યુવતીએ પોતાની બહેનપણીને કહ્યું બોયફ્રેન્ડની શું જરૂર છે ચાલ બાથરૂમમાં હું તને મોજ કરાવું ન્યૂડ વીડિયો ઉતારી ને તેના બોયફ્રેન્ડ મોકલો પછી કરી એવી ગંદી હરકત કે

જલાલપોરના એક ગામમાં પોતાની બહેનપણી સાથે અને પતિથી અલગ રહેતી એક યુવતીને પોતાની જ બહેનપણીનો કડવો અનુભવ થયો હતો. યુવતીનો નહાતો વીડિયો પોતાની જ બહેનપણીએ ઉતારી લીધો હતો. ત્યાર બાદ આ વીડિયો પોતાના બોયફ્રેન્ડને મોકલી આપ્યો હતો.એક ગામમાં પતિથી અલગ રહેતી એક યુવતીનો નહોતો હોવાનો વીડિયો તેની બહેનપણીએ શૂટ કર્યો હતો. એ બાદ આ વીડિયો તેની બહેનપણીએ તેના પૂર્વ પ્રેમીને મોકલ્યો હતો

જેના પગલે બોયફ્રેન્ડે પણ પોતાના મિત્રોને આ વાયરલ કર્યો હતો. જોત જોતામાં આ વીડિયો આગની જેમ સમગ્ર ગામ અને ત્યાર બાદ બહાર પણ ફેલાવા લાગ્યો હતો. જેના પગલે યુવતીની બદનામી થઇ હતી. ત્યારે બહેનપણીના પૂર્વ પ્રેમીએ આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં વાઇરલ કર્યો હતો. એને લઈ યુવતીએ તેની બહેનપણી તેમજ તેના પૂર્વ પ્રેમી વિરુદ્ધ જલાલપોર પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી, જેથી પોલીસે બન્ને આરોપીની ધરપકડ કરી છે.

જલાલપોરના એક ગામમાં પોતાની બહેનપણી સાથે અને પતિથી અલગ રહેતી એક યુવતીને પોતાની જ બહેનપણીનો કડવો અનુભવ થયો હતો. યુવતીનો નહાતો વીડિયો પોતાની જ બહેનપણીએ ઉતારી લીધો હતો. જલાલપોરના એક ગામમાં રહેતી બે બહેનપણીનો સંબંધ ગાઢ હતો. બન્ને એકબીજા પર વિશ્વાસ ધરાવતી હતી. એક દિવસ બન્નેને કોઈ કામથી ઉતાવળમાં બહાર જવાનું હતું, જેથી તેમણે એક જ બાથરૂમમાં સાથે નહાવાનું નક્કી કર્યું હતું.

ત્યાર બાદ આ વીડિયો પોતાના બોયફ્રેન્ડને મોકલી આપ્યો હતો. જેના પગલે બોયફ્રેન્ડે પણ પોતાના મિત્રોને આ વાયરલ કર્યો હતો. જોત જોતામાં આ વીડિયો આગની જેમ સમગ્ર ગામ અને ત્યાર બાદ બહાર પણ ફેલાવા લાગ્યો હતો. જેના પગલે યુવતીની બદનામી થઇ હતી. આ દરમિયાન સરોજ (નામ બદલ્યું છે) નહાતી હતી ત્યારે રોશનીએ છુપાઈને સરોજનો નગ્ન અવસ્થાનો વીડિયો મોબાઈલમાં રેકોર્ડ કર્યો હતો. એ વીડિયો રોશનીએ પોતાના પૂર્વ પ્રેમી મિત્તલ ટંડેલને સેન્ડ કર્યો હતો

યુવતીએ પોલીસ ફરિયાદ દાખલ કરાવી હતી જેના પગલે પોલીસ દ્વારા તેની બહેનપણી અને તેના બોયફ્રેન્ડની પોલીસે ધરપકડ કરી લીધી હતી. જલાલપોરની યુવતીએ નોંધાવેલી ફરિયાદ અનુસાર તે પોતાના પતિથી થોડા સમયથી અલગ રહે છે. પોતાની બહેનપણી સાથે રહે છે.એક દિવસ કામમાં ઉતાવળ હોવાના કારણે બંન્નેએ સાથેજ ન્હાવાનું નક્કી કર્યું હતું. અને તેણે આ વીડિયો ગામમાં અન્ય લોકોને સેન્ડ કરતાં સરોજને તેની જાણ થતાં જલાલપોર પોલીસ મથકમાં મિત્ર યુવતી રોશની અને તેના પૂર્વ પ્રેમી વિરુદ્ધ ફરિયાદ દાખલ કરી હતી એને લઈ પોલીસ દ્વારા બન્નેની ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

આ દરમિયાન પોતાની જ બહેનપણીએ બંન્ને સાથે ન્હાઇ રહી હોય તેવો વીડિયો ઉતારી લીધો હતો. યુવતી ન્હાઇ રહી હોવાનાં કારણે નગ્ન હતી. ત્યાર બાદ બહેનપણીએ આ વીડિયો પોતાના જ બોયફ્રેન્ડ મિત્તલ ટંડેલને મોકલી આપ્યો હતો. બોયફ્રેન્ડે પણ આ વીડિયો વાયરલ કરી દીધો હતો. આ સમગ્ર ઘટના એક વર્ષ પહેલાં બની હતી. જોકે છેલ્લા 3 માસ અગાઉ ગામમાં સોશિયલ મીડિયા મારફત આ વીડિયો વાઇરલ થયો હતો. સરોજના લગ્ન 2015માં થયા હતા

જેના પગલે યુવતીએ પોતાની બહેનપણી અને તેના પ્રેમી વિરુદ્ધ પોલીસ ફરિયાદ દાખલ કરાવી છે. પોલીસે ત્વરીત કાર્યવાહી કરતા યુવક તથા યુવતીની ધરપકડ કરી લીધી છે. સમગ્ર ઘટના એક વર્ષ પહેલાની છે. જો કે 3 માસ અગાઉ ગામમાં સોશિયલ મીડિયા દ્વારા આ વીડિયો વાયરલ થયો હતો. યુવતીના લગ્ન 2015માં થયા હતા. જોકે પતિ સાથે ખટરાગ થતાં છેલ્લાં 4 વર્ષથી સરોજ પોતાના પિયરમાં રહેતી હતી. ત્યારે આશરે 1 વર્ષ પહેલાં રોશનીએ આવા પ્રકારની નિમ્ન કક્ષાની હરકત કરી હતી.

જો કે પતિ સાથે ખટરાગ હોવાતી તે 4 વર્ષથી પિયરમાં રહેતી હતી. જો કે 1 વર્ષ પહેલા બહેનપણી દ્વારા જ પોતાની બહેનપણીનો આ વીડિયો ફરતો કરવામાં આવતા ચકચાર મચી ગઇ હતી. જો કે આ આ મુદ્દે કેટલાક લોકો એવો પણ દાવો કરી રહ્યા છે કે, યુવતી લેસ્બિયન હતી અને તેના કારણે જ પતિથી અલગ રહેતી હતી અને પોતાના પતિને છોડીને બહેનપણી સાથે રહેતી હતી. હાલ તો પોલીસે કેસ દાખલ કરીને સમગ્ર મામલે તપાસ આદરી છે. જેને લઈ સમગ્ર ગામમાં આરોપી યુવતી વિરુદ્ધ રોષની લાગણી જોવા મળી રહી છે. રોશનીનો પૂર્વ પ્રેમી મિત્તલ ઓખા ખાતે બોટમાં નોકરી કરે છે

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *