સુરતમાં પ્રેમના નામે દીકરીની નજર સામે મહિલાને ફસાવી શરીર સંબંધ બાંધ્યા બાદ વીડિયો અને ફોટા પાડીને પતિ યુ.એસ ભાગી ગયો કારણ જાણીને તમે પણ આંચકો લાગશે

અત્યાર સુધી તેણે પાંચ રાજ્યોમાં 50થી વધુ યુવતીઓ સાથે શારીરિક સંબંધો બાંધ્યા છે. સતત લોકેશન ચેન્જ કરવાના કારણે તે પોલીસની પકડમાં આવતો નહોતો. આ સાઈકો કિલરની પૂછપરછમાં અનેક મિસ્ટ્રીના ભેદ ખૂલી શકે છે.કાપોદ્રા વિસ્તારમાં 17 વર્ષિય કિશોરી સાથેઆચરવામાં આવ્યું છે. 29 વર્ષય બુધા નામના વ્યક્તિએ લગ્નની લાલચ આપી કિશોરી સાથે આચાર્યું. પોલીસે પોસ્કો 376 હેઠળ નો નોંધી આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી છે બાદ આરોપીએ પીડિતાનો અશ્લીલ વીડિયો બનાવ્યો અને વીડિયો વાયરલ કરવાની ધમકી આપી આરોપીએ બીજા દિવસે મહિલા પર શરૂ કર્ય જેના કારણે તે ગર્ભવતી થઈ ગઈ.

સુરતના કતારગામ વિસ્તારમાંથી એક આશ્ચર્યજનક ઘટના સામે આવી છે. અહીં એક લંપટ બાપે તેની દીકરીની નજર સામે જ પરસ્ત્રીને ફસાવી તેની સાથે શરીર સંબંધ બાંધ્યા હોવાની વિગતો સાંપડી છેસુરતશહેરના કાપોદ્રા વિસ્તારમાં 17 વર્ષિય કિશોરી સાથે આચરવામાં આવ્યું છે. 29 વર્ષય બુધા નામના વ્યક્તિએ લગ્નની લાલચ આપી કિશોરી સાથે આચાર્યું હતું. કાપોદ્રા પોલીસે પોસ્કો 376 હેઠળનો નોંધી આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી છે.

દૂરની પરિચિત મહિલાને લગ્નની લાલચ આપી ભોગવ્યા બાદ લગ્નનો ઈનકાર કરી દેનાર આ લંપટ વિરુદ્ધ પોલીસ ફરિયાદ દાખલ થઈ છે. દહેજની ઓમ ઓર્ગેનિક કંપનીમાં રાસાયણિક પ્રક્રિયા દરમ્યાન બ્લાસ્ટ થતા ભીષણ આગ લાગી હતી. જેમા 6 કામદારો ગંભીર રીતે દાઝી જતા તેમના નિપજ્યા છે. આગની આ ઘટના મોડી રાત્રે બની હતી. આ દુર્ઘટના બાદ ફેકટરી એન્ડ હેલ્થ વિભાગ તેમજ પોલીસે તપાસ શરૂ કરી છે. મળતી માહિતી પ્રમાણે રાત્રે 12.30થી 1 વાગ્યાની આસપાસ આ ઘટના બની હતી. હાલમાં દેહને સિવિલ હોસ્પિટલ ખાતે મોકલાયા છે. આ કંપની એક -દોઢ વર્ષની કાર્યરત છે. હાલ આગ પર કાબુ મેળવી લેવાયો છે.

ચોકબજારમાં રહેતી મહિલા સાથે દૂરના સગાએ જ કરતા પોલીસ ફરિયાદ થઇ હતી. કતારગામ ગજેરા સર્કળ પાસે મહાવીર સોસાયટીમાં રહેતા પ્રિતેશ મહેન્દ્રભાઇ પ્રજાપતિ પોતાની પુત્રીને કતારગામમાં દોડિયા ક્લાસમાં મુકવા માટે જતો હતો.સમગ્ર દેશમાં રામનવમીનો તહેવાર ધામધૂમથી ઉજવાઈ રહ્યો છે. દેશમાં અને રાજ્યમાં ઠેર-ઠેર શોભાયાત્રાનું પણ આયોજન કરવામાં આવ્યું છે. જો કે આ આસ્થાના ઉત્સવ વચ્ચે રાજ્યમાં એક ચોંકાવનારી ઘટના બની છે. ખંભાતમાં રામનવમીના પર્વે નીકળેલી શોભાયાત્રા પર પથ્થરમારો કરવામાં આવ્યો છે. ખંભાતના શક્કરપુરામાં રામનવમીની શોભાયાત્રામાં પથ્થરમારામાં એકનું થયું છે. આ ઘટનાને લઈને ગામ પોલીસ છાવણીમાં ફેરવાયું છે. મોટી સંખ્યામાં પોલીસના ધાડા ઉતારી દેવામાં આવ્યા છે.પોલીસ દ્વારા ફ્લેગમાર્ચ પણ કરવામાં આવ્યું છે.

આ દરમિયાન તેની મુલાકાત દૂરની સંબંધી થતી એક મહિલા સાથે થઇ હતી. દરમિયાન બંને એકબીજાથી વધુ પરિચીત થતા મળવા લાગ્યા હતા. પ્રિતેશે પત્નીને છૂટાછેડા આપીને મહિલા સાથે લગ્ન કરવાની લાલચ આપીને તેણીની સાથે ગુજાર્યો હતો,ખંભાત જૂથ અથડામણમાં એક આધેડનું થયું છે. હાલ ડેડ બોડી પેટલાદ સિવિલ હોસ્પિટલના પીએમ રૂમમાં રાખવામાં આવી છે.ની ઓળખ બાકી છે. ખંભાત પોલીસ દ્વારા આધેડની ઓળખ કરી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરવામાં આવશે. માથાના ભાગે ગંભીર ઈજાઓ પહોંચતા થયાનું અનુમાન છે

સરથાણામાં રહેતી 10 વર્ષની બાળા સાથે થતા પોલીસ દોડતી થઇ ગઇ હતી કરવા માટે આરોપીએ 10 વર્ષની બાળકીના ભાઇ-બહેનને ઘરની બહાર બેસાડ્યા બાદ તેણીની સાથે કર્યો હોવાનું બહાર આવતા પોલીસ પણ ચોંકી ઉઠી છે. સમગ્ર ઘટના અંગે પોલીસે સીસીટીવી ફૂટેજના આધારે આરોપીને પકડી પાડવા માટેના ચક્રો ગતિમાન કર્યા છે.

પ્રાપ્ત વિગતો મુજબ સરથાણા જકાતનાકા વિસ્તારમાં રહેતા નેપાળી પરિવારની મહિલા ઘરકામ કરવા માટે બહાર જાય છે, જ્યારે તેનો પતિ હોટેલમાં કામ કરે છે, અને તેમના ત્રણ સંતાનો ઘરે જ રહે છે. આ દરમિયાન કોઇ અજાણ્યો નેપાળી પરિવારના ઘરે આવ્યો હતો, આ યુવકે ત્રણ ભાઇબહેન પૈકી એક ભાઇ અને બહેનને ઘરની બહાર મોકલી આપ્યા હતા

સાથે જ 10 વર્ષની બાળકી સાથે સૃષ્ટિવિરુદ્ધનું કૃત્ય અને ગુજાર્યો હતો બાદ આરોપી ભાગી છૂટ્યો હતો અને ઘરમાં 10 વર્ષની બાળા રડી રહી હતી. ત્રણેય ભાઇ-બહેને ભેગા થઇને પાડોશમાં રહેતા દાદીને ઘટનાની જાણ કરી હતી. આ સાથે જ બાળકીના માતા-પિતાને પણ જાણ કરવામાં આવી હતી. તેઓએ ઘરે આવીને તપાસ કરતા 10 વર્ષની માસૂમ બાળાનેના ભાગે ઇજા થઇ હતી. આ બાબતે પોલીસમાં ફરિયાદ કરવામાં આવતા પોલીસે ગુનો નોંધીને તપાસ શરૂ કરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *