બુધવારે થી શનિવારે આ અંતિમ દિવસમાં આ 5 રાશિ ઓ ની ખુલી ગઈ કિસ્મત, અધૂરા કામ થશે પુરા, મહેનત રંગ લાવશે. નફાની ટકાવારી વધતી રહેશે જય માં મોગલ

મેષ : ભલે તમે ઉત્સાહથી ભરેલા હશો, તેમ છતાં આજે તમે એવા વ્યક્તિને યાદ કરશો જે આજે તમારી સાથે નથી. તમારા કેટલાક મિત્ર આજે તમને મોટી રકમ ઉધાર લેવા માટે કહી શકે છે, જો તમે આ રકમ તેમને આપો તો તમે આર્થિક મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. બાળકો તમારી અપેક્ષાઓ પૂરી ન કરીને તમને નિરાશ કરી શકે છે. તેમના સપના સાકાર કરવા માટે તેમને પ્રોત્સાહનની જરૂર છે. રોમાંસ આનંદપ્રદ અને તદ્દન રોમાંચક રહેશે. જે લોકો કળા અને રંગભૂમિ વગેરે સાથે જોડાયેલા છે, તેઓને આજે પોતાનું કૌશલ્ય બતાવવાની ઘણી નવી તકો મળશે. આજે તમે તમારા ખાલી સમયનો સદુપયોગ કરશો અને જે કાર્યો ભૂતકાળમાં પૂરા નહોતા થઈ શક્યા તે પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરશો. આજનો દિવસ ઉન્માદમાં તલ્લીન થવાનો છે; કારણ કે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે પ્રેમની ટોચનો અનુભવ કરશો.

વૃષભ : સામાજિક આદાનપ્રદાન કરતાં આરોગ્યને પ્રાથમિકતા આપવી જોઈએ. જે લોકો આજે દૂધ ઉદ્યોગ સાથે સંકળાયેલા છે તેમને આર્થિક લાભ થવાની પ્રબળ સંભાવના છે. પરિવારના સભ્યો સાથે તમારી સમસ્યાઓ શેર કરીને તમે હળવાશ અનુભવો છો, પરંતુ ઘણી વખત તમે તમારા અહંકારને આગળ રાખીને પરિવારના સભ્યોને મહત્વપૂર્ણ બાબતો નથી જણાવતા. તમારે આ ન કરવું જોઈએ, આમ કરવાથી સમસ્યા વધુ વધશે, ઓછી નહીં થાય. જો તમે તમારા લવ પાર્ટનરને તમારી લાઈફ પાર્ટનર બનાવવા માંગો છો, તો આજે તમે તેમની સાથે વાત કરી શકો છો. જો કે, વાત કરતા પહેલા, તમારે તેમની લાગણીઓ જાણવી જોઈએ. તમારો બાયોડેટા મોકલવાનો અથવા ઇન્ટરવ્યૂ માટે જવાનો હવે સારો સમય છે. આજે તમને ઘરમાં પડેલી કોઈ જૂની વસ્તુ મળી શકે છે, જે તમને તમારા બાળપણના દિવસોની યાદ અપાવી શકે છે અને તમે તમારા દિવસનો ઘણો સમય ઉદાસી સાથે એકલા પસાર કરી શકો છો. લગ્ન પહેલાંના સુંદર દિવસોની યાદ તાજી કરી શકે છે – તે જ ફ્લર્ટિંગ, આગળ-પાછળ અને અભિવ્યક્તિઓ હૂંફ પેદા કરશે.

મિથુન : શાંતિ મેળવવા માટે નજીકના મિત્રો સાથે થોડો સમય વિતાવો. જો તમે ભવિષ્યમાં આર્થિક રીતે મજબૂત બનવા માંગતા હોવ તો આજથી જ પૈસા બચાવો. એક પત્ર અથવા ઈ-મેલ આખા પરિવાર માટે સારા સમાચાર લાવશે. તમારી આકર્ષક છબી ઇચ્છિત પરિણામ આપશે. આજે તમારી મહેનત ક્ષેત્રમાં ચોક્કસપણે રંગ બતાવશે. તમે તમારા ફાજલ સમયમાં મૂવી જોઈ શકો છો, તમને આ ફિલ્મ ગમશે નહીં અને તમને લાગશે કે તમે તમારો કિંમતી સમય વેડફ્યો છે. જીવનમાં આ સમય તમને વિવાહિત જીવનનો સંપૂર્ણ આનંદ આપશે.

કર્ક : તમારું સૌથી મોટું સ્વપ્ન વાસ્તવિકતામાં ફેરવાઈ શકે છે. પરંતુ તમારા ઉત્સાહને નિયંત્રણમાં રાખો, કારણ કે વધુ પડતી ખુશી પણ મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. બાકીના દિવસોની સરખામણીમાં આજનો દિવસ આર્થિક રીતે સારો રહેશે અને તમને પૂરતા પૈસા મળશે. તમારા સામાજિક જીવનને અવગણશો નહીં. તમારા વ્યસ્ત દિનચર્યામાંથી થોડો સમય કાઢી તમારા પરિવાર સાથે કોઈ કાર્યક્રમમાં હાજરી આપો. આનાથી તમારું દબાણ ઘટશે એટલું જ નહીં, તમારી ખચકાટ પણ દૂર થશે. પ્રેમની દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ ખૂબ જ વિવાદાસ્પદ રહેશે. પ્રખ્યાત લોકો સાથે વાતચીત તમને નવી યોજનાઓ અને વિચારો સૂચવશે. પરોપકારી અને સામાજિક કાર્ય આજે તમને આકર્ષિત કરશે. જો તમે આવા સારા કાર્યોમાં થોડો સમય ફાળવો છો, તો તમે ઘણા સકારાત્મક ફેરફારો કરી શકો છો. વિવાહિત જીવનની કેટલીક આડઅસર પણ છે; આજે તમારે તેમનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

સિંહ: વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો, ખાસ કરીને વળાંક પર. અન્યથા તમારે કોઈની ભૂલનો ભોગ બનવું પડી શકે છે. વિવાહિત યુગલોને આજે તેમના બાળકોના શિક્ષણ પર ઘણો ખર્ચ કરવો પડી શકે છે. વૃદ્ધ સંબંધીઓ તેમની ગેરવાજબી માંગણીઓથી તમને પરેશાન કરી શકે છે. કોઈની દખલગીરીને કારણે તમારા અને તમારા પ્રિયજન વચ્ચેના સંબંધોમાં અંતર આવી શકે છે. જો તમે તમારા જ્ઞાન અને અનુભવને અન્ય લોકો સાથે શેર કરશો, તો તમને ચોક્કસપણે પ્રતિષ્ઠા મળશે. પરિવારની જરૂરિયાતો પૂરી કરતી વખતે, ઘણી વખત તમે તમારી જાતને સમય આપવાનું ભૂલી જાઓ છો. પરંતુ આજે તમે દૂર રહીને પોતાના માટે સમય કાઢી શકશો. શક્ય છે કે વિવાહિત જીવનમાં સ્થિરતાને કારણે તમારા જીવનસાથી તમારી સાથે સંબંધ તોડી શકે.

કન્યા : રમતગમત અને આઉટડોર પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેવાથી તમને તમારી ખોવાયેલી ઊર્જા પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં મદદ મળશે. આજે તમને કોઈ અજાણ્યા સ્ત્રોતથી પૈસા મળી શકે છે, જે તમારી ઘણી આર્થિક સમસ્યાઓ દૂર કરશે. તમારો રમુજી સ્વભાવ તમારી આસપાસના વાતાવરણને ખુશ કરશે. અચાનક મળેલો એક સુખદ સંદેશ તમને ઊંઘમાં મીઠા સપના આપશે. જો કોઈ સમસ્યા હોય, તો તેને ટાળશો નહીં, પરંતુ શક્ય તેટલી વહેલી તકે તેનો ઉકેલ શોધવાનો પ્રયાસ કરો. ઉચ્ચ સ્થાનો પર હોય તેવા લોકોને મળવા માટે તમારે તમારા માર્ગની બહાર જવાની જરૂર છે. જીવનમાં આ સમય તમને વિવાહિત જીવનનો સંપૂર્ણ આનંદ આપશે.

તુલા : કામનું દબાણ અને ઘરેલું મતભેદ તણાવનું કારણ બની શકે છે. આજે પૈસા તમારા હાથમાં નહીં રહે, આજે તમને પૈસા એકઠા કરવામાં ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા ખાલી સમયનો ઉપયોગ ઘરને સજાવવા માટે કરો. આ માટે તમને પરિવાર તરફથી પ્રશંસા મળશે. પાર્ટનર સાથે બહાર જાવ ત્યારે યોગ્ય વર્તન કરો. તમે ચોક્કસપણે સફળતા પ્રાપ્ત કરશો – તમારે ફક્ત એક પછી એક મહત્વપૂર્ણ પગલાં ભરવાની જરૂર છે. આજના સમયમાં પોતાના માટે સમય કાઢવો ખૂબ જ મુશ્કેલ છે. પરંતુ આજનો દિવસ એવો છે જ્યારે તમારી પાસે તમારા માટે પુષ્કળ સમય હશે. લાંબા સમયથી કામનું દબાણ તમારા વિવાહિત જીવનમાં મુશ્કેલીઓ ઉભી કરી રહ્યું છે. પરંતુ આજે તમામ ફરિયાદો દૂર થઈ જશે.

વૃશ્ચિક : તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે વધુ ચિંતા કરશો નહીં, કારણ કે તે તમારી બીમારીને વધુ ખરાબ કરી શકે છે. જો તમે ઘરની બહાર કામ કરો છો અથવા અભ્યાસ કરો છો, તો એવા લોકોથી દૂર રહેવાનું શીખો જે તમારા પૈસા અને સમયનો બગાડ કરે છે. તમારે તમારા ઘરના વાતાવરણમાં થોડો ફેરફાર કરતા પહેલા દરેકનો અભિપ્રાય મેળવવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. આજે તમે તમારા પ્રેમી સાથે ક્યાંક ફરવા જવાની યોજના બનાવશો, પરંતુ કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ આવવાના કારણે આ યોજના સફળ નહીં થાય, જેના કારણે તમારા બંને વચ્ચે વિવાદ થઈ શકે છે. કેટલાક લોકોને કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે. જે લોકો ઘરની બહાર રહે છે, તેઓ આજે તેમના તમામ કામ પૂર્ણ કર્યા પછી સાંજે કોઈ પાર્ક અથવા એકાંત જગ્યાએ સમય પસાર કરવાનું પસંદ કરશે. ઘરેલું મોરચે તમે સારા ભોજન અને ગાઢ નિંદ્રાનો આનંદ માણી શકશો.

ધનુરાશિ : તમારી સૌથી મોટી સંપત્તિ એ તમારી હાસ્યની શૈલી છે, તમારી બીમારીને દૂર કરવા માટે તેનો ઉપયોગ કરવાનો પ્રયાસ કરો. આજે કોઈ પાર્ટીમાં તમે કોઈ એવા વ્યક્તિને મળી શકો છો જે તમને નાણાકીય બાજુને મજબૂત કરવા માટે મહત્વપૂર્ણ સલાહ આપી શકે છે. તમને લાગશે કે તમારા મિત્રો સહકારી સ્વભાવના છે – પરંતુ બોલવામાં સાવચેત રહો. તમારા પ્રિયજનનું અસ્થિર વર્તન આજે રોમાંસને બગાડી શકે છે. તમારે એવા પ્રોજેક્ટ્સ પર કામ કરવું જોઈએ જે ભવિષ્યમાં નફો આપે. તમારા ઘરનો કોઈ સભ્ય આજે તમારી સાથે સમય વિતાવવાનો આગ્રહ કરી શકે છે, જેના કારણે તમારો થોડો સમય વેડફાશે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય થોડું પરેશાન થઈ શકે છે.

મકર : માનસિક શાંતિ માટે કોઈ ધર્મકાર્યમાં ભાગ લેશો. તમારે તમારા પૈસા કોઈને પણ વિચાર્યા વિના ન આપવા જોઈએ, નહીં તો આવનારા સમયમાં તમને મોટી સમસ્યા થઈ શકે છે. બાળકો તમારો દિવસ ખૂબ મુશ્કેલ બનાવી શકે છે. તેમને સમજાવવા અને અનિચ્છનીય તણાવ ટાળવા માટે પ્રેમાળ-દયાના શસ્ત્રનો ઉપયોગ કરો. યાદ રાખો કે પ્રેમ પ્રેમ બનાવે છે. તમારા પ્રિયજનના કડવા શબ્દો તમારો મૂડ બગાડી શકે છે. નવા ગ્રાહકો સાથે વાત કરવા માટે આ સારો દિવસ છે. તમારી પાસે સમય હશે પરંતુ તેમ છતાં તમે એવું કંઈ કરી શકશો નહીં જેનાથી તમને સંતોષ મળે. જીવનસાથી સાથે ખર્ચને લઈને વિવાદ થવાની સંભાવના છે.

કુંભ : દરેકને મદદ કરવાની તમારી ઈચ્છા આજે તમને ખરાબ રીતે કંટાળી દેશે. તમારા પૈસા બચાવવા માટે, આજે તમારે તમારા ઘરના લોકો સાથે વાત કરવાની જરૂર છે. તેમની સલાહ તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધારવામાં મદદરૂપ થશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ ભૂલશો નહીં. તમારા મિત્રને લાંબા સમય પછી મળવાનો વિચાર તમારા હૃદયને ધડકાવી શકે છે. આજે તમારા સાથીદારો તમને અન્ય દિવસો કરતા વધુ સમજવાનો પ્રયત્ન કરશે. આજે તમારે મહત્વપૂર્ણ બાબતો પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. શક્ય છે કે આજે તમારા જીવનસાથી સુંદર શબ્દોમાં કહી શકે કે તમે તેમના માટે કેટલા મૂલ્યવાન છો.

મીન : સગર્ભા સ્ત્રીઓ માટે દિવસ બહુ સારો નથી. સફરમાં ખાસ કાળજી લેવી જરૂરી છે. લાંબા ગાળાના વળતરના દૃષ્ટિકોણથી સ્ટોક અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડમાં રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે. યુવાનોને સામેલ કરતી પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેવાનો આ સારો સમય છે. તમારા પાર્ટનરને ઈમોશનલી બ્લેકમેલ કરવાનું ટાળો. મુશ્કેલ કેસોને ટાળવા માટે તમારે તમારા સંપર્કોનો ઉપયોગ કરવાની જરૂર છે. શક્ય છે કે તમારા ભૂતકાળ સાથે સંબંધિત કોઈ આજે તમારો સંપર્ક કરશે અને આ દિવસને યાદગાર બનાવી દેશે. તમારા જીવનસાથીની માંગણીઓ તણાવનું કારણ બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *