રાજકોટમાં 14 વર્ષની છોકરી ટીવી સીરિયલમાં એક્ટ્રેસ બનવા માટે ગઈ એક્ટ્રેસ બનવા માટે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા વીડિયો થયો વાયરલ જાણો પછી શું થયું

શહેરની એક સગીરા હિરોઇન બનવા ચિઠ્ઠી લખી ઘર છોડીને નીકળી ગઈ હતી. ઘરેથી નીકળેલી સગીરા ટ્રેનમાં બેસી મુંબઈ જવા નીકળી ગઈ હતીજ્યારે દિલ્હીમાં ગુજરાન ચલાવતો એક શખ્સ તેના ગામમાં ઘરે પહોંચ્યો ત્યારે પત્નીએ દરવાજો ખોલ્યો ન હતો જો તેને કંઇપણ શંકાસ્પદ લાગ્યું તો તે પાછલા દરવાજા દ્વારા ઘરમાં પ્રવેશ કર્યો અને તે પછી તેની પત્ની અને પ્રેમી સાથે વાંધાજનક સ્થિતિમાં દેખાયો ગુસ્સામાં તે શખ્સે તીક્ષ્ણ હથિયારો વડે બંનેની હ@ત્યા કરી હતી.

જોકે, પોલીસે વિરમગામમાં તેને ઉતારી લીધી હતી અને તેના પરિવારને સોંપી હતી. આ સનસનાટીભર્યા ઘટના બિહારના નાલંદા જિલ્લાની છે નાલંદા જિલ્લાના થરથરી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના રૂપાણબીઘા ગામે ડબ થતાં હંગામો મચી ગયો હતો એવું કહેવામાં આવે છે કે પતિએ તેના પ્રેમી સાથે વાંધાજનક પરિસ્થિતિ જોઇને બંનેને તીક્ષ્ણ હથિયારથી કા@પીને હ@ત્યા કરી હતી મૃતક પ્રેમી નિશાંતકુમાર ઉર્ફે છોટુ છે જે હિલ્સા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના ધરમપુર ગામનો રહેવાસી છે જ્યારે મૃ@તક રેખા દેવી છે જે સબલુ કુમારની 32 વર્ષીય પત્ની છે.

આ અંગેની વિગતો એવી છે કે, મવડી વિસ્તારમાં રહેતી 14 વર્ષીય સગીરા 3 પાનાની ચિઠ્ઠી લખી પોતે હિરોઇન બનવા માંગે છેગામલોકોના જણાવ્યા મુજબ સબલુ દિલ્હીમાં રહેતો હતો અને આજીવિકા મેળવતો હતો બુધવારે તે તેના ગામ આવ્યો હતો. ઘરે પહોંચતા જ પત્નીએ જ્યારે દરવાજો ખોલવા માંગ્યો ત્યારે તેણે દરવાજો ખોલ્યો નહીં આનાથી તે શંકાસ્પદ બન્યો.આ પછી શંકાના આધારે પતિ ઘરની પાછળથી ગુ@પ્ત રીતે પ્રવેશ કર્યો અને પત્નીને બિન-પુરુષ સાથે વાંધાજનક સ્થિતિમાં જોયો આ જોઈને તે ગુસ્સે થઈ ગયો ત્યારબાદ બંને વચ્ચે દલીલ થઈ હતી આ વિવાદ બાદ પતિ ગુસ્સે થઈ ગયો હતો અને ઓરડામાં રાખેલી તીક્ષ્ણ હથિયારથી બંનેને કાપી નાખ્યા હતા જેના કારણે બંનેની ઘટના સ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું હ@ત્યા કર્યા બાદ તે ગામમાંથી ભાગી ગયો હતો.

અને પોતે હવે ટીવીમાં દેખાશે, તેવું લખીને ઘરેથી નીકળી ગઈ હતી.બનાવની બાતમી મળતાં વિશ્વાસઘાતી પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી અને બંનેના મૃ@તદેહને પોસ્ટમોર્ટમ માટે સદર હોસ્પિટલમાં મોકલી આપ્યા હતા નાલંદાના લો એન્ડ ઓર્ડરના ડીએસપી સંજય કુમારે જણાવ્યું હતું કે સબલુના ઘરે બે લોકોની હ@ત્યા કરવામાં આવી હોવાની માહિતી મળી હતી. પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગઈ છે અને મામલાની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે પ્રેમ પ્રકરણમાં હ@ત્યા કહેવાઈ રહી છેનઆ મામલો ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે.

પરિવારને 3 પાનાની એક ચિઠ્ઠી મળી આવતા તેમણે માલવીયાનગર પોલીસ સ્ટાફને જાણ કરી અરજી આપતા પોલીસે તુરંત કાર્યવાહી કરી સગીરાને સહીસલામત તેના પરિવારને સોંપી હતી. ના વિશે આપણે જાણીશું.મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે આજના સમયમાં ગેરકાયદેસર સંબંધોના કિસ્સાઓ સામે આવી રહ્યા છે આજે આ સમયગાળામાં અપરાધમાં વધારો થયો છે. તે પણ તેના વિશે વિચારવાનું ભયભીત છે. આજે આપણે તમને ગુનાના કેસ વિશે જણાવીશું જેમા વાસ્તવમાં બન્યુ છે એવુ કે રાંમપુર માં શરમજનક સંબંધોનો કેસ બહાર આવ્યો છે. ગેરકાયદેસર સંબંધો છુપાવવા માટે એક માતાએ પોતાના પુત્રને મારી નાખ્યો હતો કારણ કે પુત્રે માતાને નૉન-મેન સાથેનો સંબંધ બનાવતા જોઇ લીધા હતા.

પોલીસને સગીરા રાજકોટથી મુંબઈ જતી સૌરાષ્ટ્ર મેલમાં બેસીને મુંબઈ જવા રવાના થઈ મૃ@તકોના કાકાના જણાવ્યા પ્રમાણે, સાળી સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધો હતા. પુત્રે તેની માતાને એક માણસ સાથે સંબંધ જોયો હતો. સ્ત્રીને પકડવામાં ડર લાગ્યો. તેમના કામને છુપાવવા માટે, તેણે પુત્રના ગળૂ દબાવીને હ@ત્યા કરી દીધી હતી અને જ્યારે ગ્રામવાસીઓએ આ બનાવ વિશે વાત કરી હતી, ત્યારે ગ્રામવાસીઓએ જણાવ્યું હતું કે સ્ત્રીના કોઈ વ્યક્તિ સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધો હતા. તે ઘણીવાર સ્ત્રીને મળવા માટે જતી હતી.

હોવાની ચોક્સ બાતતમી મળતાં તેમણે રેલવે અને આરપીએફ પોલીસનો સંપર્ક કરતાં વિરમગામથી મળી આવી હતી. ત્યાંથી રાજકોટ લાવી પરિવારને સોંપી હતી.કેસમાં ગામમાં ચર્ચાનો વિષય છે. સેલીએ તેના ભાઇને આ આખી વિગત જણાવી હતી અને આ ઘટના વિશેની માહિતી પ્રાપ્ત કરવાથી પોલીસ સ્પોટ પર પહોંચી ગઈ અને તે બાળકના મૃ@ત શરીરને તેના કબજામાં પોસ્ટમોર્મને મોકલી દેવામા આવ્યો હતો અને પોલીસે આરોપી સ્ત્રીને કસ્ટડીમાં લઈ લીધી છે. પોલીસે સ્ત્રી અને મૃત બાળકના પિતાની પણ પૂછપરછ કરી હતી.મિત્રો આપણે ઘણી વાર જોયુ છે કે ગુસ્સામા લીધેલો નિર્ણય કેટલો ખતરનાક બની જાય છે મિત્રો આપણે તેની કલ્પના પણ નથી કરતા પરંતુ જ્યારે આપણને કરેલા તે ગુનાનો અહેસાસ થાય છે ત્યારે આપણી પાસે તેનો અફસોસ કર્યા સિવાય બીજો કોઈ રસ્તો રહેતો નથી મિત્રો આ કિસ્સામા પણ તેવુ જ કઇક નજરમા આવ્યુ છે જ્યા એક બહેનના ભાઇએ ગુસ્સામા આવીને તેની બહેનના પ્રેમીને અને તેના પિતાને જાનથી મારી નાખે છે તો મિત્રો આવો જાણીએ કે આ પુરી ઘટના બનવા પાછળનુ કારણ શુ છે.

દોસ્તો આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે અને એનું કારણ એ જ છે કે આજકાલ લોકો પ્રેમ સબંધને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે જે છત્તીસગઢ માં બન્યો છે અને તેના વિશે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આ@ઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ અને તેમજ આ કિસ્સો પણ એવો છે જેને જાણીને તમે પણ વિચારમાં પડી જશો તો ચાલો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

સગીરાને ટીવી સિરિયલો અને ફિલ્મો જોઇને હિરોઇન બનવાનો શોખ જાગ્યો હતો. તેમજ આ શોખમાં કંઈ જ વિચાર્યા વગર ઘરેથી નીકળી ગઈ હતી. જોકે, પોલીસે સમજાવતાં તેને પોતાની ભૂલ સમજાઇ હતી.આવો તમને એક સારી રીતે આ કિસ્સા વિશે જણાવીએ મિત્રો આ પુરો કિસ્સો છત્તીસગઢના મસ્તુરિ પોલિસ સ્ટેશનના એક વિસ્તારમા જોવા મળ્યો છે જ્યા રહેતો એક એક યુવકને તેની એકદમ બાજુમા રહેતી એક પાડોશની છોકરી સાથે પ્રેમ થઇ ગયો હતો અને ત્યારબાદ તેઓ એકબીજાને મળવા પણ લાગ્યા હતા પરંતુ જ્યારે તેઓ એક દિવસ એક ખેતરમા બેઠા બેઠા વાતો કરતા હતા ત્યારે તે છોકરીનો ભાઈ તેમને એકબીજાની સાથે જોઈ જાય છે અને તેનો ભાઈ તેના ઘરે આવી ને તે છોકરીના માતા પિતાને આ વાત કરે છે અને તે છોકરીના પરિવારના લોકોને આ વાત સહેજ પણ પસંદ ના આવી અને તેમણે તે છોકરાને પાઠ ભણાવવાનો નિર્ણય કર્યો

કાલાવડ રોડ પર આવેલા નિરાલી રિસોર્ટમાં પાછળ આવેલ રહેણાક રૂમમાં લાગેલી આગમાં કેટરિંગ કામ કરતા 8 કર્મચારીઓ દાઝ્યા હતાએક દિવસ તે છોકરો એકલો ક્યાક જઇ રહ્યો હતો અને તેનાથી થોડાક અંતરે તેના પિતા પણ જઇ રહ્યા હતા ત્યારે તે છોકરીના ભાઈઓ એ તેને મારવાના ઇરાદાથી ઘેરી લે છે અને તરતજ તેના ઉપર હુમલો કરવા લાગે છે અને તેમના છોકરાને માર ખાતો જોઇને તેના પિતા તેને બચાવવા તેની તરફ દોડવા લાગ્યા કારણ કે તેમને લાગતુ હતુ કે તેઓ તેમના છોકરાને બચાવી લેશે પરંતુ એવુ ના થયુ પરંતુ તે છોકરીના ભાઈઓ એ તે છોકરાના પિતા ઉપર પણ હુ@મલો કરી દીધો અને તે બધા લોકોએ સાથે મળીને તે છોકરા અને તેના પિતાને જાનથી મા@રી નાખ્યા તેમજ તે છોકરા અને તેના પિતાના શવને પણ ઠીકાને લગાવી દીધુ અને ત્યાથી ફરાર થઈ ગયા.

ત્યારે હવે આ આગ મામલે મોટો ધડાકો થયો છે. રાજકોટના નિરાલી રિસોર્ટમા કામ કરતા કર્મચારીએ કહ્યું, દાઝેલા લોકો દરવાજાને લાત મા@રતા હતાખુલ્લી જગ્યામાં બનેલી આ ઘટના કયા સુધી છુપાયેલી રહોત અને થોડાક જ સમયમા આ પુરી ઘટના પોલિસની પાસે પોહચી ગયો અને પોલિસે તપાસ કરતા તે છોકરીના બધાજ ભાઈઓની ધરપકડ કરી લેવામા આવી હતી જ્યા તેમને પોલિસે કોર્ટમા હજર કરીને તેમને જેલમા મોકલી દેવામાં આવ્યા છે મિત્રો આ ઘટનાથી એવુ તો જાણવા મળ્યું કે ક્યાક ગુસ્સો અને ગુસ્સામા લીધેલા નિર્ણયો ઘણી હદ સુધી ખોટા સાબિત થતા હોય છે અને આવાત દરેક લોકો પણ જાણતા હોય છે પરંતુ કોઈ તેને સમજવાની કોશિશ કરતા નથી.

આપણા સમાજમા અમુક એવા કિસ્સાઓ બનવા લાગ્યા છે જેના ઉપરથી પતિ અને પત્ની સબંધ ઉપર રહેલો વિશ્વાસ તુટી જવાને આરે આવી ગયો છે અને મિત્રો લગ્ન ના સમયે સાત ફેરા અને પત્નીના જીવન ની રક્ષા કરવાની કસમ ખાવા વાળા પતિ પત્નીનો સબંધ ખુબ જ પવિત્ર માનવામા આવે છે મિત્રો પરંતુ આજે તમને એક એવા કિસ્સા વિશે જણાવવા જઇ રહ્યા છે જેના વિશે વિશ્વાસ કરવો ખુબજ મુશ્કેલ છે તેમજ એક પતિ અને પત્ની ના સબંધ ને શર્મશાર કરતી ઘટના ને સાંભળી ને દરેક વ્યક્તિ હેરાન છે.મિત્રો આ કિસ્સામા બન્યુ છે એવુ કે એક ભાઇ એ તેના ભાઇના તેની પત્નીના ઐવધ સબંધ ના કારણે હત્યા કરી દીધી હતી જો કે તેના ભાઇનું કહેવુ છે કે તેના ભાઇને અને પત્નીને ઘણીવાર શરિર સુખ માણતા જોઈ ગયો હતો અને ત્યાબાદ તેને ખુબજ સમજાવ્યો હતો જો કે તેનો ભાઇ માનવા તૈયાર હતો અને તેણે તેની ભાઇની પત્ની સાથેના સબંધો ચાલુ જ રાખ્યા હતા તો ગુસ્સે થઈને નાના ભાઇની હત્યા કરી દીધી હતી તો આવો જાણીએ આ કિસ્સામા શુ બન્યુ હતું.

તમને જણાવી દઇએ કે રાજસ્થાનના બરાન જિલ્લાના નારેદા ગામ રમતના મેદાનમા દૌલતરામની લાશ મળી હોવાના કેસમાં પોલીસે આજે આ ખુલાસો કર્યો હતો અને આ કેસમાં મૃતક મોટા ભાઈ પ્રેમચંદ પર આરોપી છે. પ્રેમચંદે પત્ની સાથેના પ્રેમ સંબંધને કારણે દૌલતરામની તીક્ષ્ણ હથિયારથી હત્યા કરી હતી અને તે જ સમયે મૃતકના લગ્ન ત્રણ મહિના પહેલા થયા હતા અને તેની પત્ની પીહરમાં રહેતી હતી.અમે પોલીસે જણાવ્યું કે મૃતક દૌલતરામને બે ભાઈઓ છે જેમા મોટો ભાઈ પ્રેમચંદ અને નાના ભાઈ રણજિત છે અને મોટા ભાઈ રણજીતે પોલીસ રીપોર્ટ નોંધાવ્યો હતો જેમા જણાવ્યુ હતું કે દૌલતરામ જમ્યા બાદ ખેતરમાં સૂવા ગયો હતો જે બીજે દિવસે સવારે મૃત હાલતમાં મળી આવ્યો હતો અને તેના ગળામાં ત્રણથી ચાર મારામારી થઈ હતી અને પોલીસે ગુનો નોંધીને તપાસ શરૂ કરી ત્યારે મૃતકના મોટા ભાઇ પ્રેમચંદની કાર્યવાહી શંકાસ્પદ જણાઈ હતી અને પહેલા તેની પૂછપરછ કરવામાં આવી હતી.

પરંતુ તેણે ના પાડી હતી પરંતુ પોલીસે જ્યારે કેટલાક તથ્યો જાહેર કર્યા ત્યારે તે તૂટી ગયો હતો અને તેણે પોતાનો ગુનો કબૂલ કર્યો હતો. તેણે મોટા ભાઈ દૌલતરામની પત્ની સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ બાંધવાની વાત કરી હતી. પૂછપરછ દરમિયાન આરોપી પ્રેમચંદે જણાવ્યું હતું કે, મૃતક દૌલતરામ ગાંજાના નશામાં હતો. તે મારી પત્ની સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધો ધરાવતો હતો અને તેણે બંનેને અનેક વખત વાંધાજનક સ્થિતિમાં જોયા હતા અને તેણે તે બંનેને સમજાવ્યો પણ દૌલતરામને માન્યો નહીં, તેથી તેણે તીક્ષ્ણ ધારથી તેના પર હુમલો કર્યો અને તેની હત્યા કરી દીધી.

આવાજ એક બીજા કિસ્સામાં બન્યુ છે એવુ કે પત્નીની રોજની કચક્ચથી કંટાળીને એક એન્જીનીયર પતિએ ઝેરી દવા ખાઇ પોતના જીવનનો અંત લાવ્યો હતો અને ત્યારબાદ તેણે લખેલી સુસાઇડ નોટમાં તેમણે મોત માટે બદચલન અને ઝઘડાળુ પત્ની તથા તેના પ્રેમીને જવાબદાર ગણાવ્યા છે તેમજ પોલીસ મામલાની તપાસ કરી રહી છે અને આ સુસાઇડ નોટના આધારે સિવિલ એન્જિનિયરના મોટાભાઈએ તેની પત્ની અને પ્રેમી સામે ફરીદાબાદ સેક્ટર-16 પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે તો આવો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

આ કિસ્સા મા બન્યુ છે એવુ કે પત્નીની કચકચથી કંટાળીને એક એન્જિનિયર પતિએ ઝેર ખાઈને જીવન ટુંકાવ્યું હતું અને તમને જણાવી દઇએ કે સૂત્રોના જણાવ્યા મુજબ ઝેર ખાધા બાદ તેને ગંભીર હાલતમાં હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો જ્યાં તેનું મોત થયું હતું અને પોલીસના જણાવ્યા મુજબ 40 વર્ષીય વેદકુમાર વ્યવસાયે સિવિલ એન્જિનિયર હતા. સુસાઇડ નોટમાં તેમણે મોત માટે બદચલન અને ઝઘડાળુ પત્ની તથા તેના પ્રેમીને જવાબદાર ઠેરવ્યા છે. પોલીસ મામલાની તપાસ કરી રહી છે.

આ સુસાઇડ નોટના આધારે સિવિલ એન્જિનિયરના મોટાભાઈએ તેની પત્ની અને પ્રેમી સામે ફરીબાદ સેક્ટર16 પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે તેમજ પરિવારજનોના જણાવ્યા મુજબ વેદ કુમાર સંત નગરમાં રહેતો હતો અને પત્ની અને તેના પ્રેમીથી થતાં દરરોજ ના ઝઘડાથી કંટાળીને સેક્ટર-55માં રહેવાનુ શરૂ કર્યું હતું જો કે 2018માં શિવકુમારના લગ્ન થયા ત્યારે તે ગુજરાતમાં નોકરી કરતા હતા અને પત્ની અને બાળકોના કારણે તેઓ ગુજરાતથી ભિવાનીમાં નોકરી કરવા આવ્યા હતા અને સપ્તાહના અંતે ભિવાનીથી ફરીદાબાદ સ્થિત ઘરે આવતો હતો.

તમને જણાવી દઇએ કે આ સમય દરમિયાન પત્નીની પડોશમાં રહેતા ટેક્સી કેબ ડ્રાઇવર સાથે આંખ મળી ગઈ હતી અને બંને એકબીજા ને પ્રેમ કરવા લાગ્યા હતા તેમજ ઘણીવાર તેઓ એકબીજા સાથે રંગરેલિયા મનાવવા લાગ્યા હતા જો કે થોડાક દુવસ પહેલા વેદ કુમાર ની પત્ની તેના પડોશી પ્રેમી સાથે ભાગી ગઈ હતી અને પત્નીએ પિયરિયા સાથે મળીને તેની સંપત્તિ પડાલી લીધી હોવાનો આરોપ છે. જે બાદ પત્ની તેના પર દહેજ માંગવાનો કેસ દાખલ કર્યો હતો.

આ સમગ્ર ઘટના વિશે પોલીસના કહેવા મુજબ થોડાક દિવસ પહેલા પત્ની ફરીદાબાદ પરત ફરી હતી અને જે બાદ ફરીથી ઝઘડો શરૂ થઈ ગયો હતો અને ત્યારે કોઈ વાતને લઈ પતિ-પત્ની બાખડ્યા હતા જેનાથી પરેશાન થઈને વેદકુમારે ઘરમાં જ ઝેર પી લીધું હતું અને જેની સારવાર દરમિયાન તેનુ સિવિલ હોસ્પિટલમાં મો@ત થયું હતું જે બાદ વેદકુમાર ના મોટા ભાઇએ તેના ભાઇ ની પત્ની અને તેના પ્રેમી સામે ફરીદાબાદ સેક્ટર-16 પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *