આજે એપ્રિલ મહિનો મા ખોડિયાર ની કૃપાથી આ 7 રાશિઓને થઇ શકે છે ધનલાભ આ રાશિના લોકોનો બેડો કરશે પાર, જીવનમાં નહિ આવે કોઈ અડચણ

મેષ- આ દિવસે તમારા વ્યવહારમાં નમ્રતા રાખો. તો બીજી તરફ, તમે જેટલું બોલી શકો તેટલું બોલવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. સત્તાવાર કાર્યો પૂર્ણ કરવા માટે તમારી જાતને માનસિક રીતે સક્રિય રાખો. મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકોને વધુ મહેનત કરવી પડશે. છૂટક વેપારીઓ માટે દિવસ શુભ છે, મોટો ફાયદો થશે. યુવાનોએ સામાજિક કાર્યોમાં સક્રિયપણે ભાગ લેવો જોઈએ. સ્વાસ્થ્યમાં, સીડીઓ ચડતી અને ઉતરતી વખતે સાવચેત રહો, લપસવાથી ઈજા થવાની સંભાવના છે. સભ્યો સાથે ખાલી સમયનો આનંદ માણવો જોઈએ. પારિવારિક વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. જે હકારાત્મક પ્રોત્સાહન આપી શકે છે. પૂજા દરમિયાન મંદિરમાં મિઠાઈ અર્પણ કરવી જોઈએ.

વૃષભ- આજે સકારાત્મક બનો અને તમારે તમારી આસપાસના લોકો સાથે પણ તાલમેલ વધારવો પડશે. નિરાશ થવાથી તમારી જાતને બચાવો અને જો તમે ટીમમાં કામ કરી રહ્યા હોવ તો બીજા માટે પ્રેરણા બનીને આગળ વધો. સહકર્મીઓ અને આધીન અધિકારીઓના બદલામાં સ્વર બગડી શકે છે, સત્તાવાર ષડયંત્ર અંગે સાવધાન રહેવું પડશે. વ્યવસાયમાં નવી શરૂઆત માટે નાણાંકીય અવરોધોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. એન્જિનિયરિંગના વિદ્યાર્થીઓએ પ્રોજેક્ટ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી રક્ત સંબંધિત રોગોથી તમે ચિંતિત રહેશો. પરિવારની સુરક્ષાને લઈને મનમાં અજ્ઞાત ડર હોઈ શકે છે, કિંમતી વસ્તુઓની ચોરી થવાની સંભાવના છે.

મિથુનઃ- આજે તમારે નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહેવું પડશે. ગ્રહોના પ્રભાવથી આત્મવિશ્વાસ અને મનોબળ ઘટી શકે છે. સત્તાવાર જવાબદારીઓ માટે તૈયાર રહો. બોસ કામની વિગતો વિશે મીટિંગ કરી શકે છે, કાર્યોમાં મુખ્ય મુદ્દાઓ તૈયાર રાખો. વેપારી વર્ગે મોટા નિર્ણયો લેવાનું ટાળવું જોઈએ, મૂંઝવણમાં નિર્ણય ખોટો થઈ શકે છે. આહારમાં બેદરકારીથી વજન વધી શકે છે. પિતા સાથે સુમેળમાં ચાલો, સભ્યો સાથે પરસ્પર વાતચીત અને સહકારથી સંબંધ મજબૂત થશે. કોઈના પ્રત્યે ઈર્ષ્યાની ભાવના ન રાખો. તેનાથી તમારું કામ બગડી શકે છે. હવનનો કાર્યક્રમ શરૂ કરવાથી લાભ થશે.

કર્કઃ- આજે જો તમારો જન્મદિવસ, મેરેજ એનિવર્સરી જેવો ખાસ દિવસ હોય તો તેને પરિવાર સાથે ઉજવવો જોઈએ. જો કામ ન થાય તો નિરાશ થવાથી પોતાને બચાવો અને જો તમે ટીમમાં કામ કરી રહ્યા હોવ તો બીજા માટે પ્રેરણા બનીને આગળ વધો. ઓફિસના લોકો પ્રત્યે તમારું નમ્ર વર્તન બધાને ખુશ કરશે. સોફ્ટવેર કંપનીમાં કામ કરતા લોકોને નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવાની તક મળશે. જો લાઈફ પાર્ટનર અને બિઝનેસ પાર્ટનર એક હશે તો તેમને લાઈફ પાર્ટનરનો સહયોગ મળશે. બહેનને સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સજાગ રહેવાની સલાહ આપો. દુર્ગા માને કિસમિસ અર્પણ કરો.

સિંહ- આજે થોડો સમય રહે, પરંતુ તન-મન હળવાશ અનુભવે. જો અવકાશમાં ગ્રહોનું સંયોજન તમને ભારે લાગે છે, તો ત્યાંના કાર્યોમાં ઉતાવળ ન કરો, જો તે ખૂબ જ જરૂરી ન હોય, તો તેને આવતીકાલ માટે મુલતવી રાખો. જો આર્ટ ફિલ્ડ સાથે જોડાયેલા લોકો ઓનલાઈન કોર્સ વગેરે કરવા ઈચ્છે છે તો તે સારું થઈ રહ્યું છે. સત્તાવાર સ્વભાવ પર ધ્યાન આપો, અન્યથા તમે અન્યની સામે માન ગુમાવી શકો છો. ગંભીર બીમારીથી પીડિત લોકોએ આજે ​​સાવધાન રહેવું જોઈએ. ઘરના વડીલો સાથે મહત્વપૂર્ણ મુદ્દાઓ પર ચર્ચા થઈ શકે છે. નાના ભાઈ-બહેનોની સંગત પર ચાંપતી નજર રાખવી જોઈએ.

કન્યા- આજે એક તરફ તમારે બિનજરૂરી રીતે વિચારવાની પરિસ્થિતિઓથી અંતર રાખવું પડશે, તો બીજી તરફ તમારા વર્તનમાં પરિવર્તન લાવવાનો પ્રયાસ કરો. ઓફિસિયલ કામમાં સુધારો કરવા તેમજ મહત્વના ટપાલ પર નજર રાખવાનું આયોજન કરવું જોઈએ. વેપારની વાત કરીએ તો જંતુનાશકોનો વ્યવસાય કરનારાઓને ફાયદો થશે. ગ્રહોનો જ્વલંત સંયોજન છાતીને હલનચલન આપી શકે છે, તેથી ચીકણું વસ્તુઓથી દૂર રહીને વધુ ફળોનું સેવન કરવું વધુ સારું રહેશે. ઘરની જવાબદારી આવી શકે છે. બાળકો અને વૃદ્ધોની જરૂરિયાતોને પહોંચી વળવા માટે દરેક પ્રયાસ કરવા જોઈએ.

તુલાઃ- આ દિવસે સૂર્યદેવની પૂજા કરો અને તેમને અર્ઘ્ય આપો, જ્યારે અન્યો પ્રત્યે તમારો સહકાર અને નમ્ર સ્વભાવ સંબંધને વધુ મજબૂત બનાવશે. સરકારી વિભાગો સાથે જોડાયેલા લોકોએ ધીરજ રાખવી પડશે. જે લોકો સૈન્ય વિભાગમાં પ્રવેશ મેળવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે, તેઓએ શારીરિક તંદુરસ્તીની સાથે તેમના આઈક્યુ સ્તરને મજબૂત બનાવવું પડશે. ધંધાકીય બાબતોમાં મોટા ભાઈ સાથે તાલમેલ રાખીને કામ કરવું અને તેમના સૂચનોને પ્રથમ સ્થાન આપવું પડશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને વધુ ગરમ પાણી પીવો, જે સ્વાસ્થ્ય માટે સારું રહેશે. બાળકો શિક્ષણના ક્ષેત્રમાં સારું પ્રદર્શન કરશે, જેના વિશે મનમાં આનંદની લાગણી રહેશે.

વૃશ્ચિકઃ- આજે આખા દિવસનું આયોજન દિવસની શરૂઆતમાં જ કરી લેવું જોઈએ, તેથી ધ્યાનમાં રાખો કે તમારી એક ભૂલ જાહેરમાં અપમાનનું કારણ બની શકે છે. નોકરીમાં આવવાનો પ્રયાસ કરી રહેલા લોકો નિરાશ થશે, પરંતુ તેની ચિંતા કરશો નહીં. જીવનસાથી સાથે ભવિષ્યની યોજનાઓ બનાવવા માટે દિવસ શુભ છે. વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત સફળતા મેળવવા માટે તમારે આજે ધીરજ રાખવી પડશે. તમારી જાતને સ્વસ્થ અને સક્રિય રાખવા માટે યોગ અને ધ્યાનનો સહારો લો. જો કોઈ વ્યક્તિ તમારી સાથે ઘણા દિવસોથી બોલતી નથી, તો તેની સાથે વાત કરો. જો પૂજા દરમિયાન ફૂલ ઉપલબ્ધ હોય તો તેનાથી દેવીને શણગારવું.

ધનુ- આજે અનિચ્છનીય ખર્ચાઓનું લિસ્ટ તમને આર્થિક રીતે નુકસાન પહોંચાડવા માટે તૈયાર છે, ઓનલાઈન ખરીદી કરતી વખતે અને ક્રેડિટ કાર્ડનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. ઓફિસમાં પ્રભાવશાળી લોકો પાસેથી તમને મહત્વપૂર્ણ સલાહ મળી શકે છે. જો પ્રોજેક્ટ સમયસર પૂરો થાય, તો લાભ તરીકે નજીકના ભવિષ્યમાં પ્રમોશન અથવા પગાર વધારો મળવાની સંભાવના છે. બિઝનેસની વાત કરીએ તો આજે કોઈ પણ ડીલ કરતા પહેલા ધ્યાનથી વિચારવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ દવાઓનું સેવન કરનારાઓને સ્વાસ્થ્યમાં ઘટાડો અનુભવાશે. મિત્રોને મળીને તમે ઉત્સાહિત અને ખુશ રહેશો. કન્યાઓને ભેટ આપવાની વ્યવસ્થા કરવી પડશે.

મકરઃ- આજે ધીરજ અને શાંત મન રાખવાથી તમે મુશ્કેલીઓમાંથી બહાર નીકળી શકશો. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારા કામ માટે તમારી પ્રશંસા કરી શકે છે, જેના કારણે તમે ગર્વ અનુભવશો. વ્યાપારમાં ચાલી રહેલા અવરોધોને કારણે તમે પરેશાન થતા જોવા મળશે. સોના-ચાંદીના વેપારીઓને તે મળતું જણાય છે. યુવાનો કલા જગતમાં પોતાનો ધ્વજ લહેરાશે. જો તમે કોઈ ગંભીર બીમારીથી પીડિત છો, તો આજે એક નાની બેદરકારી પણ તમને મોંઘી પડશે. જો તમારા જીવનસાથી કોઈ વાતથી નારાજ છે, તો તેમને મનાવવામાં કોઈ કસર છોડશો નહીં. જો શક્ય હોય તો આ નવરાત્રિમાં તેમને ગિફ્ટ આપો.

કુંભઃ- આ દિવસે ઉત્સાહથી કામ કરવાથી સફળતા મળશે. જો મનમાં કોઈ પણ પ્રકારની ભ્રમણા હોય તો ખાસ કરીને સાંજની આરતીમાં ધ્યાન-પાઠ-પૂજા પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. સમયસર સત્તાવાર કાર્ય પૂર્ણ ન થવાને કારણે તમે તણાવમાં આવી શકો છો, પરંતુ પરેશાન થવાને બદલે સહકર્મીઓની મદદ લેવી જ સમજદારીભર્યું રહેશે. વ્યવસાયમાં પરિસ્થિતિઓને મજબૂત કરવા માટે, હીલ્સની જોડી ઉમેરવી જોઈએ, નિઃશંકપણે સખત મહેનત વેડફાઈ જશે નહીં. યુરિન ઈન્ફેક્શન અંગે સાવધાન રહો. જેમને પથરીની સમસ્યા હોય તેમણે ખાસ સાવધાની રાખવી જોઈએ. ઘરની સ્વચ્છતા અને દેવી-દેવતાઓની મૂર્તિઓ અને ફોટા, રોલી, ચંદન અને ફોટામાં ઉપલબ્ધ કોઈપણ વસ્તુનું તિલક લગાવો.

મીનઃ- આ દિવસે નકારાત્મક ગ્રહોના સંયોગથી તમારી નજીકની વ્યક્તિ સાથે ઝઘડો થઈ શકે છે, જેના કારણે સંબંધ તૂટવાની કગાર પર આવવાની સંભાવના રહેશે. તમારી જાતને અપગ્રેડ કરીને, તમારે વધુ સારી વસ્તુઓ કરવી પડશે. વેપારીઓને તેમના વ્યવસાયને કારણે થોડો તણાવ હોઈ શકે છે, પરંતુ તમને તણાવ મુક્ત રાખવા સાથે. સ્વાસ્થ્યમાં વાસી ખોરાક અને જરૂરિયાત કરતાં વધુ ખાવાનું ટાળવું જોઈએ. માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેવા માટે દિનચર્યામાં નિયમિત કસરતનો સમાવેશ કરો. કોઈપણ નવા સંબંધ માટે સંમત થતા પહેલા, તમારા પ્રિયજનો સાથે તેની ચર્ચા કરવાની ખાતરી કરો. નવરાત્રિમાં દેવીની પૂજા કરવાથી મનને શાંતિ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *