ઘોર કળિયુગ સગી દીકરી પોતાની માતાની બની ગઇ જેઠાણી સમગ્ર કિસ્સો વાંચીને થઇ જશે આંખો પોહળી

ઉત્તરપ્રદેશના શ્રાવસ્તી જિલ્લામાંથી એક એવી માહિતી સામે આવી છે કે જાણીને તમે પણ કહેશો કે બાપ રે બાપ! જી હા વીરપુર ગામમાં એક યુવકે પોતાના ભાઇની સાસુને ભગાડી ઘરમાં લઇ આવ્યો. પરિવારવાળાઓએ વિરોધ કર્યો તમને જણાવીએ કે આજે એક કિસ્સો સામે આવીયો છે જે ઉત્તર પ્રદેશ નો છે, તમને જણાવીએ કે ઘણી વખત બાળકો એવા પગલા ભરતા હોઈ છે કે તે ના માતા પિતા ને પણ આશ્રય થઇ જાય છે, મિત્રો તમને જણાવીએ કે એક કિસ્સો સામે આવીયો છે, જે ખુબ આશ્ર્ય્જનક છે, ચાલો જાણીએ.

તો જમાઇએ ફોન કરીને પોલીસને બોલાવી લીધી. પોલીસે સમજાવીને મામલો થાળે પાડ્યો હતો. જો કે પોલીસનું એમ પણ કહેવું છે કે આ કેસમાં કોઇ પોલીસમથક આવ્યું નથી.તમને જણાવીએ કે આ કિસ્સા ઉત્તરપ્રદેશના શ્રાવસ્તી જિલ્લામાંથી એક એવી માહિતી સામે આવી છે કે જાણીને તમે પણ કહેશો કે બાપ રે બાપ! મિત્રો આ સાંભળીયા પછી તમારા રુવાડા ઉભા થઇ જશે, જીહા વીરપુર ગામમાં એક યુવકે પોતાના ભાઇ ની સાસુને ભગાડી ઘરમાં લઇ આવ્યો

મળતી માહિતી પ્રમાણે વિજય કુમારના પુત્ર નનકુ બાબા પોતાના મોટાભાઇની સાસુને મલખનવા ગામથી ભગાડીને ઘરે લઇ આવ્યો. સાસુ પણ જમાઇની સાથે સહમતિથી આવી ગઇ. તમને જણાવીએ કે તે પરિવારવાળાઓએ વિરોધ કર્યો તો જમાઇ એ ફોન કરીને પોલીસને બોલાવી લીધી.મિત્રો તમને જનાવીયે કે તે પોલીસે સમજાવીને મામલો થાળે પાડ્યો હતો.વધુ માં જણાવીએ કે તે જો કે પોલીસનું એમ પણ કહેવું છે કે આ કેસમાં કોઇ પોલીસ સ્ટેશન આવ્યું નથી.

આ માહિતી જ્યારે પરિવારવાળાને મળી તો બંનેના ઘરમાં રોકાવાને લઇ વિવાદ થયો. ડરના માર્યા જમાઇ વિજયે ફોન કરીને પોલીસને બોલાવી લીધીતમને જણાવીએ કે તે મળતી માહિતી પ્રમાણે વિજય કુમારના પુત્ર નનકુ બાબા પોતાના મોટાભાઇની સાસુને મલખનવા ગામ થી ભગાડીને ઘરે લઇ આવ્યો.વધુ માં જણાવીએ તો તમને જણાવીએ કે તે સાસુ પણ જમાઇની સાથે સહમતિથી આવી ગઇ.

પોલીસે સ્થળ પર પહોંચી તપાસ કરી તો આ કેસ સાંભળી સ્તબ્ધ થઇ ગઇ. મારપીટ ના કરવાની ચેતવણી આપી પોલીસ પાછી ફરી.અને તે આ માહિતી જ્યારે પરિવારવાળાને મળી તો બંનેના ઘરમાં રોકાવાને લઇ વિવાદ થયો.મિત્રો તમને જણાવીએ કે તે આ ડરના માર્યા જમાઇ વિજયે ફોન કરીને પોલીસને બોલાવી લીધી.વધુ માં તો પોલીસે સ્થળ પર પહોંચી તપાસ કરી તો આ કેસ સાંભળી સ્તબ્ધ થઇ ગઇ.

ગામમાં આ ઘટનાને લઇ ચારેયબાજુ અલગ-અલગ વાતો થવા લાગી. દીકરી હવે પોતાની માતાની જેઠાણી બની ગઇ છે. ઘરવાળા આ સંબંધને કોઇપણ ભોગે સ્વીકારવા તૈયાર નથી.તમને જણાવીએ કે તે આ ગામમાં આ ઘટનાને લઇ ચારેયબાજુ અલગ-અલગ વાતો થવા લાગી.અને તે યુવાન દીકરી હવે પોતાની માતા ની જેઠાણી બની ગઇ છે.મિત્રો તમને જણાવીએ કે તે ઘરવાળા આ સંબંધને કોઇપણ ભોગે સ્વીકારવા તૈયાર નથી.વધુ માં જણાવીએ કે તે ઘટનાનો વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે.

ટનાનો વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે. પોલીસ પોલીસ સ્ટેશનને પ્રભારી દદન સિંહે કહ્યું કે આ પ્રકરણની માહિતી તેમની પાસે નથી તમને જનવોઇયે કે તે પોલીસ પોલીસ સ્ટેશનને પ્રભારી દદન સિંહે કહ્યું કે આ પ્રકરણની માહિતી તેમની પાસે નથી. સોશિયલ મીડિયા પર વીડિયો વાયરલ થવા અને પોલીસ દ્વારા પૂછપરચ્છ કરવા પર તેમણે કહ્યું કે બંને સગીર છે. સહમતિથી રહેવાની છૂટ કાયદામાં આપી છે.અને તે આ સમગ્ર પ્રકરણમાં કોઇ ફરિયાદ આવી નથી, અંતે મામલો શાંત પડ્યો છે.

સોશિયલ મીડિયા પર વીડિયો વાયરલ થવા અને પોલીસ દ્વારા પૂછપરચ્છ કરવા પર તેમણે કહ્યું કે બંને સગીર છે. સહમતિથી રહેવાની છૂટ કાયદામાં આપી છે. આ સમગ્ર પ્રકરણમાં કોઇ ફરિયાદ આવી નથી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *