આસારામ બાપુના આશ્રમમાં વધુ એક રહસ્ય બાર આવું પાર્ક કરાયેલી કારમાંથી મળ્યો છોકરી સાથે કરું હતું ગદુ કામ 4 દિવસથી ગુમ હતી છોકરી જોવો વીડિયો

ઉત્તર પ્રદેશના ગોંડા સ્થિત આસારામ બાપુના આશ્રમમાં પાર્ક કરેલી કારમાંથી યુવતીનો મળી આવતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે અને ઘટનાસ્થળે ભારે ભીડ ઉમટી પડી છેઘટનાસ્થળે પહોંચેલી પોલીસે કાર સિવાય આખા આશ્રમને સીલ કરીને તપાસ શરૂ કરી છે. પોલીસે જણાવ્યું કે, પ્રાથમિક તપાસમાંકર્યા બાદ છુપાવવાનો મામલો હોવાનું જણાય છે. ઘટના નગર કોતવાલી વિસ્તારના બિમૌર ગામમાં સ્થિત આસારામ બાપુના આશ્રમની છે, જ્યાં આ કાર છેલ્લા ઘણા દિવસોથી પાર્ક હતી.

અંગેની માહિતી મળતા જ પોલીસ ઘટનાસ્થળે પહોંચી ગઈ હતી અને કબજાે મેળવ્યો હતો.ઉત્તર પ્રદેશના ગોંડા સ્થિત આસારામ બાપુના આશ્રમમાં પાર્ક કરેલી કારમાંથી યુવતીનો મળી આવતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે અને ઘટનાસ્થળે ભારે ભીડ ઉમટી પડી છે.અંગેની માહિતી મળતા જ પોલીસ ઘટનાસ્થળે પહોંચી ગઈ હતી અનેકબજો મેળવ્યો હતો. પોલીસે પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલીને મામલાની તપાસ શરૂ કરી છે.

પોલીસે પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલીને મામલાની તપાસ શરૂ કરી છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે આ યુવતી પોતાના ઘરેથી ૪ દિવસ પહેલા ગુમ થઈ ગઈ હતી4 દિવસથી ગુમ હતી યુવતી જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે આ યુવતી પોતાના ઘરેથી 4 દિવસ પહેલા ગુમ થઈ ગઈ હતી, જેનીઆસારામ બાપુના આશ્રમમાં ઘણા દિવસોથી પાર્ક કરેલી કારમાંથી મળી આવી હતી. કારની અંદરથી આવતા આશ્રમના સ્ટાફે કાર ખોલી તો અંદરથી મળી આવ્યો હતો, ત્યારબાદ પોલીસને જાણ કરવામાં આવી હતી.

જેની આસારામ બાપુના આશ્રમમાં ઘણા દિવસોથી પાર્ક કરેલી કારમાંથી મળી આવી હતી.પોલીસે કાર અને આશ્રમને કર્યું સીલઘટનાસ્થળે પહોંચેલી પોલીસે કાર સિવાય આખા આશ્રમને સીલ કરીને તપાસ શરૂ કરી છે. પોલીસે જણાવ્યું કે, પ્રાથમિક તપાસમાં હત્યા કર્યા બાદછુપાવવાનો મામલો હોવાનું જણાય છે. ઘટના નગર કોતવાલી વિસ્તારના બિમૌર ગામમાં સ્થિત આસારામ બાપુના આશ્રમની છે, જ્યાં આ કાર છેલ્લા ઘણા દિવસોથી પાર્ક હતી.

પોલીસે પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલ્યોપોલીસે જણાવ્યું કે કારની અંદરથીઆવતા આશ્રમના ચોકીદારે જ્યારે કારનો દરવાજો ખોલીને જોયું તો પહેલા ચોંકી ગયો હતો અને અંદરનો નજારો ભયાનક હતો. કારની અંદર એક યુવતીનો જોવા મળ્યો, ત્યારબાદ તેણે પોલીસને જાણ કરી. ઘટનાસ્થળે પહોંચેલી પોલીસે કાર અને આશ્રમને સીલ કરીનેપોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપી હતી. પોલીસ અને ફોરેન્સિક ટીમ આશ્રમ અને વાહનની તપાસ કરી રહી છે.કારની અંદરથી દુર્ગંધ આવતા આશ્રમના સ્ટાફે કાર ખોલી તો અંદરથી મળી આવ્યો હતો, ત્યારબાદ પોલીસને જાણ કરવામાં આવી હતી.

ઘટનાસ્થળે પહોંચેલી પોલીસે કાર સિવાય આખા આશ્રમને સીલ કરીને તપાસ શરૂ કરી છે. પોલીસે જણાવ્યું કે, પ્રાથમિક તપાસમાં હત્યા કર્યા બાદ છુપાવવાનો મામલો હોવાનું જણાય છે.ઉત્તર પ્રદેશના ગોંડામાં એક લાશ મળી આવતાં સનસનાટી મચી ગઈ છે.આશ્રમની અંદર પાર્ક કરેલી કારમાંથી લાશ મળી આવી હતી. જે યુવતીનો મળી આવ્યો હતો તે છેલ્લા 4 દિવસથી ગુમ હતી. આ આશ્રમ જ્યાંથી કારમાંથીમળી આવ્યો હતો તે બેમૌર ગામ પાસેનો જણાવવામાં આવી રહ્યો છે.

ઘટના નગર કોતવાલી વિસ્તારના બિમૌર ગામમાં સ્થિત આસારામ બાપુના આશ્રમની છે, જ્યાં આ કાર છેલ્લા ઘણા દિવસોથી પાર્ક હતી. તે જ સમયે, પોલીસે ઘટનાસ્થળે પહોંચીનેકબજો મેળવીને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપ્યો હતો. આ મામલે આશ્રમના કર્મચારીઓની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે. પોલીસે આશંકા વ્યક્ત કરી છે કે હત્યા બાદછુપાવવાના પ્રયાસો કરવામાં આવી રહ્યો છે. સાથે જ ઘટનાસ્થળે પહોંચેલી ફોરેન્સિક ટીમ પણ આશ્રમ અને વાહનની તપાસમાં લાગેલી છે.

યુવતી 4 દિવસથી ગુમ હતીઅહેવાલો અનુસાર, યુવતી છેલ્લા ચાર દિવસથી ઘરેથી ગુમ હતી. આસારામ બાપુના આશ્રમમાં ઘણા દિવસોથી પાર્ક કરેલી કારમાંથી તેમનો મળી આવ્યો હતો. કારમાંથી દુર્ગંધ આવવા લાગી ત્યારે શરીરને શોધી શકાયું હતું. આ પછી જ આશ્રમના સ્ટાફે કાર ખોલીનેજોયું હતું. કાર ખુલ્લી જોઈને બધા સ્તબ્ધ થઈ ગયા.પોલીસે જણાવ્યું કે કારની અંદરથી દુર્ગંધ આવતા આશ્રમના ચોકીદારે જ્યારે કારનો દરવાજાે ખોલીને જાેયું તો પહેલા ચોંકી ગયો હતો અને અંદરનો નજારો ભયાનક હતો.

કારની અંદર એક યુવતીનો મૃતદેહ જાેવા મળ્યો, ત્યારબાદ તેણે પોલીસને જાણ કરી. તેની અંદરથી લાશ મળી આવી હતી. તે જ સમયે,મળી આવતા જ પોલીસને તેની જાણ કરવામાં આવી હતી. પોલીસે ઘટનાસ્થળે પહોંચીને સ્થળ અને આખા આશ્રમને સીલ કરી દીધો હતો. કેસની તપાસમાં લાગેલી પોલીસનું કહેવું છે કે પ્રાથમિક દૃષ્ટિએ છુપાવવાનો મામલો હોય તેવું લાગી રહ્યું છે.

ઘટનાસ્થળે પહોંચેલી પોલીસે કાર અને આશ્રમને સીલ કરીને લાશને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપી હતી. પોલીસ અને ફોરેન્સિક ટીમ આશ્રમ અને વાહનની તપાસ કરી રહી છેકારમાંથી દુર્ગંધ આવતા ખબર પડીઆ આખો મામલો નગર કોતવાલી વિસ્તારના બિમૌર ગામમાંથી સામે આવ્યો છે. ઘણા દિવસોથી પાર્ક કરેલી આ કારમાંથી દુર્ગંધ આવવા લાગી ત્યારે લોકોને શંકા ગઈ હતી. આ પછી, આશ્રમના ચોકીદારે કાર ખોલીને જોયું. કારની અંદરથી મહ મળ્યા બાદ તરત જ પોલીસને મામલાની જાણ કરવામાં આવી હતી. પોલીસે ઘટનાસ્થળે પહોંચી લાશનો કબજો મેળવી ઓળખ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જે બાદ ખબર પડી કે બાળકી ચાર દિવસથી ગુમ હતી. ત્યારે આ ઘટના પ્રકાશમાં આવતા આસપાસના વિસ્તારમાં ચકચાર મચી ગઈ છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *