સુરતમાં પતિ ઘરે ના હતો તો યુવતી ઘરે શરૂ કરી દીધો ધંધો પતિ ટિફિન લઈને ઓફિસ જતો ત્યારે તેના બે મિત્રો ઘરે આવી જતા હતા પતિએ પત્નીને રંગેહાથ પકડી વીડિયો ઉતારો

મારા લગ્નને ત્રણ વર્ષ થયા છે. હું છેલ્લા એક વર્ષથી ગ-ર્ભ ધારણ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહી છું પરંતુ હું કરી શકતો નથી. ડૉક્ટરના ચેકઅપમાં ખબર પડી કે હું સ્વસ્થ છુંપહેલના સમયની વાત કરવામાં આવે તો સંબંધો માટે લોકો પોતાનો જીવ આપી દેતા હતા પરંતુ આજે લોકો એક જમીનના ટુકડા માટે ભાઈ ભાઈ એકબીજા સાથે ઝઘડો કરતા હોય છે.આપણા દેશમાં સંબંધોમાં પણ અનૈતિક સંબંધોનો ચાલી રહ્યા છે જેમાં તમે ઘણા કિસ્સાઓ સાંભળ્યા હશે જેમ કે ભાઈએ ભાભી સાથે, કાકાએ પડોશની કાકી સાથે, પોતાના સગા પિતાએ પોતાની જ દીકરી સાથે વગેરે જેવા તમે જોયા હશે અને સાંભળ્યા હશે. આવોજ એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે,

મૂળ રાજસ્થાનની અને સુરતમાં રહેતી એક પરીણિતાને યુવાન સાથે આડા સંબંધો રાખવા ભારે પડી ગયા. યુવાન સાથે મરજીથી બાંધેલા શારીરિક સંબંધોની જાણ પતિને થઇ જતા વતન લઇ જવાની વાત કરી હતી. જેને લઈ ઉશ્કેરાયેલા યુવાને ફેસબુક પર બનાવટી આઇડી બનાવી પરીણિતા સાથેના અંગત પળોનો વીડિયો અને ફોટો અપલોડ કરી દેતા મામલો પોલીસ સ્ટેશને પહોંચ્યો છે. કદાચ મારા પતિના શુ ણુની ગુણવત્તા ખરાબ હતી અથવા તેમના શુ ણુઓની સંખ્યા ઓછી હતી, તેથી કદાચ ગ-ર્ભ ધારણ કરવો મુશ્કેલ હતો. તેથી આ માટે મારા પતિએ પણ તેમનું ચેકઅપ કરાવવું પડશે.

આ ચકચારી ઘટનાની વિગત એવી છે કે, રાજસ્થાનના જયપુર ખાતે બે પુત્રી અને એક પુત્ર સાથે રહેતા મનોજ (નામ બદલ્યું છે) ની પત્ની સુનિતા (ઉ.વ. 32 નામ બદલ્યું છે) હાલમાં સુરતના અમરોલી વિસ્તારમાં રહે છે અને સંચા મશીનમાં કામ કરે છે. ત્રણ વર્ષ અગાઉ સુનિતા પતિ સાથે સુરત આવી હતી. પરંતુ પતિ એક માસમાં જ જયપુર પરત ચાલ્યો ગયો હતો. જ્યારે સુનિતા સુરતમાં જ રોકાઈ ગઇ હતી.આ સાંભળ્યા પછી હું ખૂબ જ નર્વસ છું. કૃપા કરીને મારી શંકાઓનું નિરાકરણ કરો અને મને તેના વિશે વિગતવાર માહિતી આપો.

તે દરમિયાન તે દેહવિક્રયનો ધંધો કરાવતી પૂજા નામની બંગાળી યુવતીના સંર્પકમાં આવી હતી અને તેણે પણ આ લોહીના ધંધામાં ઝંપલાવ્યું હતું. તે સમયે સુનિતાનો પરિચય વિષ્ણુકુમાર હેમરાજ મિશ્રા (ઉ.વ. 30 રહે. 126, લુહાર મહોલ્લો, બધાલ ફુલેરા, જયપુર, રાજસ્થાન) સાથે થયો હતો. તેમની વચ્ચે પ્રેમ સંબંધ શરૂ થયો હતો અને પોતાની મરજીથી શરીર સંબંધ બાંધતા હતા.જ્યારે વ્યાપકપણે એવું માનવામાં આવે છે કે પ્રજ-નનક્ષમતા સમસ્યાઓ સ્ત્રીઓ માટે ગ-ર્ભધારણ કરવાનું મુશ્કેલ બનાવે છે, આ સંપૂર્ણ રીતે સાચું નથી

અંગત પળો માણતા સમયે વિષ્ણુએ વિડીયો ઉતાર્યો હતો અને સુનિતાના અશ્લીલ ફોટા મોબાઇલમાં ક્લીક કર્યા હતા. થોડા સમય પહેલા વિષ્ણુ સાથેના લગ્નેત્તર સબંધની જાણ પતિ મનોજને થઇ જતા સુનિતાને વતન પરત લઇ જવાની વાત કરી હતી. જેથી વિષ્ણુ ઉશકેરાયો હતો. તેણે મનોજને ફોન પર ધમકી આપી હતી કે, સુનિતાને તું ગામ લઇ જઇશ તો તેના ફોટા અને વીડિયો તારા સગાસંબંધીને મોકલી બદનામ કરી દઇશ. તેમ છતાં મનોજ પત્ની સુનિતાને વતન લઇ ગયો હતો.ગ-ર્ભ ધારણ કરવા માટે, ઓવ્યુલેશન, સમયસર ઇંડાનું ઉત્પાદન અને નિયમિત માસિક ચક્ર એ પુરુષના શુ-ણુની ગુણવત્તા જેટલી જ મહત્વપૂર્ણ છે. જો કોઈ કારણસર પુરૂષના શુ-ણુની ગુણવત્તા નબળી હોય અથવા શુ-ણુઓની સંખ્યા ઓછી હોય તો સ્ત્રીને ગ-ર્ભ ધારણ કરવામાં મુશ્કેલી થાય છે.

જેથી વિષ્ણુએ ત્રણેક મહિના બાદ ગત જાન્યુઆરી મહિનામાં પ્રમોદના સબંધીઓને પ્રેમિલાના ફોટા અને વીડિયો વોટ્સઅપ પર મોકલી આપ્યા હતા. ત્યારબાદ ફેસબુક પર નકલી આઇડી બનાવી સુનિતાના ફોટા અપલોડ કર્યા હતા અને વોટ્સઅપ પર અશ્લીલ સંદેશ મોકલ્યા હતા. એટલું જ નહીં, સોશિયલ મીડિયા પર ફોટા સાથે એવું લખાણ પણ લખ્યું હતું કે, જીસ કીસી કસ્ટમર કો મેરે સાથે કામ કરના હૈ વો ઇસ દીદી કે ઘર અમરોલી આ જાયે રેટ 500 રૂપિયા. આ પોસ્ટ બાદ પરિવારની બદનામી થતાં પરીણિતાએ વિષ્ણુકુમાર હેમરાજ મિશ્રા વિરુદ્ધ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે.વીની અંદર શુ-ણુઓમાં ઉણપ પણ વિવિધ સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ જેમ કે હાઈ બ્લડ પ્રેશર, હૃદય રોગ, ત્વચા અને ગ્રંથિ સંબંધી વિકૃતિઓને કારણે થઈ શકે છે.

આવોજ એક બીજો કિસ્સો બિહારની રાજધાની પટણાના નૌબતપુર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના શેખોપુર ગામમાં એક ચોંકાવનારી ઘટના પ્રકાશમાં આવી છે, જ્યાં પોલીસે ખોટા ખૂનનો મામલો બહાર કાઢયો છે. જેની હત્યાની ઘટના સામે આવી રહી હતી તે વ્યક્તિને પણ ઝડપી લીધો. ખરેખર, પત્નીને તેના પ્રેમી સાથે જોઈને પતિ સ્તબ્ધ થઈ ગયો હતો.જો તમે 6 કલાકથી ઓછી ઊંઘ લો છો, તો તે શ-રીરમાં એન્ટિસ્પર્મ એન્ટિબોડીઝ ઉત્પન્ન કરે છે, જે શુ ણુની ગુણવત્તાને બગાડે છે.

દરરોજ તે તેની પત્ની અને તેના પ્રેમીને ફસાવવા માટેના અનેક પ્રકારના ષડયંત્રનો વિચાર કરતે હતી. પછી તેણે એક દિવસ વિલક્ષણ યોજના બનાવી અને તેની હત્યાની ખોટી વાર્તા કરી. પત્નીને તેના પ્રેમી સાથે જોઇને પોલીસે તેનો ખુલાસો કર્યા પછી પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. મંગળવારે ગુમ થયેલા યુવકને પોલીસે બિહતા વિસ્તારમાંથી ઝડપી લીધો હતો. પકડાયેલા યુવક અશોકસિંહે પોલીસ પૂછપરછમાં કબૂલ્યું છે કે તેણે પત્ની અને તેના પ્રેમીને સાથે જોયા હતા અને આ બંનેને ફસાવી દેવાના ઉદ્દેશ્યથી જાનથી મારી નાખવાનું ખોટું કાવતરું રચ્યું હતું. અશોકે કહ્યું કે તેણે ઘણા દિવસો સુધી વિચાર કર્યા બાદ તેની હત્યાની યોજના બનાવી હતી.જે શુણુઓની સંખ્યા અને તેની ગતિશીલતા પર હાનિકારક અસર કરે છે. તેથી પુરુષો માટે 8 થી 9 કલાકની સારી ઊંઘ લેવી ખૂબ જ જરૂરી છે.

લેપટોપને ખોળામાં રાખીને કામ કરવું, ગરમ એન્જિનની નજીક કામ કરવું, અથવા ખૂબ જ ગરમ હવામાન અથવા સ્થળોએ કામ કરવાથી વૃષણનું તાપમાન વધી શકે છે.તેને ખરીદવા માટે, તેણે બજારમાંથી એક ટોટી ખરીદ્યું હતું અને કાપી નાખ્યું હતું અને મરઘીનું લોહી ઘરમાં છાંટ્યું હતું, તે જોઈને પોલીસે હત્યાને ધ્યાનમાં લીધી હતી અને તપાસ ચાલુ રાખી હતી. ઘટનાની જાણ થતાં પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગઈ હતી અને ફોરેન્સિક તપાસ માટે લોહીનો સેમ્પલ મોકલવાની તૈયારીમાં હતી અને ત્યારબાદ આ કેસનો ભંગ કરવામાં આવ્યો હતો. અશોકે જણાવ્યું હતું કે તેની પત્ની અને સોનુ રજક વચ્ચે પ્રેમ સંબંધ છે અને બંનેએ એક સાથે સંબંધી બાંધતા જોયા હતા. પતિ દ્વારા કરવામાં આવેલા ખોટા ષડયંત્રને લઈને પતિ-પત્ની વચ્ચે અવારનવાર વિવાદ ચાલતો હતો.

આ શુ ણુઓ પર હાનિકારક અસર કરે છે અને તેમની ગતિશીલતા ઘટાડે છે. તેનાથી બચવા માટે અંડકોષને ઠંડુ રાખવું જરૂરી છેપત્ની અને તેના પ્રેમીને ફસાવાના ઇરાદાથી તેણે તેની હત્યાનું કાવતરું રચ્યું અને મરઘીનું લોહી ઘટના સ્થળે છૂટી ગયું. ત્યારબાદ તે ગાયબ થઈ ગયો. સ્ટેશન હેડ સમ્રાટ દીપકે જણાવ્યું કે અશોકસિંહના ભત્રીજા કાકાના અપહરણની વાત કરતા બે લોકો પર આરોપ લગાવ્યો હતો. જ્યારે બંનેની પૂછપરછ કરવામાં આવતા મામલો ખુલી ગયો હતો. ફોનની સીડીઆર સાથે અશોકની બિહતા પાસેથી ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

તમારા ખિસ્સામાં લેપટોપ સાથે કામ ન કરવું તે વધુ સારું છે. ઠંડા પાણીથી સ્નાન કરો. તમે સ્વિમિંગ પણ જઈ શકો છોઆવોજ એક બીજો કિસ્સો બિહારમાં બની હતી. જેમાં પતિ સાત મહિનાથી બહાર હતો, પરંતુ તેની પત્ની ગર્ભવતી બની ગઈ. પરંતુ પત્નીને પૂછવામાં આવ્યું તો તેણે જે કારણ જણાવ્યું એ ચોંકાવી નાખે તેવું હતું. તો ચાલો જાણીએ આખી ઘટનાને વિગતવાર.

બિહારમાં ભાગલપુર આવેલું છે ત્યાં જગદીશપુર થાણા ક્ષેત્ર છે. ત્યાં એક મહિલા પ્રેગ્નેન્ટ બની તો ખુબ જ મોટી બબાલ મચી ગઈ હતી. પરંતુ મહિલાના પ્રેગ્નેન્ટ થવાથી તેની નણંદ આ વાતને લઈને ડીઆઈજી સુધી પહોંચી ગઈ હતી. ત્યારે આપણે પણ વિચારમાં પડી જઈએ કે એવું તો શું બન્યું હશે કે વાત આટલી બધી વધી ગઈ.આના કારણે વધુ પરસેવો થાય છે અને મિત્રોનો દર વધે છે. આ ટેસ્ટોસ્ટેરોનના સ્તરમાં વધારો કરે છે અને શુ-ણુઓના નિર્માણને અસર કરે છે.

જે મહિલા પ્રેગ્નેન્ટ હતી તેના લગ્ન પાંચ વર્ષ પહેલા થયા હતા. તેની એક દોઢ વર્ષની દીકરી પણ છે. પરંતુ ત્યાં સુધી તો બધું બરાબર છે, પરંતુ મહિલાની નણંદના જણાવ્યા અનુસાર, તેની ભાભી ત્રણ મહિનાથી પ્રેગ્નેન્ટ છે. પરંતુ મહત્વની વાત એ હતી કે તેનો ભાઈ ત્યાં હાજર જ નથી. તે સાત મહિનાથી કોલકતામાં કામ કરી રહ્યો છે. ત્યાં એ નોકરી કરે છે. તો તેવામાં તેની ભાભી પ્રેગ્નેન્ટ કેવી રીતે બની શકે જ્યારે શ-રીરમાં કાર્બોહાઇડ્રેટ્સનું પ્રમાણ વધે છે, ત્યારે તે શુ-ણુનું ઉત્પાદન ઘટાડે છે. જો તમારા શુ-ણુઓની સંખ્યા અથવા શુ-ણુઓની ગુણવત્તા ઓછી છે

તો તમારે તમારા આહારમાં કાર્બોહાઇડ્રેટ્સનું પ્રમાણ ઘટાડવું જોઈએ. તમારા આહારમાં વધારાની ચરબી અને પ્રોટીનનો સમાવેશ કરોખબર અનુસાર, આ વાતને લઈને તે મહિલાની નણંદ ખુબ જ ભડકી ગઈ હતી. તે ડીઆઈજી વિકાસ ભવન સુધી પહોંચી ગઈ હતી. ત્યારે તેણે DNA કરાવવાની માંગ કરી હતી. ડોક્ટર દ્વારા તે પ્રેગ્નેન્ટ મહિલાની તપાસ કરવામાં આવી તો જાણવા મળ્યું કે, ગર્ભમાં રહેલ બાળકને ત્રણ મહિનામાં માત્ર 12 દિવસ ઓછા હતા.

નણંદ ભડકી ગઈ હતી પરંતુ સાથે સાથે તેના પતિને ખબર પડતા તેણે પણ સવાલ પૂછવાનું શરૂ કર્યું હતું કે આ બાળક કોનું છે ? પરંતુ મહિલાએ કોઈ પણ જવાબ આપ્યો ન હતો. જ્યારે આં વાતની જાણ ઘરના બધા જ લોકોને થઇ ત્યારે તે મહિલાએ ત્યારે કહી દીધું કે ઘરમાં રાખવી હોય તો રાખો, નહિ તોખોટા કેસમાં બધાને ફસાવી દઈશ. પરંતુ પ્રેગ્નેન્ટ મહિલાની આ ધમકીનો પરિવાર પર કોઈ અસર ન થયો. પરિવાર દ્વારા તેને ઘરમાં રાખવાની ના કહી દેવામાં આવી.

પરંતુ મિત્રો વાત અહિયાં ખતમ નથી થતી. ઘરના સભ્યોએ જ્યારે તે મહિલાને રાખવાની મનાઈ કરી દીધી તો પંચાયત બોલાવવામાં આવી. પરંતુ ત્યાં જે મહિલાએ જવાબ આપ્યો એ ચોંકાવી નાખે તેવો હતો. પંચાયતમાં મહિલાએ એવું જણાવ્યું કે તે બાળક તેના પતિનું જ છે, સપનામાં તેનો પતિ આવતો હતો અને તેના જ કારણે ગર્ભ રહી ગયો. પરંતુ આ વાત કોઈ પણ વ્યક્તિને ગળા નીચે ન ઉતરે. કેમ કે કોઈ પતિ સપનામાં આવે અને ગર્ભ રહી જાય ? આ વાત ખોટી અને ખોટી સાબિત થઇ. કોઈએ તેના પર ભરોસો ન કર્યો.લગ્નમાં જેટલું જ મહત્વ પ્રેમ છે. લગ્નજીવનના રોજબરોજના ઉતાર-ચઢાવ ઉપરાંત, યુગલોએ તેમનાક જીવન પર પણ ધ્યાન આપવું જોઈએ, પરંતુ ઘણીવાર એક વ્યક્તિને બીજા કરતા માં વધુ રસ હોય છે

પંચાયત દરમિયાન જ મહિલાનો ફોન પણ ચેક કરવામાં આવ્યો. ત્યારે તેના ફોનમાં એક નંબર મળ્યો. તે નંબર એક છોકરાનો હતો. ત્યારે ત્યાં તે મહિલાની આખી પોલ ખુલી ગઈ. ગર્ભમાં રહેલું બાળક તે છોકરાનું હતું, તે તેની સાથે સંબંધમાં હતી. જેના કારણે મહિલાને ગર્ભ રહી ગયો હતો.જ્યારે વૈવાહિક સુખ અને કરતાં કામને પ્રાથમિકતા આપવામાં આવે છે ત્યારે એકબીજા પ્રત્યે રોષ વધવા લાગે છે. જ્યારે તે કરી શકતો નથી ત્યારે તે ગુસ્સે થઈ શકે છે અને ચિડાઈ શકે છે કારણ કે તેની પત્ની ઓછામાં ઓછા એક વખત કર્યા પછી રાત્રે સૂવાનું પસંદ કરે છે. લૈંગિક રીતે વંચિત લગ્નમાં, પુરુષ તેની પત્ની સાથે ભાવનાત્મક રીતે ઓછો જોડાણ અનુભવવા લાગે છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *