રાજકોટમાં યુવકે ઘેર કામથી બોલાવીને રૂમાં લઇજઈને બંધાયા શરીર સંબંધ મસ્તીમાં વીડિયો ઉતારી પછી લોકોએ શું કરવું તે જ ખબર ન પડી

ગુજરાતમાં મહિલાઓ પર અત્યાચારના અનેક કિસ્સાઓ છાશવારે આવતા રહે છે.જો કે હાલ રાજકોટના વિરપુરનો એક વીડિયો ખુબ જ વાયરલ થઇ રહ્યો છે જે જોઇને તમારા રૂંવાડા બેઠા થઇ જશેશહેરનાં અમરાઈવાડી વિસ્તારમાં વર્ષની સગીરા સાથેની ધટના પ્રકાશમાં આવી છે. મહત્વનું છે કે, કિશોરીએ પોલીસ કંટ્રોલ રૂમમાં જાતે ફોન કરી પોતાની પરથયું હોવાનો  કરતા પોલીસ અધિકારી પણ ચોંકી ગયા હતી. તરૂણી હોવાનાં કારણે પોલીસ પણ ઘટનાની ગંભીરતા સમજીને દોડતી થઇ હતી.

ગુજરાતમાં મહિલાઓ પર અત્યાચારના અનેક કિસ્સાઓ છાશવારે આવતા રહે છે. તેવામાં સૌરાષ્ટ્રની ભુમી પરથી જ આવો એક વીડિયો હાલ સોશિયલ મીડિયામાં ખુબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છેયુવકે બાળકીને કહ્યું જા ચોકલેટ લઇ આવ, પછી મોટી બેન સાથે શહેરનાં અમરાઈવાડી વિસ્તારમાં 15 વર્ષની સગીરા સાથે ધટના પ્રકાશમાં આવી છે. મહત્વનું છે કે કિશોરીએ પોલીસ કંટ્રોલ રૂમમાં જાતે ફોન કરી પોતાની પર  થયું હોવાનો કરતા પોલીસ અધિકારી પણ ચોંકી ગયા હતી. તરૂણી હોવાનાં કારણે પોલીસ પણ ઘટનાની ગંભીરતા સમજીને દોડતી થઇ હતી.

જેમાં વીરપુરમાં યુવકે જાહેરમાં યુવતીને ખુબ જ ક્રુર રીતે ફટકારી રહ્યો હોવાનું દેખાય છે. તેના વાળ ખેંચીને ચહેરા પર મુક્કાઓ મારતો સ્પષ્ટ રીતે જોવા મળી રહ્યો છે. યુવતી માત્ર પ્રતિકાર કરી રહી હોવાનું સ્પષ્ટ રીતે દેખાય છે જો કે યુવકે પથ્થર વડે તેને  નાખવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. પરંતુ એક અન્ય યુવતીએ તેનો બચાવ કર્યો હતો. અમરાઈવાડી વિસ્તારમાં રહેતા અને શાકભાજી વેચવાનુ કામ કરતી મહિલાને ત્યાં છેલ્લાં 15 દિવસથી ડુંગળી-બટાકા લેવા માટે નીરજ વર્મા નામનો યુવક આવતો હતો. શનિવારે નીરજ વર્મા પોતાની રીક્ષા લઈ મહિલાનાં ઘરે આવ્યો હતો. મહિલાને શાકભાજી લેવા જવાનું હોવાથી તેઓએ નીરજ વર્માની રીક્ષા લઈને પતિ અને દીકરા સાથે રીક્ષામાં વાસણા જવા નીકળ્યા હતા. અચાનક સગીરાની એકલતાનો લાભ લઈને આરોપી યુવક ઘરે આવ્યો અને નાની બહેનને ચોકલેટ લેવા માટે બહાર મોકલી હતી.

આ વીડિયોમાં જે હદે યુવતી પર અત્યાચાર થઇ રહ્યો છે તે જોઇને કોઇ પણ સામન્ય માણસનું કાળજુ કંપી ઉઠે તેવા દ્રશ્યો સામે આવે છે. તેના પર જે અત્યાચાર ગુજારવામાં આવ્યો છે સગીરા સાથેબાદમાં સગીરાને કોઈને વાતની જાણ કરીશ તો ધમકી આપી હતી. આ મામલે સગીરાએ માતાપિતાને જાણ કર્યા પછી પોલીસ કંટ્રોલરૂમમાં ફોન કરી પોતાની સાથે બનેલા બનાવની જાણ કરતા અમરાઈવાડી પોલીસે પોકસો એકટ મુજબ ફરિયાદ નોંધી હતી.ને નજરકેદ કરી ધરપકડની કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી

તે જોઇને પથ્થર પણ પીગળી જાય. હાલ તો પ્રાથમિક રીતે આ રાજકોટ જિલ્લાના વીરપુર તાલુકાના હોવાનું અનુમાન છે. હાલ આ અંગે વીરપુર પોલીસ સ્ટેશનમા ફરિયાદ દાખલ થઇ છેભેસ્તાન વિસ્તારમાં રહેતા શ્રમજીવી ઉડીયા પરિવારની સાડા ત્રણ વર્ષની માસૂમ બાળાને ચોકલેટ આપવાના બહાને પોતાના રહેણાંક રૂમમાં લઇ જઇપ્રયાસ કરનાર નરાધમ વિરૂધ્ધ પાંડેસરા પોલીસમાં ફરીયાદ નોંધાય છે.

અમને પણ વીડિયો મળ્યો છે, આ માટે અમે ટીમને તપાસ કરવા માટે મોકલી છે. તપાસ બાદ જ સાચી હકીકત સામે આવ્યા બાદ યોગ્ય કાર્યવાહી પણ કરીશું. પાંડેસરા-ભેસ્તાન રોડ પર રહેતા ઉડીયા પરિવારની સાડા ત્રણ વર્ષની શીવાની ગત બપોરે મહોલ્લામાં રમી રહી હતી, ત્યારે પ્રસન પ્રધાન નામનો નરાધમ ચોકલેટ આપવાના બહાને પોતાની રહેણાંક રૂમમાં લઇ ગયો હતો. જોરથી હાથ ફેરવ્યો હતો. શિવાની ડરી જતા રડવા લાગી હતી.

અત્રે ઉલ્લેખનીય છે કે, આવો જ એક વીડિયો 17 ઓગસ્ટ 2021ના રોજ ફરતો થયો હતો. જેમાં દાહોદ જિલ્લા ફતેપુરા તાલુકાના સાગડાપાડા ગામે કુટુંબની સ્ત્રીઓ જોડે કેમ બોલાચાલી રાખી છે તેવા સામાન્ય મુદ્દે જ મહિલા પર અત્યાચાર ગુજાર્યો હતો.જેથી પ્રસને બીજી ચોકલેટ આપી આ વાત કોઇને કરીશ નહીં, હું તને કંઇ નહીં કરૂ, તું રડવાનું બંધ કરી દે એમ કહી રૂમમાંથી બહાર જવાનું કહેતા હું ઘરે આવી ગઇ હતી. ત્યારબાદ શીવાની તેના મોટા ભાઇ સાથે ટ્યુશન ગઇ હતી. ટ્યુશનથી પરત આવી ત્યારે શીવાનીનેસહ્ય દુઃખાવો થતા માતાને જાણ કરી હતી.

પોતાના જ પરિવારના 4 જેટલા ઈસમોએ એકસંપ થઈ મહિલાને પકડી જાહેરમાં માર મારવાનું શરૂ કર્યું હતું. આ ઉપરાંત મહિલાને રોડ પર ઢસડી મારી નાખવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો હતોમાતા અને તેની દાદીએ પ્રસનને ઠપકો આપતા આવું કોઇ કર્યાનો ઇન્કાર કર્યો હતો. જો કે રાતે તેના પિતા ઘરે આવ્યા ત્યારે શીવાનીએ પોતાની સાથેનાની જાણ કરતા પિતાએ પણ પ્રસન પ્રધાનને ઠપકો આપ્યો હતો. પરંતુ પ્રસને પિતા સાથે ઝઘડો કર્યો હતો. પુત્રી સાથે જધન્ય  કરનાર  પ્રસન વિરૂધ્ધ પાંડેસરા પોલીસમાં ફરીયાદ નોંધાવી હતી.હાલ તો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં વાઈરલ થતાં પોલીસ સફાળી જાગી છે. આ અંગે તપાસ આદરી છે. જો કે હાલ તો સોશિયલ મીડિયામાં આ વીડિયોમા રહેલા પુરૂષ પર લોકો ફિટકાર વરસાવી રહ્યા છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *