રોપર્ટી કે ધનલાભનો યોગ છે. મહિનાના ત્રીજા સપ્તાહમાં વેપારમાં નવા ઓર્ડર અથવા નવા સોદા મળી શકે છે. નવા સંપર્કો સ્થાપિત થશે. કરિયરમાં નવા સહયોગી બનશે. માતાના સ્વાસ્થ્ય પર અસર થશે. નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહો.

કન્યા : આ મહિનામાં બૌદ્ધિક ક્ષમતાઓને એક ધાર મળશે. બુદ્ધિમાં વધારો થશે. તમારું સચોટ મૂલ્યાંકન તમારી સફળતાને પાંખો આપશે. તમને માન-સન્માન મળશે. કલ્પના શક્તિ પ્રબળ રહેશે. મગજની પ્રવૃત્તિ વધશે. નવા સાહસો અસરકારક સાબિત થશે. સ્વાસ્થ્ય માટે સમય સારો નથી, બેદરકારીથી બચો. પ્રેમ સંબંધ માટે સમય સારો છે. તમારી રચનાત્મકતા વધશે. તમારા મૂળ વિચારોની પ્રશંસા કરવામાં આવશે. પારિવારિક સુખમાં વધારો થશે. આ મહિને તમારા પોતાના શુભચિંતકોને યોગ્ય રીતે ઓળખવામાં આવશે. ઘણા પ્રભાવશાળી લોકો તમારા સંપર્કમાં આવશે. આ મહિને યાદગાર ક્ષણ બનશે. શક્ય હોય તો મુસાફરી કરવાનું ટાળો. સમાજના વંચિત લોકોને સહારો આપવાની ભાવના જાગૃત થશે. વિચારીને નવું સાહસ કે સાહસ શરૂ કરો. તમારા અવાજને નિયંત્રણમાં રાખો. કરિયરમાં સહકર્મીઓ કામમાં આવશે.

મકર : મહિનાની શરૂઆતમાં આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. નાણાકીય બાબતોમાં પ્રગતિ થશે. નાની-નાની સમસ્યાઓ આવશે, તે પણ ઝડપથી દૂર થશે. કોઈપણ અન્ય વિચાર તમારી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો કરશે. કોઈની પ્રશંસાથી આનંદ થશે. પરિવારના સભ્યોની અપેક્ષાઓ વધશે, પરંતુ પ્રિયજનોના વર્તનથી પરેશાની થઈ શકે છે. નિયમિત દિનચર્યામાં તકેદારી જરૂરી છે. જોખમ ન લેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, અન્યથા તમારે લેવા માટે ચૂકવણી કરવી પડી શકે છે. માતા-પિતાનું સ્વાસ્થ્ય પરેશાન થશે. વ્યસ્તતા વધશે. કારકિર્દીને પ્રાથમિકતા આપો. લેવડ-દેવડમાં સા@વધાની રાખો. ટૂંકા ગાળાના રોકાણ ટાળો. ભાઈના પરિવાર સાથે તણાવ થઈ શકે છે. નવી ભાગીદારી ટાળો. ઉધાર ન આપો આત્મવિશ્વાસ પર અસર પડી શકે છે. બહેનના સુખથી તમને આનંદ મળશે. ગ્રાહક તરફથી પ્રશંસા પ્રાપ્ત થશે. મહિનાના અંતમાં તમને તમારી કારકિર્દીમાં નવી તકો મળશે.

સિંહ : આ સમયગાળામાં, તમે ખૂબ જ ઉત્સાહ અને ઉલ્લાસ સાથે જીવનનું સ્વાગત કરશો, આ સમય પ્રેમ સંબંધો માટે અનુકૂળ નથી. વધુ પડતું વિચારવું નુકસાનકારક હોઈ શકે છે, તેથી તમારે તેનાથી બચવું જોઈએ. યાત્રા થવાની પણ સંભાવના બની શકે છે. ભાગ્ય સાથ આપશે. કરિયરમાં સ્થાન પરિવર્તનનો યોગ બની રહ્યો છે. આ મહિનો તમારા જીવનમાં એક સારો વળાંક સાબિત થશે. મધુર અવાજ વેપારમાં અજાયબીઓ કરશે. આ મહિનામાં તમારા માટે ઘણા ખરાબ કાર્યો થશે. આધ્યાત્મિક વૃત્તિ વધશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. વિરોધીઓ શરૂઆતમાં કપાળ પર તણાવના ટીપા તરીકે છેતરશે અને પછીથી વરાળ તરીકે ઉડી જશે. કરિયરમાં કોઈ મહત્વપૂર્ણ મુલાકાત સફળ સાબિત થશે. અવિવાહિતોના લગ્ન પ્રસ્તાવ આવવાની પ્રબળ સંભાવના છે. મિત્ર સંબંધિત સમાચાર સુખ આપશે.

વૃશ્ચિક : નવેમ્બર મહિનો તમારા માટે મિશ્ર ફળદાયી છે. સ્થાવર મિલકતમાંથી લાભનો સરવાળો થઈ રહ્યો છે. નિષ્ણાતની સલાહથી તમને ફાયદો થશે. મહેનત કરતાં ઓછો ફાયદો થવાને કારણે થોડી નિરાશા થશે. તમે કોઈ બાબતને લઈને દુવિધામાં રહી શકો છો. કરિયરમાં સહકર્મીઓનો સાથ-સહકાર મળશે. માનસિક અસ્થિરતા વધશે. તમારી વિચારસરણી સકારાત્મક રાખો, મૂંઝવણ ટાળો. વિ@વાદથી દૂર રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. નવું વાહન ખરીદવાની યોજના બનશે. મિત્રો સાથે તણાવ થઈ શકે છે. નાણાકીય અસ્વસ્થતા વધશે. ખર્ચમાં વધારો મુશ્કેલી બની શકે છે. પ્રતિસ્પર્ધીઓને લઈને તમે તણાવમાં રહી શકો છો. આ મહિને તમારા માટે જો@ખમી રોકાણથી બચવું સારું રહેશે, નહીં તો નુક@સાન થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવન સારું રહેશે. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. કોઈના પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો.

ધનુ : નવેમ્બર તમારા માટે શ્રેષ્ઠ મહિનો છે. તમારી રાશિમાં રાશી સ્વામી ગુરુની હાજરી અચાનક ધનલાભનો યોગ બનાવી રહી છે. સારા કાર્યો થશે. સુખમાં વધારો થશે. કરિયરમાં સમય સારો છે, કમાણી વધશે. સરકારી અધિકારીઓ સાથે સંબંધો મજબૂત રહેશે. કાર્યસ્થળમાં થોડો તણાવ રહેશે, પરંતુ તમે તમારી આંતરિક ક્ષમતાથી પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓનો સરળતાથી સામનો કરી શકશો. સારા પારિવારિક સુખ રહેશે. આધ્યાત્મિક શક્તિમાં વધારો થશે. નવા વિચારો લાભદાયી રહેશે. ઘણા જૂના સંપર્કો કામમાં આવશે. જીવનસાથીના પરિવારના સભ્યો સાથે ગેરસમજ શક્ય છે, જો તમે તેમના મામલાથી અંતર રાખો તો સારું રહેશે. હિંમત વધશે. આંતરિક ઉર્જા વધશે. સ્વભાવમાં લાગણીઓ વધશે. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ રહેશે. મિત્રો તરફથી તમને લાભ મળશે. કરિયરમાં ચમક આવશે. કોઈ સ્વજનની સફળતાથી તમે સારું અનુભવશો.

કુંભ : નવેમ્બરનો આ મહિનો સામાન્ય રીતે તમારા માટે સારો સાબિત થશે. દરેક કામ યોગ્ય રીતે કરવાની ભાવના પ્રબળ રહેશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. કરિયરમાં અપેક્ષિત પરિણામ મળશે. નવા સાહસમાં જોડાવાની તક મળશે. નવા ધંધામાં લાભ થવાના સંકેત છે. સ્વાસ્થ્ય અને જીવન વિશે બિનજરૂરી ગેરસમજો જણાશે. કમાણી મધ્યમ કરતાં સારી રહેશે. પારિવારિક વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકોને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. મહિનાના મધ્યમાં ખ્યાતિમાં વધારો થશે. નજીકના વ્યક્તિની મદદથી સફળતાનો માર્ગ મળશે. સુખ-સમૃદ્ધિમાં વધારો થશે. તમારા જીવનસાથી સાથે બિનજરૂરી મુકાબલો ટાળો. શિક્ષણ ક્ષેત્રે નવો રસ્તો નીકળશે. નવા સંપર્કો લાભદાયી રહેશે. સાહિત્યમાં રુચિ રહેશે. કોઈપણ જૂના પ્રયાસમાં સફળતા મળી શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્યની ચિંતા રહેશે. સ્પર્ધામાં તમને સફળતા મળશે. ઘણી વસ્તુઓ બુદ્ધિપૂર્વક કરવામાં આવશે. હેરાનગતિ ટાળો.

મેષ : તમારા માટે નવેમ્બર મહિનો મિશ્ર ફળદાયી છે. બુધની શુભ દૃષ્ટિથી વાણી અને બુદ્ધિનો વિકાસ થશે. ભૌતિક સુખની સાથે-સાથે બિનજરૂરી બેચેની પણ રહેશે અને માનસિક તણાવ પણ પ્રાપ્ત થશે. મકાન, જમીન જેવી સ્થાવર મિલકતમાંથી લાભની તક મળશે. જે લોકો વાહન ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છે, તેઓએ તેમના પ્રયાસો વધુ તીવ્ર કરવા જોઈએ. મોટી ખરીદીને કારણે ખર્ચ પણ વધુ રહેશે. કેટલીક ગુપ્ત પ્રવૃત્તિઓ માટે પણ પૈસા ખર્ચવા પડશે. અચાનક નુકશાન થવાની પણ સંભાવના છે. કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલાક ફેરફારો થઈ શકે છે. નવા કાર્યની શરૂઆતમાં સાવધાની રાખવી જરૂરી છે. સંઘર્ષ ફળ આપશે. સંતાનની બેદરકારીને કારણે હેરાનગતિ રહેશે. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને તમે ચિંતિત રહી શકો છો. કોઈ રાજકીય સમાચાર સુખ લાવશે. સ્વજનોની સામાન્ય બાબતો પણ વિચિત્ર લાગશે.

મીન : તમારી રાશિ પર શુક્રની દ્રષ્ટિ સુખમાં વધારો કરશે. મંગળની હાજરીથી હિમ્મતની સાથે ઉગ્રતા પણ વધશે, આવી સ્થિતિમાં પોતાના પર સંયમ રાખવાનો પૂરો પ્રયાસ કરો. આવકની સાથે આ મહિને બિનજરૂરી તણાવ પણ વધશે. કોઈની વાત મનને ઠેસ પહોંચાડી શકે છે, લોકોની વાતને દિલ પર ન લેવાની સલાહ છે. જો તમે સારો વ્યવહાર જાળવી રાખશો તો તમારી લોકપ્રિયતા વધશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. લેખન, વાંચન અને કવિતા-સાહિત્યમાં રસ વધશે. તમને સુખ મળશે કરિયરમાં સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. ઘણા જટિલ કાર્યો બુદ્ધિપૂર્વક હલ થશે. જે ક્ષેત્રમાં તમે પ્રયત્નો કરશો તેમાં પણ લાભ મળશે. વિવાહિત જીવન સામાન્ય રહેશે. મહિનાના ત્રીજા સપ્તાહમાં ભૌતિક સુખોનો આનંદ મળશે. મનોરંજક શોખ પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. કાર્યસ્થળ પર સહકર્મીઓ તરફથી પૂરો સહયોગ મળશે. રોકાણ અથવા ધિરાણ કરતી વખતે સા@વચેત રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. ભાગીદારીમાં આંધળો વિશ્વાસ ન કરો.

મિથુન : તમારી રાશિ પર ગુરુની દૃષ્ટિ શુભ સંકેત આપે છે. વ્યસ્તતા વધશે. નવા વિચારો અદ્ભુત હશે. નવા વાહન કે મકાનની ખુશીની પૃષ્ઠભૂમિ તૈયાર થઈ જશે. લોંગ ડ્રાઈવનો આનંદ માણવો ગમશે. લોકડાઉનના લાંબા વિરામ પછી, ઘણી ટૂંકી મુસાફરીઓ ડિઝાઇન કરવામાં આવશે અને મહિનાના અંતે, લાંબી મુસાફરી બનાવવામાં આવશે. કરિયરમાં નવી તકો ખુલશે. કામનું દબાણ વધશે. સમર્થકો અને પ્રિયજનોનો સહયોગ મળશે. ભીતરમાં પણ બેચેનીમાં વધારો થશે. તમારી કારકિર્દીને ચમકાવવા માટે ઘણી અદ્ભુત તકો મળશે. વિચારશક્તિ વધશે. મિત્ર ઢાલની જેમ ઊભો રહેશે. સહકર્મચારી તરફથી સહકાર અને તણાવ રહેશે. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય મહેનત અથવા ઓછા પ્રયત્નો વિના પૂર્ણ થશે. જ્યારે આયોજનથી કરાયેલા અનેક કામો અથાક પ્રયત્નો પછી પણ પૂર્ણ થશે નહીં. પ્રેમ સંબંધો માટે સમય મધ્યમ કરતાં સારો રહેશે. ધસારો વધશે.

કર્ક : તમારી રાશિ પર શનિની સીધી દૃષ્ટિ આધ્યાત્મિક વિચારો તરફ ઝોકનું કારણ બનશે. આ મહિને જીવન સામાન્ય રીતે ખુશહાલ રહેશે. માતા-પિતા સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. કારકિર્દીની દ્રષ્ટિએ મહિનાની શરૂઆત સારી રહેશે. કાર્યસ્થળમાં પ્રભાવ વધવાથી તમે ખુશ રહેશો. વિરોધીઓ તેમની રમતમાં સામસામે ખાશે. તમને આર્થિક લાભ મળશે. ખર્ચ કર્યા પછી પણ નાણાકીય બાજુ મજબૂત રહેશે. આ મહિનામાં ભવિષ્યમાં મિલકત મળવાની સંભાવના રહેશે. મહિનાના મધ્યમાં તમને સખત મહેનતનો થોડો લાભ મળશે. ત્રીજા અઠવાડિયા પછી તમામ અવ@રોધો દૂર થઈ જશે. સમજદારીથી કામ કરો, કોઈ નુકસાન નહીં થાય. સંતાન સંબંધી કોઈ સારા સમાચાર મળશે. માતા-પિતાનું સ્વાસ્થ્ય પરેશાન થઈ શકે છે. તમે કોઈ અજાણ્યા ભયથી મૂંઝવણમાં રહેશો. કોઈ વડીલ કે વરિષ્ઠની સલાહથી અટકેલા કામમાં પ્રગતિ થશે.

તુલા : અચાનક નાણાંકીય લાભ મળશે. કુનેહ વધશે. ભૌતિક સુખમાં વધારો થશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે પરંતુ નજીકના વ્યક્તિ આંગળી ઉઠાવશે. કરિયરમાં પ્રમોશનના સંકેતો છે. કમાણી સારી રહેશે. વિવાહિત જીવન સુખદ રહેશે. રોકાણમાં લાભ થશે. કોઈપણ પારિવારિક ઇવેન્ટમાં વ્યક્તિગત અથવા વર્ચ્યુઅલ ભાગ લેવાની તક મળશે. વિરો@ધી નબળા રહેશે. પ્રયત્નો ફળશે. તમને માતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. મનમાં સંતોષ રહેશે. ધન અને સુંદરતામાં વધારો થશે. મિત્રની સલાહ અદ્ભુત પરિણામ આપશે. સહકર્મચારીઓનો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. કોઈની મધ્યસ્થીથી ખરાબ કામ થશે. મહિનાનો મધ્ય ભાગ સારો છે. સમયનો લાભ લો કમાણી વધશે. તમને અચાનક નાણાંકીય લાભ મળી શકે છે. જોખમી રોકાણમાં લાભ થશે. મહિનાના ત્રીજા સપ્તાહમાં વિજાતીય સાથીદાર સાથે તણાવ થઈ શકે છે. કોઈ જૂના બોસ અથવા ઉચ્ચ અધિકારી તમારા માટે મદદગાર સાબિત થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *