યુવતીને અબ્દુલની મિત્રતા ભારે પડી રોજે રોજ નગ્ન ફોટા મોકલતો અને મંગાવતો પણ એક દિવસ તને શરીક સબંધ બાંધ્યા તે વીડિયો wp માં મોકલો અને પત્ની જોઈ ગયો કર્યું એવું કે જાણી દંગ રહી જશો

આજની યુવા પેઢી માટે મોબાઈલ અનિવાર્ય બની ગયો છે. એક સમયે ખાવા પીવાનું ન મળે તો ચાલે પરંતુ મોબાઈલ વગર આજની પેઢીને ચાલતું નથી, તેમાં નવી નવી એપ્લિકેશનો થકી મિત્રો બનાવતી નવી પેઢી કાંઇ પણ જોયા વગર મિત્રતા બાંધે છે અને પછી ફસાય જાય છે.આ સબંધ પેહલા થી પવિત્ર માનવામા આવે છે પરંતુ આપણા સમાજ ના કેટલાક લોકો ને લીધે આ સબંધ પવિત્ર નથી રહ્યો મિત્રો પતિપત્ની નો સબંધ એક સમય મા ખુબજ પવિત્ર ગણવામા આવતો હતો કારણ કે આ સબંધ એક બીજા ના વિશ્વાસ ઉપર નિર્ભર રહે છે

આ બાબતહવે એક મોટી આફત બની ગઇ છે. રાજ્યના પાડોશમાં આવેલ સંઘપ્રદેશ દમણમાં એક યુવતીને અજાણ્યા ઈસમ સાથે વાત કરવી ભારે પડી છે. ઇન્ટરનેશનલ કોલ કરી યુવતી સાથે  માંગણી કરી પરેશાન કરતા ઈસમને અંતે દમણ પોલીસે આંધ્રપ્રદેશમાંથી ઝડપી પાડયો છેજો પતિપત્ની એકબીજા ઉપર વિશ્વાસ નહી હોય તો આ સબંધ ટકી રેહતો નથી અને તુટી પણ જાય છે મિત્રો પતિ અને પત્ની ના સબંધ મા જો એકપણ પાત્ર ખરાબ હોય તો પણ આ સબંધ ટકાવવા મા નિષ્ફળતા મળે છે.

આજની યુવા પેઢી માટે મોબાઈલ અનિવાર્ય બની ગયો છે. એક સમયે ખાવા પીવાનું ન મળે તો ચાલે પરંતુ મોબાઈલ વગર આજની પેઢીને ચાલતું નથી, તેમાં નવી નવી એપ્લિકેશનો થકી મિત્રો બનાવતી નવી પેઢી કાંઇ પણ જોયા વગર મિત્રતા બાંધે છે અને પછી ફસાય જાય છે. મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આવા. કિસ્સા બનવા આજકાલ સામાન્ય વાત થઇ ગઇ જેમાં એક ડોક્ટરની પત્નીને છેલ્લા 3 વર્ષથી કોઈ અજાણ્યા મર્દ સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવી રહી હતી. તેઓ ડોકટર હોસ્પિટલ જાય ત્યારે પાછળથી મળતા અને અને પત્ની ના ઘરે જ રંગરેલિયા માનવતા હતા. રાત્રે પણ તેની પત્ની પેલા અજાણ્યા વ્યક્તિ સાથે જતી રહેતી હતી અને તેને ભરપૂર સંભોગ માણવાનો ખૂબ શોખ હતો

આ બાબત હવે એક મોટી આફત બની ગઇ છે. રાજ્યના પાડોશમાં આવેલ સંઘપ્રદેશ દમણમાં એક યુવતીને અજાણ્યા ઈસમ સાથે વાત કરવી ભારે પડી છે. ઇન્ટરનેશનલ કોલ કરી યુવતી સાથે બિભત્સ માંગણી કરી પરેશાન કરતા ઈસમને અંતે દમણ પોલીસે આંધ્રપ્રદેશમાંથી ઝડપી પાડયો છે.ત્યારબાદ એવી માહિતી સામે આવી છે કે મૃતક તબીબના પિતા એ વાત કરી છે. તે કહે છે કે તેનો પુત્ર તેની પત્ની ના અવેધ સંબંધોથી પરેશાન હતો અને ઘણી વાર તેઓ આ બાબતે ઝઘડો કરતા હતા. પિતાએ પુત્રવધૂ પર આરોપ લગાવ્યો છે કે પુત્રવધૂને કારણે તેના પુત્રએ  કરી છે. પિતાએ પુત્રવધૂ સામે ફરિયાદ પણ નોંધાવી છે.

સંઘપ્રદેશ દમણની નાની દમણ પોલીસ સ્ટેશનમાં થોડા સમય પહેલા એક યુવતીએ ફરિયાદ કરી હતી. આ યુવતી છેલ્લા ઘણા સમયથી ભારે પરેશાન હતી. પીડિત યુવતીને છેલ્લા ઘણા સમયથી ઇન્ટરનેશનલ કોલ આવતા હતા અને આ કોલમાં એક ઈસમ સાથે મોબાઈલમાં વાત કરવાનું આ યુવતીને ભારે પડી ગયું છે. તેની પત્ની સાથે ભીવાડીમાં રહે છે. જ્યારે પુત્ર તેની પત્ની સાથે ઓર્ચિડ પેટલ્સ સોસાયટીમાં રહેતો હતો. તે ઘણા વર્ષોથી મેદાંતામાં ડોક્ટર હતો. તેની પત્ની એક ખાનગી શાળામાં શિક્ષિકા પણ છે. ઓગસ્ટમાં દીકરો ભીવાડી આવ્યો અને ખૂબ રડ્યો. પૌત્રી જોધપુરમાં અભ્યાસ કરે છે. પૌત્રીએ પુત્રને કહ્યું હતું કે માતા કોઈની સાથે ગેર@કાયદેસર સંબંધ ધરાવે છે.

શરૂઆતમાં સામાન્ય લાગતો આ કોલ હવે તેના માટે મુસીબત બની ગયો હતો. કારણકે મોબાઈલની બીજી તરફ જે તેની સાથે ચેટિંગ કરી રહ્યો હતો તે વારંવાર તેને પોતાના અશ્લીલ વિડીયો મોકલતો હતો. આ યુવતીને પણ આ પ્રકારના ફોટા મોકલવા માટેનું દબાણ કરતો હતો. અને જો તે આવું ન કરે તો તેને ભારે પડી જશે.આ બધું છેલ્લા ત્રણ વર્ષ થી ચાલતું હતું, જેના કારણે તે માનસિક રીતે પરેશાન હતો. આને કારણે દીકરી ને અભ્યાસ માટે ઘરેથી રવાના કરી દેવાઈ હતી. ઓગસ્ટમાં, તેમણે આ બધા વિશે જણાવ્યું હતું કે દિવસે ઘરે તકરાર છે. મોનિકા સ્વીકારવા તૈયાર નથી. પુત્રને આ બધા વિશે જાણ ન હોત, જો પૌત્રીએ ન કહ્યું હોત. શનિવારે સવારે પુત્રના પાડોશીએ તેમને બોલાવ્યા અને કહ્યું કે તમારો પુત્ર બીમાર છે

આ પ્રકારની ધમકીઓ પણ આપતો હતો. યુવતીની ફરિયાદને આધારે દમણ પોલીસે આ મામલે તપાસના ચક્રો ગતિમાન કર્યા હતા. મામલાની ગંભીરતાને લઇને દમણ પોલીસે સાયબર દ લઈને અંતે યુવતીને પરેશાન કરનાર સૈયદ બદુલ્લા નામના યુવકની આંધ્ર પ્રદેશના કડપ્પા વિસ્તાર માંથી થી ધરપકડ કરી લીધી છે. આ પછી પહોંચ્યો. દીકરાએ જાતે જ ગાવી દીધું હતું.

પહેલી નજરે સામાન્ય લાગતા આ વ્યક્તિની માનસિકતા ખૂબ જ વિકૃત છે. દમણનીરી અશ્લીલ માગણી કરતો હતો. આ સૈયદ બદુલ્લા નામનો આ યુવક અંતે દમણ પોલીસે ઝડપી પાડયો છે. દમણ પોલીસ જ્યારે આંધ્રપ્રદેશના કડપ્પા વિસ્તારમાં પહોંચી હતી ત્યારે દમણ પોલીસને પણ આરોપીને ઝડપવા ભારે ઘર્ષણનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.તેનો પત્નીનો છેલ્લા 3 વર્ષથી અવેધ સંબંધ ચાલી રહ્યો હતો. તે દરરોજ રાત્રે કોઈ ને મળવા જતી હતી. દિવસે પણ જ્યારે તેનો પતિ હોસ્પિટલ માં હોય ત્યારે તેની પત્ની અને તેનો પ્રેમ મળતા હતા. આવું ઘણા સમયથી ચાલતું હતું તેથી જ તેણે પોતાની દીકરી ને પણ દૂર ભણવા મોકલી દીધી હતી.

જોકે સ્થાનિક પોલીસની મદદથી અંતે આ આરોપી સૈયદ અબદુલ્લાની ધરપકડ કરવામાં દમણ પોલીસને સફળતા મળી હતી. આરોપી એટલો બધો સાચી છે કે તે વિવિધ એપ્લિકેશનનો ઉપયોગ કરતો હતો જેથી તે પોતાની ઓળખ છુપાવી શકે.. ઉપરાંત આ બાબતે ઘણી વાર પતિ પત્ની વચ્ચે ઝગડો પણ થયો હતો. તેમ છતાં તે માનવા તૈયાર ન હતી અને પોતાનો અવેધ સંબંધ ચાલુ રાખ્યો હતો. જો કે આ બાબતની જાણ તેની દીકરી ને થઈ ગઈ હતી. એક દિવસ તે સ્કુલ થી આવી ત્યારે કોઈ તેનાં ઘરમાં હતો. બસ ત્યાર થી દીકરી પણ માના આવા કૃત્યો વિશે જાણી ગઈ હતી. જો કે તેણે જ તેના દાદા ને આ વિશે જણાવ્યું હતું.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *