અમદાવાદમાં યુવકે યુવતી સાથે હોટેલમાં શારીરિક સંબંધ બંધાયા ફોટા-વીડિયો ઉતારીને વાઇરલ કરવાની ધમકી આપી હું કહું ત્યારે આવું પડશે…..

મધ્યપ્રદેશના ગ્વાલિયરમાં એક ચોંકાવનારો બનાવ સામે આવ્યો છે. ખૂબ જ સ્વરૂપવાન બે લૂંટેરી દુલ્હનોએ કાપડના બે વેપારી ભાઈઓ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. લગ્નના માંડ હજી બે મહિના જ થયા હતા કે બંને દુલ્હનો 7 લાખ રોકડા અને 8 લાખ રૂપિયાના ઘરેણાં લઈને રફુચક્કર થઈ ગઈ હતી. એટલું જ નહીં લગ્ન બાદ વરરાજાના પિતાનું પણ હા@ર્ટ-અ@ટેકથી મો@ત થયું હતું.આરોપી અકિલ અને ભોગ બનનાર યુવતી સોશિયલ મિડીયા થકી એક બીજાના સંપર્કમાં આવ્યા હતા

ત્યાર બાદ આરોપીએ અવારનવાર યુવતીનો ઉપયોગ કરી ક્યારેક રૂપિયા તો ક્યારેક તેની ઈજ્જત લુંટતો રહ્યો. જે અંગે ગાયકવાડ હવેલી પોલીસે આરોપી અકિલની ધરપકડ કરી તેનો ફોન અને તેને રોકેલા રૂપિયા અંગે તપાસ હાથ ઘરી છે. ગ્વાલિયરમાં રહેતા કાપડના બે વેપારી ભાઈઓએ બંને યુવતીઓ, તેના ભાઈ અને લગ્ન કરાવનાર સહિત 6 લોકો સામે પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે. લગ્ન સમયે યુવતીઓએ જણાવ્યું હતું કે તેમના માતા-પિતાનું નિધન થયું છે. લગ્ન કરાવવાના નામે 7 લાખ રૂપિયા પણ લીધા હતા. પોલીસમાં તપાસમાં ખૂલ્યું છે કે એક દુલ્હનને પહેલાંથી એક દીકરો છે. ઈન્દોરમાં બંને સામે છેતરપિંડીનો એક કેસ પહેલાંથી નોંધાયેલો છે.

આજકાલ રાજ્યમાં મહિલાઓ પર શારીરિક અને માનસિક ત્રાસના કિસ્સાઓ વધી રહ્યા છે. ત્યારે શહેરની એક યુવતીને લગ્નની લાલચ આપી તેની સાથે બ@ળાત્કાર ગુજારનાર આરોપીની પોલીસે ધરપકડ કરી છે. આરોપીએ યુવતીના નગ્ન ફોટા અને વિડીયો તેના પરિવાર અને સંબંધીઓને મોકલી આપવાની ધમકી આપી રૂપિયા 17 લાખ પડાવી લીધા હતા. જે આરોપી વિરુધ્ધ બ@ળાત્કાર, છેતરપિંડી અને બ્લે@કમેઈલીંગની કલમો હેઠળ ગુ@નો નોંધી તેની ધરપકડ કરી છે.

નાગેન્દ્ર જૈન નામના કાપના વેપારીએ ડિસેમ્બર 2020માં તેમના નાના ભાઈઓ દીપક જૈન અને સુમિત જૈનના લગ્ન ઉજ્જૈન રહેતી નંદની મિત્તલ અને રિંક મિત્તલ સાથે કરાવ્યા હતા. આ લગ્ન બંને યુવતીઓના ભાઈ સંદીપ મિત્તલની હાજરીમાં થયા હતા. આ લગ્ન બાબુલાલ જૈન નામના વ્યક્તિએ નક્કી કરાવ્યા હતા. લગ્ન પછી નંદની અને રિંકી અંદાજે 15 દિવસ સાસરિયામાં રહી હતી, પછી બંને પિયર ચાલી ગઈ હતી.આ ઘટનામાં પોલીસે ઘરપકડ કરેલ શખસનું નામ અકિલ મિરઝા છે. જેણે યુવતીને લગ્નની લાલચ આપી તેની સાથે અવાર નવાર બ@ળાત્કાર ગુ@જાર્યો હતો.

ત્યાર પછી 9 જાન્યુઆરી, 2021ના રોજ પોતાના કથિત ભાઈઓ સંદીપ મિત્તલ અને આકાશ મિત્તલ સાથે આવી હતી. થોડો સમય માટે સસરાના રૂમમાં કંઈક વાત કરી અને ત્યાર પછી તેના સસરાને હાર્ટ અટેક આવી ગયો હતો. ગંભીર હાલતમાં તેમને હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવ્યા હતા, જ્યાં તેમનું મોત નિપજ્યું હતું.

સસરાના બારમા વખતે બંને યુવતીઓ તબિયત ખરાબ હોવાનું બહાન કાઢીને ઘર છોડીને ચાલી ગઈ હતી. સાથે જ યુવતીના ન્યુડ ફોટા-વિડીયો તેના પરિવારને બતાવી દેવાની ધમકી આપી બ્લેકમેઈલ કરતો હોવાની ફરિયાદ નોંધાઈ છે. સાથે જ આરોપી બિટકોઈન અને શેર માર્કેટમાં રોકાણ કરતો હોવાથી યુવતીને પણ સારુ વળતર મળશે તેની લાલચ આપી રૂપિયા 17 લાખ પડાવી લીધા હોવાનુ સામે આવ્યુ છે.

થોડાક દિવસ પછી બંને દુલ્હનો પરત ન ફરતા આખી ઘટના સામે આવી હતી. પરિવારજનોને શંકા જતાં રૂમની તલાશી લીધી તો ખબર પડી કે બંને બહેનો તમામ 8 લાખના ઘરેણા અને 7 લાખ રૂપિયા રોકડા લઈને છુમંતર થઈ ગઈ છે.મહત્વનુ છે કે આરોપી અકિલ અને ભોગ બનનાર યુવતી સોશિયલ મિડીયા થકી એક બીજાના સંપર્કમાં આવ્યા હતા. ત્યાર બાદ આરોપીએ અવારનવાર યુવતીનો ઉપયોગ કરી ક્યારેક રૂપિયા તો ક્યારેક તેની ઈજ્જત લુંટતો રહ્યો. જે અંગે ગાયકવાડ હવેલી પોલીસે આરોપી અકિલની ધરપકડ કરી તેનો ફોન અને તેને રોકેલા રૂપિયા અંગે તપાસ હાથ ઘરી છે.

અનેક વખત બોલાવવા છતાં ન આવતાં તો બંનેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ ચેક કરવામાં આવ્યા તો ખબર પડી કે બંને પહેલાંથી જ પરિણીત છે. નંદની નામની યુવતીનો તો એક દીકરો પણ છે. નંદનીનું ફેસબુક આઈડી નંદની પ્રજાપતિ ઔર ટીના યાદવ નામથી છે. જ્યારે રિંકી મિત્તલનું ફેસબૂક આઈડી રિંકી પ્રજાપિતના નામથી છે.

બંનના કથિત ભાઈઓના આઈડી પણ અલગ નામથી છે. ડિત વેપારીએ જણાવ્યું હતું કે આ લગ્ન ઈન્દોરના બાબુલાલ જૈને કરાવ્યા હતા. તેમણે કહ્યું હતું કે 2012માં તોફાન આવતાં નંદની અને રિંકીના પિતાનું મોત નિપજ્યું હતું અને પરિવાર ગરીબ છે. એટલા માટે બંને તરફના લગ્નનો ખર્ચો ઉઠાવી તેમને 7 લાખ રૂપિયા રોકડા આપ્યા હતા. પોલીસે કેસ નોંધી કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

પોલીસમાં તપાસમાં એવું પણ બહાર આવ્યું છે કે બંને યુવતીઓ સામે ઉજૈનમાં પણ અન્ય એક વરરાજાને દગો આપવાનો એક કેસ ચાલી રહ્યો છે.હાલ ગાયકવાડ હવેલી પોલીસે બ@ળાત્કાર, છેતરપિડી અને બ્લે@કમેઈલીંગના ગુનામા આરોપીની ધરપકડ કરી તેના વિરુધ્ધ પુરાવા એકઠા કરવાની તજવીજ હાથ ધરી છે. સાથે જ આરોપી અને ફરિયાદીના મેડિકલ પરિક્ષણ કરાવી સાયન્ટિફીક પુરાવા પણ એકઠા કરવા માટેની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે. ત્યારે પોલીસ તપાસમાં શુ હકિકત સામે આવે છે તે આગામી બતાવશે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *