રાજકોટમાં પ્રેમિકા પ્રેમીને મળવા પહોંચી ગઈ એના ઘરે પ્રેમી સાથે શરીર સુખ માણી રહી હતી પ્રેમી ની પત્ની ને કહ્યું કે તું મારી બધી જ દોલત લઈ લે પણ તારો પતિ આપી દે મને જાણો પત્ની એ શું કહ્યું….

હાલના સમયમાં કોરોના વાયરસના કારણે લોકડાઉન દિવસે દિવસે વધારવામાં આવ્યું છે અને હાલમાં જ અનેક લોકોની પોલ ખોલી રહ્યો છે અને લોકો ઘરમાં બેઠા બેઠા કંટાળી ગયા છે ઉત્તરપ્રદેશની મિર્ઝાપુર પોલીસ એન્જિનિયર હ@ત્યાકાંડનો ખુલાસો કર્યો છે. પત્નીએ જ પ્રેમી સાથે મળીને એન્જિનિયર પતિની ગોળી મારી હત્યા કરાવી હતી. પોલીસે હ@ત્યામાં ઉપયોગમાં લેવાયેલી પિસ્ટલ સહિત પ્રેમી અને તેના સાથીની ધરપકડ કરી જેલમાં મોકલી દીધા છે.

અને આંડા સંબંધોનો આવો જ એક રસપ્રદ કિસ્સો મધ્યપ્રદેશના ભોપાલમાં થયો છે જે જણાવવામાં આવ્યું છે શું છે મામલોસુલતાનપુરના જનપદ બલિયાનો રહેવાસી શનિલેશ સિંહ વારાણસીમાં જીએનડી કંપનીમાં મેંટેનેંસ એન્જિનિયર હતો. તે સેન્ટ્રલ બેંક અંતર્ગત આવતાં રૂપિયા ગણવાના મશીનને રિપેર કરવાનું કામ કરતો હતો.તે મહિહાન વિસ્તારમાં બેંકથી મેંટેંનેસના કામ માટે બીજી બેંકમાં સ્કૂટી પર જતો હતો ત્યારે રસ્તામાં ગોળી મારીને હ@ત્યા કરવામાં આવી હતી. મૃતકના ભાઈની ફરિયાદના આધારે પોલીસે ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી હતી.

અને તેમજ તમે ઉર્મિલા માંતોડકર,શ્રીદેવી અને અનિલ કપૂરની ફિલ્મ જુદાઇ જોઇ હતી અને લોકડાઉનના કારણે આ તકલીફ થઈ છે.પોલીસે તપાસ દરમિયાન મોટર સાયકલ સવાર બે વ્યક્તિની અટકાયત કરી હતી. વિશાલ રાય અને લવકુશ વર્મા નામના વ્યક્તિએ હ@ત્યામાં સામેલ હોવાની વાત સ્વીકારી હતી. આરોપી વિશાલ રાયે જણાવ્યું કે, તેને એન્જિનિયર શનિલેશ સિંહની પત્ની સાથે છેલ્લા આઠ વર્ષથી પ્રેમસંબંધ હતો. બંને તેમના ઘરમાં શરીર સુખ માણતા હતા ત્યારે શનિલેષ આવી ગયો હતો. જેને લઈ તેમની વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો અને વિશાલે મિત્ર લવકુશ સાથે મળીને હત્યાનો પ્લાન બનાવ્યો હતો અને ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો

રાજસ્થાનના ઉદયપુરમાં યુવતી સાથે સોશિયલ મીડિયા પર ચેટિંગ કરતા બે મિત્રોમાંથી એકે બીજાની હત્યા કરી નાખી. બંને મિત્રોએ યુવતીને ક્યારેય જોઈ ન હતી, પરંતુ ચેટિંગ વચ્ચે ઝઘડો થયો અને એકે બીજાની છરી વડે હત્યા કરી નાખી. બંને યુવકો મધ્યપ્રદેશના જાવરાના રહેવાસી છે. ઘટના રતલામ જિલ્લાના પીપલોડા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારની છે.પણ ત્યારબાદ આવું જ કંઇક જે સામાન્ય રીતે આપણે ફિલ્મોમાં થતું વિચારીએ છીએ તે રીયલ લાઇફમાં થયું છે અને જેની હું વાત કરવા જઈ રહ્યો છું અને અહીં એક 57 વર્ષીય પ્રેમીકેએ પોતાના 45 વર્ષીય પ્રેમીને મળવા માટે તેના ઘરે પહોંચી ગઇ છે

ઉદયપુરની ખુશી નામની યુવતીના પ્રોફાઈલ સાથે સોશિયલ સાઈટ પર ચેટ કરતી વખતે ત્રણેય વચ્ચે મિત્રતા થઈ ગઈ હતી. ઉપરવાડાના રહેવાસી ગોપાલ રાવતે તેના જ મિત્ર લુહારીના રહેવાસી 20 વર્ષીય રાજવીરની હત્યા કરી હોવાનો આરોપ છે. આ હત્યામાં તેનો એક સહયોગી સૂરજ વર્મા પણ સામેલ હોવાનો આરોપ છે. મુખ્ય આરોપી ગોપાલ રાવતની પોલીસે ધરપકડ કરી લીધી છે. જ્યારે ઘાયલ રાજવીરને હોસ્પિટલ લઈ જવાયો હતો, પરંતુ તેનો જીવ બચાવી શકાયો ન હતો. પોલીસને હજુ સુધી ખુશી નામની યુવતી મળી નથી. અને તે પણ આવા લોકડાઉનના સમયમાં આવું બન્યું છે પણ જ્યારે આ યુવકની પત્નીને આ વાત ખબર પડી તો ઘરમાં મોટો વિવાદ થયો છે અને ત્યારબાદ જો કે આ વિવાદ વચ્ચે પ્રેમિકાએ પ્રેમીની પત્નીને તેમની તમામ સંપત્તિ આપી દેવાની વાત કહેવામાં આવી છે

તેમજ એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે જ્યાં દૈનિક ભાસ્કરમાં આ છપાયેલી ખબર મુજબ મહિલા અને યુવક બંને એક જ ઓફિસમાં કામ કરતા હતા અને દરરોજ માટે સાથે હરતા ફરતા રહેતા હતા મળતી માહિતી મુજબ, બંને મિત્રો અને અન્ય એક સાથી બાઇક પર ઉપરવાડા નજીક મેગ્રે ગયા હતા. અહીં વાતચીત દરમિયાન ગોપાલ રાવતે રાજવીરને કહ્યું, ‘તે છોકરી મારી મિત્ર છે. તમે તેની સાથે વાત કરવાનું બંધ કરો. તારા કારણે તેણે મારી સાથે ચેટ કરવાનું બંધ કરી દીધું છેજેના કારણે બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો અને ગોપાલે રાજવીર પર છરીના ઘા માર્યા. આ જોઈને તેની સાથે રહેલો સૂરજ વર્મા ગભરાઈ ગયો.

આ બંને વચ્ચે સંબંધો પણ ગાઢ થયા હતા અને તેમજ આ વચ્ચે લોકડાઉન તેમની દૂરીનું કારણ બની ગયું છે અને જેના કારણે જ આ વિરહ સહન ન થતા મહિલા પ્રેમીના ઘરે તેને મળવા પહોંચી ગઇ હતી. તે રાજવીર સિંહને તાત્કાલિક જાવરા સિવિલ હોસ્પિટલમાં લઈ ગયો. જ્યાંથી તેને ગંભીર હાલતમાં રતલામ જિલ્લા હોસ્પિટલમાં રિફર કરવામાં આવ્યો હતો. ત્યાં સારવાર દરમિયાન રાજવીર સિંહનું મો@ત થયું હતું. મૃ@ત્યુ પહેલા રાજવીરે પીપલોડા પોલીસ સમક્ષ નિવેદન આપ્યું હતું કે ગોપાલે એક છોકરી સાથે ચેટિંગ કરવાને કારણે તેના પર હુમલો કર્યો હતો.

પણ આવા લોકડાઉનના સમયમાં આ લોકો ઘરે રહીને અને મળ્યા વિના કંટાળી ગયા હતા અને આ સમયે મહિલા કિચનમાં ચા બનાવવા ગઇ હતી અને ત્યારબાદ તે બહાર આવી હતી અને તેનો પતિ આ બીજી મહિલાનો હાથ પકડીને બેઠો હતો અને ત્યારબાદ આ મહિલા વાત સમજી ગઇ હતી અને પછી તે ગુસ્સે ભરાઇ ગઇ હતી.

જ્યારે આ મામલે વિવાદ વધતા મહિલાએ પ્રેમીની પત્ની સામે શરત મૂકી હતી અને ત્યારબાદ તે તેની તમામ પ્રોપર્ટી તેના નામે કરવા તૈયાર છો જો તે તેના પતિને છોડી દે તેવું કહેવામાં આવ્યું છે પણ જો કે આવા વિવાદ વધતા જ તેમની આસપાસના લોકો પણ ભેગા થયા હતા અને ત્યારબાદ તે છેવટે પોલીસ પણ આવી હતી અને આ પોલીસે બંને પક્ષોને સમજાવીને હાલ પૂરતા તો પોત પોતાના ઘરે જ મોકલ્યા છે.

ત્યારબાદ ઉલ્લેખનીય વાત એ પણ છે કે જેમાં 57 વર્ષીય મહિલાના પતિનું 10 વર્ષ પહેલા નિધન થઇ ગયું હતું અને જેના કારણે આવું થતું હતું અને જે પછી તેને ઓફિસમાં સાથે કામ કરતા યુવક સાથે પ્રેમ થઇ ગયો હતો અને ત્યારબાદ તે લોકડાઉન દરમિયાન બંને પ્રેમીઓ આ જુદાઇને સહન ના કરી શક્યા હતા અને એકબીજાને મળવાનું નક્કી કતી લીધું હતું પણ આ યુવકની એક ઝલક જોવા માટે તે પ્રેમીના ઘર સુધી પહોંચી ગઇ હતી પણ જો કે આ યુવકનું કહેવું એવું પણ છે કે આ મહિલા ખાલી તેની સારી મિત્ર છે. અને તે ખાલી તેના પતિના ગયા પછી એક સહારો શોધી રહી હતી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *