ગાંધીનગરમાં ટીચરે વિદ્યાર્થી ઓને ધમકી આપી મહિલા બાંધ્યા જબરદસ્તી શારીરિક સંબંધ પરંતુ એક દિવસ થયું એવું કે વીડિયો થયો વાયલર જાણીને ચોંકી જશો……

હમણાં સુધી તમે સાંભળ્યું જ હશે કે બાળક શાળાની સ્ત્રી શિક્ષકના પ્રેમમાં પડી ગયો છે અને તે શિક્ષક સાથે ભાગવાનો વિચાર કરી રહ્યો છે. પરંતુ ગુજરાતના ગાંધીનગરમાં એક વિચિત્ર ઘટના સામે આવી છે. ખાગરીયા ગામના એક પીચર ગુરુની ગરિમા કલંકિત કરી છે. શિક્ષકે પોતાના સ્ટુડન્ટ સાથે કરતો હતો એવું કેમઆખી ઘટના સાંભળીને પોલીસે પણ ચોંકી ઉઠી હતી. તો ચાલો જાણીએ આ કે આ સમગ્ર ઘટના શું છે તે. ખાગરીયા માં એક ટીચર પોતાના વિદ્યાર્થીની સાથે સતત છ મહિના સુધી તેનું શોષણ કર્યું હતું.

ગાંધીનગરમાં એક 26 વર્ષીય સ્ત્રી વર્ગની શિક્ષિકાએ 8 માં ધોરણના વિદ્યાર્થી સાથે અનૈતિક સંબંધ બાંધ્યો હતો. 14 વર્ષના છોકરાને સ્ત્રી શિક્ષક એટલો ગમ્યો કે તે તેની સાથે ભાગી ગયો. જાણો પછી શું થયું.અને બાદમાં જ્યારે યુવતી પેટથી થઈ ત્યારે પરિવારજનોને આની ખબર પડી હતી. પરિવારજનો તાત્કાલિક ધોરણે પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી. ઘરના સભ્યોએ પોલીસ સ્ટેશનમાં જઈને લેખિત ફરિયાદ નોંધાવી ત્યારે આ સમગ્ર ઘટના દરમ્યાન ગુસ્સે ભરાયેલા શિક્ષકે પોલીસ કર્મી સામે જ મહિલાના પરિવારજનોને ઢોર માર માર્યો હતો. અને તેમને જાગૃત પણ કર્યા હતા.

શુક્રવારે 14 વર્ષના છોકરાના પિતાએ કાલોલ શહેર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ કરી ત્યારે આ મામલો બહાર આવ્યો હતો. પોલીસ સ્ટેશનમાં છોકરાના પિતાએ કહ્યું કે 26 વર્ષીય મહિલા શિક્ષકે તેના છોકરા સાથે જાતીય શોષણ કર્યું હતુંઆ ઘટનામાં મહિલાના કાકા અને પિતા સહિત અન્ય ભાઈઓ ગંભીર રીતે ઘાયલ થયા છે જાનુ અત્યારે દવાખાનામાં નિદાન કરવામાં આવી રહ્યું છે. મારપીટ ને કારણે આ સમગ્ર મામલો વધારે પડતો ઉગ્ર બની ગયો હતો.

હવે તે તેની સાથે ભાગી ગઈ છે. પોલીસે જ્યારે શિક્ષકના ઘરની તલાશી લીધી ત્યારે જાણવા મળ્યું કે તે ઘરે નથી.આ ઘટના બેલદોર પોલીસ સ્ટેશનની છે. જ્યાં એક ખાનગી શાળામાં શિક્ષકે પોતાના જ વિદ્યાર્થીની મહિલા સાથે દુષ્કાળમાં આચર્યું હતું અને પણ એકવાર નહીં પરંતુ સતત છ મહિના સુધી. શિક્ષકનું નામ મોહમ્મદ જુબેર છે. શિક્ષક ઉપર આરોપ છે કે કેમ આઠમા ધોરણમાં ભણતી વિદ્યાર્થિની ઉપર તેણે સતત છ મહિના સુધી લગ્નની લાલચ આપીને આચર્યુ છે.

પોલીસ અધિકારીએ કહ્યું કે જ્યારે મહિલા શિક્ષિકા કોઈ યુવાન વિદ્યાર્થી સાથે ભાગી જાય છે ત્યારે આવા કિસ્સા ખૂબ ઓછા જોવા મળે છે. ભાગતા પહેલા બંને વચ્ચે શારીરિક સંબંધ બંધાય છે. 14 વર્ષના વિદ્યાર્થીના પિતા ગાંધીનગરના ઉદ્યોગ ભવનમાં સરકારી કર્મચારી છેમળતી માહિતી મુજબ જ્યારે આ સમગ્ર ઘટના બની ત્યારે આરોપી શિક્ષક અને તેના અન્ય સમર્થકો મારપીટ કરી હતી ત્યારે પોલીસ સ્ટેશનમાં અધ્યક્ષ કિરણ કુમારી પણ હાજર હતી. ઘટનાસ્થળે મોજુદ લોકોનું કહેવું છે કે સતત બે કલાક સુધી આવો મારપીટની ઘટના ચાલી હતી. પરંતુ મહત્વની વાત તો એ છે કે આ સમગ્ર ઘટના બન્યા બાદ પણ પોલીસ કર્મીએ ઝઘડો રોકવાને પ્રયાસ પણ ન કર્યો અને આગળ લોકોનું કહેવું એમ છે કે આ સમગ્ર મારપીટ થઈ રહી હતી ત્યારે પોલીસ ઘટના જોઈ ને ત્યાંથી નાસી છુટી હતી.

કાલોલ સિટી પોલીસ સ્ટેશનના પોલીસ ઇન્સ્પેક્ટર કે.કે. દેસાઇએ જણાવ્યું હતું કે અમે મહિલા શિક્ષકે પર ભારતીય દંડ સંહિતાની કલમ 363 હેઠળ કેસ નોંધ્યો છે.આ મામલે પોલીસ સ્ટેશનની મહિલા અધ્યક્ષ કિરણકુમાર નું કહેવું એમ છે કે જ્યારે પણ આ સમગ્ર ઘટના બની અને બાદમાં ફરિયાદ નોંધીને પોલીસ તપાસ કરી રહી હતી તે સમયે અમારી પાસે ખૂબ જ ઓછો સ્ટાફ હતો અને ઓછા સ્ટાફને કારણે પોલીસ કર્મીઓ ત્યાંથી નીકળી ગયા હતા. વધુમાં જણાવ્યું છે કે મહિલાના પરિવારજનોએ જે ઘાયલ થયા છે તેને તાત્કાલિક ધોરણે સારવાર માટે ખસેડવામાં આવ્યા છે અરે આમાં આરોપીને જલદીમાં જલદી તેની ધરપકડ પણ કરવામાં આવશે.

તે જ સમયે, વિદ્યાર્થીના પિતાએ જણાવ્યું હતું કે જ્યારે હું શુક્રવારે ઘરે પહોંચ્યો હતો, ત્યારે મારી પત્નીએ કહ્યું હતું કે તેનો પુત્ર ઘરે આવ્યો નથી. મેં પહેલા અહીં પડોશીઓને જોયા. તેના મિત્રોને અહીં જાણ્યા. પરંતુ કોઈ ચાવી મળી ન હતી. ઇન્સ્પેક્ટર કે.કે. દેસાઇએ જણાવ્યું હતું કે બંનેની હજી સુધી જાણકારી મળી નથી. બંને મહિલા શિક્ષકો અને વિદ્યાર્થીઓ પાસે મોબાઇલ ફોન પણ નથી. તમે જાણતા જ હશો કે એક શિક્ષક અને વિદ્યાર્થીઓ વચ્ચેનો સબંધ કેવો હોય છે.પહેલાના સમયની વાત કરીએ તો શાળાઓ ન હતી લોકો જંગલમાં શિક્ષા પ્રાપ્ત કરવા માટે જતા હતા જેમાં માત્ર રાજાઓના છોકરાઓ જ શિક્ષા મેળવવા માટે આવતા હતા.

આજના સમયમાં શિક્ષણને એક વ્યવસાય બનાવી દીધો છે.શુ તમે જાણો છો આ શિક્ષણ પાછળ પણ કેટલાક ખરાબ કૃત્યો થાય છે.તેથી, તેમનું સ્થાન શોધવું મુશ્કેલ છે. છોકરાના પિતા અને પોલીસ ટીમ બંને મહિલા શિક્ષકના ઘરે ગયા પણ તે તેના ઘરે હાજર નહોતી. જ્યારે પોલીસ શાળાએ ગઈ હતી અને મહિલા શિક્ષક અને તે વિદ્યાર્થી વિશે જાણવા મળ્યું ત્યારે ખબર પડી કે બંને વચ્ચે અનૈતિક સંબંધો છે. મહિલા શિક્ષક અંગે શાળાના બાળકોએ નામ ન આપવાની શરતે જણાવ્યું હતું કે, સ્ત્રી શિક્ષક ઘણીવાર વિદ્યાર્થીની સાથે બહાર જતી હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે તમે આ ઘટના રાજકોટ શહેરની છે જેમાં અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે કે કાલાવડ રોડ પર આવેલી શાળામાં શિક્ષિકા તરીકે નોકરી કરતી યુવતીએ પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી છેજાણો અન્ય સ્ટોરી.એક શિક્ષકનું કામ બાળકોને ભણાવવાનું અને એમને સારી વસ્તુઓ શીખવાડવાનું હોય છે. પણ ઘણી વાર અમુક શિક્ષકો પોતાની ફરજ ભૂલી જાય છે. પોતાના ફાયદા માટે તે કોઈ પણ હદ સુધી જઈને બાળકોના જીવન સાથે રમત રમે છે. શિક્ષક અને વિદ્યાર્થીના સંબંધને શર્મસાર કરતો એવો જ એક કિસ્સો ન્યુઝીલેન્ડમાંથી સામે આવ્યો છે.તમને એના વિષે જાણીને ઘણો ગુસ્સો આવશે. સૂત્રો દ્વારા મળેલી જાણકારી અનુસાર અહીં એક મહિલા ટીચર પોતાની કારની પાછળની સીટ પર વિદ્યાર્થીઓ સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવતી હતી, અને વિડીયો પણ બનાવતી હતી. જો કે વાત પોલીસ સુધી પહોંચી ગઈ આથી આ ઘટનાનાં ખુલાસા થયા બાદ એ ટીચરને સજા પણ સંભળાવવામાં આવશે.

યુવતિની ફરિયાદ છે કે, એક દવાના ડીલરે તેને પ્રેમજાળમાં ફસાવીને વારંવાર તેની સાથે શરીર સુખ માણ્યું હતું. યુવતિની ફરિયાદ છે કેઆ શરમજનક ઘટના ન્યૂઝીલેન્ડની એક સ્કૂલની છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે, અહીની એક પૂર્વ ટીચરના સ્કૂલના 2 સગીર વિદ્યાર્થીઓ સાથે શારીરિક સંબંધ હતા. આ કેસમાં એ ટીચરને દોષી ઠેરવવામાં આવી છે. નવાઈની વાત એ છે કે, એ ટીચર 2 વર્ષ પહેલાથી બંને વિદ્યાર્થી સાથે સતત શારીરિક સંબંધ બનાવતી હતી.

ત્યારબાદ એવી માહિતી સામે આવી છે જે મુજબ તમને જણાવી દઈએ કે કાલાવડ રોડ પર આવેલી શાળામાં ધોરણ-6ની શિક્ષિકાના વર્ગમાં બે જુડવા બાળકો અભ્યાસ કરતા હતા. ત્યાંની સ્થાનિક મીડિયાના એક રિપોર્ટ પરથી જાણવા મળે છે કે, આ ઘટના ત્યારે શરૂ થઈ જ્યારે સ્કૂલના 16 વર્ષથી ઓછી ઉંમરનાં છોકરાઓમાંથી એકને વર્ષ 2017 માં મહિલા ટીચરનો એક મેસેજ આવ્યો. ત્યારબાદ બંને જણાએ સ્કૂલની ગતિવિધિઓ વિશે વાત કરવાની શરૂઆત કરી. એ પછી મહિલા ટીચર બંને વિદ્યાર્થીઓને સતત મળવા જવા લાગી. એટલું જ નહિ તેઓ બપોરનાં લંચ પણ સાથે કરવા લાગ્યા.

વિદ્યાર્થીઓના અભ્યાસને કારણે વિદ્યાર્થીના પિતા દિવ્યેશ નટવરલાલ જાટકીયા અને તેના પત્ની બિંદુબેન સાથે શિક્ષિકાને વારંવાર મળવાનું થતું હતું. એટલે તે દિવ્યેશના પરિચયમાં આવી હતી.આ બધું ચાલી રહ્યું હતું એ દરમિયાન એક દિવસ એ ટીચરે એક વિદ્યાર્થીને પાર્કમાં ઉભેલી પોતાની કારમાં બોલાવ્યો. થોડી વાતચીત કરીને તેને વિદ્યાર્થીને જણાવ્યું કે, તે ક્લાસમાં તેને અટેન્ડન્સને ઠીક કરી દેશે. એ પછી કારની પાછળની સીટ પર જ ટીચરે એ વિદ્યાર્થી સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવ્યા. અને આ રીતે પોતાની કારમાં સગીર વિદ્યાર્થી સાથે સંબંધ બનાવવાની ઘટના ઘણી વાર બની.

એ મહિલા ટીચર પોતાની ગાડીમાં વિદ્યાર્થી સાથે બનાવેલા શારીરિક સંબંધનો વિડીયો પણ બનાવતી હતી. એટલું જ નહીં તે ટીચર સ્નેપચેટ પર પોતાના ફોટા પાડતી અને તે વિદ્યાર્થીઓએ મોકલતી હતી. તેમજ તે વિદ્યાર્થીઓને વિડીયો કૉલ પણ કરતી હતી. એવામાં એ બંને વિદ્યાર્થીઓ કોઈક વાત બીજા વિદ્યાર્થીઓને પણ એ વિડીયો ચેટમાં સામેલ કરતા હતા.ઘણા સમય સુધી આ બધું ચાલતું રહ્યું, પછી અચાનક વિદ્યાર્થીએ એ ટીચર સાથેનાં પોતાના સંબંધને ખત્મ કરવાનો નિર્ણય લીધો. એ પછી મહિલા ટીચરે છોકરાને પોતાના નગ્ન ફોટા મોકલવાની પણ ના કહી દીધી. કોઈ રીતે આ મામલો પોલીસ સુધી પહોંચ્યો. તેઓ પણ જાણીને ચકિત રહી ગયા. પછી તેમણે પહેલા તો એ છોકરાની પૂછપરછ કર. ત્યારબાદ મહિલા ટીચરની પણ પૂછપરછ કરીને ઊંડાણ પૂર્વક વિગતો જાણી.

પોલીસ પૂછપરછમાં મહિલા ટીચરે પોતાનો ગુનો કબૂલ કરી લીધો. એ મહિલા ટીચરે અદાલતમાં સગીર છોકરાઓ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવાનાં 7 આરોપો, અને સગીર છોકરાઓને પોતાના નગ્ન ફોટા મોકલવાનાં આરોપ પણ સ્વીકાર્ય. પોતાની હવસની ભૂખ સંતોષવામાં તે ટીચર ભૂલી ગઈ કે આગળ જતા એ બાળકોનું શું થશે.લંડનમાં રહેતી આ મહિલા એક સારી એવી શાળામાં અભ્યાસ કરાવી રહી છે. અને આ મહિલાએ શાળામાં વિદ્યાર્થી સાથે ના કરવાના કામ કરવાની ઘટના સામે છે. આ મહિલાએ નાની ઉમરના વિદ્યાર્થી સામે શારીરિક સબંધ બનાવ્યો હતો. અને આ ઘટના સામે આવી ત્યારે લોકોમાં આક્રોસ ફેલાઈ ગયો હતો.

ઘટના ગાંધીનગરના કલોલમાં આવેલી એક સ્કૂલની છે, બાદમાં વિદ્યાર્થીના માતા-પિતાએ પોતાના સગીર પુત્રનુ અપહરણ કરી ગયાની ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે ગુનો દાખલ કરી આગળની તપાસ હાથ ધરી છે. તો આ કિસ્સાથી સમગ્ર પંથકમાં ભારે ચર્ચા પણ જાગી છે.આ ઘટના લંડનમાં રહેતી મહિલાની વાત છે. આ મહિલા એક સારી પોસ્ટ પર ટીચર ની પદવી સંભાળી રહી છે. મહીલા શિક્ષક (28 વર્ષ) ને તેના વિદ્યાર્થી સાથે કથિત સંબંધ હોવા બદલ ધરપકડ કરવામાં આવી છે. શિક્ષકના પતિ (33 વર્ષ) પર દારૂ પીવાની પણ ટીકા કરાઈ છે. આ કિસ્સામાં, એક સ્ત્રી શિક્ષકને 5 વર્ષ માટે જેલ કરી શકાય છે. કોર્ટે સ્ત્રી શિક્ષકની બેગગ્રાઉન્ડની માંગ માંગી છે.મહિલા શિક્ષક, જેસિકાએ પોલીસ સામે તેની અપરાધ સ્વીકારી અને કહ્યું કે તેણીએ તેના 18 વર્ષના વિદ્યાર્થી સાથે શારીરિક સંબંધો વિકસાવ્યા છે. આ દરમિયાન તે નશામાં હતો. તે જ સમયે જેસિકાના પતિ ડેરિકે સ્વીકાર્યું કે તે વિદ્યાર્થી સાથે દારૂ પીતો હતો.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.પ્રેમને કોઇ ઉંમર હોતી નથી, ત્યારે આવી જ એક બીજી ઘટના સામે આવી છેજેસિકાના પતિએ વિદ્યાર્થી ને દારૂ પીવડાવેલ હોવાથી તેને 6 મહિનાની જેલની સજા થઈ શકે છે. જેસિકાએ કહ્યું કે તેણીએ તેના પતિની હાજરીમાં તેના એક વિદ્યાર્થીને ઘરે બોલાવ્યો હતો. તેઓ રાત્રે દારૂ પીતા હતા અને પછી સવારે તેઓ તેમના વિદ્યાર્થીઓ સાથે શારીરિક સંબંધ કર્યા હતા. હમણાં જ પોલીસ અદાલતમાં જેસિકાના બેગગ્રાઉન્ડ રિપોર્ટ સબમિટ કરવાની તૈયારી કરી રહી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *