સુરતમાં 16 વર્ષીય યુવતી લગ્ન પ્રસંગમાં થઇ મિત્રતા પછી હોટેલ માં બોલાવીને શારીક સબંધ બધાય સગીરાના મોર્ફ કરેલા નગ્ન ફોટા મોકલી કરી હેરાન જોવો ફોટા…

સુરતના હજીરા રોડ પર આવેલા ભાટપોર ગામ વિસ્તારમાં રહેતી હજીરા મેં એક મહિના પહેલા ડુમસ ખાતે માસીને ત્યાં લગ્ન પ્રસંગમાં ગઈ હતી ત્યાં એક યુવક સાથે મિત્રતા થઈ હતીશહેરમાં ફરી સોશિયલ મીડિયા થકી 16 વર્ષીય કિશોરીને પ્રેમજાળમાં ફસાવી તેની સાથે દુ@ષ્કર્મ આચરવામાં આવ્યુ સમગ્ર હકીકત ત્યારે બહાર આવી જયારે કિશોરીને પેટમાં દુખાવો ઉપડ્યો હતો.

જોકે આ મિત્રો બિભત્સ મેસેજ મોકલાવતા મિત્રતા તોડી હતી. સગીરાએ મિત્રતા તોડી નાખતા આ યુવાને કિશોરીના મોર્ફ કરેલા ન@ગ્ન ફોટા મોકલી હેરાન કરતો હતો. હોસ્પિટલમાં લઈ જતા તે ગર્ભવતી હોવાનું બહાર આવતા તેના પેટમાં હતો ત્રણ માસનો ગર્ભ આવ્યું સમગ્ર મામલે માતાપિતાએ ગોદાડરા પોલીસ મથકે ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે ફરિયાદ નોંધી આરોપીની ધરપકડ કરી લીધી હતી. દુ@ષ્કર્મનો ભોગ અને ગર્ભવતી થયેલી કિશોરી 12 ધોરણમાં પરીક્ષા પણ આપી શકી નહી.

આખરે આ મામલે સુરતના ઈચ્છાપુર પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતીશહેરમાં ફરી સોશિયલ મીડિયા થકી 16 વર્ષીય કિશોરીને પ્રેમજાળમાં ફસાવી તેની સાથે દુ@ષ્કર્મ આચરવામાં આવ્યુ સમગ્ર હકીકત ત્યારે બહાર આવી જયારે કિશોરીને પેટમાં દુખાવો ઉપડ્યો હતો. હોસ્પિટલમાં લઈ જતા તે ગર્ભવતી હોવાનું બહાર આવતા તેના પેટમાં હતો ત્રણ માસનો ગર્ભ આવ્યું સમગ્ર મામલે માતાપિતાએ ગોદાડરા પોલીસ મથકે ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે ફરિયાદ નોંધી આરોપીની ધરપકડ કરી લીધી હતી.

સુરત માં સતત સાઇબર ક્રા@ઈમ ની ઘટના વધી રહી છે તેમાં પણ સામાન્ય બાબતે થયેલા ઝઘડાની અદાવત રાખીને એક વ્યક્તિ બીજા વ્યક્તિ સોસાલમીડિયા પ્લેટફોર્મ બદનામ કરતા હોવાની સતત ફરિયાદો સામે આવી રહી છે ત્યારે વધુ ફરિયાદ પોલીસ મથકે નોંધવા પામી છે. અને ગર્ભવતી થયેલી કિશોરી 12 ધોરણમાં પરીક્ષા પણ આપી શકી નહી. સુરતના ગોદાદરા વિસ્તારમાં રહેતી 16 વર્ષય કિશોરીની 12 માં ધોરણમાં પરીક્ષા ચાલી રહી હતી ત્યારે કિશોરીએ માતા પિતાને આ પરીક્ષામાં જવાનું ના પાડી દીધું હતું કહીયું કે તેની તબિયત નથી સારી માતા પિતા પહેલા તેને ખાનગી હોસ્પિટલમાં લઈ ગયા હતા.

સુરતના હજીરા વિસ્તારમાં આવેલા ભાટપોર ગામ વિસ્તારમાં રહેતા શ્રમજીવી પરિવારની ધો. 8 સુધીનો અભ્યાસ કરનાર સગીરાને મહિના અગાઉ માસીને ત્યાં લગ્નમાં ગઇ હતી ઓછું હોઈ તેવું કહી દવા આપી હતી. કિશોરીની તબીયતને કોઈ ફરક નહીં પડ્યો અને તેની તબિયત વધુ ખરાબ થવા લાગી હતી તે સતત માનસીક તણાવમાં રહેતી હતી ત્યાં માતા પિતા તેને વધુ સારવાર માટે સૂરતની નવી સિવિલ હોસ્પિટલમાં લઈ ગયા હતા. જ્યાં ડોક્ટરે કિશોરીની તપાસ કરતા તેને ત્રણ માસનો ગર્ભ હોઈ તે ગર્ભવતી છે આવું કહેતા માતા પિતાના પગ નીચેથી જમીન ખસી ગઈ હતી. માતા પિતા આઘાતમાં સરી ગયા હતા.

નિલેશે અવનીને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર રીકવેસ્ટ મોકલાવતા બંને વચ્ચે મિત્રતા થઇ હતી અને તેઓ મોબાઇલ પર વાતચીત પણ કરતા હતાસમગ્ર મામલે કિશોરીને પૂછતાં તેણે જણાવ્યું હતું કે, થોડા મહિના અગાવ તેને સોશ્યલ મીડિયા થકી એક યુવક સાથે મિત્રતા થઈ હતી. અનેએ મિત્રતા પ્રેમ સબંધમાં ફરી હતી. જ્યાં આ યુવકે કિશોરીને મીઠા મીઠા સપના બતાવી તેને અલગ અલગ જગ્યાએ લઈ જઈને તેની પર તેની મરજી વિરૂદ્ધ દુ@ષ્કર્મ આચારીયું હતું.

દરમિયાનમાં નિલેશે બિભત્સ મેસેજ મોકલતા સગીરા આ યુવકની આવી હરકતો ને લઇને મિત્રતા તોડી નાંખી હતી.બસ તેને લઈ જ આ કિશોરી ગર્ભવતી હોવાનું બહાર આવ્યું સમગ્ર મામલે પોલીસે આ યુવકની તપાસ હાથ ધરી હતી. જ્યાં આ યુવકનું નામ શક્તિ અનિરુદ્ધ યાદવ હોવાનું બહાર આવ્યુ હતું. આ ઉપરાંત તરૂણી પરીક્ષા મુદ્દે ટેન્શનમાં રહેતી હોવાથી યુવકે તેને લગ્નની લાલચ આપીને ફોસલાવીને માઇન્ડ ફ્રેશ કરવાના બહાને બહાર લઇ જઇને આ કૃત્ય આચર્યું હોવાનું સામે આવ્યું હતું.

જોકે આ કિશોરી મિત્રતા તોડી નાખતા યુવાન ઉશ્કેરાયો હતો અને અકળાયેલા નિલેશે પોતાની સાથે મિત્રતા નહીં રાખે તો તું એકલી મળશે તો હું તને પતાવી દઇશ તેવી ધમકી આપી ગાળો આપી હતી. પરંતુ ગત રાતે નિલેશે સગીરાની ફ્રેન્ડને સગીરાનો મોર્ફ કરેલો નગ્ન ફોટો મોકલાવ્યો હતો.જ્યાં આ કિશોરીની ઉમર 16 વર્ષની હોઈ તેને સારા ખરાબની સમજ નહીં હોઈ અને આ યુવકે તેનો જ લાભ લઈ તેને પ્રેમજાળમાં ફસાવી તેની પર દુ@ષ્કર્મ આચર્યું હતું. હાલ યુવક વિરુદ્ધ માં પોસ્કો 376 કલમ હેઠળ ગુનો નોંધી તેને જેલ હવાલે કરી વધુ તપાસ હાથ ધરવામાં આવી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *