સુરતમાં શિક્ષિકાને વિદ્યાર્થી સાથે અલગ અલગ જગ્યાએ લઈ જઈ પરાણે માણ્યું શરીરસુખ પછી વીડિયો ઉતારી ને ક્યાં ક્યાં બાંધ્યા શરીર સબંધ

પહેલના સમયની વાત કરવામાં આવે તો સંબંધો માટે લોકો પોતાનો જીવ આપી દેતા હતા પરંતુ આજે લોકો એક જમીનના ટુકડા માટે ભાઈ ભાઈ એકબીજા સાથે ઝઘડો કરતા હોય છે.આપણા દેશમાં સંબંધોમાં પણ અનૈતિક સંબંધોનો ચાલી રહ્યા છે શહેરના અડાજણમાં યુવકે શિક્ષિકા સાથે પડાવેલા ફોટા પતિ અને સબંધીઓને મોકલી આપવાની ધમકી આપી વારંવાર પરાણે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા. યુવકની હરકતોથી કંટાળીને અંતે યુવતીએ પોલીસ ફરિયાદ કરતાં આરોપીની ધરપકડ કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે. મોબાઈલ પર ફોન- મેસેજ કરીને મિત્રતા કેળવી હતી.

આ અંગેની વિગતો એવી છે કે, શિક્ષિકાને પાલનપુરના યુવકે મોબાઇલ પર મેસેજ અને ફોન કરીને મિત્રતા કેળવી હતી. તેમજ યુવતીને અલગ અલગ જગ્યાએ લઈ જઈ તેની સાથે મોબાઇલમાં સંમતિ વગર જ ફોટા પાડી લીધા હતા. આ ફોટા યુવતીને બતાવી તેના પતિ અને સંબંધીઓને મોકલી આપવાની ધમકી આપી હતી.જેમાં તમે ઘણા કિસ્સાઓ સાંભળ્યા હશે જેમ કે ભાઈએ ભાભી સાથે, કાકાએ પડોશની કાકી સાથે, પોતાના સગા પિતાએ પોતાની જ દીકરી સાથે વગેરે જેવા તમે જોયા હશે અને સાંભળ્યા હશે. આવોજ એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે,

એક શિક્ષિકાને પોતાના જ સ્કૂલમાં અભ્યાસ કરતા એક વિદ્યાર્થી સાથે પ્રેમ થયો હતો. બંને લગ્ન માટે તૈયાર પણ થયા હતા. બંને વચ્ચે સંબંધો પણ બંધાયા હતા.આ ફોટા મોકલીને બદનામી કરવાની ધમકી આપીને યુવકે યુવતીનો લાભ ઉઠાવવાનો શરૂ કર્યો હતો તેમજ તેને અલગ અલગ જગ્યાએ લઈ જઈને પરાણે શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો. પરણીતાએ એવી પણ ફરિયાદ કરી છે કે, યુવકે તેને અવાર-નવાર રસ્તામાં રોકીને ગાળો બોલતો હતો. એટલું જ નહીં, તેને તમાચા પણ માર્યા હતા.

પરણીતાએ યુવકે અવાર-નવાર અલગ અલગ જગ્યાએ લઈ જઈ મરજી વિરુદ્ધ શરીરસંબંધ બાંધી દુ@ષ્કર્મ ગુજાર્યો હોવાની ફરિયાદ કરી છે. પોલીસે પીડિતાની ફરિયાદને આધારે આરોપીની ધરપકડ કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે. જોકે, પ્રેમીએ વિદેશ જવાની કોશિશ કરી તો મહિલા ટીચરે વિદ્યાર્થી સામે ફરિયાદ નોંધાવી હતી. ત્યારબાદ પોલીસે તેને જેલ ભેગો કર્યો હતો. આ સમગ્ર મામલો ઉત્તર પ્રદેશના રામપુરનો છે.

શહેરના લિંબાયતની કોલેજીયન યુવતી સાથે ઇન્સ્ટાગ્રામ થકી મિત્રતા કેળવી હતી. એટલું જ નહીં, યુવતીના માતા-પિતા સમક્ષ પોતે ધનિક પરિવારનો હોવાની ઓળખ આપી યુવતીને પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી અને ફરવા જવાના બહાને પોતાના ઘરે અને હોટલમાં લઇ જઇ શરીરસંબંધ બાંધ્યા હતા. જોકે, હવે યુવતીને તરછોડી દેતાં યુવક વિરૂધ્ધ દુષ્ક@ર્મની ફરીયાદ લિંબાયત પોલીસમાં નોંધાઇ છે.મળતી માહિતી પ્રમાણે ઉત્તર પ્રદેશના રામપુરમાં એક મહિલા શિક્ષકને પોતાના જ વિદ્યાર્થી સાથે પ્રેમ થયો હતો. ત્યારબાદ બંને જણાએ સાથે જીવવા-મરવાની કસમો પણ ખાધી હતી. વિદ્યાર્થીએ શિક્ષિકાને લગ્નના સપના દેખાડીને તેની સાથે શરીર સંબંધો પણ બાંધતો રહ્યો હતો

મળતી માહિતી પ્રમાણે ઉત્તર પ્રદેશના રામપુરમાં એક મહિલા શિક્ષકને પોતાના જ વિદ્યાર્થી સાથે પ્રેમ થયો હતો. ત્યારબાદ બંને જણાએ સાથે જીવવા-મરવાની કસમો પણ ખાધી હતી. વિદ્યાર્થીએ શિક્ષિકાને લગ્નના સપના દેખાડીને તેની સાથે શરીર સંબંધો પણ બાંધતો રહ્યો હતો.યુવતીને એક વર્ષ પહેલા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર યુવક સાથે પરિચય થયો હતો.

પરિચય આગળ વધતા યુવકે યુવતીને પ્રપોઝ કર્યું હતું, પરંતુ યુવતીએ ઇન્કાર કરી દઇ પોતાના માતા-પિતાને મળવાનું કહ્યું હતું. જેથી યુવક યુવતીના પરિવારના સભ્યોને મળવા પહોંચી ગો હતો. આ સમયે યુવકે પોતે કરોડપતિ હોવાનું જણાવ્યું હતું અને પોતાની પ્રોપર્ટી કેટલી છે તે અંગે જણાવ્યું હતું. યુવકની વાત સાંભળીને માતા-પિતા પણ બંનેના લગ્ન થાય તેવું વિચારવા લાગ્યા હતા. તેથી તેમણે પોતાની દીકરી સાથે મળવા દેવાની છટ આપી હતી.

આમ, પરિવાર તરફથી છૂટ મળી જતાં યુવક પ્રેમિકાને ફરવાના બહાને પોતાના ઘરે અને વેસુની હોટલોમાં લઈ ગયો હતો. અહીં તેમણે બે દિવસ રોકાણ કર્યું હતું. આ સમય દરમિયાન બંનેએ શરીરસુખ માણ્યું હતું. આ પછી યુવક પ્રેમિકાને લઈ પોતાના ઘરે પહોંચ્યો તો તેના માતા-પિતાએ લગ્ન માટે ઇનકાર કરી દીધો હતો તેમજ યુવતીને ઘરે મૂકી આવવાં જણાવ્યું હતુંશિક્ષિકા સાથે શરીર સુખ માણીને વિદ્યાર્થી તેની સાથે લગ્ન કરવાનો ઈન્કાર કરવા લાગ્યો હતો. અને વિદેશ ભાગી જવાના ચક્કરમાં લાગી ગયો હતો.

લગ્ન માટે ઈન્કાર કરનાર પોતાના વિદ્યાર્થી સામે શિક્ષિકાએ ફરિયાદ નોંધાવી હતી. જેના આધારે પોલીસે આરોપી વિદ્યાર્થીની ધરપકડ કરીને જેલના સળિયા પાછળ ધકેલી દીધો હતોજોકે, આ પછી પણ યુવક યુવતીને ફરવા લઈ જતો હતો. આ સમયે શરીરસંબંધ માટે યુવકે દબાણ કરતાં યુવતીએ ઇનકાર કરી દીધો હતો, પરંતુ તેણે તેના માતા-પિતાને જાણ કરી દેવાની ધમકી આપી પરાણે શરીરસુખ માણ્યું હતું. અંતે યુવતીએ માતા-પિતાને આ અંગે જાણ કરતાં તેમણે યુવકને સમજાવવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. પરંતુ યુવકે બબાલ કરી લગ્ન માટે ઇનકાર કરી દેતાં યુવતીએ પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

પીડિતા એક સ્કૂલમાં શિક્ષિકા તરકી ફરજ બજાવતી હતી જ્યાં બાળકોને ભણાવતી હતી. જ્યાં તેને ઈન્ટરના એક વિદ્યાર્થી સાથે આંખ મળી ગઈ હતી. બંને વચ્ચે સંબંધો એટલા આગળ વધ્યા કે વિદ્યાર્થી અને શિક્ષિકા એકબીજા સાથે લગ્ન કરવાનો પ્રસ્તાવ રાખ્યો હતો. ત્યારબાદ બંને વચ્ચે શારીરિક સંબંધો પણ બંધાયા હતા.આ મામલે સીઓ ટાંડા ધર્મ સિંહ માર્શલે જણાવ્યું કે એક ફરિયાદ મળી છે જેમાં એક યુવતીએ પોતાના ઉપર દુ@ષ્કર્મનો આરોપ લગાવ્યો હતો.

ફરિયાદના આધારે આરોપી યુવકની ધરપકડ કરી લીધી છે અને તેને જેલ ભેગો કર્યો છે. યુવક ઉપર આઈપીસી કલમ 376 અંતર્ગત કેસ ફાઈલ કરવામાં આવ્યો છે. આ મામલે સીઓ ટાંડા ધર્મ સિંહ માર્શલે જણાવ્યું કે એક ફરિયાદ મળી છે જેમાં એક યુવતીએ પોતાના ઉપર દુ@ષ્કર્મનો આરોપ લગાવ્યો હતો. ફરિયાદના આધારે આરોપી યુવકની ધરપકડ કરી લીધી છે અને તેને જેલ ભેગો કર્યો છે. યુવક ઉપર આઈપીસી કલમ 376 અંતર્ગત કેસ ફાઈલ કરવામાં આવ્યો છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *