આજે ખોડિયારમાં રવિવારે માતાજીના ઘરે અંજવાળા છે અંધારા નહિ, બસ થોડો સમય રાહ જુઓ અને પછી સફળતા હશે મુઠ્ઠીમાં તમારું રાશિફળ

મેષ : મેષ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ ખાસ રહેશે. આજે તમારી ખાસ ડીલ ફાઈનલ થઈ શકે છે. એટલું જ નહીં, આજે તમને રાજ્ય તરફથી વિશેષ સન્માન મળી શકે છે. એટલું જ નહીં, આજે સાંજે તમને મંગલોત્સવમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. સમાજમાં શુભ ખર્ચના કારણે તમારી કીર્તિમાં વધારો થશે.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના લોકોનું ધ્યાન નવી યોજનાઓ પર રહેશે. કોઈ દેવી-દેવતાના દર્શનથી મનને શાંતિ મળશે. કાનૂની વિવાદમાં તમને સફળતા મળશે. હાલમાં, સ્થળાંતરની યોજના તમારા માટે સફળ થઈ શકે છે. દિવસ દરમિયાન મુશ્કેલીઓ હોવા છતાં, શક્તિમાં વધારો થશે. પરિવારમાં આનંદકારક પરિવર્તન આવશે અને ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થશે. ઓફિસમાં પણ તમારા માટે અનુકૂળ વાતાવરણ રહેશે તેમજ તમારા સહકર્મીઓ તમને સહકાર આપશે.

મિથુન : મિથુન રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ રચનાત્મક છે. તમે કેટલાક સર્જનાત્મક અને કલાત્મક કાર્યને પૂર્ણ કરવામાં દિવસ પસાર કરી શકો છો. આજે તમને તે કામ કરવા મળશે જે તમને પ્રિય છે. આજે તમને આરામ કરવામાં મદદ મળશે. નવી યોજનાઓ પણ મનમાં આવશે. તમારા વરિષ્ઠનો સહયોગ મેળવવાનો પ્રયાસ કરો.

કર્ક : કન્યા રાશિના લોકોને આજે કોઈની સાથે વાતચીત કરતી વખતે સંયમ અને સાવધાની રાખવાની સલાહ છે. ધ્યાન રાખો કે તમારી આસપાસના લોકો સાથે ટકરાવ ન થવો જોઈએ. આટલું જ નહીં આજે તમે કોઈપણ શુભ કાર્યની ચર્ચા કરી શકો છો. નસીબમાં વિશ્વાસ રાખો અને આત્મવિશ્વાસથી કામ કરો.

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ વ્યસ્ત રહેવાનો છે. પરંતુ ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતાના મામલામાં અભ્યાસ માટે થોડો સમય કાઢવો સારું રહેશે. કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અધિકારીઓ તમારા કામમાં અવરોધ લાવવાનો પ્રયાસ કરશે.

કન્યા : તુલા રાશિના જાતકો માટે આજનો દિવસ લાભદાયી રહેશે. કાર્યસ્થળ સંબંધિત તમામ વિવાદો આજે ઉકેલાઈ શકે છે. નવા પ્રોજેક્ટ પર પણ કેટલાક કામ શરૂ થઈ શકે છે. મિલકતના મામલામાં પરિવાર અને આસપાસના લોકો મુશ્કેલી ઉભી કરવાનો પ્રયાસ કરશે.

તુલા : ચંદ્ર કુંભ અને શનિથી ચોથા સંક્રમણમાં છે. નોકરીને લઈને થોડો તણાવ થઈ શકે છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. આજે તમને મેષ અને મકર રાશિના મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સફેદ અને લીલો રંગ સારા છે. પૈસાના અજાણતા ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો.

વૃશ્ચિક : ચંવૃશ્ચિક રાશિના જાતકોની આર્થિક સ્થિતિ આજે ખૂબ જ મજબૂત રહેશે. આજે તમને દિવસભર લાભની તકો મળશે. તેથી તમને સક્રિય રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. પરિવારમાં શાંતિ અને સ્થિરતાનો આનંદ માણો. આમ કરવાથી તમે નોકરી કે બિઝનેસમાં કોઈ નવીનતા લઈ શકો છો, તમને ભવિષ્યમાં ફાયદો થશે.

ધનુ : શધનુ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ સાવધાની અને તકેદારીથી કામ લેવાનો છે. જો તમે વેપારના મામલામાં થોડું જોખમ લેશો, તો તમને નફો થવાની અપેક્ષા છે. રોજિંદા કાર્યો સિવાય કેટલીક નવી વસ્તુઓ પર તમારો હાથ અજમાવો. કેટલાકને પોતાના માટે પૈસાની વ્યવસ્થા કરવી પડી શકે છે. એક નવી તક તમારી આસપાસ છે, તેને ઓળખવી તમારા હાથમાં છે.

મકર : મકર રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ સામાન્ય છે. પાર્ટનરશીપમાં કરવામાં આવેલ ધંધામાં ઘણો ફાયદો થશે. રોજિંદા ઘરના કામકાજ પતાવવાનો આજનો દિવસ સુવર્ણ અવસર છે. કદાચ આજે તમારે પુત્ર અને પુત્રીને લઈને કોઈ મોટો નિર્ણય લેવો પડશે. પ્રામાણિકતા અનુસરો અને નિયમો સેટ કરો.

કુંભ : કુંભ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ સારો રહેવાનો છે. તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે વ્યવસાયના મામલામાં ઉતાવળ ન કરો, નહીં તો તમે મોટી ભૂલ કરી શકો છો. તેથી બધું ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક કરો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખો.

મીન : મીન રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ લાભદાયી રહેશે. વ્યવસાયમાં જોખમ લેવાનું પરિણામ આજે તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. ધીરજ અને તમારા નરમ વર્તનથી સમસ્યાઓને સુધારી શકાય છે. તમારી બુદ્ધિનો ઉપયોગ કરીને, તમે તે બધું મેળવી શકો છો જે તમે અત્યાર સુધી ગુમ થયા છો. જો તમે તકલીફમાં પડેલા વ્યક્તિને મદદ કરી શકો તો સારું રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *