સુરતમાં વધુ એક વેપારી યુવતીને બોલાવી ને ગાદલા પર બેસાડી યુવતીએ વેપારીના શરીર સંબંધ બંધાયા વીડિયો ઉતારી ને સુરતમાં વધુ એક વેપારી હનીટ્રેપમાં ફસાયો

સુરતના વરાછા વિસ્તારમાં રહેતા ફરસાણના વેપારીને હનીટ્રેપમાં ફસાવી રૂ.10 હજાર પડાવી બીજા રૂ.50 હજારની માંગણી કરનાર બે મહિલા સહિતની ટોળકીની સિંગણપોર-ડભોલી પોલીસે ધરપકડ કરી છે. આખી ટોળકીને જેલ ભેગી કરી છે. વેપારી સાથે યુવતીએ કારમાં શરીર સુખ માણ્યું હતું. એ પછી યુવતી વેપારીને અસલાલીના ગેસ્ટ હાઉસમાં લઈ ગઈ હતી અને તેની સાથે શરીર સુખ માણ્યું હતું.

પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, મૂળ ભાવનગર ગારીયાધારના વતની અને સુરતના વરાછા વિસ્તારમાં પરિવાર સાથે રહેતા 46 વર્ષીય યુવાન વરાછા મીનીબજારમાં ફરસાણની દુકાન ધરાવે છે. પખવાડીયા અગાઉ એક મોબાઈલ નંબર ઉપરથી તેમને વોટ્સએપ પર મેસેજ આવ્યો હતો. વેપારી સાથે યુવતીએ કારમાં શરીર સુખ માણ્યું હતું. એ પછી યુવતી વેપારીને અસલાલીના ગેસ્ટ હાઉસમાં લઈ ગઈ હતી અને તેની સાથે શરીર સુખ માણ્યું હતું. બીજા દિવસે યુવતીએ પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી

તેમણે સામે કોણ છે એવુ પૂછ્યું તો તેણે પોતાનું નામ ખુશ્બુ કહ્યું હતું. યુવાને તેને ઓળખતા ન હોય વાત કરવાની ના પાડી હતી. જોકે, ખુશ્બૂએ કહ્યું હતું કે હું તમને ઓળખુ છું. ખુશ્બુએ ત્યાર બાદ રોજ મેસેજ કરી વોટ્સએપ કોલીંગથી વાત કરવા માંડી હતી. હોવાનો મહીલા પોલીસ સ્ટેશનમાંથી ફોન આવતાં ગભરાયેલા વેપારીએ પાંચ લાખ રૂપિયામાં સમાધાન કર્યું હતું. આ વેપારીને પછીથી પોતે ફસાયો હોવાની ખબર પડતાં તેણે પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ કરી હતી.

ગત બપોરે ખુશ્બુએ યુવાનને વોટ્સએપ કોલ કર્યો તો તેણે ‘આવો ત્યારે નાસ્તો લેતા આવજો’ તેમ કહ્યું હતું. આગલા દિવસે પણ ખુશ્બૂએ મેસેજ કરી નાસ્તો લઈ મળવા બોલાવ્યા હતા. ત્યારે વેપારીએ મજાક કરી હતી કે તમે ઘરે રસોઈ બનાવતા નથી. આથી ખુશ્બૂએ કહ્યું હતું કે હું બહેનપણીના ઘરે આવી છું. પોલીસને આ પ્રકારની બીજી પણ ચાર અરજી મળતાં પોલીસે તપાસ કરતાં આખી ગેંગ પકડાઈ છે. પોલીસે આ કેસમાં 19 વર્ષની યુવતી અને ડિસમિસ કરાયેલા કોન્સ્ટેબલ સહિત ત્રણની ઝરપકડ કરી છે. આ કેસમાં અન્ય આરોપીઓ ફરાર છે.

ત્યાર બાદ ખુશ્બૂએ વોઈસ મેસેજ કરી ફરી નાસ્તો લઈને આવવા કહેતા યુવાન ખોડીયાર નગર વરાછા ખાતેથી નાસ્તો લઈ બપોરના આશરે બે વાગ્યાના સમયે ખૂશ્બુના કહ્યા મુજબ ડભોલી રોડ શાક માર્કેટ મનિષ નગર પહોંચ્યા હતા. મહિલા ક્રાઈમ બ્રાંચે આ કેસમાં ડિસમીસ કરાયેલા કોન્સ્ટેબલ અને વસ્ત્રાલમાં રિંગ રોડ પર યોગીરાજ સોસાયટીમાં રહેતા જીતેન્દ્ર ઉર્ફે જીતુ નાથાલાલ મોદી (58), ગીતા મંદિર રોડ પર આશુતોષ એપાર્ટમેન્ટમાં રહેતા

ત્યાં ક્રિષ્ના બેકરીની ઉપર પહેલા માળે એક મહિલા ઉભી હતી. વેપારી ત્યાં પહેલા માળે જતા તે મહિલા ફ્લેટનો દરવાજો ખોલી અંદર લઈ ગઈ હતી. તો ત્યાં બે મહિલા હાજર હતી. તમામ સોફા પર બેસ્યા હતા ત્યારે મહિલાએ બીજા રૂમમાં જવા કહેતા વેપારીએ ઇન્કાર કર્યો હતો. જ્યાં ખુશ્બુએ ‘કંઈ નહીં થાય ચાલો’ તેમ કહી વેપારીના ખભા ઉપર હાથ મુકી બીજા રૂમમા લઈ ગઈ હતીઆ અરજી કર્યા બાદ સામાવાળાને પોલીસ સ્ટેશનમાં બોલાવવામાં આવે ત્યારે જીતુ, યુવતી અને બિપીન ઉપરાંત ફરાર આરોપીઓ ભેગા મળીને પોલીસ સ્ટેશન જતા હતા.

ત્યાં પાથરેલા ગાદલા પર બેસાડી ખુશ્બૂએ પોતાનું સાચું નામ જયશ્રી ઉર્ફે પાયલ રોહિતભાઈ બોરડ કહી વેપારીના ગુપ્ત ભાગે તેમજ શારીરીક અડપલા કરવા લાગ્યા હતા. તે સમયે જ રૂમનો દરવાજો ખોલી અચાનક બે જણા અંદર આવ્યા હતા અને તે પૈકી એકે આ મારી પત્ની છે, મને શક હતો કે હું હીરાની નોકરી કરવા જાઉં ત્યારે આવું કામ કરે છે. જ્યારે તેના લગ્ન થયા ત્યારે તેના પતિના ઘરેથી કોઈ લગ્ન સમારોહમાં આવ્યું ન હતું. લગ્ન કરવા તે એકલો આવ્યો હતો. આરોપી પરિણીત છે.

થોડીવાર બાદ અન્ય બે વ્યક્તિ આવ્યા હતા અને એકે પોતાની ઓળખ જયશ્રીના ભાઈ તરીકે આપી બાદમાં તમામે વેપારીને માર માર્યો હતો.સમગ્ર કૌભાંડ બાદ સમાધાન નહીં કરો તો બ@ળાત્કારના કેસમાં ફસાવાની ધમકી આપી વેપારી પાસેથી રૂ.10 હજાર પડાવી લીધા હતા. ત્યાર બાદ રૂપિયા 50 હજારની માંગણી કરતા વેપારીએ મિત્રને બોલાવી તેમને સમજાવી બહાર જઈ પૈસાની વ્યવસ્થા કરીશું કહીપરંતુ છોકરીને બહુ ઓછી ખબર હતી કે રાજેશે જાહેરાતમાં પોતાના વિશે જે કહ્યું હતું તેનાથી તદ્દન ઊલટું હતું. તે પહેલેથી જ પરિણીત હતો અને તેના ત્રણ બાળકો છે.

છટકીને સિંગણપોર પોલીસ મથકમાં હનીટ્રેપ અંગે ફરિયાદ નોંધાવી હતી. સિંગણપોર પોલીસે આ ગુનામાં જયશ્રી ઉર્ફે પાયલ, અસ્મિતા, દર્શન, આકાશ, ભોલુ અને રાહુલની અટકાયત કરી છે. તેમણે અગાઉ પણ આવી રીતે પૈસા પડાવ્યા હોવાની પોલીસને આશંકાએ તેમના રિમાન્ડ લેવાની તજવીજ હાથ ધરી હતી તેવુ એસીપી આરઆર આહીરે જણાવ્યું. બે વર્ષ પછી પીડિત છોકરી છત્તીસગઢમાં તેના મામાના ઘરે પહોંચી અને ત્યાંથી કોઈક રીતે પોતાનો જીવ બચાવીને ઈન્દોર પહોંચી અને પોલીસને પોતાની અગ્નિપરીક્ષા જણાવી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *