પતિ હનીમૂન પર પત્ની સાથે પોતાના મિત્રોને પણ લઈને ગયો પતિ જ્યારે રૂમની બહાર હતો ત્યારે પત્ની પોતાના મિત્રો સાથે બંધાયા શરીર સંબંધ..

મહારાષ્ટ્રના થાણા જિલ્લાની એક કોર્ટે નવી મુંબઈના 32 વર્ષના એક સમલૈંગિક વ્યક્તિની આગોતરા જામીન અરજી ફગાવી દીધી. આ વ્યક્તિ પર આરોપ છે કે તેણે લગ્ન પહેલા પોતે સમલૈંગિક છે તે વાત છૂપાવીને મહિલાને દગો કર્યો. વ્યક્તિ પર એવો પણ આરોપ છે કે તેણે પોતાના એક સમલૈંગિક સાથી પર તેની અને પત્ની સાથે હનીમૂન પર આવવા માટે દબાણ બનાવ્યું. એડિશનલ સેશન્સ જજ આર એસ ગુપ્તાએ મંગળવારે આ વ્યક્તિના જામીન માટેની અરજી ફગાવી દીધી. જો જો આ પ્રેમભર્યા સબંધમા કોઈ કડવાશ આવી જાય છે તો પછી આ સબંધ નો અંત પણ ખુબજ ખરાબ આવે છે મિત્રો આવો જ એક કિસ્સો આજે અમે તમને જણાવવા જઇ રહ્યા છે

આરોપી અને ફરિયાદકર્તા એક સોશિયલ મીડિયા મંચ દ્વારા એક બીજાને મળ્યા હતા તથા બંનેના નવેમ્બર 2021માં લગ્ન થયા હતા. મહિલાએ પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાી છે કે વિવાહ બાદ તેને ખબર પડી કે તેનો પતિ સમલૈંગિક છે અને તેને તેના અંગત વોટ્સએપ મેસેજ અને મોબાઈલમાં કેટલાક વીડિયોથી ખબર પડી કે તેના પતિના મુંબઈના બે પુરુષો સાથે શારીરિક સંબંધ છે. મહિલાએ પોતાની ફરિયાદમાં કહ્યું કે જ્યારે તેણે પતિને આ અંગે સવાલ કર્યા તો તેણે તેને ચાકૂથી ડરાવી.જો જો આ પ્રેમભર્યા સબંધમા કોઈ કડવાશ આવી જાય છે તો પછી આ સબંધ નો અંત પણ ખુબજ ખરાબ આવે છે મિત્રો આવો જ એક કિસ્સો આજે અમે તમને જણાવવા જઇ રહ્યા છે

આ કિસ્સામા બન્યુ છે એવુ કે લગ્ન એ એક પવિત્ર બંધન છે અને અન્ય દેશોમાં, લોકો લગ્ન વિશે કેટલાક ખૂબ સારા વિચારો ધરાવતા નથી. પરંતુ ભારત એક સંસ્કારી દેશ છે અને અહીં બાળપણ થી જ બાળકોને સંબંધો અને ધાર્મિક વિધિઓની સમજ આપવામાં આવે છેફરિયાદકર્તાના વકીલ સાગર કદમે કોર્ટને કહ્યું કે તેમના વિવાહ પહેલા મહિલાને પ્રભાવિત કરવા માટે આરોપીએ તેને નોકરીનો એક નકલી પત્ર પણ દેખાડ્યો હતો જેમાં લખ્યું હતું કે તેનો પગાર વાર્ષિક 14 લાખ રૂપિયા છે. કદમ અને પ્રોસિક્યુટર વી એ કુલકર્ણીએ કહ્યું કે આરોપીએ વિવાહ અગાઉ સત્ય છૂપાવ્યું કે તે સમલૈંગિક છે અને આ પ્રકારે તેણે ફરિયાદકર્તાને દગો કર્યો અને તેનું જીવન બરબાદ કર્યું.

ભારતમાં લગ્નને બીજા બધા સંબંધોથી ઉપર માનવામાં આવે છે. કારણ કે લગ્નનો અર્થ અજાણ્યા લોકો સાથે જોડાવાનો અને નવા સંબંધો બનાવવાનો છે. આવી સ્થિતિમાં, દરેક માતાપિતા ઇચ્છે છે કે તેમની પુત્રી સારા ઘરના છોકરા સાથે લગ્ન કરે.તપાસ અધિકારીએ જણાવ્યું કે આરોપી અને તેના અન્ય પુરુષ સાથીઓ સાથે ફોન પર થયેલી વાતચીત (ચેટ) સ્પષ્ટ રીતે દર્શાવે છે કે તે સમલૈંગિક લોકો સાથે શારીરિક સંબંધમાં રસ ધરાવે છે. બચાવ પક્ષના વકીલે ફરિયાદી પક્ષનો વિરોધ કરતા કહ્યું કે આ આરોપોનો હેતુ તેને બદનામ અને પરેશાન કરવાનો છે અને તેમણે રાહતની માગણી પણ કરી.

જે કોઈ તેને પ્રેમ કરે છે અને તેની સંભાળ રાખે છે. આવી સ્થિતિમાં માતા-પિતા ઘણીવાર છોકરા દ્વારા છેતરતા હોય છે અને સાસુ-સસરા મોકલીને તેમની દીકરીને નરક મોકલવાની વ્યવસ્થા કરે છે. કોર્ટે આરોપીના આગોતરા જામીનની અરજી ફગાવતા કહ્યું કે, ‘પ્રથમ દ્રષ્ટિએ એવું લાગે છે કે આરોપીનો ઈરાદો દગો કરવાનો હતો, તેણે ફરિયાદકર્તાના માતા પિતાને નાણાકીય નુકસાન પહોંચાડી તથા ફરિયાદકર્તાના જીવનને અપૂર્ણીય ક્ષતિ પહોંચાડીને ખોટું કામ કર્યું તથા છેતરપિંડી કરી

આવતા દિવસોના સમાચારોની હેડલાઇન્સમાં પુત્રીઓ-વહુઓને પજવવા દહેજને લગતા સમાચારોનો સમાવેશ કરવામાં આવ્યો છે અને આવી સ્થિતિમાં, આજે અમે તમારા માટે આવા હ્રદયસ્પર્શી સમાચાર લાવ્યા છીએ, જે વાંચીને તમારી રાતોની ઉંઘ ઉડી જશેલગ્ન બાદ લોકો એક રોમેન્ટિક અને યાદગાર હનીમૂનપર જવાનું સપનું જોતા હોય છે પણ તેની હકીકત ખૂબ અલગ જ હોય છે.નામની ‘સીક્રેટ ટેલિંગ એપ’ દ્વારા સમગ્ર વિશ્વના લોકોએ પોતાના હનીમૂનની આપવીતી દુનિયા સામે રજૂ કરી હતી. સમગ્ર ટ્રિપ દરમિયાન પાર્ટનરની ઉલ્ટીઓથી પરેશાન લોકોથી લઈને સાસરિયાઓ સાથે ચોંટીને ચાલનારાઓએ હનીમૂન વખતે પોતાના સાથે થયેલી ટ્રેજેડીને શેરકરી હતી. તેમાં સેક્સને લઈ આવતી અડચણો સૌથી કોમન હતી.

આવી સ્થિતિમાંજે લોકો કોઈની પત્ની પ્રત્યે ખરાબ નજર રાખે છે, તેમના પતિઓ પત્નીઓની રક્ષા માટે પોતાનો બલિદાન આપતા પીછેહઠ કરતા નથી પરંતુ પાટનગર દિલ્હીથી આવો આશ્ચર્ય જનક કિસ્સો બહાર આવ્યો છે, એક મહિલાએ લખ્યું હતું કે, બીમારીના કારણે મારૂ આખું હનીમૂન તબાહ થઈ ગયું. પહેલા દિવસે હું બીમાર પડી પણ બીજા દિવસે સાજી થઈ ગઈ તો દુર્ભાગ્યવશ મારા પતિ બીમાર પડ્યા. ઘરે પહોંચતા પહેલા અમે ફક્ત એક જ વખત સેક્સ કર્યું. અન્ય એક મહિલાએ લખ્યું કે, હનીમૂન પર પતિ ઉપરાંત સાસુ-સસરા પણ આવેલા. જોકે તેમનો સંબંધ લાંબો ન ચાલ્યો.

જેમાં પતિએ શરમની બધી મર્યાદા આપી દીધી છે અને ખરેખર, એક યુવક અને એક યુવતીએ નવા લગ્ન કર્યા. થોડી વારમાં જ બંનેના પરિવારજનોએ તેમને હનીમૂન પર મોકલવાનું વિચાર્યું. પત્ની એકદમ ખુશ હતીએક મહિલાએ તો ખૂબ ચોંકાવનારી વાત જણાવી કે, હનીમૂન વખતે તેણે ભોજન પીરસનારા વેઈટરના ચક્કરમાં પોતાના પતિને દગો આપેલો. પતિ જ્યારે રૂમની બહાર હતો ત્યારે તે વેઈટર સાથે શાવર લઈ રહી હતી. પતિને તેણે નાહી રહી હોવાથી રૂમ લોક હોવાનું જણાવ્યું હતું.

પરંતુ, તે જાણતી નહોતી કે હનીમૂનના બહાને તેનો પોતાનો પતિ તેના સન્માનનો દુશ્મન બની જશે અને હીરો બનશે.પુરૂષો પણ પોતાનું દુખ વ્યક્ત કરવામાં પાછા નહોતા પડ્યા. એક વ્યક્તિએ લખ્યું કે, ગર્લફ્રેન્ડ સાથે સહશયન માટે મેં વર્ષો સુધી રાહ જોઈ પણ હનીમૂન વખતે બંને વચ્ચે કશું ન થઈ શક્યું. તેને વિશ્વાસ જ નથી બેસતો કે તેમના લગ્ન થઈ ગયા છે. એક મહિલાએ જણાવ્યું કે, હવાઈ ખાતે હનીમૂન ટ્રિપ વખતે તેને ફુડ પોઈઝનિંગ થઈ ગયું હોવાથી દરિયા કિનારે રોમાન્સ કરવાના બદલે તે ઉલ્ટીઓ કરી રહી હતી. અન્ય એક મહિલાએ જણાવ્યું કે, તેનો પતિ હનિમૂન વખતે કોન્ડોમ પેક કરવું ભૂલી ગયેલો. પ્રેગ્નેન્સી અને ટેસ્ટના કારણે તેની ચિંતા વધી ગઈ હતી કારણ કે, તે બેબી પ્લાનિંગ માટે તૈયાર નહોતી.

વાત એમ થઈ કે વરરાજા પોતના હનીમૂન પર દુલ્હનને તો લઈ જ જાય છે સાથે તે પોતાના મિત્રોને પણ લઈ જાય છે. હવે મિત્રો કેટલા તોફાની હોય છે એ તો આપણે બધા જાણતા જ હોઈએ છે. પછી હનીમૂન કે જે પતિ પત્ની વચ્ચે સંબંધ મજબૂત કરવાનો સારો સમય હોય છે તયમિત્રો સાથે હોય તો થોડું અજીબ તો લાગે જ. ક્યારે કોઈ મિત્રની દાનત ખરાબ થઈ જાય અને તે દુલ્હનઅસહજ અનુભવ કરાવે એ જાહેર વાત છે. એવામાં તમે પણ તમારા હનીમૂન પર મિત્રોને સાથે લઈ જવા માટે વિચારશો નહીં. પણ આજે અમે એક એવા વરરાજાની વાત તમને જણાવી રહ્યા છે જે પોતાના હનીમૂન પર મિત્રોની ટોળી સાથે લઈ જવાનું વિચારે છે.

વરરાજાએ તેના મિત્રોને હનીમૂન પર જવાનો વાયદો કર્યો હતો, પરંતુ જ્યારે લગ્ન પછી હનીમૂન પર જવાનો સમય આવ્યો ત્યારે વાત ગડબડ થઈ ગઈ. જ્યારે તેણે તેની પત્નીને આ વાત કહી તો હોબાળો મચી ગયો. આ પછી કંઈક એવું થયું જેની વરરાજાએ કલ્પના પણ નહીં કરી હોય.

દુલ્હન પોતે તેના હનીમૂનની આ સ્ટોરી સોશિયલ મીડિયા વેબસાઇટ પર શેર કરી છે. તેણીએ વર્ણવ્યું કે કેવી રીતે તેના નવ-પરિણીત પતિએ લગ્ન પહેલા મિત્રોને તેના હનીમૂનનું આયોજન કરવાનું કામ સોંપ્યું હતું. પછી હદ તો ત્યારે થઈ જ્યારે તેણે લગ્ન પછી મિત્રોને હનીમૂન પર લઈ જવાની વાત શરૂ કરી. દુલ્હનએ કહ્યું કે જ્યારે તેને આ વાતની ખબર પડી તો તેણે તેના પતિને ઘણું કહ્યું. તેને તેના પતિ પર ગુસ્સો આવ્યો. તે જ સમયે, તેણીએ તેના પતિના મિત્રો સાથે પણ જબરદસ્ત તફાવત કર્યો.

વરરાજા પોતાની પત્નીને સમજાવવા માટેના બધા પ્રયત્ન કરે છે પણ તે માનતી નથી. તેણે હનીમૂન પર કોઈપણ બીજા ને સાથે લઈ જવા માટે ના કહી દીધું. તેણે પોતાના પતિને સૌથી મોટો મૂર્ખ કહ્યો. એ પછી તે યુવક પોતાના મિત્રોને બધી વાત જણાવી જો કે પછી તેમના મિત્રો સાથે ગયકે નહીં તેની કોઈપણ માહિતી સામે આવી નથી.

બાય ધ વે, જો આવતીકાલે તમારી પત્ની કે પતિ તમને તમારા હનીમૂન પર મિત્રોને સાથે લેવાનું કહે, તો તમારી પ્રતિક્રિયા શું હશે, અમને કોમેન્ટ સેક્શનમાં ચોક્કસ જણાવો. શું તમે તમારા હનીમૂન પર એકલા ગયા હતા અથવા તમે કુટુંબ અથવા મિત્રો સાથે પ્રવાસ પર હતા? તમારા અનુભવો શેર કરવાનું ભૂલશો નહીં.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *