રાજકોટમાં યુવતીને વેપારી ફાઈવ સ્ટાર હોટલમાં લઈ ગયો રૂમમાં રંગરલીયા મનાવતો વીડિયો ઉતારીને બેલ્કમેલ કરી યુવતી ગામના જ પુરુષ સાથે

દેવગઢ બારિયાના કુવા ગામે યુવકની પ્રેમપ્રકરણમાં કરી નાંખવામાં આવતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે. ખેતરમાંથી મળેલી લાશનો ભેદ ગણતરીના કલાકોમાં પોલીસે ઉકેલી નાંખ્યો છે. પોલીસે બે યુવકોની અટક કરી લીધી છે.આ બનાવ સામે આવ્યો છે અમદાવાદમાં જ્યા એક રાજકોટના વેપારીએ યુવતીને લગન્ની લાલચ આપી અને બાદમાં તેને અમદવાદની એક ફાઈવ સ્ટાર હોટલમાં લઈ ગયો હતો.

દેવગઢ બારિયાના કુવા ગામે યુવકની પ્રેમપ્રકરણમાં હ@ કરી નાંખવામાં આવતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે. ખેતરમાંથી મળેલી લાશનો ભેદ ગણતરીના કલાકોમાં પોલીસે ઉકેલી નાંખ્યો છે. પોલીસે બે યુવકોની અટક કરી લીધી છે. જ્યા તેણે તેની સાથે દુ@ષ્કર્મ આચર્યું હોવાનું સામે આવ્યું છે.મિત્રતા કેળળીને વેપારીએ તે યુવતી સાથે અવાર નવાર દુ@ષ્કર્મ આચર્યું અને તેને લગ્નની લાલચ આપતો રહ્યો.

બે યુવકોએ લાકડી નાઘા મારી હ@ત્યા કરી હતી.માતા સાથે આડા સંબંધની જાણ થતાં બે પુત્રોએ લાકડીથી માતાના પ્રેમી હ@ત્યા કરી હતી. પોલીસ તપાસમાં બહાર આવ્યુ છે.જોકે એક દિવસ યુવતીને અચાનકથી જાણ થઈ તેના પ્રેમીએ કઈ અન્ય યુવતી સાથે લગ્ન કરી લીધા છે. ત્યારે તેના પણ પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ હતી.

જુવાનસિંગભાઇ બારિયાને ગામની જ મહિલા સાથે આડો સંબંધ હોવાનું સામે આવ્યું હતું. પોલીસે મહિલાના બંને પુત્રોની અટકાયત કરી વધુ કાર્યવાહી હાથ ધરી છે. કૂવા ગામે પરોઢે પુત્ર પાસેથી દાતણ લેવા માટેનું કહીને નીકળેલા યુવકની ખેતરથી 1 કિમી દૂર લાશ મળી આવી હતી.સમગ્ર મામલે યુવતીએ પણ આ@રોપી વેપારીની સામે પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે.જેથી પોલીસે પણ આ ઘટનાની ગંભીરતાને ધ્યાનમાં રાખીને વેપારીને ઝડપી પાડવા માટે કાયદેસરની કાર્યવાહી હાત ધરી છે.

પુત્રને કહીને નીકળેલા પુરષની લાશ ખેતરથી 1 કિમી દૂર તુવરના ખેતરમાં સવારના 10 વાગે તેમની લા@શ મળી હતી. ઘટનાની જાણ થતાં પોલીસ ઘટના સ્થળે દોડી આવી હતી અને મૃ@તદેહ કબ્જે લઇ દેવગઢ બારિયા સરકારી દવાખાને પીએમ અર્થે મોકલી હતી. ભોગ બનનાર યુવતી જ્યારે દુબઈમાં નોકરી હતી તે સમયે તેની વેપારી સાથે મુલાકાત થઈ હતી. બામાં તેઓ સાથેજ કામ કરતા અને હરતા ફરતા હતા. જોકે વેપારી લગ્નની લાલચ આપીને યુવતી સાથે અવાર નવાર દુ@ષ્કર્મ આચરતો હતો.

વેપારીએ યુવતીને તેના ધંધામાં પોતાની પાર્ટનર બનાવી હોવાનું પણ સામે આવ્યું છે. પાર્ટનર બનાવીને તે તેને લગ્નની લાલચ આપીને ફરવી રહ્યો હતો.મૃ@તકના પિતાની ફરિયાદના આધારે પોલીસે તપાસ કરતાં મૃ@તક જુવાનસિંગભાઇ બારિયાને ગામની જ મહિલા સાથે આડો સંબંધ હોવાનું સામે આવ્યું હતું.

જોકે અચાનકથી યુવતીને એક દિવસ ખબર પડી કે આરોપી પહેલાથી પરિણીત છે. ત્યારે તેણે પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી.ઉલ્લેખનીય છે કે યુવતી વેપારીની વાતોમાં આવી ભોળવાઈ ગઈ અને વેપારીએ તેના ભોળપણનો ફાયદો ઉઠાવીને તેની સાથે દુ@ષ્કર્મ આચર્યું હતું.મહિલાની પુછપરછ કરતા તેનો મૃતક સાથે આડો સંબંધ હોવાનું જણાવ્યું હતું

અને તેની જાણ તેના પુત્રોને થઇ હતી. આથી પોલીસે બંને પુત્રોની અટક કરી પૂછપરછ કરતાં માતાના આડા સંબંધની જાણ થતાં હત્યા કરી હોવાની કબૂલાત કરી હતી. ઘટનાના દિવસે પણ પણ મૃતક જુવાનસિંગના માતાના ફોન પર આવ્યા હતા. માતા પાસેથી ફોન લઇ મૃતકને રાત્રીના સમયે સિમાડા ફળિયામાં લઇ જઇ લાકડીથી માર મારી હત્યા કરી નાંખી હતી.જથી આ સમગ્ર મામલે પોલીસે પણ હવે ઘટનાની ગંભીરતાને ધ્યાનમાં રાખીને કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *