ફેનિલની આંખમાં આવ્યા આંસુ ફેનીલ કોર્ટમાં ગ્રીષ્મા ના ફોટા અને કોલ રેકોડિઁગ રજુ કરા એકબીજાને પ્રેમ બંનેના ફોટાઓ જોઈને આ યુવતી થયો મોટો ખુલાસો

ગ્રીષ્મા હ@ત્યા કેસ મામલે હવે નવી વિગતો સામે આવી છે. આરોપી ફેનીલ જેલમાંથી ફોન કરી સાક્ષીને પોતાની તરફેણ માં જુબાની આપવા દબાણ કર્યું હતું. જેલના કેદી તરીકે મળતા લાભનો ગેર ઉપયોગ કર્યો હોવાની કોર્ટમાં ફરિયાદ થઈ છે. પરંતુ પોલીસે ફેનિલને આકરા શબ્દોમાં સણખાં રહેવા જણાવ્યું હતું. ગ્રીષ્માના ઘરે ટાંકી રહેલો ફેનિલ અત્યાર સુધી નફ્ફટાઈથી વર્તી રહ્યો પરંતુ જ્યારે પાસોદરા ખાતે મીડિયાના ટોળાને ફેનિલે જોયું તેમાં તેની વિરુદ્ધ હ@ત્યારો અને નરાધમ જેવા શબ્દો સાથે લાઈવ રિપોર્ટિંગ થઈ રહ્યું હતું.ગ્રીષ્મા હ@ત્યા કેસના આરોપી ફેનીલે જેલના કેદી તરીકે મળતા લાભનો ગેર ઉપયોગ કરી સાક્ષીને ફોન કરી પોતાની તરફેણમાં જુબાની આપવા દબાણ કર્યું હોવાની કોર્ટમાં ફરિયાદ થઈ છે.

ફેનિલે જેલમાંથી પોતાની બહેન ને ફોન કરવાની પરવાનગી લીધી હતી. ક્રિષ્ના નામની યુવતીએ કોર્ટમાં સમગ્ર મામલો જણાવતા સૌ ચોંકી ઉઠ્યા હતા. પ્રથમ વખત ફેનિલની આંખમાં આસું આવી ગયા હતાં. તેને રડતા જોઈને પોલીસ પણ દંગ રહી ગઈ હતી. અત્યાર સુધી ગ્રીષ્માને મારીને જાણે કોઈ મોટી હીરોગીરી કરી હોય તે રીતે વર્તી રહેલા ફેનિલને હવે ખબર પડી ગઈ હતી કે તેણે મોટી ભૂલ આવેશમાં આવીને કરી નાંખી છે.મહત્વનું છે કે, ફેનિલે જેલમાંથી પોતાની બહેન ને ફોન કરવાની પરવાનગી લીધી હતી. જો કે, ક્રિષ્ના નામની યુવતીએ કોર્ટમાં સમગ્ર મામલો જણાવતા સૌ ચોંકી ઉઠ્યા હતા.

સરકારી વકીલ નયન સુખડવાળાએ કોર્ટમાં લેખિત ફરિયાદ કરી હતી. ફેનિલે કોલેજમાં સાથે ભણતી ક્રિષ્નાને બહેન બનાવી હતી. ગ્રીષ્માં સાથે તકરાર થતા અવારનવાર ફેનીલ ગ્રીષ્માને મા@રી ના@ખવાની વાત ક્રિષ્નાને કરતો હતો. હ@ત્યાના બનાવના દિવસે પણ ફેનિલે ક્રિષ્નાને ફોન કરી ગ્રીષ્માને મારી નાખવાની વાત કરી હતી. કોર્ટમાં જુબાની દરમ્યાન થયો ખુલાસો. સમગ્ર ઘટનાને લઈને પોલીસે તપાસનો ધમધમાટ શરૂ કર્યો છે. ગઈકાલે ફેનિલન સાથે રાખીને પોલીસે રિકન્સ્ટ્રક્શન કરાવ્યું હતું જેમાં અનેક ચોંકાવનારા ધડાકા થયા હતાં. ફેનિલે ગ્રીષ્માના મોટાબાપા પર ચ@પ્પાથી હુમલો કર્યો હતો. ગ્રીષ્માના મોટાબાપાની હાલત ગંભીર હોવાની વિગત જાણવા મળી છે.

ગ્રીષ્માં સાથે તકરાર થતા અવાર નવાર ફેનીલ ગ્રીષ્માને મા@રી નાખવાની વાત ક્રિષ્નાને કરતો હતો.તેમાં ઝનૂની ફેનિલે આખા આંતરડા ચ@પ્પુ મા@રીને બહાર ખેંચી નાંખ્યા હતાં. હાલમાં તબીબોએ સાત દિવસ સુધી ગ્રીષ્માના મોટાબાપાને પાણી નહીં આપવા માટે જણાવ્યું છે. અલબત ગ્રીષ્માના મોટાબાપાની હાલત ગંભીર હોવાની વિગત જાણવા મળી છે.

હ@ત્યાના બનાવના દિવસે પણ ફેનિલે ક્રિષ્નાને ફોન કરી ગ્રીષ્માને મા@રી ના@ખવાની વાત કરી હતી. કોર્ટમાં જુબાની દરમ્યાન થયો ખુલાસોગ્રીષ્માના કાકાની હાલત ગંભીર હોવાની વિગત જાણવા મળી છે. તેમાં ઝનૂની ફેનિલે આખા આંતરડા ચ@પ્પુ મા@રીને બહાર ખેંચી નાંખ્યા હતાં. હાલમાં તબીબોએ સાત દિવસ સુધી ગ્રીષ્માના કાકાને પાણી નહીં આપવા માટે જણાવ્યું છે. અલબત ગ્રીષ્માના કાકાની હાલત ગંભીર હોવાની વિગત જાણવા મળી છે. મહત્વની વાત એ છે કે, ફેનિલે ગ્રીષ્માના મોટા બાપાને ઝનૂનથી ચ@પ્પુ મા@રી દીધું હતું અને તેમના આંતરડા બહાર લટકી ગયા હતા. ત્યારબાદ તેણે ગ્રીષ્માના ભાઈ ધ્રુવ પર હુ@મલો કર્યો હતો.

આરોપી ફેનીલ જેલમાંથી ફોન કરી સાક્ષીને પોતાની તરફેણ માં જુબાની આપવા દબાણ કર્યું હતું. જેલના કેદી તરીકે મળતા લાભનો ગેર ઉપયોગ કર્યો હોવાની કોર્ટમાં ફરિયાદ થઈ છે.ગ્રીષ્માની કરપીણ હ@ત્યાથી હાલમાં પાટિદાર સમાજ ધ્રુજી ગયો છે. આ દરમિયાન આ મામલે પાટિદાર સમાજ આવતા સપ્તાહમાં આગેવાનો એકત્રિત થવાનો નિર્ણય લીધો છે. આ મામલે તારીખ આવતા થોડા દિવસમાં ઘોષિત કરવાની વાત કરવામાં આવી છે.સુરતના કામરેજ ની અંદર આવેલા પાદરા વિસ્તારમાં બનેલી ઘટનાથી આજે સૌ કોઈ લોકો હચમચી ઉઠ્યા છે. તેમજ ગ્રીસમાં વેકરીયા નામની દીકરી ની ઘટના ના પડઘા આજે આખા દેશની અંદર સંભળાઈ રહ્યા છે. આ કેસના હત્યાના આરોપી, ફેનીલ નામના યુવકને ધરપકડ કરી લેવામાં આવી છે અને કોર્ટે તેમના ત્રણ દિવસના રિમાન્ડ મંજૂર કર્યા હતા. વાત કરીએ તો પોલીસે આ નરાધમ પાસેથી તમામ વાતો બહાર કાઢવા માટે કોર્ટ પાસેથી ત્રણ દિવસના રિમાન્ડ મંજૂર કર્યા હતા.

ગ્રીષ્મા હ@ત્યા કેસ મામલે હવે નવી વિગતો સામે આવી છે. આરોપી ફેનીલ જેલમાંથી ફોન કરી સાક્ષીને પોતાની તરફેણ માં જુબાની આપવા દબાણ કર્યું હતુંત્યારબાદ પોલીસે પોતાની કડક કાર્યવાહી ઝડપી બનાવી હતી, તેમજ પોલીસે આ સમગ્ર ઘટના બાદ એ તપાસ ખૂબ જ ઝડપી બનાવી છે.જેના કોર્ટે 19 ફેબ્રુઆરી સુધીના રિમાન્ડ મંજૂર કરવામાં આવ્યા હતા, જેને કારણે પોલીસે ગઈકાલે આ ઘટનાનું રીકંતરકશન કરવામાં આવ્યું હતું. આ ઘટના કેવી રીતે બની અને આ ઘટનાને અંજામ તેને કેવી રીતે આપ્યો, અને આ ઘટનાને લઇને તમામ વસ્તુઓ ની જાણકારી માટે પોલીસે, 12 ફેબ્રુઆરીના રોજ એ પણ બન્યો હતો તેનું પુનરાવર્તન કરવામાં આવ્યું હતું.

જેલના કેદી તરીકે મળતા લાભનો ગેર ઉપયોગ કર્યો હોવાની કોર્ટમાં ફરિયાદ થઈ છે. ફેનિલે જેલમાંથી પોતાની બહેન ને ફોન કરવાની પરવાનગી લીધી હતી. ક્રિષ્ના નામની યુવતીએ કોર્ટમાં સમગ્ર મામલો જણાવતા સૌ ચોંકી ઉઠ્યા હતા.વાત કરીએ તો, હત્યારા ફેનીલ એ ઘણા બધા ચોંકાવનારા ખુલાસાઓ કર્યા છે. જેની અંદર તેણે પહેલા સોસાયટીની અંદર આવીને ઘણા બધા આંટા માર્યા હતા, ત્યાર બાદ આ સમગ્ર ઘટના 25 30 મિનિટ ચાલી હોવાની પણ ચોંકાવનારી વિગતો સામે આવી હતી. મોટા મીડિયા રિપોર્ટ પ્રમાણે એવું જાણવા મળ્યું છે કે, ફેનીલ એ પહેલાં દીકરી ના મોટા પાપા ને અને તેના ભાઈને ઇજાગ્રસ્ત કરી નાખ્યા હતા.

સરકારી વકીલ નયન સુખડવાળાએ કોર્ટમાં લેખિત ફરિયાદ કરી હતી. ફેનિલે કોલેજમાં સાથે ભણતી ક્રિષ્નાને બહેન બનાવી હતી. ગ્રીષ્માં સાથે તકરાર થતા અવારનવાર ફેનીલ ગ્રીષ્માને મારી નાખવાની વાત ક્રિષ્નાને કરતો હતોતે પછી, દીકરી ગ્રીષ્મમાં વચ્ચે પડતા તેને ગળાના ભાગ પર ચ@પ્પુ મૂક્યું હતું. આ સમગ્ર ઘટના બની ત્યારે, ઘણા લોકોએ વીડિયો ઉતારી લીધો હતો. જેની અંદર ઘણા લોકો આ સમગ્ર ઘટના જોતા નજરે ચડે છે. આ સમગ્ર ઘટના બની ત્યારે ગ્રીષ્મમાં એવી બૂમો પાડતી હતી કે, મને મૂકી દે મને છોડી દે, પરંતુ આ ફૂલ જેવી દીકરીની વાત ફેનિલે સાંભળી નહીંત્યારબાદ ફેનીલે આ સમગ્ર ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો.

હ@ત્યાના બનાવના દિવસે પણ ફેનિલે ક્રિષ્નાને ફોન કરી ગ્રીષ્માને મા@રી ના@ખવાની વાત કરી હતી. કોર્ટમાં જુબાની દરમ્યાન થયો ખુલાસો.સુરતની બનેલી દીકરીના હ@ત્યા કેસ બાબતે સ્પેશિયલ SIT ની રચના કરવામાં આવી છે. તેમજ આ ટીમ દ્વારા અલગ જગ્યા ઉપર જઈને તપાસ હાથ ધરવામાં આવી છે અને, પોલીસ જાણી રહી છે કે 12 ફેબ્રુઆરીના દિવસે આરોપી ફેનીલ કઈ કઈ જગ્યા ઉપર કર્યો હતો અને કોની સાથે મળ્યો હતો, ત્યારબાદ આ આ ફાઇલને કાપોદ્રા વિસ્તારની અંદર આવેલા તેના એક મિત્રને કાફે ઉપર પણ લઈ જવામાં આવ્યો હતો.

સુરતમાં ફરી એક વખત યુવતીનું ગ@ળુ કાપીને હ@ત્યા કરવામાં આવતા ખળભળાટ મચી ગયો છે. સુરતના કાપોદ્રામાં યુવતીનું ગળુ કા@પી હ@ત્યા કરવામાં આવી છે.આ દરેક જગ્યા ઉપર જઈને પોલીસ પૂછપરછ કરી રહી છે, ત્યારબાદ પોલીસ ફેનીલ ને સાથે લઈને અમરેલી કોલેજમાં ઉપર પર પણ ગયા હતા. ત્યારબાદ આ ફેનીલ એકલોજ તે દીકરીના ઘરે આવ્યો હતો. જે જગ્યાએ આ સમગ્ર ઘટના બની હતી, તે જગ્યાએ પણ આ નરાધમ ને લઈ જવામાં આવ્યો હતો. તેવામાં પોલીસે આ સમગ્ર ઘટના નું રિકનતરકશન કર્યો હતો,

હત્યારો યુવતીના ઘરમાં ઘૂસી હ@ત્યા કરી ફરાર થઈ ગયો હતો. ત્યારે પોલીસે ગણતરીની કલાકોમાં જ હ@ત્યાનો ભેદ ઉકેલી નાંખ્યો છે અને હ@ત્યારાને જેલ હવાલે કરી દીધો છે.ઘટનાસ્થળે ફેનીલ ને લાવવા થી આખો વેકરીયા પરિવાર રોષે ભરાયો જોવા મળ્યો હતો, તેમજ આ સમયે ચુસ્ત પોલીસ બંદોબસ્ત ગોઠવી દેવામાં આવ્યો હતો જેને કારણે કોઈપણ જાનહાનિ ન થાય અને કોઇ ઘટના ન બને. આ સમગ્ર ઘટના દરમ્યાન પોલીસનો કાફલો પણ સાથે હતો, આ તપાસમાં જાણવા મળ્યું હતું કે, ફેનીલ ને સમજાવવા માટે દિવ્યા મોટાપા અને તેમના ભાઈ ઘરમાંથી બહાર આવીને ગયા હતા, પરંતુ ફેનીલ કોઈનો કાંઈ સાંભળવા તૈયાર નહોતો.

કાપોદ્રા વિસ્તારમાં નેપાળી યુવતીની હ@ત્યાનો ભેદ ઉકેલાયો છે. મૈત્રી કરાર સાથે રહેતા કહેવાતાં પતિએ જ ગળું કાપી હત્યા કરી હોવાનું બહાર આવ્યું છે. કાપોદ્રા પોલીસે હત્યારા પતિ પ્રકાશની અટક કરી છે. મહિલાની ગળું કાપી હત્યા કરી દુકાને ભાગી ગયો હતો. તેમણે દીકરીના મોટા બાપા ઉપર હુમલો કરી દીધો હતો અને તેને બચાવવા માટે, દીકરી નો ભાઈ ધ્રુવ પણ વચ્ચે પડ્યો હતો, પરંતુ તે સમયે તેના હાથમાં ઇજા થઇ હતી, અને દીકરીના ભાઈ ને માથાના ભાગમાં પણ ઇજા થઇ હતી. આજ બધી વસ્તુ જોઈને દીકરી પણ આવી પહોંચી હતી અને ફેનીલ એ તેને દબોચી લીધી હતી. ત્યાર બાદ આ સમગ્ર ઘટના બની ગઈ હતી.

મહિલાના ઘરમાં ઘુસી ગળુ કાપી હ@ત્યારો ફરાર થયો હતો.પોલીસે ઘટના સ્થળે પહોંચી તાપસ હાથ ધરી હતી. સુરતના કાપોદ્રા વિસ્તારમાં આવેલી ગૌતમપાર્ક સોસાયટીના ઘરમાં ઘૂસી એક મહિલાની હ@ત્યા કરવામાં આવતા ચકચાર મચી જવા પામી હતી. અજાણ્યો ઈસમ મહિલાનું ગળું કાપી હ@ત્યા કરી ફરાર થઈ ગયો હતો. ઘટનાની જાણ થતા પોલીસે ઘટના સ્થળે પહોંચી તપાસ હાથ ધરી હતી.

સુરત પોલીસના સજ્જનસિંહ પરમાર ડીસીપી ઝોન-1 તેમણે જણાવ્યું કે, સુરત શહેરના કાપોદ્રાના ગૌતમપાર્ક સોસાયટીના મકાનના પહેલા માળે સ્નેહલતાબેન નામની મહિલાની હ@ત્યા કરવામાં આવી છે. મૃતક મહિલા પ્રકાશ રણછોડભાઈ પટેલ સાથે રહેતા હતા. સ્નેહલતાબેન પ્રકાશભાઈના પૂર્વ પત્ની છે. આજે સવારે તેઓ પ્રકાશભાઈ ટિફિન લઈને નોકરી પર જતા રહ્યા હતા. દરરોજ બપોરે બંને વીડિયોકોલથી વાત કરતા હોય છે. જોકે, આજે સ્નેહલતાએ વીડિયો કોલ ન કરતા ઘરે આવ્યા હતા. ત્યારે પત્નીની ગળું કાપી હ@ત્યા કરાઈ હોવાની જાણ થઈ હતી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *