૨૧ વર્ષ સુધી ખોડિયારમાં આ રાશિઓ પર રહેશે મહેરબાન, અંબાણી જેમ બનશે કરોડપતિ શુ તમે તો નથી ને એમાં

મેષ : આજે તમને ત્યાં જવાની યોજના રદ કરવી પડશે. ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. આર્થિક મોરચે પર આજે કા દિવસ તમારા માટે સામાન્ય કરતાં વધુ સારું રહે છે, પરંતુ તમારે વધુ ખર્ચ કરવાની જરૂર છે. તમને અને તમારા જીવનસાથીને કોઈ ખૂબ જ સુખદ બરબર મળી શકે છે.

વૃષભ : મશહૂર લોકો થી મેલજોલ તમને નવી યોજનાઓ અને આઈડિયા શોધેગા. સખત મહેનત કરો તમારી નસીબને સપોર્ટ કરો. તમારા ભવિષ્ય માટે પૈસા જમા કરવા જરૂરી છે, તો આગળ તમે મુશ્કેલીમાં પડી શકો છો. થાક અને નબળાઇ અનુભવે.

મિથુન : તમે પ્રયત્નો કેમ ન કરો, તમે બધાની ઈચ્છા પૂરી કરી શકતા નથી. જમીન-જાયદાદના જોડાણથી કોઈ પણ જૂની બાબતો આજે તમારા માટે તકલીફો ખડી કરી શકે છે. ખંડિત કરવી અને તમે તમારા કામ પર ધ્યાન આપતા નથી. શારીરિક રૂપે. સંતાનો સાથે વિરોધાભાસ. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો માટે આજે શક્ય છે. શ્રેષ્ઠ હશે તમે તમારા ખાનગી કેસોને સુલઝાંઓ.

કર્ક : તમારા સ્વભાવમાં કંઇક ઉગ્રતાગી, તેને તેગને પ્રયાસ કરો. એડમિનિસ્ટ્રેશનથી તમે લોકો હેતુને પ્રાપ્ત કરી રહ્યાં છો. વિદ્યાર્થી વર્ગ ક્રિયેટિવ વિચારોથી ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. બપોરે શારીરિક અને માનસિકતા અને સ્વસ્થતા પ્રાપ્ત કરી શકે છે. તેને તમારા વ્યવસાયમાં ઉપયોગી સાબિત થશે. તબીબી સંબંધિત વ્યાપાર માટે દિવસ મુનાફેથી ભરેલા.

સિંહ રાશિ : નોકરી-વ્યવસાયમાં સહાયકોનો સંપૂર્ણ સહયોગ પ્રાપ્ત થતો હતો. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ છે. તમારા મનમાં નવી ઉમંગ અને ઉત્સાહનો સંચાર થઈ રહ્યો છે. તમને માનસિક શાંતિ મળી રહી છે. વાણી અને નફરતની લાગણી પર સંયમ રાખો. આજે કોઈ એક પ્રકાર ની યાત્રા વિશે વિચારો છો તો તમે તેને લખો.

કન્યા : આજે આ સ્થિતિમાં સુધારો થશે. ખાન-પાનમાં વિશેષ ધ્યાન રાખો. વિરોધી તમારા કાર્યને જુઓ તમારી પ્રશંસા કરશો. સરકાર પક્ષથી નજીકનો અને ગઠજોડ લાભ પણ મેળવવો. વ્યક્તિગત બિઝનેસની પ્રગતિ માટે પરિવાર સાથે વિચાર-વિમર્શ કરશે. શક્ય હોય તો મુસાફરી ટાલીએગા. કામમાં સેકીંગ. આજે ઘણી મહેનત અને સંઘર્ષ કર્યા પછી તમને તકલીફોથી કોઈ ફાયદો થશે. સસુરાલ પક્ષ માટે પૂરતી માત્રા હોઈ શકે છે.

તુલા : તમારા ટીને ખુશ કરવા માટે તમે તેમને કોઈ સરપ્રાઇઝ આપી શકો છો. તમારી આકાંક્ષા અને ઈચ્છા પણ સંપૂર્ણ છે. કોઈની નારાજગી દૂર થશે. તમારી જે પણ શંકા અને ફરિયાદે હતી, તમારી એહસાસ થશે કે ઇનકી કારણે તમારી રશ્તો માં ઘણી ખટસ આઈ થી. આસારામનો લાભ મળશે અને અમેદની આગળ વધશો.

વૃશ્ચિક : યોગ-ધ્યાનથી માનસિક શાંતિ. લગ્ન માટે પ્રયાસરત જાતિકો સુખદ સમાચાર માટે. દામ્પત્ય જીવન સાહસિકો કારણ તમને સફળતા મળી શકે છે. માતા-પિતા કે આરોગ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો.

ધન : કાયદેસરના કિસ્સામાં તમારી ઈચ્છા પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. ઇનકામ અને ખર્ચા બરાબર છે. યાત્રા પર જવાનો યોગ બની રહ્યો છે. અચાનક કોઈ મોટું નુકસાન પણ થઈ શકે છે પેટ સંબંધિત અભ્યાસીઓના યોગ. મનમાં ઊઠતા નકારાત્મક વિચારો ખુદ પર હાવી નહીં થાય. દફ્તરમાં આજે ઉત્સાહજનક સ્થિતિ બનેગી. નોકરી અને ઉપયોગ માટે દિવસ ઠીક છે. ખર્ચ થઈ શકે છે. વધુ કામ.

મકર : આજે મુસાફરી તમને થાક અને તણાવ આપશે- પરંતુ આર્થિક રીતે પરાયદેમ સાબિત થશે. નોકરી, કિયર અને પૈસાના લખાજથી દિવસ સારો છે. તમારી ઉત્સુકતા પણ ચર્મ પર હોઈ શકે છે. આજે તમે નવા લોકો સાથે સંપર્ક કરી શકો છો. આજે તમારો વ્યવહાર સામાન્ય છે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી ભૂમિકાનું સંચાલન કરવાથી નિર્દેશ થાય છે, તો તમારા માટે સારું થઈ શકે છે. જો તમે નવી નોકરી અથવા પ્રમોશનની કોશિશ કરો તો તમે તમારી ઇચ્છા પૂરી કરી શકો છો.

કુંભ : ભાઈઓ થી મદદ મિત્રો. રોકાણ અથવા પૈસા માટેના પરિણામોમાં સફળતા મળી શકે છે. કોઈ પણ રોગપ્રતિકારક હોઈ શકે છે. દાંપત્ય જીવન માં શક્ય છે. જો તમે મુસાફરી કરી રહ્યા હો તો બધા દસ્તાવેજો સાથે ન ભૂલી જાઓ. શક્તિઓનું સમર્થન. નોકરીમાં ચૈનગા. તમારા કામમાં મન લગા. સ્ટુડન્ટ્સ માટે પણ દિવસ સારો છે. ઑફિસ અને ઘર વચ્ચે વચ્ચે સંતુલન નથી બનાવતા મિત્રો.

મીન : આજે કોઈ જૂના કામની નિવારણ પછી તમે તમારી પાસે રહો. નવું કામ શરૂ કરો તેના બદલે પુરના કામ સેટને વધુ ધ્યાન આપો. કિસ્સાઓ સુલઝાનેની પ્રયાસમાં યોજનાઓ અને મનોભાવોમાં ફેરફાર કરી શકે છે. આજે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ કરી શકો છો, જે તમને મોટો ફાયદો આપવા માટે હશે. સંપૂર્ણ મહેનત કરવા પર મજા આવશે. બનાવેલ કામો સારા નતીજે તમને મળી શકે છે. મિત્રો અને પરિવારજનોને સહયોગ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *