આજે ગુરુવારે શ્રાવણ મહિનો દિવસે આ રાશિઓના જીવન માં આવશે ખુશીઓ અટકેલા તમામ કામ પૂર્ણ થશે અને થશે પ્રગતિ.જય માં મોગલ લખો

મેષ : મેષ રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તણાવમાં રહી શકો છો. આજે તમે તમારી ઓફિસમાં વધુ સારી રીતે કામ કરી શકશો. જીવનને સંભાળવા માટે તમે શાંત રહી શકો છો. ચર્ચામાં ભાગ લેવાને બદલે, કેટલાક સર્જનાત્મક બની શકે છે. તમે પ્રભાવિત થશો. તમે માનસિક રીતે શાંત અનુભવશો. સર્જનાત્મકતા અને આત્મવિશ્વાસ સાથે કામ કરો. ગુલાબી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. બપોરે 2:00 થી 4:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

વૃષભ : વૃષભ રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમે ઉર્જાવાન અનુભવ કરશો. તમે તમારા પર ગર્વ અનુભવી શકો છો. બીજા પાસેથી કીર્તિ મેળવવા સાદગી જાળવી રાખો. તમારી લાગણીઓ અને સામાન્ય સમજને સંતુલિત રાખવાનો પ્રયાસ કરો. આજે તમે તમારા મનને શાંત કરી શકશો. ન રંગેલું ઊની કાપડ અથવા આછો વાદળી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સાંજે 5:00 થી 6:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો. તમે કોઈપણ નિર્ણય લઈ શકો છો. તમારે તમારું જીવન હકારાત્મક અભિગમ સાથે જીવવું પડશે. તમારે લક્ષ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. તમે લીલા રંગમાં કંઈપણ પહેરી શકો છો. સાંજે 4:00 થી 6:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમે આત્મવિશ્વાસથી કામ કરી શકશો. તમે બીજાની નજીક જઈ શકશો. નવી જવાબદારીઓ તમારા પર આવી શકે છે. ઓફિસમાં તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે. આવનારા દિવસોમાં તમને સારા પરિણામ મળશે. તમે તમારું કામ સમયસર પૂરું કરવાનું વિચારશો. તમે આજે વાદળી રંગમાં કંઈપણ પહેરી શકો છો. બપોરે 3:30 થી 5:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

સિંહ: સિંહ રાશિના લોકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રનું ગોચર તમારા પર અસર કરી શકે છે. તમે કોઈ વાતને લઈને ગુસ્સે થઈ શકો છો. તમે તમારી જાતને મુશ્કેલીમાં શોધી શકો છો. વધારે ચિંતા કરશો નહીં, કારણ કે આ સમય પણ જલ્દી પસાર થઈ જશે. સારી સલાહ તમારી નિર્ણય લેવાની ક્ષમતાને સુધારશે. ક્રીમ કલર આજે તમારો લકી કલર છે. તમને બપોરે 2:00 થી 4:00 વાગ્યાની વચ્ચે કેટલીક નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે..

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા મિત્રો સાથેના તમારા સંબંધો પણ બગડી શકે છે. તમે તમારા પ્રિયજનો સાથે કોઈ વાતને લઈને નિરાશ થઈ શકો છો. તમારામાં વિશ્વાસ રાખો અને આગળ વધો. તમારે તમારી ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ. તમારા જીવનમાં આગળ વધો અને બીજાઓ પાસેથી વધારે અપેક્ષા ન રાખો. આ તમને પરેશાન કરી શકે છે. સકારાત્મકતા માટે શાહી વાદળી રંગના કપડાં પહેરી શકાય છે. બપોરે 1:00 થી 2:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો માટે, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારી લાગણીઓ અને વ્યક્તિત્વ પ્રભાવિત થઈ શકે છે. તમે સકારાત્મકતા સાથે આગળ વધી શકો છો. પ્રિયજનો સાથે સંબંધોને મજબૂત કરવા માટે પણ આજનો દિવસ સારો રહેશે. તમે તમારા જીવનને વધુ સારું બનાવી શકો છો. તમારા જીવનમાંથી નકારાત્મકતા દૂર થશે. તમારે આજે બ્રાઉન કલરનું કંઈપણ ન પહેરવું જોઈએ. તમે આજે સાંજે 4:15 થી 7:00 ની વચ્ચે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ કરી શકો છો

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમારા આત્મામાં વધુ સકારાત્મકતા આવશે. આજે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે સારા સંબંધોની અપેક્ષા રાખી શકો છો. તમારો પ્રેમ આજે તમારા માટે ખુશીનું કારણ બને. તમારા પરિવાર સાથે વધુ સમય પસાર કરો. આજે તમને તમારા પરિવાર તરફથી સકારાત્મક ઉર્જા મળશે. જ્યોતિષ જ્યોતિષના મતે આજે બપોરે 2.30 થી 4:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. લાલ આજે તમારો શુભ રંગ છે.

ધનુરાશિ : ધનુ રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે તમારા સંબંધો બગડી શકે છે. તમારા જીવનમાં કેટલીક સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ આવી શકે છે. આજે તમે તેના કારણે મહાન અનુભવ કરશો. તમારામાં વિશ્વાસ રાખો અને આગળ વધો. સ્વસ્થ સંબંધો જાળવી રાખો. તમારા જીવનમાં મુશ્કેલીઓ ટાળવા માટે તમારા શબ્દો પર નિયંત્રણ રાખો. ઘેરો વાદળી આજે તમારો શુભ રંગ છે. બપોરે 3:30 થી 5:00 વાગ્યા સુધી જરૂરી કામ કરી શકાશે.

મકર : મકર રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા ઘરેલું જીવન પર નકારાત્મક અસર પડી શકે છે. તમારે અન્ય લોકો સાથે તમારા વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું જોઈએ. તમારી ભાષા કાળજીપૂર્વક પસંદ કરો. તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. જો તમે વ્યક્તિગત રીતે સમસ્યાનું નિરાકરણ કરી શકતા નથી, તો કોઈપણ દલીલોમાં પડશો નહીં. સકારાત્મકતા માટે તમે પીળા રંગમાં કંઈપણ પહેરી શકો છો. સાંજે 6:35 થી 7:35 સુધી તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ કરી શકશો

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકો માટે કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમને સકારાત્મક ઉર્જા મળી શકે છે. તે તમારા જીવનમાં વ્યક્તિગત સુધાર લાવી શકે છે. તમે વસ્તુઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો. કેટલીક પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ થાઓ જે તમને સૌથી વધુ પ્રેરણા આપશે. સકારાત્મક ઉર્જા માટે પીળા રંગની કોઈ વસ્તુ પહેરી શકાય છે. સવારે 10:00 થી 12:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

મીન : કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે મીન રાશિના જાતકો તમારી પ્રશંસા અને ઓળખાણ કરાવશે. આજે તમને મહત્તમ સફળતા મળશે. આજે તમે આખા દિવસની પ્રવૃત્તિઓથી થાકી શકો છો. તમારી સંભાળ રાખો પરિવાર સાથે સમય વિતાવશો. તણાવ ઓછો કરો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર લાલ આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સવારે 11:00 થી 12:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *