IPLમાં રોમાન્સ સ્ટેડિયમમાં ચાલુ મેચ દરમિયાન કપલ કિસ કરતું હતું સો.મીડિયામાં વીડિયો થયો વાઈરલ હવે લોકો આ રીતે લઈ રહ્યા છે મજા

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL) 2022 સીઝનમાં નવી ટીમ ગુજરાત ટાઇટન્સ (GT) એ સતત બીજી મેચ જીતી છે. તેને શનિવારે દિલ્હી કેપિટલ્સ (DC) ને 14 રનથી હરાવ્યું. આ સિઝનમાં દિલ્હીની ટીમની બે મેચમાં આ પ્રથમ હાર છે. મેચમાં શુભમન ગિલ, મોહમ્મદ શમી, રાશિદ ખાન અને લોકી ફર્ગ્યુસનનો દબદબો હતો, પરંતુ આ સિવાય કોઈ બીજી એક ઘટનાએ સંપૂર્ણ ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. વાસ્તવમાં મેચ દરમિયાન એક કપલ ‘કિસ’ કરતા કેમેરામાં કેદ થયું હતું. જેનો ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થવા લાગ્યો અને દાવો કરવામાં આવ્યો કે આ ઘટના IPL મેચ દરમિયાન જ બની હતી.

કિસ કરતો ફોટો વાયરલIPLમાં મેદાન પર બનતી રમતનું રેકોર્ડિંગ કરવા સિવાય કેમેરામેન પોતાની નજર અહીં-ત્યાં ફેરવતો રહે છે. આ દરમિયાન જે પણ આકર્ષક વ્યક્તિ, મહિલા કે કોઈપણ વસ્તુ કેદ થઈ જાય છે, તે જોતા જ વાયરલ થઈ જાય છે અને હેડલાઈન્સમાં પણ આવી જાય છે. અત્યાર સુધીમાં સૌથી વધુ મિસ્ટ્રી ગર્લ્સ વાયરલ થઈ છે. હવે આ કિસિંગ કપલ કેદ થયુ છે. તેનો ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થવા લાગ્યો અને વિવિધ પ્રકારની કમેન્ટ્સ આવવા લાગી છે.

મેરા દેશ બદલ રહ્યા હૈ, આગે બઢ રહ્યા હૈસોશિયલ મીડિયા પર કપલની તસવીર શેર કરતી વખતે અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયાઓ આવી હતી. એક યુઝરે લખ્યું- આ કપલ IPL મેચને નેક્સ્ટ લેવલ પર લઈ ગયુ. તે જ સમયે અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- મારો દેશ બદલાઈ રહ્યો છે, આગળ વધી રહ્યો છે. અન્ય એક યૂઝરે લખ્યું- એક કપલે IPLમાં અલગ-અલગ ટીમોને સપોર્ટ કરવો જોઈએ, જેથી તેમને સેલિબ્રેટ કરવાનો મોકો મળી શકે.

ગુજરાતની ટીમે દિલ્હીને 14 રને હરાવ્યું હતુંસોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલી તસવીર અનુસાર દિલ્હી કેપિટલ્સની ઇનિંગ દરમિયાન ચોથી ઓવરના અંત પછી કિસિંગની ઘટના બની હતી. ત્યાં સુધીમાં દિલ્હીની ટીમે એક વિકેટ ગુમાવીને 32 રન બનાવી લીધા હતા. તે સમયે પૃથ્વી શો અને મનદીપ સિંહ ક્રિઝ પર હતા. મેચમાં ટોસ હાર્યા બાદ પ્રથમ બેટિંગ કરતા ગુજરાત ટાઇટન્સે 6 વિકેટે 171 રન બનાવ્યા હતા. જવાબમાં દિલ્હીની ટીમ 9 વિકેટે 157 રન જ બનાવી શકી અને 14 રનથી મેચ હારી ગઈ.

શનિવારે સાંજે ગુજરાત ટાઈટન્સ અને દિલ્હી કેપિટલ્સ વચ્ચે મુકાબલો રમાયો હતો. જેમાં ગુજરાતે વિજય મેળવ્યો હતો. ગુજરાત ટાઇટન્સ અને દિલ્હી કેપિટલ્સ વચ્ચેની મેચ જોવા આવેલા દર્શકોમાં એક કપલ હતું જેમને આ મેચમાં રસ નહોતો. યુગલ પોતાનામાં મગ્ન હતું. મેચ દરમિયાન આ જોડી રોમેન્ટિક મૂડમાં હતી અને છોકરો અને છોકરી એકબીજાને કિસ કરી રહ્યા હતા. પછી અચાનક કેમેરો તેમના પર ગયો અને આ સ્થિતિમાં થોડી મિની સેકન્ડ માટે આ જોડી ટીવી સ્ક્રીન પર જોવા મળી. હવે આ કપલની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ તેમના પર ફની મીમ્સ બનાવી રહ્યા છે.

દિલ્હીની ઈનિંગ દરમિયાન આ કપલ કેમેરામાં થયું કેદશનિવારે રાત્રે રમાયેલી ગુજરાત-દિલ્હી મેચની બીજી ઇનિંગમાં આ નજારો જોવા મળ્યો હતો. ગુજરાત ટાઇટન્સ તરફથી મળેલા 172 રનના ટાર્ગેટનો પીછો કરવા ઉતરેલી દિલ્હી કેપિટલ્સની ટીમના પૃથ્વી શો અને મનદીપ સિંહ ક્રીઝ પર હાજર હતા. દિલ્હીની ટીમે ચાર ઓવરમાં એક વિકેટ ગુમાવીને 32 રન બનાવ્યા હતા. જ્યારે ઓવરોની વચ્ચે બ્રેક હતો, ત્યારે માત્ર આ કપલ સ્ક્રીન પર દેખાયું હતું.

હવે મીમ્સનો વરસાદ થઈ રહ્યો છેસોશિયલ મીડિયા પર આ કપલની કિસ કરતી તસવીર ગઈકાલ રાતથી વાયરલ થઈ રહી છે. આના પર ઘણા મીમ્સ બનાવવામાં આવી રહ્યા છે. કેટલાકે તો IPLને ‘કિસ કેમ’ શરૂ કરવાની સલાહ પણ આપી છે. ખરેખર, NBA મેચોમાં ઘણીવાર એવું જોવા મળે છે કે જ્યારે કેમેરા કપલ્સ તરફ જાય છે, ત્યારે તેઓ કિસ કરવા લાગે છે. આવું જ કંઈક આ જોડીનું પણ હતું. સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ પણ આના પર લખી રહ્યા છે કે ભારત હવે ખરેખર વૈશ્વિક બની ગયું છે.

IPL 2022 સીઝનમાં ગુજરાત ટાઈટન્સની બીજી મેચ દરમિયાન સ્ટેન્ડ્સમાં કપલ રોમેન્ટિક થયું હતું. શનિવારે દિલ્હી સામે રમાયેલી મેચમાં શુભમન અને ફર્ગ્યુસનના પ્રદર્શન સિવાય કિંસિગ કરતું કપલ પણ ચર્ચાનો વિષય બની ગયો હતો. અત્યારે સોશિયલ મીડિયામાં આમની તસવીરો વાઈરલ થઈ રહી છે. જેમાં દાવો કરાઈ રહ્યો છે કે આ મેચ દરમિયાન કપલ રોમેન્ટિક થયું છે. તો ચલો આપણે સમગ્ર ઘટનાક્રમ તથા ફેન્સની પ્રતિક્રિયા પર નજર ફેરવીએ….

કેમેરામેને ઘટનાક્રમ કેદ કરીIPLમાં કેમેરામેન મેચ સિવાય પણ ફેન્સના વિવિધ પ્રતિક્રિયાઓને ટીવી પર દર્શાવતો હોય છે. તેવામાં હવે મિસ્ટ્રી ગર્લની સાથે એક કપલ પણ વાઈરલ થઈ રહ્યું છે. ઉલ્લેખનીય છે કે ગુજરાત અને દિલ્હીની મેચ દરમિયાન મેદાનમાં એક કપલ કિસિંગ કરતું જોવા મળ્યું હતું. જેમાં સોશિયલ મીડિયા પર ફેન્સ અવનવા મિમ્સ શેર કરી આ ઘટનાને રજૂ કરી રહ્યા છે.

ફેન્સે કહ્યું- કિસિંગ કેમેરા IN IPL, દેશ બદલાઈ રહ્યો છેસોશિયલ મીડિયામાં કપલની તસવીર શેર કરતા વિવિધ રિએક્શન આપતા ફેન્સે કહ્યું કે આ કપલ IPL મેચને અલગ લેવલે લઈ ગયું છે. તો બીજા યુઝરે લખ્યું કે મારો દેશ બદલાઈ રહ્યો છે, આગળ વધી રહ્યો છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *