રાજકોટમાં હવસની હદ વટી પડતર મકાનમાં એક યુવતીને લઈ જઈ સતત એક વર્ષથી 5 હરામીઓ મજા આવે ત્યારે શરીર સુખ માણતા વીડિયો ઉતારી વાયરલ કરો

આ અંગે સમાજ સેવિકાને જાણ થતાં તેઓ પતિ પાસે પહોંચ્યા હતા અને જાહેરમાં તમાચાં મારી પતિને પાઠ ભણાવ્યાં હતાં.સોશિયલ મીડિયા પર થયો પ્રેમ અને મળ્યો દગો રાજકોટ શહેરમાંથી એક અજીબો ગરીબ કિસ્સો સામે આવી રહ્યો છે. જે કિસ્સામાં યુવતીને સોશિયલ મીડિયાના માધ્યમથી પ્રેમ થઇ ગયો હતો અને ત્યારબાદ પ્રેમીએ પ્રેમિકા સાથે શરીર સુખ પણ માણ્યું હતું. પોતાનું કામ પત્યા બાદ એ પરિણીત યુવકે યુવતીને તરછોડી દેતા યુવતી પોતાનો જીવ આપવા પહોંચી હોવાનું પણ સામે આવી રહ્યું છે.

અમને મળતી માહિતી મુજબ રાજકોટ શહેરમાં પ્રેમ અને દગો જેવી ઘટના સામે આવી ગઈ છે. જે ઘટનામાં સોશિયલ મીડિયાના માધ્યમથી જાનવી નામની યુવતીને મૂળ અમરેલી પાસેના ખારા ગામના અને હાલ સુરતના મોટા વરાછા વિસ્તારમાં રહેતા તેમજ ટેક્સ્ટાઇલ ઉદ્યોગ માં સાડી નું કામ કરતા ગૌતમ નામના પરિણીત યુવક સાથે પ્રેમ થઇ ગયો હતો. લગ્ન પછી અનેકવાર પત્નીને માર મારી અધમુવી બનાવી દેનાર પતિને છેલ્લી વોર્નિંગ આપી હતી.

ગૌતમ દ્વારા જાનવી ને લગ્ન કરવાની લાલચ આપી અનેક જગ્યાએ લઈ જવામાં આવી હતી અને ત્યાં તેણી સાથે અનેક વખત શરીર સુખ પણ માણવામાં આવ્યુ હતું. ત્યારબાદ અચાનક જ યુવક દ્વારા યુવતીને તરછોડી દેતા યુવતી યુવકના મળવા તેના ઘરે પહોંચી ગઈ હતી. ઘરે પહોંચેલી યુવતી ને ખબર પડી હતી કે ગૌતમ પરણીત છે તેમજ તેને ધણા બધા બાળકો પણ છે.દર્શનાબેને જણાવ્યું હતું કે, વીડિયો કોલિંગ પર પરસ્ત્રી સાથે મસ્તી કરતા લફરાબાજ પતિને જાહેરમાં જ સબક આપવો જરૂરી હતો એટલે જ લાફા માર્યા છે. પીડિત પત્ની લોકોના ઘરોમાં જઈને ઘરકામ કરે છે

આ સમગ્ર હકીકતની જાણ જાનવીને થઈ જતાં જાનવી પોતાનો જીવ આપવા જતી હતી. પરંતુ ગૌતમના સગાએ તેને આવું કરતા અટકાવી હતી તેમજ સમગ્ર મામલે ફરિયાદ કરવા પણ સમજાવી હતી.આર્થિક પરિસ્થિતિથી સારી નથી. બે સંતાનોની માતા છે. પતિ વોચમેન છે. દિવાળીમાં પતિ મોબાઈલ પર વીડિયો કોલિંગ પર કોઈ સ્ત્રી સાથે મસ્તી કરતા હતા.

ત્યારે સમગ્ર મામલે ગુનો નોંધી આરોપી ગૌતમ ની ધરપકડ કરવાની કાર્યવાહી હાથ ધરી દીધી છે. પોતાની ફરિયાદમાં યુવતીએ પોલીસને જણાવ્યું હતું કે, સોશિયલ મીડિયાના માધ્યમથી તેનો ગૌતમ સાથે પરિચય થઈ ગયો હતો. ગત જુલાઇ માસમાં ગૌતમ તેને મળવા માટે રાજકોટ પણ આવ્યો હતો. બાળકો અંગે પતિને ટપારતાં પતિનો પીત્તો ગયો હતો અને ઢોર માર માર્યો હતો. આ અંગે દર્શનાબેનને જાણ થતાં તેઓ પીડિતાના ઘરે પહોચ્યા હતા. તેમજ સાચી હકિકત જાણ્યા પછી પતિને સબક શીખવાડ્યો હતો.

અને રાજકોટ આવ્યા બાદ ગૌતમે તેને ફોન કરતા એક હોટેલ ખાતે તેને મળવા પણ ગઈ હતી. ત્યારે ગૌતમ એ કહ્યું કે હું તને ખૂબ જ પ્રેમ કરું છું મારે તારી સાથે લગ્ન પણ કરવા છે. ગત 12 જુલાઇના રોજ ગૌતમ લીમડા ચોકમાં આવેલ એક ગેસ્ટ હાઉસ ખાતે બોલાવી લીધી હતી. જ્યાં તેણે મારી સાથે શરીર સુખ માણ્યું હતું ત્યારબાદ અમે બંને જુનાગઢ ગયા હતા જ્યાં કાળવા ચોક ના એક ગેસ્ટ હાઉસમાં પણ તેને મારી સાથે શરીર સુખ માણ્યું હતું.

યુવતીએ આપેલી ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે તેણે શરીર સુખ માણતા પહેલા ગૌતમને મૈત્રી કરાર અથવા તો લગ્નગ્રંથિથી જોડાવાનું પણ કહ્યું હતું પરંતુ તે સમયે ગૌતમે તે બાબતે સાફ ઇનકાર કરી દીધો હતો. ત્યારે ગૌતમ પરાણે તેની સાથે શરીર સુખ માણ્યું હોવાનું તેણે જણાવ્યું છે.

આ યુવતીએ આગળ જણાવ્યું છે કે ગૌતમ તેને એસટી બસ સ્ટેન્ડ પાસે બેસાડી ડોક્યુમેન્ટ ની બેગ હમણાં લઈને આવું છું કહી ત્યાંથી નાસી છૂટ્યો હતો. જેથી તે પોતાનો જીવ આપવાના ઈરાદે માધાપર ચોકડી પાસે પહોંચી હતી. અને ત્યારે ગૌતમના બે પરિચિતો દ્વારા તેને સમજાવવામાં આવી હતી અને આવું કરતા અટકાવવામાં પણ આવી હતી.

હાલમાં રાજકોટમાં એક એવી ઘટના સામે આવી છે કે જે તમારા પેટનું પાણી હલાવી દેશે. લાઠી તાલુકામાં દામનગર નજીક આવેલા એક ગામમાં 22 વર્ષીય યુવતીને પોતાની હવસનો શિકાર બનાવીને પાંચ શખ્સોએ અલગ અલગ રીતે સતત એક વર્ષ સુધી કર્યો. જો કે જ્યારે યુવતીને ગર્ભ રહી ગયો ત્યારે ભાંડો ફૂટ્યો અને કાંડ છતો થયો હતો. આ અંગે લાઠી તાલુકાના ગ્રામ્ય વિસ્તારમાં રહેતી એક 22 વર્ષીય યુવતીએ દામનગર પોલીસ મથકે ફરિયાદ પણ નોંધાવી છે.

જો આ ફરિયાદ પ્રમાણે વાત કરીએ તો યુવતીના ગામમાં આસપાસમાં જ રહેતા વિવેક મનસુખભાઈ બગડા, વિજયભાઈ હરિભાઈ બગડા, વિજય નરશીભાઈ મેવાડા, મનીષ ભગવાનભાઈ બગડા અને ચીરાગ રમેશભાઈ મેવાડા નામના કુલ પાંચ શખસોએ 2020ના નવ દિવસ પછીથી 2021ના માર્ચ મહિના સુધીના એક વર્ષ દરમિયાન ગામમાં આવેલા એક પડતર મકાનમાં

તથા અમુક આરોપીઓના ઘરમાં અલગ અલગ દિવસોએ અલગ અલગ સમયે કુલ પાંચ લોકો દ્વારા વારંવાર યુવતી સાથે શરીર સુખ માણવામાં આવ્યું છે. ઘટના એવી બની કે પાંચેય આરોપીઓ છેલ્લા એક વર્ષથી યુવતીને ધાકધમકીઓ આપીને બળજબરીપૂર્વક ગમે ત્યારે લઈ જતા હતા અને સેક્સ કરતા હતા.

છેલ્લા એક વર્ષથી આ બધું ચાલતું હતું પણ યુવતીને પાંચમાંથી કોઈપણ આરોપી દ્વારા ગર્ભ રહી જતા સમગ્ર ઘટનાનો પર્દાફાશ થયો હતો. પોલીસ ફરિયાદ બાદ આ અંગે દામનગરના પીએસઆઈ વાય પી. ગોહિલનો સંપર્ક સાધતા તેમણે જણાવ્યું કે, હાલમાં ભોગ બનેલી યુવતીને ગર્ભ છે. ખાસ કરીને બપોરના સમયે કોઈ ન હોય કે સૂઈ ગયા હોય ત્યારે આરોપીઓ અલગ અલગ રીતે તેને લઈ જઈને બળાત્કાર ગુજારતા હતા.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *