અમદાવાદની સિવિલ હોસ્પિટલના બાથરૂમમાં મહિલા ડોક્ટર અને ક્લાર્ક સાથે શારીરિક સંબંધ બધાય લગ્નની લાલચ આપી વારંવાર ગેસ્ટહાઉસમાં લઇ જઇ કયું કંઇક એવું કે…

આજરોજ એવી ઘટનાઓ બની રહી છે કે જે સાંભળતાની સાથે જ દરેક લોકોના હોશ ઉડી જાય. પત્ની ફોન પર અજાણ્યા યુવક સાથે વાત કરતી હોવાથી પતિને પત્નીના ચારિત્ર્ય પર શંકા હતી. આ વાતને લઈને પતિ-પત્ની વચ્ચે માથાકૂટ થતી હતી. ત્રણ દિવસ પહેલા સાંજે પણ આજે મુદ્દે બંને વચ્ચે બોલાચાલી થઈ હતી.

શહેરના રહેતા યુવકને પોતાની પત્નીને શહેરના જ કોઈ યુવક સાથે શારીરિક સંબંધ હોવાની શંકા હતી. પત્ની ફોન પર અજાણ્યા યુવક સાથે વાત કરતી હોવાથી પતિને પત્નીના ચારિત્ર્ય પર શંકા હતી. આ વાતને લઈને પતિ-પત્ની વચ્ચે માથાકૂટ થતી હતી. ત્રણ દિવસ પહેલા સાંજે પણ આજે મુદ્દે બંને વચ્ચે બોલાચાલી થઈ હતી. હાલસિવિલ હોસ્પિટલમાં આવેલી એક કિડની હોસ્પિટલમાં એક એવો બનાવ બન્યો છે જે સાંભળતાની સાથે જ તમે થરથર કાંપવા લાગશો. હકીકતમાં એક યુવક અને યુવતીના લગ્ન 2004માં થયા હતા..

આ જ દિવસે વાવાઝોડાની અસરને પગલે વીજળી ગઈ હતી. આ જ સમયે બબાલ ઉગ્ર બની હતી અને ખૂદ જમાઇને સસરાએ છરીના ઘા મા@રીને પતાવી દીધો હતો. આ હ@ત્યાકાંડ અંગે સમાચાર મળતા રાજકોટ બી ડિવિઝન પોલીસ ઘટનાસ્થળે દોડી આવી હતી અને વધુ તપાસ હાથ ધરી હતી. ત્રણ દિવસ પહેલા જમાઇની હ@ત્યા મુદ્દે ફરાર સસરાની હત્યા કરી લીધી છે. લગ્ન બાદ સુખી લગ્નજીવનમાં તેઓને બે પુત્રોના જન્મ થયા હતા. થોડા થોડા સમય પછી પતિ-પત્ની વચ્ચે વારંવાર ઝઘડા થવા લાગ્યા હતા.

જેને કારણે પતિ અને પત્ની બંને એકબીજાથી ખૂબ જ નારાજ હતા. પતિ પણ ડોક્ટર હતો જ્યારે પત્ની પણ ડોક્ટર હતી. બંને પોતાના કામ-ધંધે જવાને અંગે મતભેદો ધરાવતા હતા..આ હ@ત્યાકાંડમાં પોલીસે સસરાએ જ જમાઇને છરીના ત્રણ ઘા મારીને પતાવી દીધો હોવાની માહિતી મળી હતી. પોલીસને આ હ@ત્યાકાંડમાં યુવકની પત્ની અને સાળીને અગાઉ જ જેલ હવાલે કરી દીધા હતા. એટલું જ નહીં, હત્યા પછી ફરાર સસરાની શોધખોળ શરૂ કરવામાં આવી હતી. 35 વર્ષીય યુવકને સસરાએ છરીના ઘા મારતા લો@હીલૂહાણ હાલતમાં હોસ્પિટલ ખસેડવામાં આવ્યો હતો. અહીં હાજર તબીબે તેને મૃત જાહેર કર્યો હતો. છરી મા@રતાં યુવકાના આંતરડા પણ બહાર આવી ગયા હતા. યુવકના મો@તને પગલે તેના એક પુત્ર અને બે પુત્રીએ પિતાની છત્રછાયા ગુમાવી હતી. બનાવ અંગે પોલીસે વિશેષ તપાસ શરૂ કરી હતી.

એટલા માટે તેઓ એકબીજાથી અલગ રહેવાનું નક્કી કરી નાખ્યું હતું. ઘણા લાંબા સમયથી મોટો પુત્ર તેના પિતા સાથે રહેતો હતો.વિસનગર તાલુકાના એક ગામની અંદર યુવતીને ગામનાજ યુવકે લગ્નની લાલચ આપીને દુ@ષ્કર્મ આચર્યું હોવાનું સામે આવ્યું છે.તેમજ યુવકે દુ@ષ્કર્મ સમયનો વિડીયો ઉતર્યો હતો જે વાયરલ કરવાની ધમકી આપીને વારંવાર દુષ્કર્મ આચર્યું હોવાનું જાણવા મળેલ છે. યુવતી જયારે અભ્યાસ અર્થે ઘરની બહાર જતી આ સમયે ગામનો એક યુવક યુવતીને રોકીને જણાવતો હતો કે હું તારા આવવા જવાનો રસ્તો બંધ કરી દઈશ.

જ્યારે નાનો પુત્ર તેના માતા સાથે રહેતો હતો. માતા સિવિલ હોસ્પિટલમાં આવેલી એક કિડની હોસ્પિટલમાં મહિલા ડોક્ટર તરીકે ફરજ બજાવે છે. જ્યારે પિતા એક હોસ્પિટલમાં ઓર્થોપેડીકની ફરજ બજાવે છે..આથી યુવતીએ તેની સાથે વાતચીત કરવાનું ચાલુ કર્યું હતું.આ સમયે યુવકે યુવતીને લગ્નની લાલચ આપીને પોતાની પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી.યુવતી જયારે કોલેજના બીજા વર્ષમાં અભ્યાસ કરતી હતી તે સમયે યુવક તેને વિસનગરના એક ગેસ્ટ હાઉસમાં લઈને ગયો હતો.ત્યારબાદ યુવતીની મરજી વિરુદ્ધ યુવકે તેની સાથે દુ@ષ્કર્મ આચર્યું હતું અને ફોટા તેમજ વિડીયો બનાવ્યા હતા.

એક દિવસ નાના દીકરાની તબિયત ખૂબ જ લથડી ગઇ હતી. નાના પુત્રને ખૂબ ગંભીર બીમારી હોવાને કારણે તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કર્યો હતો.ત્યારબાદ યુવકે વિડીયો વાયરલ કરવાની ધમકી આપીને અવારનવાર દુ@ષ્કર્મ આચર્યું હતું.થોડા સમય બાદ યુવકે અન્ય યુવતી સાથે લગ્ન કરી દીધા હતા.જે બાદ તેને પીડિત યુવતીને જણાવ્યું હતું કે તેને મજબુરીમાં લગ્ન કર્યા છે અને તે લગ્ન કરવા માંગતો ના હતો અને તારે કોઈની સાથે લગ્ન કરવાના નથી.જો તું લગ્ન કરીશ તો હું ફોટા અને વિડીયો તેને બતાવી દઈશ આવી ધમકી આપી હતી.

તેને ખબર અંતર પૂછવા માટે નાના પુત્રના પિતા અવારનવાર આવતા હતા. આ બાબત બિલકુલ બાળકની માતાને ગમતી હતી નહીં..આ યુવક તેણીને લગ્ન કરવા વારંવાર વાયદા બતાવતો હોઇ યુવતીએ વિસનગર આવી તેને પૂછતાં યુવક તેને વિસનગર નજીક આવેલા પાર્કમાં લઇ ગયો હતો અને માથાના વાળ કાપી દેતાં યુવતીએ વિસનગર તાલુકા પોલીસ મથકમાં દુ@ષ્કર્મ અંગે ફરિયાદ નોંધાવી હતી.હાલમાં પોલીસ દ્વારા પીડિતાની ફરિયાદના આધારે વધુ તપાસ હાથ ધરવામાં આવી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *