અમદાવાદમાં ટયૂશન ભણાવવા આવતી મહિલા ટીચર 16 વર્ષના વિદ્યાર્થીએ બાથરૂમમાં મહિલા ટીચરનો બનાવ્યો અશ્લીલ વીડિયો પછી થયું આવું

ઘણીવાર એવી એવી ઘટનાઓ આપણી સામે આવતી હોય છે કે જે સાંભળી આપણે તો ચોંકી જ ઉઠીએ છીએ. હાલ તો નાના હોય કે મોટા બધા મોબાઇલના આદી બની ગયા છે. ત્યારે ઘણીવાર બાળકોને મોબાઇલ આપવો એ પેરેન્ટ્સ માટે ખતરાની ઘંટી સમાન પણ બની જતુ હોય છે.મહારાષ્ટ્રમાં પુણેમાં એક સગીર વિદ્યાર્થીએ ચોંકાવનારી હરકત કરી છે.

આરોપ છે કે, તેણે પોતાની ટ્યૂશન ટીચરનો અશ્લીલ વીડિયો બનાવ્યો છે. વિદ્યાર્થીની ઉંમર 16 વર્ષની છે. તે 10માં ધોરણમાં અભ્યાસ કરે છે. તેના માતા-પિતાએ તેને ઘરે ભણાવવા માટે એક મહિલા ટીચરને જવાબદારી આપી હતી. મહિલા ટીચર આરોપી વિદ્યાર્થીને પુણેના કોથરૂડ વિસ્તારમાં ઘર આવીને ભણાવતી હતી. તે આરોપી વિદ્યાર્થીને અંગ્રેજી ભણાવતી હતી.

હાલ મોબાઇલ સાથે જોડાયેલ એક ખૂબ જ ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. જેમાં એક 16 વર્ષના છોકરા પર બાથરૂમનો ઉપયોગ કરતી વખતે ટ્યુશન શીખવવા આવતા 56 વર્ષીય શિક્ષકનો વીડિયો બનાવવા બદલ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. છોકરો 10માં ધોરણનો વિદ્યાર્થી છે. તેણે વીડિયો રેકોર્ડ કરવા માટે બાથરૂમટમાં મોબાઈલ ફોન છુપાવી દીધો હતો. આ ઘટના માર્ચ મહિનાની છે.

મહિલાએ આ બાબતે કેસ દાખલ કરાવ્યો હતોમહિલા ટીચરને પોતાના વિદ્યાર્થીની કરતૂતની શુક્રવારે ખબર પડી હતી. જ્યારે તે તેને ટ્યૂશન માટે ઘરે આવતી હતી તે સમયે ટીચર જ્યારે છાત્રના ઘરના બાથરૂમનો ઉપયોગ કરવા માટે બાથરૂમ ગઈ ત્યારે તેને સાબુના ડબ્બાની પાછળ એક વસ્તુ ચમકતી જોવા મળી હતી. ટીચરે સાબુના ડબ્બો હટાવ્યો તો તેને ત્યાં મોબાઈલ મળ્યો હતો જેમાં વીડિયો રેકોર્ડિંગ શરૂ હતું.

જ્યારે શિક્ષક વિદ્યાર્થીઓને ભણાવતો ત્યારે તે છૂપી રીતે તેનો વીડિયો બનાવીને તેની તસવીરો લેતો હતો. પોલીસે જણાવ્યું કે છોકરો શ્રીમંત પરિવારનો પુત્ર છે. પોલીસે તેની સામે કેસ નોંધ્યો છે પરંતુ તેની બોર્ડની પરીક્ષાઓ ચાલી રહી હોવાથી હાલ કાર્યવાહી કરવામાં આવી નથી.ટીચર તે મોબાઈલ પોતાની સાથે ઘરે લઈ અને તે ચેક કર્યો તો ટીચરના પગ નીચેથી જમીન ખસી ગઈ હતી.

કારણ કે મોબાઈલમાં તેના બહુ વીડિયો મળ્યાં હતાં. આ બધાં વીડિયો બાથરૂમમાં રેકોર્ડ કરવામાં આવ્યા હતાં. મોબાઈલમાં પોર્ન સાઈટના વીડિયો અને એક કોલ ગર્લ સાથે અશ્લીલ ચેટિંગ પણ મળ્યું હતું. ઘરે માતા-પિતાની વચ્ચે થયેલા ઝઘડો અને વીડિયો પણ મોબઈલમાં એક ફોલ્ડરમાં મળ્યો હતો.

જોકે, પોલીસે તેને જુવેનાઈલ જસ્ટિસ બોર્ડ સમક્ષ ઘટનાની જાણ કરવા માટે રજૂ કર્યો હતો. પાટીલે એમ પણ જણાવ્યું કે મહિલા છેલ્લા પાંચ વર્ષથી છોકરાને અંગ્રેજી શીખવી રહી છે.મહિલા ટીચરે પુણેના અલંકાર પોલીસ સ્ટેશનમાં 16 વર્ષના સગીરની વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી હતી. પોલીસે ફરિયાદ નોંધી સીગર વિદ્યાર્થીની વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધી છે. સગીર હોવાને કારણે આ 16 વર્ષના છોકરાને બાળ નીરિક્ષણ ગૃહમાં મોકલવામાં આવ્યો છે.

તે છોકરાના ઘરના વોશરૂમમાં ગઈ તો તેણે બાથરૂમમાં અંદર જોયું કે સાબુની પેટી પાછળ કંઈક ચમકતું હતું. તેણે તે હટાવીને જોયું તો મોબાઈલ હતો. તે ડરી ગઇહાઇસ્કૂલમાં ભણાવતી એક પરણિત મહિલા ટીચરે પોતાના વિદ્યાર્થી સાથે ક્લાસરૂમમાં જ સંભોગ કરવા લાગી હતી.આ ઉપરાંત 28 વર્ષની ટીચર ઓલિવિયા સોન્ધેમ વિદ્યાર્થીને લઇને પોતાના ઘર અને પાર્કમાં પણ ગઇ. આ મામલો વોશિંગ્ટનના અવરેટનો છે. કોર્ટે આ અઠવાડિયે ઓલિવિયાને એક વર્ષની જેલની સજા સંભળાવી છે. ઓલિવિયાની 2016માં ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

વિદ્યાર્થી પર તેના જ અંગ્રેજી ટ્યુશન ટીચરનો ગંદો વીડિયો બનાવવાનો આરોપ છે. શિક્ષકનો વીડિયો બનાવવા માટે તેણે બાથરૂમમાં મોબાઈલનું રેકોર્ડિંગ ચાલુ રાખ્યું હતું. પોલીસે યુવકને જેજે બોર્ડની સામે રજૂ કર્યો હતો અને હાલમાં તેને છોડી મૂકવામાં આવ્યો છે. પછીથી ઓલિવિયાએ પોતાના પતિ સાથે છૂટાછેડા લીધાં હતા. અન્ય વિદ્યાર્થીઓ સાથે ઓલિવિયાના સંબંધોને લઇને પણ તપાસ કરવામાં આવી હતી પરંતુ અન્ય મામલામાં આરોપો નક્કી નથી કરવામાં આવ્યા. કોર્ટે ઓલિવિયાને પીડિત વિદ્યાર્થી સાથે સંપર્ક કરવા પર પ્રતિબંધ લગાવી દીધો છે.

બાદમાં તેને ઓબ્ઝર્વેશન હોમમાં મોકલવામાં આવશે અને તેનો મોબાઈલ જપ્ત કરવામાં આવ્યો છે. 56 વર્ષીય શિક્ષક કર્વેનગર વિસ્તારમાં રહેતા વિદ્યાર્થીને તેમના ઘરે ભણાવતા હતા. પોલીસ ઈન્સ્પેક્ટર (PI) સંગીતા પાટીલે કહ્યું કે અમે યુવક પાસેથી વાંધાજનક વીડિયો ક્લિપ સાથેનો સેલ ફોન રિકવર કર્યો છે.આ ઉપરાંત સજા બાદ બાળકો સાથે જોડાયેલી કોઇ જગ્યા પર કામ કરવા પર પણ રોક લગાવી દીધી છે. વૉશિંગ્ટનમાં સહમતિથી સેક્સની ઉંમરની સીમા 16 વર્ષની છે. પરંતુ ટીચર કે પોઝીશન ઑફ ટ્રસ્ટ વાળા વ્યક્તિ માટે કડક નિયમો છે.

મોબાઈલ ચેક કર્યો તો રેકોર્ડિંગ ચાલુ હતું. શિક્ષકને શંકા ગઈ અને તેણે ફોન અનલોક કરવાનો પ્રયાસ કર્યો પરંતુ નિષ્ફળ ગઇ. તે બાથરૂમમાંથી બહાર આવી અને વિદ્યાર્થીને ફોન અનલોક કરવા કહ્યું. જ્યારે વિદ્યાર્થીએ પહેલા મોબાઈલ લોક ખોલવાની ના પાડી તો શિક્ષકે તેને ઠપકો આપ્યો અને ફરિયાદ કરવા કહ્યું. ઓલિવિયાએ કોર્ટમાં સ્વીકાર્યુ હતું કે તેણે પોતાના પતિને દગો આપ્યો. મહિલાએ કહ્યું હતું કે જે નુકસાન તેણે કર્યુ છે તેની ભરપાઇ કોઇ શબ્દ ન કરી શકે.તેણે સ્વીકાર્યું કે તેના દ્વારા આચરવામાં આવેલો ગુનો અક્ષ્‍મય છે.

આ મામલે ખુલાસો થયા બાદ મહિલે ટીચીંગ છોડીને અન્ય પ્રોફેશનમાં કામ કર્યુ હતું.જ્યારે વિદ્યાર્થીએ મોબાઈલ ખોલ્યો ત્યારે તે આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ હતી. તેના મોબાઈલમાં તેના ઘણા વીડિયો અને તસવીરો હતી. જ્યારે તે ભણાવતી વખતે તેના ઘરના ટોયલેટમાં જતી ત્યારે ત્યાં રાખેલો મોબાઈલ તેનું રેકોર્ડિંગ કરી લેતો હતો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *