ભાવનગરમાં પત્નીએ પતિને ખાટલા સાથે બાંધી ને શારીરિક સબંધ બધયા યુવકે તેના મિત્ર સાથે કરાવું શરીરસુખ પછી વીડિયો ઉતારી ને…

આ બનાવ સામે આવ્યો થે પાટણના સિદ્ધપુરમાં જ્યા પરિણીતાના પરિવારજનો પાસે તેના સાસરિયાઓએ 2 લાખ રૂપિયા માગ્યા હતા. જ્યારે રૂપિયા ન મળ્યા તો તેમણે પરિણીતાને ઘરની બહાર કાઢી મુકી જેથી આ મામલે પોલીસે પણ હવે તપાસ હાથ ધરી છે.આ ઘટનામાં ભોગ બનનાર મૃ@તક પુરુષનું નામ સવજીભાઈ જીવાભાઇ બારૈયા હોવાનું પ્રાથમિક તપાસમાં જાણવા મળ્યું છે. સ્થાનિક લોકોની મદદથી ઘટનાની જાણ થતા તળાજા પોલીસનો કાફલો સરતાનપર બંદર ગામે પહોંચ્યો હતો. જ્યાં મૃ@તદેહને તળાજા પીએમ અર્થે લાવવા માટે તજવીજ હાથ ધરવામાં આવી છે.

ભાવનગરમાં પત્નીએ પતિને ખાટલા સાથે બાંધી દઈ જીવતો સળગાવી માર્યો સમગ્ર પંથકમાં લોકમુખે એવી ચર્ચાઓ ચાલી કે.નવનીત દલવાડીભાવનગર આજકાલ મહિલાઓ પર જ શારીરિક અને માનસિક ત્રાસના કિસ્સાઓ બની રહ્યા નથી, પુરુષો પણ હવે સુરક્ષિત નથી. ભાવનગરના તળાજા તાલુકાના સરતાનપર બંદર ગામે એક પુરુષનો એવો કિસ્સો નોંધાયો છે

જેની સાંભળીને નવાઈ લાગશે. ઘર કંકાસમાં પત્નીના ક્રોધની પરાકાષ્ઠાએ હદ વટાવી દીધો હતો અને અડધીરાત્રે નિંદાધીન પતિને જીવતો સળગાવી મારતા ચકચાર મચી ગઇ છે.પરિણાતાને જે રીતે દહેજની માગ સાથે ઘરની બહાર કાઢી મુકવામાં આવી છે તેને લઈને લોકો પણ હેરાન રહી ગયા છે.યુવતીએ 10 વર્ષ પહેલા લગ્ન કર્યા હતા

અને હાલ તેની બે સંતાન પણ છે પતિ તેની પાસેથી અવાર નવાર રૂપિયાની માગણી કરો હતો. જેથી અગાઉ 2017માં પણ પરિણીતાએ તેના પતિ સામે ભરણપોષણનો દાવો સિદ્ધપુર કોર્ટ ખાતં દાખલ કરેલો.મળતી જાણકારી અનુસાર ભાવનગર જિલ્લાના તળાજા તાલુકાના સરતાનપુર ગામમાં એક વ્યક્તિને જીવતો સળગાવી દેવાયો છે.

જ્યારે આ ઘટનામાં પોલીસે તપાસ કરી તો ચોંકાવનારી માહિતી સામે આવી હતી. સરતાનપર બંદર ગામે ઘર કંકાસમાં પત્નીના ક્રોધની પરાકાષ્ઠાએ હદ વટાવતા પોતાના હાથે જ પતિને જીવતો સળગાવી દીધો હોવાની લોકમુખે ચર્ચા ચાલી રહી છે. પતિને ખાટલા સાથે બાંધી જ્વલનશીલ પદાર્થ છાંટી આગ ચાંપી હોવાની ચર્ચા પણ ચાલી રહી છે.

જોકે તે સમયે પતિ સાથે સમાધાન થઈ ગયું જેથી તે પરત આવી અને બાદમાં તેઓ અમદાવાદ રહેતા હતા. જોકે થોડાક મહિના પછી તેને ખબર પડિ તેના પતિના તેની દેરાણી સાથે આડા સંબંધો છેઆ ઘટનામાં ભોગ બનનાર મૃ@તક પુરુષનું નામ સવજીભાઈ જીવાભાઇ બારૈયા હોવાનું પ્રાથમિક તપાસમાં જાણવા મળ્યું છે. સ્થાનિક લોકોની મદદથી ઘટનાની જાણ થતા તળાજા પોલીસનો કાફલો સરતાનપર બંદર ગામે પહોંચ્યો હતો. જ્યાં મૃ@તદેહને તળાજા પીએમ અર્થે લાવવા માટે તજવીજ હાથ ધરવામાં આવી છે.

જેથી તેની અને તેના પતિની બોલાચાલી થઈ હતી.બોલાચાલી કર્યા બાદ પતિએ તેને તેના પિતા પાસેથી 2 લાખ રૂપિયા લાવવા કહ્યું સાથેજ તેને મારઝુડ કરીને ઘરની બહાર કાઢી મુકી હતી.છેલ્લા ઘણા સમયથી દંપતિ વચ્ચે કંકાસ ચાલી રહ્યો હતો. કંકાસના કારણે પત્ની ક્રો@ધે ભરાતા શુક્રવારે કરુણ અંજામ આવ્યો હતો. પોલીસને જાણવા મળ્યું હતું કે પતિ સવજીભાઈ સુતા હતા. ત્યારે પત્ની મંજુબેને તેમને ખાટલા સાથે બાંધ્યા અને કેરોસિન છાંટીને જીવતા સળગાવી દીધા હતા. આ કેસમાં પોલીસે હત્યાનો ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી હતી.

સાથેજ તેને એવું પણ કહ્યું કે તુ રૂપિયા નથી આપતી જેથી મારે બીજા લગ્ન કરવા છે.ઉલ્લેખનીય છે કે સમગ્ર મામલે પરિણીતાએ તેના પતિ અને સાસરિયાઓ સામે ફરિયાદ નોંધાવી છે. જે મામલે પોલીસે પણ હવે કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.તળાજા પોલીસે ઘટનાસ્થળે પહોંચી તપાસ હાથ ધરી છે. આ અંગે લક્ષ્મણભાઈ જીવાભાઈ બારૈયાએ તળાજા પોલીસ મથકમાં મધુબેન સવજીભાઈ બારૈયા વિરૂદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે. આ મામલે પોલીસે મહિલાની અટક કરી હતી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *