અમદાવાદમાં યુવતીને તેના જ સમાજના યુવકે અલગ અલગ હોટલમાં લઈ જઈ માણ્યું શરીરસુખ માણ્યું પછી થયું એવું કે યુવતીના ફોટાકરા વાયરલ

આજના સોશિયલ મીડિયાના જમાનામાં ડેટિંગ એપ્સ અને શાદી ડોટ કોમ જેવી મેટ્રોમોનિયલ સાઈટ યુવક અને યુવતીઓમાં ઘણી લોકપ્રિય છે. પણ આવી વેબસાઈટ પર અનેકવાર યુવતીઓને ફસાવવાના કિસ્સાઓ પણ સામે આવ્યો છે.યુવતીને તેના જ સમાજના યુવકે પ્રેમજાળમાં ફસાવીને અલગ અલગ હોટલોમાં લઈ જઈને અનેક વખત પરાણે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હોવાની ઘટના સામે આવતાં ચકચાર મચી ગઈ છે. યુવતીએ લગ્ન કરવાનું કહેતા યુવક ઉશ્કેરાઇ ગયો હતો.

અમદાવાદ શહેરના બાપુનગરમાં યુવતીને તેના જ સમાજના યુવકે પ્રેમજાળમાં ફસાવીને અલગ અલગ હોટલોમાં લઈ જઈને અનેક વખત પરાણે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હોવાની ઘટના સામે આવતાં ચકચાર મચી ગઈ છે. યુવતીએ લગ્ન કરવાનું કહેતા યુવક ઉશ્કેરાઇ ગયો હતોઆવોજએકકિસ્સોઅમદાવાદમાંથી સામે આવ્યો છે. જેમાં શાદી ડોટ કોમ પર યુવતીનો પરિચય યુવક સાથે થયો હતો. યુવકે લગ્નની લાલચ આપી અનેકવાર તેની સાથેશરીરસુખ માણ્યું હતું. પણ યુવકે લગ્નની ના પાડી દેતાં આ મામલે યુવતીએ ચાંદખેડા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે.

તેમજ યુવતી સાથેના સંબંધો તોડી નાંખ્યા હતા. યુવતીએ આ અંગેની પરીવારને જાણ કરી હતી. બાદમાં યુવતીએ બાપુનગર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવતા સમગ્ર ઘટના પ્રકાશમાં આવી છે.ઘટનાની વિગતમાં વાત કરીએ તો, અમદાવાદના ચાંદખેડામાં રહેતી 30 વર્ષીય યુવતીનો પરિવાર લગ્ન માટે યુવક શોધતા હતા. આ દરમિયાન ખાનગી કંપનીમાં કામ કરતી ટેક સેવી યુવતીએ મેટ્રોમોનિયલ સાઈટ શાદી ડોટ કોમ ઉપર પણ પોતાની પ્રોફાઈલ બનાવી રજિસ્ટ્રેશન કરાવ્યું હતું. આ દરમિયાન તેને પોતાની જ મરાઠી જ્ઞાતિના યુવક સાથે પરિચય થયો હતો.

આ અંગેની વિગતો એવી છે કે, બાપુનગરમાં રહેતી 27 વર્ષીય યુવતીને તેના જ સમાજના એક યુવકના સંપર્કમાં આવ હતી. વારંવાર સામાજિક પ્રસંગોમાં મળવાનું થતાં તેને યુવક સાથે પ્રેમ થઈ ગયો હતો. બંને મોબાઇલ નંબરની આપલે કર્યા પછી મેસેજ અને ફોનથી વાતો કરતા હતા. આ સમયે યુવકે યુવતીને લગ્નની લાલચ આપી હતી અને મળવા માટે બોલાવી હતી.શાદી ડોટ કોમમાંથી પરિચય બાદ યુવક અને યુવતી વચ્ચે મુલાકાત થઈ હતી. જે બાદ બંને ધીમે ધીમે નજીક આવતા ગયા. અને યુવકે યુવતી સમક્ષ પોતાના પ્રેમનો એકરાર કર્યો.

યુવતી મળવા આવતાં યુવક તેને હોટલમાં લઈ ગયો હતો અને અહીં તેની સાથે શરીરસુખ માણ્યું હતું. આ સમયે યુવતીએ શરીરસુખ માટે ઇનકાર કર્યો હતો, પરંતુ આપણે લગ્ન કરવાના જ છે ને તેમ કહીને સંબંધ બાંધ્યા હતા. આ પછી તો યુવકને ઇચ્છા થાય ત્યારે તેને મળવા બોલાવતો હતો અને અલગ અલગ હોટલમાં લઈ જઈને તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો.શાદી ડોટ કોમમાંથી પરિચય થતાં યુવતી યુવક સાથે લગ્નનાં સપનાં જોતી હતી. તેણે તરત જ આ પ્રેમનો સ્વીકાર કરી લીધો. પણ યુવકના મનમાં તો કાંઈક અલગ જ ચાલતું હતું.

દરમિયાન બે દિવસ પહેલા પહેલા યુવક અને યુવતી મળ્યા હતા. આ સમયે પણ યુવક તેને એક હોટલમાં લઈ ગયો હતો અને બંનેએ શરીરસુખ માણ્યું હતું. અહીં યુવતીએ લગ્નની વાત કરતાં જ યુવક ઉશ્કેરાઇ ગયો હતો અને લગ્ન કરવા નથી તેમ કહીને ઝઘડો કરી ત્યાંથી નીકળી ગયો હતો.

આમ, પોતાની સાથે દગ્ગો થયો હોવાનું જણાતા યુવતીએ પરિવારને વાત કરી હતી. આ પછી યુવતીએ પોલીસ ફરિયાદ કરતાં પોલીસે ગુનો નોંધી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.પ્રેમ અને લગ્નનાં નામે યુવકે યુવતીને પોતાની જાળમાં ફસાવવાનું શરૂ કરી દીધું. જ્યારે યુવકને લાગ્યું કે યુવતી પોતાની જાળમાં ફસાઈ ગઈ છે, તે બાદ યુવક યુવતીને લગ્ન કરીશું તેવી લાલચ આપીને હોટલમાં લઈ જઈ શરીરસુખ માણ્યું

અમદાવાદ શહેરના ઓઢવ વિસ્તારમાં બે યુવકોએ યુવતી પર સામૂહિક દુ@ષ્કર્મ ગુજાર્યો હોવાની ઘટના સામે આવતાં ખળભળાટ મચી ગોય છે. યુવતીનો મોબાઇલ લૂંટીને યુવતી સાથે પરાણે દુ@ષ્કર્મ આચર્યું હતું. યુવતીએ પ્રતિકાર કરતા યુવતીને બ્લેડનાં ઘા પણ માર્યા હતા. ઓઢવ પોલીસે સમગ્ર મામલે તપાસ હાથ ધરી છે. બે આરોપીઓ વિરુધ ઓઢવ પોલીસે ગુનો નોંધ્યો છે.20 વર્ષીય યુવતી પર સામૂહિક દુ@ષ્કર્મ થયું છે. બાદમાં તો અનેકવાર યુવકે યુવતીને હોટલમાં લઈ જઈ શરીરસુખ માણ્યું. પણ જ્યારે યુવતી લગ્નની વાત કરતી ત્યારે યુવક આ વાત ટાળી દેતો હતો. અને અંતે તો યુવકે લગ્ન માટેની જ ના પાડી દીધી હતી.

શરીરસુખ માટે જ યુવકે પોતાની સાથે સંબધ રાખ્યો હોવાની વાત સમજાતાં યુવતીનાં સપનાં ચકનાચૂર થઈ ગયા હતા. પણ સમાજમાં બદનામી થશે તે ડરથી યુવતી ચૂપ બેસી ન રહી. તેણે આ યુવકને શબક શીખવાડવાનું નક્કી કર્યું. અને અન્ય કોઈ યુવતી આ રીતે યુવકની જાળમાં ન ફસાઈ તે માટે તેણે આ મામલે ચાંદખેડા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

અન્ય એક ઘટનામાં, અમદાવાદમાં ​​​​​​​યુવકે એક જ સમાજની યુવતીને પ્રેમજાળમાં ફસાવી હોવાની ઘટના સામે આવી છે. અલગ-અલગ હોટલોમાં લઈ જઈ દુ@ષ્કર્મ આચરતો હતો. હવે છોડીને ભાગી ગયો છે. લગ્ન કરવાની લાલચ આપી યુવતી પર અનેક વખત દુ@ષ્કર્મ ગુજાર્યો હતો. બાપુનગર પોલીસે દુ@ષ્કર્મ સહિતનો ગુનો નોંધી આરોપીની શોધખોળ હાથ ધરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *