રાજકોટમાં સ્કૂલ મેનેજરે વિદ્યાર્થી પર શરીર સબંધ બાંધ્યા અશ્લીલ વીડિયો બનાવીને બ્લેકમેલ પણ કરી યુવતીને બેલ્કમેલ કરી હોટેલ માં બોલાવી કર્યું ગંદુ કામ યુવતીના ભાઈને આ વાતની જાણ થતા

અવારનવાર યુવક-યુવતીઓના શારીરિક સબંધના કિસ્સાઓ સામે આવતા હોય છે. ત્યારે હાલમાં આવો જ એક કિસ્સો ભાવનગરથી સામે આવ્યો છે.યુપીના ગોરખપુરમાં શાળા ની એક શરમજનક ઘટના સામે આવી છે. અહીં ગ્રામીણ વિસ્તારની એક સ્કૂલના મેનેજરે 15 વર્ષની વિદ્યાર્થીની સાથે બ@ળાત્કાર જ કર્યો ન હતો, પરંતુ તેનો અશ્લીલ વીડિયો બનાવીને એક મહિના સુધી બ્લેકમેઇલ કરી હતી.રાજકોટ એક અનોખી ઘટના સામે આવી છે ત્યારે હાલ માવતરમાં રહેતી અને મોરબીમાં પિયર ધરાવતી યુવતીએ પોલીસ સ્ટેશનમાં દહેજ અને ત્રાસની ફરિયાદ નોંધાવી છે.

પોલીસે પીડિતાના પિતાની ફરિયાદના આધારે આ મામલે ગુનો નોંધ્યો છે. જો કે આ દરમિયાન મેનેજર ફરાર થઈ ગયો છે. પોલીસ તેની શોધખોળ કરી રહી છે. તે જ સમયે, આ કેસમાં બેદરકારી અને ઉચ્ચ અધિકારીઓના ધ્યાનમાં ન લાવવાને કારણે પોલીસ સ્ટેશનના પ્રભારી ને તેમના પદ પરથી હટાવવામાં આવ્યા છે. ત્યારે દુલ્હનના કહેવા પ્રમાણે લગ્નના બીજા દિવસે પતિએ કહ્યું, અમારે અમારા રૂમનો દરવાજો ખુલ્લો રાખીને સૂવું પડશે. ત્યારે હું મારા પિતાથી ખૂબ જ ડરું છું.. જેમાં યુવકે યુવતી સાથે શારીરિક સબંધ બાંધ્યા હતા ને યુવતીના ભાઈને આ વાતની જાણ થઇ હતી અને પછી યુવકને મેથીપાક ચખાડ્યો હતો. સમગ્ર ઘટનાને વિસ્તૃતમાં જાણીએ…

પોલીસ સ્ટેશન હેઠળ આવતા એક ગામમાં યુવકને તેમના જ ગામની યુવતી સાથે પ્રેમ થયો હતો અને તે યુવતી સાથે પ્રેમ સબંધ બાંધ્યા હતા. ગોલા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના એક ગામની 15 વર્ષની વિદ્યાર્થીએ આરોપ લગાવ્યો છે કે આરએમ પબ્લિક સ્કૂલના મેનેજર હરેન્દ્ર યાદવ (38) એ 30 જુલાઈએ ઘરેથી સ્કૂલે બોલાવીને ત્યાં બ@ળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. આટલું જ નહીં તેણે અશ્લીલ વીડિયો બનાવ્યા બાદ તેને બ્લેકમેલ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. પરિવારે વિદ્યાર્થીને આ અંગેની માહિતી આપી હતી. પરિવારજનો પોલીસ સ્ટેશન ગયા ત્યારે તેમને ત્યાંથી ભગાડી દેવાયા હતા.ત્યારે ત્રીજા દિવસે દિયર, તેની સાસુ અને નણંદે તેને ઘરકામ બાબતે હેરાન કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. જેના પગલે પરિણીતા રાજકોટમાં તેના પિયરે આવી હતી અને તેના સાસરિયાઓ સામે ફરિયાદ નોંધાવી

જ્યારે આ સબંધ વચ્ચે યુવતીના ભાઈને જાણ થતા અફરાતફરી મચી ગઈ હતી. યુવતીના ભાઈએ તે યુવકને માર મારવામાં આવ્યો હતો અને તેની કહ્યુ હતું કે જો હજુ પણ મારી બહેન સાથે સબંધ રાખીશ20-22 દિવસ જુદી જુદી સુધી વિનંતી કર્યા પછી, પીડિતાના પિતા ઉચ્ચ અધિકારીઓને મળવા પહોંચ્યા. કેસની ગંભીરતાને ધ્યાનમાં રાખીને એસ.એસ.પી.એ સ્ટેશન ઇન્ચાર્જની લાઈન ફેરવી હતી. હવે પોલીસે કેસ નોંધ્યો છે, પરંતુ, મામલો 25 દિવસ જૂનો હોવાથી આરોપીને છટકી જવાનો વારો મળ્યો હતો. પોલીસ આરોપીની શોધ કરી રહી છે. લગ્નના બીજા દિવસે પતિએ કહ્યું કે અમે અમારા રૂમનો દરવાજો ખુલ્લો રાખીને સૂઈએ. હું મારા પિતાથી ખૂબ જ ડરું છું.

ળતી માહિતી અનુસાર, હીરાની ઓફિસમાં કામ કરતા 22 વર્ષના યુવકે વરતેજ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ દાખલ કરી છે તે જ સમયે, પીડિતા અને તેના પિતાએ જણાવ્યું કે હરેન્દ્રએ કહ્યું કે જો તમારા પિતા તમારા વિશે જાણ કરશે તો તે તમને મા@રી ના@ખશે. તેના પર દબાણ હતું કે તેણે રહેવું અને તેના શહેરના ઘરે અભ્યાસ કરવો જોઈએ. લોકોને કહે કે પિતાની નિંદા પર તે ઘરથી ભાગી ગઈ છે.આ મામલે રાજકોટ મહિલા પોલીસે પિયરમાં રહેતી પત્નીની ફરિયાદના આધારે મોરબી શ્રીરામ કુંજ, બ્લોક નં. શ્રીમદ સોસાયટી, વૃષભનગર-3 ખાતે રહેતા તેના પતિ , સસરા , સાસુ, દિયર અને નણંદ સામે ગુનો નોંધવામાં આવ્યો છે.

જે યુવતીના ભાઈને આ ગમ્યું ન હોવાને કારણે આ પ્રેમ સબંધ પૂર્ણ કરી નાખ્યો હતો.પીડિતાએ કહ્યું કે વિરોધ કર્યા બાદ વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થવાની ધમકી આપવાનું શરૂ કર્યું. જ્યારે પીડિતા તેના પિતા સાથે ગઈ હતી અને શહેરના ઉચ્ચ અધિકારીઓને મળી હતી અને તેને તેના વિશે જણાવ્યું હતું, ત્યારે ત્યાં હંગામો થયો હતો.તિએ તેને હેરાન કરવાનું શરૂ કર્યું ત્યારે કહ્યું કે, મને તારા અને કામવાળી બાઇમાં કોઈ ફરક દેખાતો નથી.ત્યારે મહિલા તેના કોઈ સહકર્મચારી સાથે વાત કરતી હોય તો પણ તેનો પતિ અવારનવાર શંકાસ્પદ રહેતો હતો અને આ મુદ્દે ઝઘડો પણ થતો હતો

આ પ્રેમસબંધને મામલે યુવતીના ભાઈએ સમાધાન માટે યુવકને વાડીએ બોલાવ્યો હતો અને ત્યાં બોલાવીને યુવકને ઢોર માર મારવામાં આવ્યો હતો. ત્યારબાદ તેમને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી પણ આપી હતી અને પછી તે ત્યાંથી ભાગી છુટ્યા હતા.પીડિતાના પિતાએ કહ્યું કે આરોપી સ્થાનિક પત્રકારનો ભાઈ છે. આ જ કારણ છે કે પોલીસ તેને સુરક્ષા આપી રહી છે. તે તેની સામે કેસ લખી રહી ન હતી. તે પછી તે ઉચ્ચ અધિકારીઓને મળી. આ પછી પોલીસ એક્શનમાં આવી અને તેનો કેસ લખ્યો હતો.આ ઉપરાંત પતિ બહાર જાય ત્યારે બહારથી દરવાજો બંધ કરીને પત્નીને બંધ કરી જતા હતા.

ગંભીર રીતે ઈજા પામેલા યુવકને શહેરની ખાનગી હોસ્પીટલમાં ખસેડવામાં આવ્યો હતો. ત્યારબાદ તેમણે પોલીસ સમક્ષ ફરિયાદ નોંધાવી હતી. હાલમાં પોલીસે ફરિયાદ નોંધીને આગળની તપાસ તેજ કરી છે.સીઓ શ્યામદેવે કહ્યું કે 15 વર્ષની સગીર વિદ્યાર્થી સાથે સ્કૂલના મેનેજર દ્વારા બ@ળાત્કારનો મામલો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. આ કેસમાં કેસ નોંધવામાં આવી રહ્યો છે અને આરોપીની શોધખોળ ચાલુ છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *