અમદાવાદમાં સાસુ અને જમાઈ એક બીજાના પ્રેમમાં પાગલ થયા પછી સાસુ અને જમાઈ બાંધ્યા શારીરિક સંબંધ વીડિયો ઉતારી ને કરુંએવું કે….

સાચું જમાઈનો સંબંધ દીકરીના એરેન્જ મેરેજ છે કે લવ મેરેજ એના પર આધાર રાખે છે. એરેન્જ મેરેજમાં પરિવારે મુરતિયાની ચકાસણી કરેલી હોય છે આજના સમયમાં સંબંધોને લોકો ધૂળમાં જતા કરી દીધા છે. કોઈ કોઈનું વિચાર કરતુ નથી.પહેલના સમયની વાત કરવામાં આવે તો સંબંધો માટે લોકો પોતાનો જીવ આપી દેતા હતા પરંતુ આજે લોકો એક જમીનના ટુકડા માટે ભાઈ ભાઈ એકબીજા સાથે ઝઘડો કરતા હોય છે.આપણા દેશમાં સંબંધોમાં પણ અનૈતિક સંબંધોનો ચાલી રહ્યા છે જેમાં તમે ઘણા કિસ્સાઓ સાંભળ્યા હશે જેમ કે ભાઈએ ભાભી સાથે, કાકાએ પડોશની કાકી સાથે, પોતાના સગા પિતાએ પોતાની જ દીકરી સાથે વગેરે જેવા તમે જોયા હશે અને સાંભળ્યા હશે.પરંતુ આજે અમે તમને એક એવી જ ઘટના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે.

એટલું જ નહિ તે એક બીજાના પ્રેમમાં એટલા ડૂબી ગયા કે તેમણે એવું પગલું ભરી લીધું, જેની ઉપર વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ છે.જે બાદ બંને એકબીજાના પ્રેમમાં પડ્યાં હતાં. જમાઈ સારા થયા બાદ સાસુ તેના ઘરે ગઈ, પરંતુ તેમની વચ્ચેનો પ્રેમ વધ્યો અને બંને એકબીજા સાથે કલાકો સુધી ફોન પર વાત કરતા હતા.આમ મિત્રો આવા ઘણા કિસ્સા આવતા હોય છે જે બળાત્કાર વિશે હોય છે અને અન્ય બાજુ કાનૂન માં ઘણા કાયદા અને કાનૂન છે જે આરોપી ને સજા આપે છે.આ ઘટનાની ગ્રામજનોને જાણ થતાં તેઓએ સાસુ અને જમાઈને પંચાયત બોલાવીને સાથે રહેવાની મંજૂરી આપી દીધી છે.

ઘરેથી ભાગ્યા સાસુ અને જમાઈ છોકરા છોકરીના ભાગીને લગ્ન કરવાના કિસ્સા તો હંમેશા સામે આવે છે. પંચાયતનું કહેવું છે કે જો સાસુ અને જમાઈ વચ્ચે અવિરત પ્રેમ હોય તો તેમને સાથે રહેવા દેવા જોઈએ. જે બાદ પંચાયતનું કહેવું છે કે આવી સ્થિતિમાં કોઈએ વાંધો ન લેવો જોઈએ. પંચાયતના નિર્ણયો બાદ હવે સાસુ અને જમાઈ ખુશ છે. સૂરજના સસરા તેની પુત્રી સાથે તેના ઘરે લઇ આવ્યા છે અને હવે પુત્રી તેના પિતાના ઘરે રહે છે.આમ આવા ઘણા કિસ્સા આવતા રહે છે તો ચાલો જાણીએ અન્ય કિસ્સો.મિત્રો આજના સમયમાં કોઈના પર વિશ્વાસ મુકવો એજ મોટી વાત હોય છ.

તમને જણાવી દઈએ કે આપણે જેના પર વિશ્વાસ કરીએ એજ આપણને દગો આપતા હોય છે. આજકાલ બળાત્કારના કિસ્સાઓ ઘણા સામે આવ્યા છે જેમાં ભાભી ઉપર, નણંદ ઉપર, યુવતી પર, કોઈ સગીરા પર વગેરે જેવી ઘટનાઓ તમે આજ સુધી સાંભળી હશે. પરંતુ મિત્રો આજે અમે તમને એવા કિસ્સા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે જેમાં હવસ ના ભૂખ્યા કાકાએ ભત્રીજી ને નગ્ન અવસ્થમાં જોઈને કર્યું હોવાની ચોકાવનારી ઘટના સામે આવી છે.

પણ પ્રેમમાં પાગલ આ સાસુ અને જમાઈએ પણ એક થવા માટે આ રસ્તો પસંદ કર્યો. બંનેએ હંમેશા સાથે રહેવા માટે ઘરેથી ભાગીને લગ્ન કરી લીધા. તમને જણાવી દઈએ કે ધુવાવ ગામના પિતરાઈ કાકા સામે તરુણીએ નોંધાવેલ ફરિયાદ બાદ આ જધન્ય કૃત્યમાં સગા કાકાની જધન્ય ભૂમિકા સામે આવી છે. આરોપી યુવતીને કઢંગી હાલતમાં જોઈ ગયા બાદ કાકાએ યુવતી પર બળાત્કાર ગુજરી ગભર્વતી બનાવી દીધી હોવાની વિગતો સામે આવી છે. પોલીસે ડીએનએ ટેસ્ટ કરાવતા પિતાની ભૂમિકા સામે આવી છે.જામનગર તાલુકા મથક નજીક આવેલ ધુંવાવ ગામે 17 વર્ષની એક તરૂણી પર સવા બે માસ પહેલાં પેટમાં દુ:ખાવો થતો હોવાથી તેણીને સારવાર માટે જામનગરની જી. જી. હોસ્પીટલમાં લઇ જવામાં આવી હતી.

જીલ્લામાં ભોરાકલાં પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના એક ગામમાં એક મહિલાએ હાલમાં જ પોતાની દીકરીના લગ્ન કરાવ્યા હતા. જયાં ગાયનેક વિભાગના તબીબો દ્વારા સગીરાનું પરિક્ષણ કરતા તેણી ગર્ભવતી બની ગઈ હોવાનું અને તેણીના ઉદરમાં અઢીમાસનો ગર્ભ હોવાનું જણાવતા તબીબો અને પરિવારજનો ચોંકી ઉઠયા હતા.આ ઘટના પછી તરૂણી પરીવારજનોએ સાંત્વના આપી વધુ પુછપરછ કરતા તરૂણીએ પોતાના પિતરાઇ કાકાએ જ હવસનો શિકાર બનાવી દિધી હોવાનું જણાવ્યું હતું. તરૂણીની ફરીયાદના આધારે તેણી પર આચરનાર તેના જ પિતરાઈ ભાઈ સામે ગુન્હો નોંધી આરોપીની ધરપકડ કરી લીધી હતી.

લગ્નના થોડા દિવસો પછી જ તેમને પોતાના જમાઈ સાથે પ્રેમ થઇ ગયો. ત્યાર પછી મહિલા પોતાના જમાઈ સાથે ઘર છોડીને ભાગી ગઈ.અને તેને જેલ હવાલે કરાયો હતો. આ ઉપરાંત તરૂણીને જી.જી.હોસ્પીટલમાં દાખલ કરાયા પછી જરૂરી મંજૂરી મેળવી લઇને તેણીના ગર્ભમાં રહેલા ભૃણનો ગર્ભપાત કરાવાયો હતો અને તરૂણીને રજા આપી તેણીને ઘેર જવા દેવામાં આવી હતી.જયારે આ મામલાની તપાસ ચલાવી રહેલી પંચકોશી એ. ડીવી. પોલીસ ટીમ દ્વારા તરૂણી ભૃણ તેમજ આરોપી પિતરાઇ ભાઇ ત્રણેયના લોહીના નમુના લઇને ડી.એન.એ. ટેસ્ટની કાર્યવાહી માટે ગાંધીનગરની લેબોરેટરીમાં મોકલવામાં આવ્યા હતા.

ભાગ્યા પછી તે લગભગ 10 મહિના સુધી સાથે રહ્યા અને પછી લગ્ન કરીને જ ઘરે પાછા ફર્યા. તેમના લગ્ન વિષે જયારે બંનેના સંબંધીઓ અને સ્થાનિક લોકોને ખબર પડી તો વિસ્તારમાં ખળભળાટ મચી ગયો.જેમાં તેનો રિપોર્ટ આવ્યો હતો તે પૈકી આરોપીનો ડી.એન.એ. ટેસ્ટ રિપોર્ટ નેગેટીવ આવ્યો હતો અને પોલીસ અચંબામાં પડી ગઇ હતી અને તરૂણીને ફરીથી પોલીસ મથકે બોલાવી અંતે ગર્ભમાં રહેલું બાળક કોનું હતું તે જાણવા માટે ઉંડાણ પૂર્વકની પુછપરછ શરૂ કરી હતી, જેમાં આખરે તરૂણીએ ચોંકાવનારી વિગતો આપતા પોલીસ પણ આશ્ચર્યચકીત થઇ ગઇ હતી.તરૂણી સાથે પિતરાઇ કાકાએ આચરતો હતો ત્યારે તરૂણીના કાકાએ જ રંગે હાથ ઝડપી લીધા હતા.

જયારે જમાઈના સસરા અને તેની પહેલી પત્ની (સાસુની દીકરી) ને તેની જાણ થઇ તો ઘણી ધમાલ થઈ. મામલો પોલીસ સ્ટેશન સુધી પણ પહોંચ્યો પણ સાસુ અને જમાઈએ સ્પષ્ટ કહી દીધું કેઅને આ મામલે મૌન સેવવાનું જણાવ્યા પછી નરાધમ કાકાએજ પોતાની સગી ભત્રીજી પર નજર બગાડી હતી અને પોતે પણ અવાર નવાર ગુજાર્યે રાખતો હતો. અને તેના કારણેજ તરૂણી ગર્ભવતી બની ગઇ હોવાનું જણાવ્યું હતું. જેથી પોલીસે તરૂણીના પીતાનો ડી.એન.એ. ટેસ્ટ કરાવવાની કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી. જેનો આજે સવારે ગાંધીનગરથી રિપોર્ટ આવ્યો હતો અને તે રિપોર્ટ પોઝીટીવ આવતા ભત્રીજીના ઉદરમાં રહેલું ભ્રણ નરાધમ કાકાનું હોવાનું જ સાબીત થયું હતું.

તે એક બીજાને પ્રેમ કરે છે અને સાથે રહેવા માંગે છે. પોલીસે બંને ઉપર શાંતિભંગ કરવાનો ગુનો દાખલ કર્યો છે.જેથી પોલીસે કાકાની ધરપકડ કરી લઈ અદાલત સમક્ષ રજુ કરતા અદાલતે તેને જેલમાં ધકેલી દીધો છે. નાના એવા ધુંવાવ ગામમાં આ બનાવે ભારે અરેરાટી જગાવી છે અને નરાધમ કાકા સામે ચોમેરથી ફીટકારની લાગણી વરસી રહી છે.બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મિત્રો આજના સમયમાં અનેક કિસ્સાઓ સંભળ્યા કે વાંચ્યા હશે જેમાં ઘરના સભ્યો હવશના ભૂખ્યા હોય છે.તમે સાંભળ્યું જ હશે કે કાકા એ પોતાની ભત્રીજી સાથે કર્યો.

આવી ઘણી ઘટનાઓ છે જેના કારણે લોકોને માનવતા ઉપરથી વિશ્વાસ ઉઠી ગયો છે.આજે અમે તમને આ લેખમાં એક બત્રીજા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે. જેમાં તેને પોતાની સગી કાકી સાથે શારીરિક સબંધ બાંધતો હતો.તમને જણાવી દઈએ આ ઘટના બીજનોર શહેરની છે. તાજેતરના ગુનાના સમાચારથી ચારે બાજુ સનસનાટી ફેલાઈ ગઈ છે. ખરેખર, બિજનોર શહેરનો આ કિસ્સો છે.જ્યાં કાકી અને ભત્રીજા વચ્ચે ગેરકાયદેસર સંબંધ બાંધ્યા બાદ કાકીની હત્યા કરવામાં આવી હતી.બંને એક બીજાને પહેલા ખુબજ પ્રેમ કરતા હતા પરંતુ આ સમય દરમિયાન કાકી પ્રેગ્નેન્ટ થઈ ગઈ અને લગ્ન કરવાની જીદ કરવા લાગી.

બંનેના પરિવાર તેમનાથી અલગ થયા સાસુ અને જમાઈને પોતાની જિદ્દ પર અડગ રહેતા જોઈ બંને જણાના પરિવારે હાર માની લીધી છે.જેથી ભત્રીજાએ તેની સગી કાકીને મોતને ઘાટ ઉતારી દીધી હતી.આ કેસમાં ઝડપાયેલા આરોપી ભત્રીજાએ કહ્યું કે તે બંને એક બીજાને પ્રેમ કરે છે અને પ્રેમમાં તેઓ શારીરિક સંબંધ બની ગયા અને થોડા સમય પછી કાકી ગર્ભવતી થઈ અને તેણે લગ્ન કરવાની જીદ કરી.આ કિસ્સામાં કાકી જે કોર્બેટ નેશનલ પાર્કમાં મૃત મળી હતી. તેના ભત્રીજાએ ઝેર આપીને મોતને ઘાટ ઉતારી દીધી હતી.

બંને કુટુંબે તેમની સાથે સંબંધ પુરા કરી લીધા છે. અને સાસુ અને જમાઈ બંને પોતાના પ્રેમને મેળવીને ખુશ છે.જે પછી પોલીસે તમામ માહિતી દ્વારા આ ભત્રીજાની ધરપકડ કરી જેમાં ભત્રીજાએ વિગતે જણાવતા કહ્યું હતું.આ કિસ્સામાં એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ભત્રીજો તેની કાકીના ઘરની બાજુમાં જ રહેતો હતો તેના કાકાનું લગ્ન હમણાં થોડા મહિના પહેલા જ થયું હતું.કાકા લગ્ન પહેલાથી જ નોકરી કરતા હતા.તેઓ સવારમાં જતા તો સાંજે ઘરે પાછા ફરતા.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *