દિયરને એકલો જોઈ ભાભીને કહ્યું કે મારા રૂમમાં શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા ભાભી એ કાપી નાખ્યો દિયર નો પ્રાઇવેટ પાર્ટ વીડિયો વાયરલ..

આપણી આજુબાજુ આવા કિસ્સા જોવા કે સાંભળવા મળે છે તેમજ મિત્રો આવો જ એક કિસ્સોં છત્તીસગઢ મા બન્યો છે જેના વિશે તમે જાણીને તમે ચોકી જશો અને તમને લાગશે કે આવુ પણ થઇ શકે વખત આપણી સામેે એવી ચોંકાવનારી ઘટના સામે આવતી હોય છે કે, જેને જાણીને આપણે થોડી વાર હચમચી જઈએ છીએ. આવો જ ચોકાવનારો ખુલાસો આજે આપણી સામે આવ્યો છે. આ ઘટનાની વાત કરીએ તો એક મહિલાએ ચાકુથી પોતાના દિયર નો પ્રાઇવેટ પાર્ટ કાપી નાખ્યો હતો. પછી આંખોથી જ પોતાના હાથની નસ કાપી નાખી હતી. આ ઘટના બનતા આસપાસ ના લોકો અને પરિવારમાં દોડાદોડી નો માહોલ છે.

મિત્રો આવા લોકોથી આપણે હમેશા દુર રહેવુ જોઇએ મિત્રો આવા કિસ્સાથી આપણને એકબીજા પ્રત્યે નફરત થવા લાગે છે કોઈની ઉપર વિશ્વાસ કરવો ખુબજ અઘરુ બની જાય છે તો મિત્રો આવો જાણીએ કે આ કિસ્સામા ખરેખર શુ બન્યુ હતુ.આ સમગ્ર ઘટના બનતા દિયર ની બૂમો સાંભળીને તેમના પરિવાર રૂમની અંદર ગયો હતો જ્યારે દિયર અને ભાભી લોહીલુહાણ હાલતમાં પડયા હતા. આ સમગ્ર ઘટનાની જાણ પોલીસને થતાં બંનેને હોસ્પિટલ ખાતે ખસેડવામાં આવ્યા હતા અને અત્યારના સમયમાં યુવકની હાલત ખુબ ગંભીર છે એવા સમાચાર સામે આવ્યા છે. આ સમગ્ર ઘટનાની જાણ પોલીસને થતા તેઓ તાત્કાલિક ઘટનાસ્થળે હાજર થયા હતા.

ખરેખર તે બીજી સ્ત્રી નથી. તેના બદલે તમારા પોતાના ઘરની સ્ત્રી સાથે સંબંધ બનાવો લગ્ન પછી પત્નીનો પ્રેમ તેના પતિનો હોય છે. અને તે ઈચ્છે છે કે તેનો પતિ તેને ફક્ત અને ફક્ત પ્રેમ કરે પરંતુ અહી હું પતિ અને કોઈના સંબંધમાં ફસાયો છુ તમે જાણીએ કે આ ચોંકાવનારી ઘટના ઉત્તર પ્રદેશ ની અંદર આવેલા કાનપુર જિલ્લા ની અંદર બન્યો છે. કાનપુર જિલ્લાની અંદર આવેલા નવાદા ગામ માં જાનુ નામનો છોકરો રહે છે. જે ચાર વર્ષ પહેલા એક રૂબીના નામની યુવતી સાથે લગ્ન થયા હતા. જ્યારે આ બંનેના લગ્ન થયા ત્યારે, તેના પતિ જાનું નું માનસિક સંતુલન બગડી ગયું હતું જેના કારણે ઘરેલું ઝઘડાઓ થતા હતા. પતિ ના મગજ ની હાલા સારી ન હોવાને કારણે તેમની પત્ની રૂબીના, અવાર નવાર ઘરની અંદર ઝઘડો કરતી હતી.

ખરેખર તે બીજી સ્ત્રી નથી લતાનું તે તેના પોતાના ઘરની સ્ત્રી સાથે બંધનમાં રોકાયેલું છે.તમને જણાવી દઈએ કે, રૂબીના ની સાસુ જણાવ્યું હતું કે તેનું નાનો દીકરો સોનુ એક રૂમની અંદર ઊંઘી રહ્યો હતો. તેવામાં મોટા દીકરાની વહુ રૂબીના એ સોનુના પ્રાઇવેટ પાર્ટ કાપી નાખ્યો હતો. આ પછી પોતાની જોબ પર ચાકુથી હુમલો કરી દીધો હતો અને બંનેના ઈલાજ અત્યારે હોસ્પિટલમાં ચાલી રહ્યું છે. તેમના સાસુ ને વધુમાં જણાવ્યું હતું કે, રૂબિનાએ નાના દીકરા સોની જિંદગી બરબાદ કરી નાખી છે. જ્યારે મોટા દીકરા ના જાનુ ની મગજનું સંતુલન પહેલેથી જ ખરાબ રહ્યું હતું.

આ સમગ્ર ઘટના બાબતે, માહિતી મળી રહી છે કે, રૂબીના તેના પતિ જાનુ ની સાથે રહેતી હતી. અને આ બંનેની સાથે સોનું પણ રહેતો હતો. આ ઉપરાંત અમે જણાવીએ કે રૂબીના તેના દિયર ની સાથે અનૈતિક સંબંધો ની અંદર પણ જોડાયેલી હતી. રૂબીના નો પતિ કમજોર હોવાને કારણે, તેના દિયર ની સાથે શારીરિક સંબંધો બંધાયા હતા.અને ભાભી જેનાં પતિનું અવસાન થયું છે. અને તે ભાભીને છોડવા તૈયાર નથી. જ્યારે પણ તેણી ભાભી-વહુને ઘરમાં એકલી જોઇ ત્યારે તેણીને રૂમમાં લઈ જવામાં આવી હતી અને તેનાથી ગેરકાયદેસર સંબંધ બાંધ્યો હતો.

જ્યારે તેની પત્નીને ખબર પડે છે કે તેના પતિની તેની ભાભી સાથે ખોટો સંબંધ છે જેના પર તે ઈચ્છા કરીને પણ રોકી શક્યો નથી જ્યારે સ્ત્રીને તેના પોતાના પતિની બધી દુ@ષ્કર્મની ખબર પડે છેઆજ વાતને લઈને, ભાભી અને દિયર વચ્ચે કોઈ પણ વાતને લઈને ઝઘડો થયો હતો. તેને કારણે ગુસ્સામાં આવીને ભાભી રૂબિનાએ, તેમના દિયર સોનુ નો ફેરફાર કાપી નાખ્યો હતો અને પછી પોતાના હાથની નસો પણ કાપી નાંખી હતી. આ સમગ્ર ઘટના બાબતે બિલ્હોર તાલુકા પોલીસના અધિકારીઓને જાણ થતા તેઓએ તાત્કાલિક ઘટનાસ્થળે હાજર થયા હતા. અને ફરિયાદ મળતા જ તેઓ એક્શનમાં આવી ગયા હતા.

આ કીસ્સો છત્તીસગ ના કાંકર જિલ્લાનો છે જ્યાં દેવર ભાભીના આવા સંબંધો જોઈને મહિલાનું પરણિત જીવન બરબાદ થઈ ગયું હતું. જ્યારે કોઈ ઘરમાં ગેરકાયદેસર સંબંધો જોવા મળે છે, ત્યારે તે ઘર બરબાદ થઈ જાય છે. તે જ રીતે, આ મહિલા પણ તેના પતિ અને ભાભીની પજવણીની શિકાર બની હતી અને મહિલા જ્યારે ઘરમાં દાખલ થઈ ત્યારે આખું ઘર અંધકારમય હતુ અને ઘરમાં એક ભાભી અને દિયર જ હતા. જ્યારે મહિલા સીધી ભાભીના રૂમમાં ગઈ ત્યારે તેના પતિ અને ભાભીના શારીરિક સંબંધો બાન્તા હતા. જેને જોઈને તેના જીવનમાં બીજું મોટું તોફાન આવ્યું હતું.

ત્યારથી જ પત્ની શંકાસ્પદ બનવા લાગી હતી જ્યારે પતિ લગ્ન કરનારી પત્ની સાથે ઝઘડો કરતી હતી અને તેને બે વાર થ્રોટલ કરવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો હતો. પછી પત્નીને લાગ્યું કે ત્યાંથી દૂર જવાનું કોઈ કારણ છે. જેનો પતિ તેનાથી દૂર રહે છે અને આખી સમય તેની બહેન સાથે રહે છે. ભાભી સાથે આવી વાંધાજનક હાલતમાં પતિને જોતા પણ તેનું જીવન વધુ નરક થઈ ગયુ હતું કારણ કે તેની ભાભીએ ખાલી કહ્યું હતું કે તે તમારા પતિને છોડશે નહીં પતિ અને ભાભીને ખબર પડી કે તેમના હાથનું કામ પકડ્યું છે.

ત્યારબાદ બંને શખ્સોએ મહિલાને માર માર્યો હતો અને ઘરેથી આગ લાવવા કહ્યું હતું. અને તેનાથી વિપરીત પણ મહિલા ગરીબ અને ખોટા આક્ષેપો કરી તેના પરિવારના સભ્યોને બોલાવવા ની ધમકી આપી હતી પરંતુ મહિલાએ બધું શાંતિથી સહન કર્યું કે તેના કારણે તેના પરિવારને કોઈ મુશ્કેલી ન હોવી જોઈએ. આ પછી જ્યારે મહિલાની સહનશીલતા મરી જવા લાગી ત્યારે મહિલાએ તેના પતિ દ્વારા વધુ વેદના ન ભોગવવા માટે જિલ્લા વહીવટી તંત્ર દ્વારા ઘરેલું હિંસાનો કેસ નોંધ્યો હતો. જેથી તે આ બધી બાબતોથી વહેલી તકે મુક્તિ મેળવી શકે.

મિત્રો તાજેતરમા એક ગુનાનો મામલો મહારાષ્ટ્ર ના થાણે જિલ્લાથી સામે આવ્યો છે મિત્રો આ કિસ્સામા એક 26વર્ષના પુરુષની ઉપર તેની ભાભીને જાનથી મારી નાખવાની ફરિયાદ નોધવામા આવી છે જેમા પોલિસ રિપોર્ટ ના આધારે મિત્રો તે મહિલાની માતાની ફરિયાદ મુજબ મૃ@ત્યુ મહિલાનો પતિ લકવાગ્રસ્ત હોવાના કારણે તે બૅડ પર જ હતો અને તે કારણે પોતાના પતિના સંભાળ રાખવા તે અને તેનો પતિ તેની સાસુના ઘરે જ રહેતા હતા પરંતુ તેમની સાથે તે મહિલાનો દિયર પણ તેમની સાથેજ રહેતો હતો.

અને એક દિવસ તેણે તે મહિલાના દિયરે તેની સાથે યૌન સબંધ બનાવવાનો પ્રસ્તાવ મુક્યો પરંતુ પહેલા તો તે મહિલાએ ના પાળી દીધી પરંતુ તેના પછી જે થયુ તે ચોકવનારુ હતુ અને આ ઘટનામા તે મહિલાની માતાએ જણાવ્યુ કે જ્યારે તેની છોકરીને તેના દિયરે યૌન સબંધ બનાવવા માટેનો પ્રસ્તાવ મુક્યો ત્યારે તેણે ના પાડી દીધી હતી તો તેના દિયરે તેના પતિને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી મિત્રો આ સમયને ઘણો સમય થઈ ગયો પરંતુ તે મહિલાના દિયરને કોઈપણ સંજોગોમા તેની ભાભી સાથે સંભોગ કરવો હતો.

મિત્રો તે મહિલાના દિયરનુ નામ સંજય રજક હતુ અને થોડાક સમય પછી સંજયે તેની ભાભીને ફરી યૌન સબંધ માટે પ્રસ્તાવ મુક્યો કારણે કે તેનો દિયર સંજયએ જાણતો હતો કે તેનો પતિ લકવાગ્રસ્ત છે અને તે કારણે સંજય તેની ભાભી નો દિવાનો બની ગયો હતો અને છેવટે તેની ભાભી એ તેના દિયર દ્વારા આપેલા પ્રસ્તાવનો સ્વીકાર કરી લીધો અને તેની ભાભીએ તેની સાથે સંભોગ કર્યો પરંતુ તેના દિયર ત્યારે દંગ થઇ ગયો હતો.

જ્યારે હવે તે મહિલા તેના દિયર સાથે દિવસમા 5કે 6વાર સંભોગની કરવાનુ કહેવા લાગી તેને લાગ્યુ કે અત્યાર સુધી જે મહિલા ના કહેતી હતી તે અત્યારે કેવીરીતે 5 કે 6 વાર સંભોગ કરવાનુ કહી શકે અને મિત્રો થોડાક સમય પછી તેના દિયરની ભાભી હવે અજબ લાગવા લાગી કારણકે તેની ભાભી હવે દિવસે પણ સંભોગ કરવાનુ કેહતી હતી અને જ્યારે તેના દિયરને આ વાતથી નવાઇ લાગવા લાગી અને એક દિવસ જ્યારે કોઈ કામથી બહાર ગયો હતો.

તો તેની ભાભીએ પોતાના ઘરના બહારના લોકોને બોલાવીને સંભોગ કર્યુ અને સાજે તેણે આવાત જાણ થઈ ત્યારે તેને ખુબજ ગુસ્સો આવ્યો હતો અને આવા સમયે તેણે તેના દિયરને પણ કહયુ કે જો તે મારી ભુખ સંતોષવા માટે સક્ષમ નથી તો તે બહારના લોકોની વ્યવસ્થા કરી આપે અને જો ના કરી આપવી હોય તો પોતાના કાન અને આંખ બંધ કરી દે મિત્રો આ સાંભળીને સંજયને ખુબજ ગુસ્સો આવ્યો હતો.

અને તેણે તેમના ઓરડામા પડેલા લોખંડના સળિયા વડે માથામા ઈજા પહોંચાડી જેના કારણે તેની ભાભીનુ ત્યાજ મૃ@ત્યુ થઇ ગયુ આ કેસમાં મહિલાની માતાએ રવિવારે રાત્રે કલ્યાણ ના એમએફસી પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી અને ત્યારબાદ આ શખ્સ સામે ગુનો નોંધવામાં આવ્યો હતો પરંતુ હજી સુધી તેની ધરપકડ થઈ નથી કારણ કે તે હજી ફરાર છે આ કેસમાં તપાસ ચાલી રહી છે અને ટૂંક સમય માં આરોપીની ધરપકડ કરવામાં આવી શકે છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *