સુરતમાં પિતા એ કેળાની લાલચ આપી પુત્રીની બહેનપણી ને પરાણે શારીરિક સંબંધો બાંધીને સગીરાનો વીડિયો ઉતારીને બનાવી દીધી ગર્ભવતી પછી તો થયુંએવું તમારા પણ હોશ ઉડી જશે…

ચાર સંતાનો બાદ પાંચમી વખત ગર્ભ રહેતાં ચાર મહિનાથી વતન ગયેલી પત્નીની ગેરહાજરી વચ્ચે હવસનો કીડો સળવળતાં પાંડેસરામાં 34 વર્ષીય યુવાને પુત્રી સાથે રમતી પાંચ વર્ષીય બાળકીને હવસનો શિકાર બનાવી હતીસુરતમાં ઈન્સ્ટા પર મિત્ર બનેલા યુવકે આચરતાં 16 વર્ષની સગીરા ગર્ભવતી બની હોવાની ઘટના સામે આવતાં ચકચાર મચી ગઈ છે. સોસાયટીમાં જ રહેતા યુવકે સોશિયલ મીડિયામાં મિત્રતા કેળવી શિયળ લૂંટ્યું હતું.

કેળું આપવાના બહાને ઘરે લઇ જઇ બાળકી સાથે ગુજારવાની શનિવારે બનેલી ઘટનાને પગલે દોડતી થયેલી પાંડેસરા પોલીસે હવસખોર દિનેશ પ્રજાપતિને ઝડપી લીધો હતો સુરતમાં ઈન્સ્ટાગ્રામ પર મિત્ર બનેલા યુવકે આચરતાં 16 વર્ષની સગીરા ગર્ભવતી બની હોવાની ઘટના સામે આવતાં ચકચાર મચી ગઈ છે. સોસાયટીમાં જ રહેતા યુવકે સોશિયલ મીડિયામાં મિત્રતા કેળવી શિયળ લૂંટ્યું હતું. પ્રેમી સામે પોલીસ ફરિયાદ નોધાતા પોલીસે ગુનો નોધી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

સુરતમાં સતત બાળકી સાથેનીની ઘટના સામે આવી રહી છે ત્યારે વધુ એક ઘટના સામે આવતા ચકચાર મચી જવા પામી છે.આ અંગેની વિગતો એવી છે કે, તેના જ વિસ્તારમાં રહેતા યુવક અને 16 વર્ષીય સગીરા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ફ્રન્ડ બન્યા હતા. તેમજ આ પછી યુવકે સગીરાને પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી તેમજ પ્રેમજાળમાં ફસાવી તેની સાથે પરાણે શારીરિક સંબંધો બાંધ્યા હતા. સગીરાને લલચાવીને પ્રેમીએ ચારેક વખત શારીરિક સંબંધો બાંધ્યા હતા. આ સંબંધોને કારણે સગીરાને ત્રણ મહિનાનો ગર્ભ રહી ગયો હતો.

સુરતમાં બનેલી આ ઘટનામાં ચાર સંતાનો બાદ પાંચમો પત્ની ઘરે ગયો હતો જ્યારે પત્નીની ગેરહાજરીમાં પિતાએ પુત્રીની બહેનને પોતાની હવસનો શિકાર બનાવી હતી રહી જતાં સગીરા ડરી ગઈ હતી અને પરિવારને જાણ કરી હતી. પરિવારને જાણ થતાં યુવક સામે પોલીસમાં ફરિયાદ નોધાતા પોલીસે ગુનો નોધી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

ઘટનાની મળતી માહિતી મુજબ સુરતના પાંડેસરા વિસ્તાર પાસેની ચાલીમાં રહેતા યુપીના એક પરિવારની પાંચ વર્ષની પુત્રી શનિવારે રાત્રે 8.30 વાગ્યાના સુમારે રડતી રડતી ઘરે આવી હતી માતાએ પૂછતા પહેલા કંઈ કહ્યું ન હતું દીકરી પણ જેમ જેમ માતાની ચિંતા વધી દીકરીએ જે કહ્યું તે સમજાવ્યું અને માતાના પગ નીચેથી સરકી ગયા પુત્રીએ જણાવ્યું સુરતમાં 8 વર્ષની બાળકી પર કેસમાં કોર્ટે મોટો ચુકાદો આપ્યો છે. આ કેસમાં કોર્ટે આચરનાર અફરોજ મહેરાબ ખાનને કોર્ટે આજીવન કેદની સજા ફટકારી છે. આ સાથે જ કોર્ટે બાળકીના પરિવારને વળતર પેટે સાત લાખ રૂપિયા અને આરોપીને એક લાખ રૂપિયાનો આર્થિક દંડ પણ ફટકાર્યો છે. આ ઘટના બે વર્ષ પહેલા સુરતના સગરામપુરામાં બની હતી.

આ ઘટના પોલીસ સ્ટેશન મીરઝાપુર વિસ્તારની છે એક વ્યક્તિ અહીં પત્ની અને 4 બાળકો સાથે રહે છે કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ વ્યક્તિનું વિધવા મહિલા સાથે પ્રેમ સંબંધ હતો પતિ એક વાર વિધવા સાથે શારીરિક બંધતો હતો પતિને પોતાની પત્ની કરતાં વધારી તેની પ્રેમિકા સાથે વધારે મજા આવતી હતીબે વર્ષ પહેલા સગરામપુરામાં બની હતી ઘટના સુરતના સગરામપુરામાં આજથી બે વર્ષ પહેલાં રૂપિયા 10 ની લાલચ આપીને આઠ વર્ષીય બાળકીને અફરોજ મહેરાબ ખાન નામના યુવકે પોતાના ઘરમાં ખેંચી જઈ તેની સાથે બળાત્કાર કર્યો હતો. આ ઘટનામાં પોલીસે અફરોજ મહેરાબ ખાનને પોલીસે ઝડપી પાડ્યો હતો. આ કેસ સુરત કોર્ટમાં ચાલી જતા આજરોજ સુરત કોર્ટ આરોપીને અંતિમ શ્વાસ સુધી આજીવન કેદની સજા ફટકારતો ચુકાદો આપ્યો હતો

એકવાર પ્રેમિકા અને પ્રેમી સંબંધમાં લીન હતા અને પત્ની બંને એવી હાલતમાં જોઈએ ગઈ કે પત્ની સાથે પતિના ગેરકાયદેસર સંબંધની જાણ થતાં જ ઘરમાં ઝઘડો થયો હતો હવસખોરે બાળકીનો હોઠ કરડી ખાધો હતો આજથી બે વર્ષ પહેલાં સુરતના સગરામપુરામાં વિસ્તારમાં રહેતી 8 વર્ષીય બાળકી ગુટખા લેવા માટે ઘરની બહાર નીકળી ત્યારે પાડોશમાં રહેતા મૂળ બિહારના અફરોજ મહેરાબ ખાને બાળકીને 10 રૂપિયાની લાલચ આપી અને ઘરમાં ખેંચી ગયો હતો અને દુષ્કર્મ આચર્યું હતું. હવસખોર યુવકે બાળકીના હોઠ કરડી ખાધા હતા અને બાળકીના ભાગે ઈજાઓ પણ પહોંચાડી હતી.

પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર સામંથા તેની સાવકી બહેનથી ખૂબ જ ઈર્ષ્યા કરતી હતી આ કારણે તે તેના પિતાની નજીક આવવા માંગતી હતી.કોર્ટે આજીવન કેદ સાથે એક લાખનો દંડ ફટકાર્યો આ મામલે બાળકી સાથે દુષ્કર્મ આચરનાર નરાધમ અફરોજને પોલીસના હવાલે કરવામાં આવ્યો હતો. આ મામલે અઠવા પોલીસે ગુનો દાખલ કરી વધુ તપાસ શરૂ કરી હતી. આ કેસ સુરતની કોર્ટમાં ચાલી જતા સુરત કોર્ટ આરોપીને અફરોજ મહેરાબ ખાનને આજીવન કેદ એટલે કે જીવનન અંતિમ શ્વાસ સુધીની સજાનો હુકમ કર્યો હતો. સરકાર તરફે એપીપી એસ.એસ.પાટીલે દલીલો કરી હતી. કોર્ટે આરોપીને એક લાખનો દંડ પણ કર્યો હતો અને પીડિતાને રૂપિયા 7 લાખ વળતર પેટે આપવા પણ જણાવ્યું હતું.

તો આટલી લાંબી કાળી ઘેરી દુર્ઘટના તેની આસપાસ રહે છે જેથી તે જીવનમાંથી બહાર નથી આવી શકતી અને એટલું જ નહીં પરંતુ આ ઘોંઘાટીયા રોગની તીવ્રતાને કારણે તેમાંના આખા કુટુંબની પ્રતિષ્ઠા ધૂળવાળી બની જાય છે અને એટલા માટે કે તેના પોતાના લોકો પણ ગુસ્સે થઈને કહે છેઆ ઉપરાંત કોર્ટે પોતાના ચુકાદામાં નોંંધ્યુ હતુ કે, બનાવથી ભોગ બનનાર બાળાના બાકીની સામાન્ય જીંદગી ઉપર પણ અસર પડી છે અને બળાત્કારનો ગુનો માત્ર શરીરને અસર કરે તેવો ગુનો તો છે, પરંતુ વ્યક્તિના આત્માનું થાય તેવો ગુનો બને છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *