ઝારખંડમાં 9મા ધોરણની વિદ્યાર્થિની પર શારીરિક સુખ માણ્યું રૂમમાં મોઢામાં કપડા ભરાવતો એક સાથે ત્રણ યુવકે યુવતી સાથે શરીર સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારી ને કરું એવુકે…

બોકારો જિલ્લામાં ધોરણ 9ની વિદ્યાર્થીનીનું અપહરણ અને સામૂહિક બળાત્કારનો મામલો સામે આવ્યો છે. ત્રણ યુવકોએ યુવતીને બંધક બનાવીને સતત ત્રણ મહિના સુધી સામૂહિક ગુજાર્યો હતો. પરિવારે જરીડીહ પોલીસ સ્ટેશનમાં ત્રણ મહિના પહેલા સગીર ગુમ થયાની લેખિત ફરિયાદ નોંધાવી હતી. પરંતુ પોલીસે કોઇ કાર્યવાહી કરી ન હતી. પીડિતા કોઈક રીતે આરોપીઓના ચુંગાલમાંથી છટકી ગઈ હતી.

ઝારખંડના બોકારો જિલ્લામાં ધોરણ 9ની વિદ્યાર્થીનીનું અપહરણ અને બળાત્કારનો મામલો સામે આવ્યો છે. ત્રણ યુવકોએ એક રૂમમાં બંધક બનાવીને અપહરણકર્તા પર ત્રણ મહિના સુધી કર્યો હતો. આ દરમિયાન જ્યારે સગીર વિરોધ કરવા માંગતો હતો ત્યારે તેની સાથે મારપીટ પણ કરવામાં આવી હતી. પીડિતા કોઈક રીતે આરોપીઓના ચુંગાલમાંથી બહાર આવી અને તેના ઘરે પહોંચી. ત્યારે સમગ્ર મામલો સામે આવ્યો હતો. પોલીસે આ મામલે કેસ નોંધીને એક આરોપીની ધરપકડ કરી છે.

આ કિસ્સામાં, પરિવારે જરીડીહ પોલીસ સ્ટેશનમાં સગીર ગુમ થવાની લેખિત ફરિયાદ નોંધાવી હતી, પરંતુ પોલીસ હાથ પર હાથ રાખીને બેસી રહી, અને સગીર આવે તેની રાહ જોતી રહી. જ્યારે પરિવારજનો પોલીસ સ્ટેશન ગયા ત્યારે તેઓએ પણ દીકરીને જાતે શોધી કાઢવાની વાત કરી હતી. પીડિતાના જણાવ્યા અનુસાર,દરમિયાન તેને નિર્દયતાથી મારવામાં આવ્યો હતો.

હકીકતમાં, જિલ્લાના જરીડીહ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં રહેતી ધોરણ 9 ની વિદ્યાર્થીની 20 એપ્રિલે તેના ઘરેથી કપડાં ખરીદવા બહાદુરપુર ગઈ હતી. આ દરમિયાન જ્યારે તે ઘરે પરત ફરી રહી હતી ત્યારે મંતોષ કુમારે તેના બે સહયોગીઓ સાથે મળીને વિદ્યાર્થિનીનું અપહરણ કર્યું હતું. ત્રણેય મળીને તેને ઓટોમાં બેસાડીને મોઢું બાંધી દીધું હતું. પછી તેને પિંડરાજોરા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના તેલિડીહ લઈ આવ્યો અને ફોરલેન પાસેના એક રૂમમાં બંધ કરી દીધો. ત્યારબાદ ત્રણેય જણાએ તેની સાથે 3 મહિના સુધી વારંવાર ગુજાર્યો હતો.

બહારથી તાળું મારેલુંઆરોપો અનુસાર, જ્યારે આરોપીઓ રૂમમાંથી બહાર આવતા હતા, ત્યારે તેઓ પીડિતાને મોઢામાં કપડું બાંધીને અંદર છોડી જતા હતા અને રૂમને બહારથી બંધ કરી દેતા હતા. સાથે જ તેઓ પીડિતને બહારથી ખાવાનું લાવીને ખવડાવતા હતા. દરમિયાન, 19 જુલાઈના રોજ જ્યારે આરોપી છોકરીને રૂમમાં બંધ કરવા ગયો ત્યારે પડોશમાં રહેતી એક મહિલાએ આ બધું જોયું. જે બાદ આસપાસના લોકોની મદદથી પીડિતાને તાળું તોડીને બહાર કાઢી હતી અને તેના પરિવારજનોને જાણ કરી હતી.

‘તમારા ઘરે જાવ, કેસ કરવાનો કોઈ ફાયદો નથી’પીડિતા પાસે તેનો મોબાઈલ પણ હતો, પરંતુ આરોપીએ તેને તોડી નાખ્યો હતો. પીડિતા અને તેના પરિવારના સભ્યોના જણાવ્યા અનુસાર, જરીડીહ પોલીસ ચોક્કસપણે ઘટનાસ્થળે પહોંચી હતી, પરંતુ સ્થળનું નિરીક્ષણ કર્યા પછી જ પરત ફર્યા હતા. આરોપ છે કે પોલીસે પીડિતાની માતાને કહ્યું કે બાળકી મળી ગઈ છે. તમારા ઘરે જાઓ કેસ દાખલ કરવામાં કોઈ ફાયદો થશે નહીં. આ પછી, સંબંધીઓ મહિલા પોલીસ સ્ટેશન આવ્યા અને કેસ નોંધ્યો.

પીડિતાના નિવેદન પર મહિલા પોલીસે પોક્સો એક્ટ હેઠળ ગેંગરેપની એફઆઈઆર નોંધીને તપાસ શરૂ કરી છે. આ કેસમાં મનોજ કુમાર, બિષ્ણુ કુમાર અને મંતોષ કુમારને આરોપી બનાવવામાં આવ્યા છે.

ક્યાંક બીજે લગ્ન કરો’પીડિતાની માતાએ આજતકને જણાવ્યું કે તેણે જરીડીહ પોલીસ સ્ટેશનમાં ગુમ થવાની ફરિયાદ નોંધાવી હતી, પરંતુ કોઈ સુનાવણી થઈ ન હતી. 19 જુલાઈના રોજ કોઈનો ફોન

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *