સુરતના કામકાજ ના કારણોસર બહાર રહેતો હતો પતિ પત્ની જોડે મામાએ બનાવી દીધો શારીરિક સબંધ વીડિયો ઉતારીને પત્નીને બેલ્કમેલ કરતો પત્ની મૂંગા મોઢે બધુ સહન કરતી પછી થયુ કંઈક આવું…

કાગડાપીઠ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં પતી પત્ની ઓર વોનો અજુગતો કિસ્સો સામે આવ્યો. પત્નીના પ્રેમ સંબંધની જાણ થતા પતિએ જ આ@ત્મહત્યા કરી લીધી અને આપઘાત કરતા પહેલા કરેલુ રેકોર્ડીંગ પોલીસ માટે મહત્વનો પુરાવો બન્યોઆખો દેશ આ સાથેદ ત્યારે થઇ જાય છે જ્યારે ફક્ત એક સંબંધી તેના બીજા સંબંધી સાથે જાતીય સંબંધ કરે છે. ત્યારબાદ એવા પણ કિસ્સાઓ છ

કે મહિલાનો અશ્લીલ વીડિયો આરોપી દ્વારા પહેલા બનાવવામાં આવેલો હતો છે અને ત્યારબાદ તેને વાયરલ કરવાની બીક આપવામાં આવી હતી. બિહારના સિવાનમાં હવે આવો જ એક અનોખો કિસ્સો જાણવા મળ્યો છે.સિવાનના એમ.એચ.નગર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં સંબંધોને શરમજનક બનાવની ઘટના બની છે. અહીં એક પરિણીત મહિલાએ તેના પોતાના મામા ઉપર શારીરિક સંબંધો બાંધીને બ્લે@કમેલ કરવાનો આરોપ લગાવ્યો છે.

સામાન્ય રીતે, માતાની ભત્રીજીનો સંબંધ પિતા પુત્રીના સંબંધ જેટલો પવિત્ર ગણવામાં આવે છે.અમદાવાદ શહેરના એક વિસ્તારની અંદર રહેતી પરણીતાને લગ્ન બાદ જાણવા મળ્યું હતું કે તેના પતિને ખરજવું અને દાદર હોવાનું જાણવા મળ્યું હતું.આથી પરણીતાને સાસરીયા પક્ષ દ્વારા દગો કર્યો હોવાનું જાણવા મળતા તેને પતિ સહીત સાસરીયા પક્ષ વિરુદ્ધ પોલીસ સ્ટેશનની અંદર ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

એટલું જ નહીં તેના પતિને પાડોશમાં રહેતી અન્ય એક મહિલા સાથે આડા સબંધો હતા છતાં પણ પરણીતા મૂંગા મોઢે બધુ સહન કરતી હતી.તેના સસરા વિધુર હોવાથી પરિણીતાને તેની સાથે શારીરિક સબંધો બાંધવા માટે દબાણ કરતા હતાપરંતુ અહીં દુ@ષ્ટ કાકાએ તેની ભત્રીજી સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવ્યા હતા.મહિલાનો આ@રોપ છે કે એક વર્ષ સુધી તેનું પ્રેમ ચક્કર ચાલુ રહ્યું હતું.

તેણે બળજબરીથી એક અશ્લીલ વીડિયો પણ બનાવ્યો હતો. એટલું જ નહીં, તેણે આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ પણ કરી દીધો હતો.વીડિયો વાયરલ થયા પછી મહિલાના પતિએ તેને ઘરની બહાર ધકેલી દીધી હતી. હવે મહિલા આજે રાખડી પડી છે.જયારે આ અંગે પરણીતાએ તેના પતિ અને નણંદને જાણ કરી તો તેમને પણ સસરાને ખુશ રાખવાના કહીને તેના પાસે પાંચ લાખ રૂપિયાના દહેજની માંગણી કરી હોવાનો આક્ષેપ કર્યો છે.

હકીકતમાં, મહિલાનો પતિ કામના સંબંધમાં મોટે ભાગે ઘરની બહાર જ રહે છે. બસ મહિલાના મામા સત્યેન્દ્રએ તેનો ફાયદો ઉઠાવ્યો અને તેની ભત્રીજી સાથે ગે@રકાયદે સંબંધો બનાવી દીધો. આ ગે@રકાયદેસર સંબંધ લગભગ એક વર્ષ સુધી ચાલુ રહ્યો હતો. ત્યારે એક દિવસ મામાએ તેની ભત્રીજીનો જાતીય શોષણ કરવાનો એક વીડિયો પણ બનાવ્યો.

ત્યારબાદ આ વીડિયોના આધારે તેણે તેની ભત્રીજીને હેરાન આપવાનું શરૂ કર્યું હતું અને બ્લે@કમેલ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું.બીજી તરફ, જ્યારે વીડિયો વાયરલ થયો હતો, ત્યારે મહિલાના પતિએ પણ તે જોયો હતો. પત્નીને આ સ્થિતિમાં જોઈ પતિએ ગુ@સ્સે થઈને પત્નીને ઘરની બહાર ફેંકી દીધી. મહિલાને 4 બાળકો છે.પતિ સાથે સબંધો ધરાવતી પાડોશને પણ પરણીતાને સલાહ આપી હતી કે, હું તારા પતિને ખુશ રાખુ છું, તું તારા સસરાને ખુશ રાખ.શહેરના એક વિસ્તારની અંદર રહેતી યુવતીના લગ્ન વર્ષ ૨૦૨૦ દરમિયાન ગાંધીનગરના એક યુવક સાથે થયા હતા

તે પોલીસની પાસે મદદની દલીલ કરવા પણ ગઈ હતી પરંતુ હજી સુધી કોઈ કાર્યવાહી કરવામાં આવી નથી. હવે મહિલાનું કહેવું છે કે જો તેને ન્યાય નહીં મળે તો તે આ@ત્મહત્યા કરશે.તે ખૂબ જ શ@રમજનક છે કે કોઈ વ્યક્તિ પોતાની ભત્રીજી સાથે આવી ગં@દા કૃત્ય કરવા વિશે વિચારી શકે છે. આવા દુ@ષ્ટ લોકોને સખત સજા થવી જોઈએ..થોડા સમય બાદ પરણીતાને તેના સસરા અડપલા કરતાં હતા.

જેથી તેણીએ ના પાડતાં તે ઉશ્કેરાયા હતા.ચાલો આપણે જાણીએ કે આ પહેલીવાર નથી જ્યારે સંબંધોને શ@રમજનક બનાવવાનો મામલો સામે આવ્યો છે. આ પહેલા પણ કોઈ સંબંધીએ તેના જ પરિવારની કોઈ મોટી અથવા નાની છોકરી પર બ@ળાત્કાર ગુ@જાર્યા હોવાના સમાચાર મળી રહ્યા છે. આવી ઘટનાઓ સમાજના કેટલાક પુરુષોની ગં@દી મા@નસિકતા દર્શાવે છે

તેમજ તેની સાથે શારીરિક સબંધ બાંધવા હેરાન-પરેશાન કરતા હતા.યુવતીની માતા અને ભાઇએ લગ્ન વખતે ૧૦ તોલા સોનાના દાગીના તેમજ અને રોકડ રૂપિયા આપ્યા હતા.તેમ છતાં યુવતીની નણંદ અને પતિ તેને ટોણા મારતા હતા અને મેડિકલ સ્ટોર શરૂ કરવા પાંચ લાખ પિયરથી લાવવા કહેતાં હતા

આખરે પરણીતાએ કંટાળીને પોલીસ સ્ટેશનમાં પતિ સહીત સાસરીયા પક્ષના અન્ય સભ્યો વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી હતી.આવી ઘટનાઓને રોકવાનો એકમાત્ર રસ્તો ગુનેગારોને કડક સજા આપવી. આ સાથે, બાળકોને નાનપણથી જ ઘરે આવું શિક્ષણ આપવું જોઈએ કે તેઓ મહિલાઓનો આદર કરે. કદાચ આ બધી બાબતો કર્યા પછી, આવા કિસ્સાઓ ભવિષ્યમાં ઓછા આવે તે માટે આ સંસ્કાર જરૂરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *