અમદાવાદમાં ભાભી ને દેવર સાથે દર વખતે શ-રીરસુખ માણવા માટે તૈયાર રહેતી પણ એક દિવસ દેવર શ-રીરસુખ વીડિયો ઉતારીને પછી તમે જાણી ને દંભ રહી જશો

સુરતના રાંદેરમાં પ્રેમિકાના ઈશારે પ્રેમીએ પ્રેમિકાના બનેવી પર જીવલેણ હુ@મલો કરી હ@ત્યાની કોશિશ કરી હોવાનો વીડિયો સામે આવતાં પોલીસ પણ ચોંકી ગઈ છે. પોલીસે આ કેસમાં તપાસ હાથ ધરી છેપરંતુ ઇટાલીમાં કંઇક એવું બન્યું કે રંગીન સ્વભાવવાળા વૃદ્ધ નું મોં પહોળું ખુલ્લું હતું. તક જોઈને, 70 વર્ષિય વૃદ્ધાએ એક કોલ ગર્લને ઘરે બોલાવી, પરંતુ તે તેને જોઈને ચોંકી ગયો. ઇટાલિયન શહેર વિસેન્ઝામાં રહેતા 70 વર્ષીય દાદાને તેની માંદગીની સ્થિતિને દુ:ખ આપવા ઘરથી દૂર બીજા એપાર્ટમેન્ટમાં ફોન કરનારને બોલાવ્યો. તક જોઈને દાદાએ પણ તેને આશ્ચર્યચકિત કરવા વાયાગ્રાની ગોઠવણ કરી અને ઘરે બહાનું બનાવીને અન્ય એપાર્ટમેન્ટમાં સ્થળાંતર કર્યું.એપાર્ટમેન્ટની બેલ વાગી.

જેના પર હુ@મલો થયો એ સલીમ હાસીમ સાદીકિનો દાવો છે કે, પોતાની સાળી અસમાને સજ્જાદ નામના યુવક સાથે સંબંધ છે. અસમાના કહેવાથી સજ્જાદે આ હુ@મલો કર્યો છે. રાંદેર પોલીસમાં ફરિયાદ આપતાં પોલીસે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.અનિયંત્રિત ધબકારાને સંભાળીને દાદાએ દરવાજો ખોલ્યો, પરંતુ કોલ ગર્લ દરવાજા પર ઉભેલી જોઇને વૃદ્ધાને આઘાત લાગ્યો, તેને હાર્ટ એટેક આવ્યો. તેના બધા ધ્રુવો ખુલ્લા થઈ ગયા હતા અને એક ઊંડા રહસ્ય પણ. વૃદ્ધા સાથે, તે કોલ ગર્લ પણ દંગ રહી ગઈ. ખરેખર, જે એક કોલ ગર્લ તરીકે સામે ઉભો હતો તે તેની ભાવિ પુત્રવધૂ હતી. તેનો પુત્ર થોડા દિવસોમાં તે છોકરી સાથે લગ્ન કરવા જઇ રહ્યો હતો.

18 વર્ષના પ્રેમ લગ્નમાં આ પાંચમો હુ@મલો થતાં પરિવાર ડર ના માહોલમાં જીવવા મજબૂર બન્યો હોવાનો દાવો પણ તેમણે કર્યો છે. CCTVમાં કેદ હુ@મલાની ઘટના બાદ હ@ત્યાનું કાવતરું પૂર્વ આયોજિત હોવાનો આક્ષેપ પણ ઇજાગ્રસ્ત સલીમે કર્યો છે.જ્યારે વૃદ્ધાના 40 વર્ષીય પુત્રને આ આખી ઘટનાની ખબર પડી, તો તેનાથી વિરુદ્ધ તેણે તેના પિતા પર વરસાદ વરસાવ્યો. પુત્રની પણ તેની દક્ષિણ અમેરિકાની ગર્લફ્રેન્ડ વિશે પિતા સાથે લાંબી દલીલ હતી. જોકે આ પહેલા બોયફ્રેન્ડને ખબર પણ નહોતી કે તેની ગર્લફ્રેન્ડ કોલ ગર્લ છે અને તે પુરુષો સાથેકરીને કમાય છે.

સલીમ હાસીમ સાદીકિ એ જણાવ્યું હતું કે, રાંદેર તૈયબા એપાર્ટમેન્ટમાં રહે છે અને નોકરી કરી બે સંતાન સાથે પરિવારનું ગુજરાન ચલાવી રહ્યા છે તે તેની માન્યતા પર બેઠો હતો કે તેની ગર્લફ્રેન્ડ દાસી છે.પરંતુ પિતા સાથે ઝઘડો થયા બાદ તે પણ શાંતિથી જીવી શક્યો નહીં. આ દંપતી તૂટી ગયું અને છોકરાએ આ વાત તેના પિતાને પણ જણાવી. તે બંનેનું બ્રેકઅપ સાંભળીને દાદા ખુશ થઈ ગયા. પુત્ર તેમના પુત્રને વિશ્વાસ કરી શક્યો નહીં કે પુત્રવધૂને દરવાજા પર કોલ ગર્લ તરીકે જોયા પછી અને થોડી ક્ષણોના આશ્ચર્ય પછી, તે બંને તેમની અલગ રીતે ચાલ્યા ગયા હશે.

14 જાન્યુઆરીના રોજ તેઓ ઘર નજીક ત્રણ બત્તી વિસ્તારમાં કામકાજ માટે ગયા હતા ત્યારે પાછળથી કોઈ ઇસમે માથા પર કુહાડીથી હુ@મલો કર્યા બાદ ઉપરા ઉપરી કુહાડીના ઘા માર્યા હતા.આવો જ બીજો એક કિસ્સો છે જેમાં એક વ્યક્તિ એ કોલ ગ@ર્લ બોલાવી ત્યાર બાદ શુ થયું જાણો. કેટલીકવાર પતિ-પત્ની આવા સંજોગોમાં સામ-સામે આવે છે કે બંને કંઇ કરી શકતા નથી. આવી જ એક ઘટના ઉત્તરાખંડના કાશીપુરથી પ્રકાશમાં આવી છે. જ્યાં પતિએ ફોન કરનારને બોલાવ્યો હતો. ફોન કરનાર તેની સામે પહોંચ્યો ત્યારે ખબર પડી કે તે તેની પત્ની છે.

તપાસ કરતાં ખબર પડી હતી કે સાળી અસમાના ઈશારે તેના પ્રેમી સજજાદ દ્વારા પતાવી દેવાના ઇરાદે હુ@મલો કરવામાં આવ્યો હતો. આ મામલો સામે આવ્યો હોવાથી, દરેકની જીભમાં એક જ વાર્તા ચાલી રહી છે.એવું બન્યું કે પતિએ વ્હોટ્સએપ દ્વારા એક મહિલા દલાલનો સંપર્ક કર્યો.પછી તેણે કો@લ ગર્લની માંગ રાખી. ફોન કરનાર તે વ્યક્તિ પાસે આવ્યો ત્યારે તેણી તેની પત્ની હોવાનું બહાર આવ્યું. આ પછી બંને વચ્ચે જોરદાર ઝઘડો થયો હતો. બંનેએ પોલીસ મથકે એક બીજા સામે કેસ દાખલ કર્યો છે. થોડા વર્ષો પહેલા દિનેશપુરમાં રહેતા એક યુવકે કાશીપુરના આઈટીઆઈ વિસ્તારમાં રહેતી યુવતી સાથે લગ્ન કર્યા હતા. પરંતુ લગ્ન બાદ યુવતી તેના પતિ સાથે નહીં પણ તેના માતૃસૃષ્ટિમાં રહેતી હતી. તે સસરાના ઘરે ઓછો સમય ગાળતો હતો.

સલીમે હુ@મલા બાદ સ્વબચાવ માટે વળતો જવાબ આપતા આપતાં જમીન પર પડી જતાં હુ@મલાખોર ભાગી ગયો હતો. ઇજાગ્રસ્ત હાલતમાં તેમને સારવાર માટે સિવિલ લઈ આવતા માથામાંપછી એક દિવસ છોકરીના મિત્રએ તેના પતિને કહ્યું કે તમારી પત્ની કોલ ગ@ર્લનું કામ કરે છે. મિત્રે આ વાત પતિને કહ્યું કારણ કે તેની કોઈ વાતને લઈને યુવતી સાથે ઝઘડો થયો હતો. આ પછી પતિએ શ્યામપુરમમાં રહેતી એક મહિલા દલાલનો વ્હોટ્સએપ પર સંપર્ક કર્યો. યુવકે દલાલને કહ્યું કે મારે કોલ ગર્લ જોઈએ છે. આ પછી મહિલા દલાલે તે વ્યક્તિને કેટલીક તસવીરો મોકલી.

ઘા અને 9 ટાંકા, ડાબા હાથની કોણી પર 3 અને શરીર પર ઘાની પ્રાથમિક સારવાર બાદ તેમણે રજા આપી દેવાઈ હતી. મહિલાએ સંદેશ આપ્યો, આમાંથી એક પસંદ કરો. પતિએ તસવીરોમાંથી પત્નીને શોધીને તેની પસંદગી કરી. મહિલા દલાલની સંખ્યા યુવકની પત્નીના મિત્ર દ્વારા આપવામાં આવી હતી.આ પછી યુવકે પત્નીની તસવીર સ્ત્રી દલાલને પરત મોકલી હતી અને કહ્યું હતું કે આ બુક કરાવી અને આ સરનામે મોકલો.

આ પછી જ્યારે પત્ની કોલ ગર્લ તરીકે પતિની સામે આવી ત્યારે વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો. બે. બંનેએ એકબીજાને મા@ર પણ મા@ર્યો હતો. આ પછી બંનેએ પોલીસ સ્ટેશનમાં એકબીજાને ફરિયાદ કરી હતી. પત્નીનો આ@રોપ છે કે તેનો પતિ તેના મિત્ર સાથે અફેર કરી રહ્યો હતો. જ્યારે પતિએ પત્નીની આ કૃત્ય વિશે જણાવ્યું હતું. હવે પોલીસ આ મામલે સંપૂર્ણ તપાસ કરી રહી છે.તેમણે વધુમાં જણાવ્યું હતું કે CCTVમાં કેદ આખી ઘટના બાદ આ હુ@મલો મારી હ@ત્યાનું કાવતરું પણ હોઈ શકે છે. અગાઉ પણ આ વ્યક્તિએ મારી સાળીના કહેવાથી વારંવાર હુ@મલા કર્યા છે. ડોક્ટરોએ પણ માથામાં નાના મગજ પર વાગેલા ઘા બાદ કહ્યું છે કે, તમને નવું જીવન મળ્યું છે

તો મિત્રો તમેં જાણો છો કે સારા ઘર ની છોકરી ઓ કમ કોલ ગર્લ નું કામ કરે છે, ના જાણતા હોવ તો જાણો .લાંબા સમયથી, કોલગર્લના વ્યવસાય વિશે જાણવાની ઉત્સુકતા હતી, ઉચ્ચ સમાજમાં રહેતી છોકરીઓ કેમ કરે છે? આજકાલ, આ વ્યવસાયના વિકાસમાં ઇન્ટરનેટના ફાળાને ઓછો અંદાજ કરી શકાતો નથી. આ માધ્યમ સંપૂર્ણપણે સલામત છે. આ સંબંધને કારણે પતિ છેલ્લા અઢી વર્ષથી પત્નીને શારીરિક-માનિસક ત્રાસ આપી રહ્યો હતો. તેમજ પત્નીને ઘરમાંથી કાઢી મૂકતો હતો. આ બધાથી કંટાળીને પરણીતાએ આપઘાત કરી લીધો હતો. સોલા પોલીસ સ્ટેશનમાં દુ@ષ્પ્રેરણાની ફરિયાદ નોંધાઈ છે.

તમામ વ્યવહાર ઇ-મેઇલ દ્વારા કરવામાં આવે છે.દિલ્હીની ઘણી સાઇટ્સ ઇન્ટરનેટ પર ઉપલબ્ધ છે, જેમાં ઘણા બધા મોડેલોના ફોટાની સાથે તેમના દર પણ લખાયેલા છે. એક ઓળખાણ દ્વારા, હું લવજીતને મળ્યો, જે દિલ્હીના સૌથી મોટા બ્રોકર માટે કામ કરે છે. તેણે મારી બેઠક માયા સાથે ફાઇવ સ્ટાર હોટેલમાં ગોઠવી હતી. તેમણે કહ્યું કે માયા આદરણીય ઘરની છોકરી છે અને અંગ્રેજી બોલે છે. વાતચીત દરમિયાન લવજીતનો મોબાઇલ ફોન રણકતો રહે છે. એક પછી એક પૂછપરછ ચાલુ રહે છે.મૃતક મહિલાને સંતાન ના હોવાથી પતિ અન્ય મહિલા સાથે મૈત્રી કરારમાં રહેતો હતો. મૃતક નો પતિ મહિલાને છેલ્લા અઢી વર્ષથી માનસિક શારીરિક ત્રાસ આપી ઘરમાંથી કાઢી મૂકતો હતો.

કોઈએ પણ આ વ્યવસાયમાં આખો સમય વ્યસ્ત રહેવું પડે છે, તે કહે છે. જતા પહેલા, તેમણે મને સમયસર પહોંચવાનું કહ્યું. જો સ્થળ અથવા સમય બદલવો હોય તો તેને કહેવું પડશે. પીળી રંગની અને વાદળી જિન્સ પહેરેલી માયા માત્ર યોગ્ય સમયે પહોંચે છે. શુભેચ્છા સમાપ્ત થાય છે અને તે જાણીને તે આશ્ચર્યચકિત થાય છે કે હું ફક્ત તેની પાસેથી માહિતી માંગું છું મહિલાના આ@ત્મ હ@ત્યા બાદ પતિ અને મૈત્રી કરારમાં રહેતી મહિલાએ પોલીસ સામે ખોટું નિવેદન આપી આ@ત્મહત્યા છૂપાવાવનો પ્રયાસ કર્યો હતો. સોલા પોલીસે પતિ અને મહિલા સામે ગુનો નોંધી તપાસ હાથ ધરી છે.

તે થોડો સમય લે છે પરંતુ તેણી તેના વ્યવસાય વિશે વાત કરવા સંમત થાય છે. હા, હવે હું આ જીવનની આદત છું. સારા પૈસા અને મનોરંજન. ’તેના મોટાભાગના ગ્રાહકો ઉદ્યોગપતિ છે અને તેમાંથી કેટલાક વફાદાર છે. શું તે અજાણ્યાઓ સાથે વ્યવહાર કરવું મુશ્કેલ નથી તે કહે છે, જુઓ, અમે એક સ્થાપિત નેટવર્ક દ્વારા કામ કરીએ છીએ જે વ્યવસાયોને સરળતાથી ચલાવવામાં મદદ કરે છે.શહેરના સરથાણા વિસ્તારમાં સગીરાનો અશ્લીલ વીડિયો વાયરલ કરવાની ધમકી આપી સગીરા સાથે દુ@ષ્કર્મ ગુજાર્યું હોવાની ઘટના સામે આવતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *