સુરતમાં આ હેવાને તો હદ વટાવી યુવકે યુવતી મન ભરીને શરીરસુખ માણ્યા પછી તેના મિત્ર વીડિયો ઉતારી ને બેલ્કમેલ કરીને 7 વર્ષ ખુબ મજા કરી આખરે યુવતીએ કર્યો ધડાકો

એક યુવટીએ વાત શેર કરતી વખતે એક રિલેશનશિપ એક્સપર્ટને આકર્ષણ વિશે પૂછ્યું. અને તેણે લખ્યું, ‘હું એક પરિણીત યુવતી છું અને મારો પતિ વિદેશમાં જ રહે છે. હું મારી પુત્રી સાથે અહીં રહું છું. મારા પતિનો એક મિત્ર છે ઇન્સ્ટાગ્રામ સહિતની સોશિયલ મીડિયાના માધ્યમથી અન્ય લોકો સાથે દોસ્તી કરવી ભારે પડી રહી છે. મહિલાઓ અને યુવતીઓને સોશિયલ મીડિયામાં અજાણ્યા શખસો સાથે પોતાના અંગત પળોના ફોટા એકબીજા સાથે શેર કરવા આપને ભારે પડી શકે છે. ત્યારે વલસાડ જિલ્લા પોલીસ સ્ટેશને એક કિસ્સો નોંધાયો છે.

જે ખૂબ મદદ કરે છે અને સંભાળ રાખે છે. ત્યારે પણ જરૂર હોય ત્યારે તે હંમેશાં સાથે હોય છે. હું તેની અથવા બીજા કોઈ પુરુષ સાથે પ્રણય માણવા માંગતી નથી. પણ આ મિત્ર માટે, મારા મગજમાં લાગણીઓ વધવા લાગી છે અને હું ઇચ્છું છુંજિલ્લામાં સોશિયલ મીડિયામાં સગીરા સાથે દોસ્તી કરીને તેણે લગ્નની લાલચ આપીઅનેક વખત શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા.

જ્યારે સગીરા સાથે યુવકનું મન ભરાઈ જતા તેણે તરછોડી દીધી હતી. એટલું જ નહીં, સગીરાના બભત્સ ફોટાઓ સગીરાના પરિવારજનો અને તેના ગામના વાયરલ કરી અને બદનામ પણ કરી મૂકી હતી. ત્યારે પોલીસે આરોપીને ઝડપી તેના વિરુદ્ધ કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

એવું કહેવા માટે કે તમે ઇચ્છો છો કે તે વ્યક્તિ પણ તમને પ્રેમ કરે, બતાવે છે કે તમે પહેલાથી જ તેમના પ્રેમમાં છો. તમે જે સ્થિતિમાં હોવ છો તેમાં એકલતા અનુભવું અને પ્રેમ અને પ્રભાવ જોઈએ તેવું સામાન્ય છે.આ વિશે મળતી માહિતી પ્રમાણે વલસાડના પારડી પોલીસ સ્ટેશન હદમાં આવેલ એક ગામમાં એક સગીરાને યુવક સાથે પ્રેમ કરવો ભારે પડ્યો છે.

બનાવની વિગત મુજબ વલસાડ જિલ્લાના પારડી તાલુકાના નવેરી ગામના દાદરી ફળિયામાં રહેતા દિપકભાઇ પ્રકાશભાઈ નાયકા નામનો આરોપી તેના બાજુમાં ગામની એક સગીરાને અવારનવાર ગામમાં મળી અને દોસ્તી કરી હતી. આરોપી દીપક સુરતમાં હીરા ઘસતો હતો. આથી આરોપી સગીરાને પ્રેમજાળમાં ફસાવી સુરત લઈ ગયો હતો. જ્યાં સગીરા સાથે આરોપીએ અવારનવાર શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા. ત્યારબાદ આરોપીએ સગીરાને તરછોડી દીધી હતી.

ભાવનાત્મક ચીટિંગ જ થાય છે. ત્યારબાદ નિષ્ણાંતે તેને તેના પતિ સાથે વાત કરવાની સલાહ આપી.આવું વારંવાર બનતા સગીરા આખરે કંટાળી ગઈ હતી. એવામાં ફરી એક વખત સગીરાનું શોષણ કરવા તેની પાસે રહેલા સગીરાના અંગત પળોના ફોટા અને બભત્સ વિડિયો અને ફોટા અને સગીરાના પરિવારજનોને મોકલી અને ગામમાં પણ આ સગીરાના ફોટા વાયરલ કરી બદનામ કરી હતી. આ સમગ્ર હકીકત પીડિતાએ પરિવારજનોને જણાવતા પીડિતાના પરિવારજનોએ વલસાડ પોલીસ સ્ટેશનમાં આ અંગે ફરિયાદ દાખલ કરી હતી.

તમારા પતિ સાથે તમારી ભાવનાઓ વહેંચો અને તમે જાણો છો કે તમને કેટલું એકલું અને ખાલી લાગે છે. લાંબા અંતરના સંબંધો અને લગ્નને સ્વસ્થ અને ખુશ રાખવાનો અર્થ શું છેઆમ એક સગીરાને પોતાના ગામના યુવાન સાથે દોસ્તી અને પ્રેમ કરવો ભારે પડ્યો છે. દિલીપ નાયકા દ્વારા સગીરાના ચારિત્રનું હનન તો કર્યું જ હતું, પણ દિલીપ દ્વારા વારંવાર આ સગીરાને પોતાની હવસનો શિકાર બનાવવા અગાઉ જ પ્લાન ઘડી રાખ્યો હતો. જેથી સગીરાના ન્યૂડ ફોટો પણ પાડી લીધા હતા. આમ દિલીપે ભોગ બનનાર સગીરા સાથે લગ્ન તો ન કર્યા પરંતુ તેના ફોટોને ગામમાં પણ વાયરલ કરી દીધા હતા.

તે જાણવું જોઈએ. જ્યાં સુધી હું સમજું છું, તમારા પતિનો મિત્ર આ ક્ષણમાં જીવનનો મજબૂત આધારસ્તંભ જેવો છે.સમગ્ર બનાવને પોલીસે ગંભીરતાથી લઇ ઊંડાણપૂર્વક તપાસ કરી અને પીડિતાને ફોટા વાયરલ કરી એને બદનામ કરતા આરોપી દીપક નાયકાની ધરપકડ કરી તેના વિરુદ્ધ કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

ગુજરાતમાંથી અવાર નવાપ યુવતિઓ અને મહિલાઓ પર અત્યાચાર અને કિસ્સા સામે આવતા હોય છે. ઘણીવાર એવું પણ સામે આવે છે કે, પ્રેમજાળમાં યુવતિને ફસાવી તેની પાસેથી લાખો રૂપિયા અથવા દાગીના પડાવી લેવામાં આવતા હોય છે. ત્યારે હાલ સુરતમાંથી ચકચારી કેસ સામે આવ્યો છે, જેમાં પુણા વિસ્તારમાં રહેતી યુવતિને યુવકે પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી

અને વારંવાર તેની સાથે શરીર સુખ માણ્યુ હતુ. વર્ષ 2016થી પ્રેમમાં હોવાનું કહી યુવતિ પાસે કાર લેવાના નામે 60 લાખ રૂપિયાની કિંમતના સોના અને ચાંદીના દાગીના પડાવી લીધા હતા. યુવતિ અને આરોપી યુવકને સાથે જોયેલા મિત્રએ પણ યુવતિ પર આચર્યુ હતુહાલ તો યુવતિએ આ મામલે ફરિયાદ દાખલ કરાવી છે અને ફરિયાદ નોંધાયા બાદ પુણા પોલિસે વધુ તપાસ પણ હાથ ધરી છે.

ઘટનાની વિગત તપાસીએ તો, પુણા વિસ્તારમાં આવેલ રેશ્મા રો હાઉસમાં રહેતી યુવતીના પિતા કાપડ વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છે. યુવતી શાળામાં અભ્યાસ કરતી ત્યારે રાજ ઉર્ફે વિકાસ લાલારામ આંજણા પટેલ કે જે બેંગ્લોર ખાતે રહેતો હતો તે તેની સાથે જ અભ્યાસ કરતો હતો. બંને વચ્ચે 2016 પહેલા મિત્રતા થઇ હતી. અભ્યાસ પૂર્ણ થયા બાદ રાજ બેંગ્લોર જતો રહ્યો હતો. જ્યાં યુવતિ રહે છે તે સોસાયટીમાં રાજના મામા પણ રહે છે અને જેના કારણે તે અવાર નવાર સુરત આવતો રહેતો હતો..

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *