રાજકોટમાં યુવતીએ પ્રેમનો અસ્વીકાર કરતાં યુવકે બાંધ્યા શરીર સંબંધ ટેરેસ પર માણ્યું શરીર સુખનો ઉતારી નાંખ્યા કપડા એક વાર જોવો

રાજકોટમાં એક તરફી પ્રેમીએ ચાર વર્ષના બાળકનું અપહરણ કર્યું હોવાની ઘટના સામે આવતાં ભારે ચકચાર મચી ગઈ છે.બેંકમાં નોકરી કરતી યુવતી સાથે લગ્ન કર્યા પછી બે વર્ષ સુધી શારીરિક સંબંધ બાંધીને પત્નિને શરીર સુખ નહીં આપનારા પતિ તથા સાસરિયાંએ આ વાત બહાર ના પડે એટલે યુવતીને ત્રાસ આપવાનું શરૂ કર્યું હતું. યુવતીને દહેજ લાવવા માટે પણ અત્યાચાર શરૂ કરાયા હતા. આ અ@ત્યાચાર સહન ના થતાં યુવતીએ પૂર્વ મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે.

બાળકની માતાએ યુવકના પ્રેમનો અસ્વીકાર કરી દેતાં અપહરણ કર્યું હતું. જોકે, અપહરણના દોઢ જ કલાકમાં પોલીસે તેને પકડી પાડ્યો હતો અને બાળકને છોડાવ્યો હતોહાંસોલ વિસ્તારમાં રહેતી અને ખાનગી બેંકમાં ફરજ બજાવતી યુવતીના લગ્ન 2018માં હાંસોલમાં રહેતા યુવક સાથે થયાં હતાં. સુહાગરાતે પતિએ થાકનું બહાનું કાઢીને શારીરિક સબંધ બાંધવાનું ટાળ્યું હતું. એ પછી પણ તે પત્નિથી જૂર રહેતો હતો અને હનીમૂન મનાવવા જઈએ ત્યારે શરીર સંબંધ બાંધવાનું કહેતો હતો. પત્નિ-પત્નિ અઠવાડિયા પછી હનીમૂન માટે થાઇલેન્ડ ગયા ત્યારે પણ પતિએ શારિરીક સંબંધ બાંધવાનો ઇનકાર કરતાં યુવતી અકળાઈ હતી.

પોલીસે બાળકના અપહરણના આરોપીની ધરપકડ કરી છે. તેણે આ મામલે પૂછપરછ કરતાં યુવકે પોતે શરીર સુખ આપવા માટે સક્ષમ ન હોવાનું કબૂલ્યું હતું. પતિએ કબૂલ્યું હતું કે, બાળપણમાં બાલ્કનીમાંથી પડી જતાં ગુ@પ્તાંગને ઈજા થઈ હતી. એ વખતે ઓપરેશન કરાવ્યું ત્યારે નપુસકતા આવી ગઈ હતી તેથી શરીર સુખ આપી શકે તેમ નથી. યુવતીએ સમજદારી બતાવીને દવા કરાવવા કહ્યું હતું પણ આબરૂ જવાની બિકે પતિએ ના પાડી દીધી હતી. પત્નિએ સામેથી શારિરીક સંબંધ બાંધવા માટે સક્ષણ થવાય તેવી દવા પણ આપી હતી, પણ ફરક નહોતો પડ્યો.

ધોરાજીના સુપેડીથી ચાર વર્ષના બાળકનું ગઈકાલે અપહરણ કર્યું હતું. ગણતરીની કલાકોમાં ગ્રામ્ય પોલીસ અપહરણનો ભોગ બનનાર બાળકોનો છુટકારો કરાવ્યોએ છતાં યુવતી સમદાગારી બતાવીને રહેતી હતી. સાસરિયાંને આ બાબતની જાણ પત્નિ કોઈને કરી દેશે એવો ડર હતો તેથી ઘરકામ બાબતે સાસુ-સસરા ત્રાસ આપી પિતાને ઘરેથી દહેજ લાવવા દબાણ કરવા લાગ્યા હતા. પતિ પણ પત્નિ નોકરીએ જાય ત્યારે શંકા કરીને મારઝૂડ કરતો હતો. આ અંગે યુવતીએ પૂર્વ મહિલા પોલીસ મથકે પતિ, સાસરિયા સામે ફરિયાદ કરી છે. યુવતીએ આ હકીકત છુપાવવા બદલ અને અત્યાચાર કરવા બદલ પતિ, સાસુ-સસરા સામે ફરિયાદ નોંધાવી છે.

મહિલા પાસેથી ચાર વર્ષના બાળકનું અપહરણ કર્યું. આરોપી દિનેશ રાઠોડ દ્વારા અપહરણ કર્યું હતું. અંદરો અંદર માથાકૂટને કારણે બાળકનું અપહરણ કર્યું. બાળક હેમખેમ મળી આવ્યું શહેરના લીંબાયત વિસ્તારમાં વિધવા ભાભીને લગ્નની લાલચ આપીને દિયરે વારંવાર શરીર સુખ માણીને તરછોડી દીધી હોવાની ઘટના સામે આવતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે. દિયરે વારંવાર ભાભી સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધતા તે બે-બે વાર ગ@ર્ભવતીથઈ ગઈ હતી. જોકે, ભાભીને ભોળવીને દિયરે બંને વખત ગર્ભપાત કરાવી દીધો હતો.

માત્ર દોઢ કલાકના સમયગાળામાં લોકલ ક્રાઇમ બ્રાન્ચે ઝડપી પાડયો. આરોપીને બાળકની માતા સાથે એકતરફી પ્રેમ થયો હતો. આ અંગે પોલીસ સૂત્રો પાસેથી મળતી વિગતો પ્રમાણે, લીંબાયતમાં રહેતી 35 વર્ષીય વિધવાને બે પુત્ર અને ચાર પુત્રી છે. પતિનું 2015માં નિધન થયું હતું. વર્ષ 2018માં યુવતી ઘરના રસોડામાં રસોઇ બનાવી રહી હતી, ત્યારે તેનો પતિ આવી ગયો હતો અને પાછળથી બાથ ભીડી અડપલા કરવા લાગ્યો હતો. જોકે, ભાભીએ વિરોધ નોંધાવ્યો હતો. આ અંગે યુવતીએ સાસુને વાત કરી તો તેમણે દિયર લગ્ન કરશે, તેમ કહીને તેને ચૂપ કરાવી દીધી હતી.

બાળકની માતા દ્વારા પ્રેમની માંગણી ન સ્વીકારવામાં આવતા પ્રેમીએ અપહરણ કર્યું હતું. આરોપીએ અગાઉ બાળકના અપહરણની ધમકી આપી હતી. આરોપીએ પોતાની જાતને પણ નુકશાન પહોચાડવાનો પણ પ્રયત્ન કર્યો હતો.આ પછી તો દિયરે બધી જ છૂટછાટ લેવા માંડી હતી. તેમજ ભાભી બાળકો સાથે ઘરના ટેરસ પર સૂતા હતા, ત્યાં જઈને પણ દિયરે પરાણે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા. નણંદે પણ ભાભીની વાત સાંભળી નહોતી. આ પછી તો દિયરે લગ્નની લાલચ આપીને ભાભીને વારંવાર ભોગવવા માંડી હતી. જેને કારણે ભાભી બેવાર તો ગર્ભવતી પણ થઈ ગઈ હતી.

શહેરમાં એક જ પરિવારના ચાર સભ્યોની હત્યાકાંડમાં પોલીસે ગણતરીની કલાકોમાં જ આરોપી પતિની ધરપકડ કરી લીધી છે. જોકે, બંને વખતે દિયરે ભાભીને પૈસા આપીને ગર્ભ પડાવી દીધો હતો. આ સમય દરમિયાન ભાભીને દિયરના લગ્ન અન્ય છોકરી સાથે થવાના હોવાની જાણ થતાં આ અંગે સાસરીવાળાને વાત કરી હતી. જોકે, સાસરીવાળાએ હાથ ઊંચા કરી દેતા ઝઘડો શરૂ થઈ ગયો હતો. આ મામલે પીડિતા ભાઈે ફરિયાદ કરતાં લિંબાયત પોલીસે દિયર સામે ગુનો નોંધી અટકાયત કરી હતી.

ત્યારે આરોપી વિનોદ ગાયકવાડે પરિવારના સભ્યોની હત્યા મામલે ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા છે. વિનોદે પત્નીના આડાસંબંધથી કંટાળી તેનું કાસળ કાઢવાનું નક્કી કર્યું હતુંપારડીની પરણીત યુવતીનો પતિ વિદેશમાં નોકરી કરવા જતાં યુવતીએ તેની સાથે નોકરી કરતાં યુવક સાથે આડાસંબંધો બાંધ્યા હતા. પતિની ગેરહાજરીમાં પ્રેમી સાથે ઘરમાં જ રંગરેલિયા મનાવતી હતી. પતિ વિદેશથી પરત આવ્યા પછી પણ બંનેએ પ્રેમસંબંધ ચાલું રાખ્યા હતા. જોકે, પતિને આ અંગે ખબર પડી જતાં બંને વચ્ચે ઝઘડો થવા લાગ્યો હતો. પતિ પ્રેમસંબંધમાં આડખીલી બનતા બંનેએ તેની હત્યા કરવાનું નક્કી કરી નાંખ્યું હતું. જેને અંજામ આપીને આ@ત્મહત્યામાં ખપાવવાનો પ્રયાસ કરાયો હતો. જોકે, પોલીસ તપાસમાં હત્યાનો ખુલાસો થયો હતો અને ચોંકાવનારી વિગતો પણ સામે આવી હતી.

અને પ્લાન પ્રમાણે પત્નીને બેડરૂમમાં લઈ જઈ સરપ્રાઇઝ આપવાના બહાને આંખે પાટા બાંધી છરીના ઘા મારીને મોતને ઘાટ ઉતારી દીધી હતીઆ અંગે મળતી વિગતો પ્રમાણે, વલસાડ ના ઉદવાડા રેલવે ટ્રેક પરથી મૃતદેહ મળવાના મામલે પારડી પોલીસે ભેદ ઉકેલ્યો છે. પત્નીએ જ પ્રેમી સાથે મળી પતિની હત્યા કરી હતી. પતિની હત્યાને આત્મહત્યામાં ખપાવવા તરપકટ રચ્યું હતું. પારડી પોલીસે મૃતક પતિની હત્યાના ગુનામાં તેની પત્ની અને પ્રેમીની ધરપકડ કરી છે. પ્રેમી સાથે મળી પત્નીએ પતિની હત્યા કરી લા@શને રેલવે ટ્રેક પર ફેંકી ફરાર થાય હતા . ઘટનાનો ભેદ ઉકેલી પોલીસે મૃતકની પત્ની અને તેના પ્રેમીની ધરપકડ કરી છે. મૃતકની દીકરીના નિવેદનને આધારે કરતૂત ખુલી પડી ગઈ હતી.

પારડીના સરોધી ગામે બરવાડી ફળીયા ખાતે રહેતી ત્રણ સંતાનોની માતા એવી યુવતીને દોઢ વર્ષ અગાઉ તેના સહકર્મી યુવક સાથે આંખ મળી ગઈ હતી. પ્રેમી પ્રેમિકાને ઘરે પણ અવાર નવાર મળવા આવતો હોય પતિ સાથે ઝઘડો થતો હતો. પ્રેમ સંબંધમાં પતિ આડખીલીરૂપ હોય કાંટો કાઢી નાખવા પ્રેમી સાથે મળી યોજના બનાવી હતી. ગત 6 એપ્રિલે રાત્રે પતિ ઘરે સૂતો હતો ત્યારે પ્રેમી ત્યાં પહોંચી તેના માથામાં લાકડાના ફટકા મારી ગળું દબાવી હ@ત્યા કરી નાખી હતી. આ પછી બંનેએ હ@ત્યાને આપઘાતમાં ખપાવવા લા@શ કારમાં ઉદવાડા અને પારડી રેલવે ટ્રેક વચ્ચે નાંખી દીધી હતી. અને તેની બાઈક પણ લાવી રેલવે ટ્રેક નજીક બિનવારસી મૂકી ઘરે ચાલી ગયા હતા.

આ જ સમયે બહાર મોકલેલા દીકરો-દીકરી આવી જતાં તેમની પણ હત્યા કરી નાંખી હતી. પત્નીનો પક્ષ લેતી હોવાથી વડસાસુની પણ તેણે હ@ત્યા કરી નાંખી હતી. જોકે, સાસુ પર દયા આવતાં તેમને છોડી દીધો હાવાનો ખુલાસો પણ વિનોદે કર્યો હતો. પોલીસને પ્રાથમિક તપાસમાં આ@ત્મહત્યાની ઘટના લાગી હતી. પરંતુ પારડી પોલીસને ઘટના શંકાસ્પદ જણાતા તેમણે ઝીણવટ ભરી તપાસ હાથ ધરી હતી જેમાં તપાસ દરમિયાન પત્ની અને તેના પ્રેમી ઉપર શંકા જતા બંનેની સઘન પુછપરછ કરતા બંને ભાંગી પડ્યા હતા અને ગુનો કબૂલતા બંનેની ધરપકડ કરી હતી. બંને ગુ@નાને અંજામ આપી રહ્યા હતા ત્યારે તેમની 15 વર્ષની દીકરીએ સમગ્ર ઘટના જોઈ લીધી હતી. આ અંગે બાળકીએ પોલીસને જણાવતા તપાસમાં ઘરમાં તથા બોરિંગના ભાગેથી લોહીના નિશાન મળી આવ્યા હતા. પોલીસે પૂછપરછ કરતાં બંને ભાંગી પડ્યા અને ગુ@નાની કબૂલાત કરી લીધી હતી. પતિ વિદેશમાં નોકરી માટે ગયો હતો અને એક વર્ષ અગાઉ જ વિદેશથી આવ્યો હતો. વિદેશમાં પતિ રહેતા પત્નીએ આડાસંબંધ બાંધ્યા હતા, જેમાં પતિની હ@ત્યા કરવામાં આવી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *