લલીત મોદીએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર વધુ એક પોસ્ટ મૂકી, સુષ્મિતા સાથે લગ્ન મુદ્દે કર્યો મોટો ખુલાસો પછી ચોખવટ કરી- ડેટ કરી રહ્યાં છીએ, લગ્ન પણ થશે જોવો વિડિયો

જલ્દી જ લગ્ન કરવા વિશે એ બંને વિચારી રહ્યા છે. અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેન અને IPL પૂર્વ ચેરમેન લલિત મોદી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે એ ખબર બહાર આવતાની સાથે જ સોશ્યલ મીડીયામાં લોકો બંને વિશે જ વાતો કરી રહ્યા છે. એમના લગ્ન થઈ ગયા છે એવી અફવા પણ ફેલાવવા લાગી હતી પણ આ વાતનું ખંડન કરતાં લલીત મોદીએ ટ્વીટ કરી લખ્યું હતું કે ” હું સ્પષ્ટતા કરવા માંગુ છું કે અમે બંને એક બીજાને ડેટ કરી રહ્યા છીએ. હજુ સુધી લગ્ન નથી કર્યા, હા પણ થોડા જ સમયમાં લગ્ન કરી શકીએ છીએ. “

આ સાથે જ એમણે હાલ ઇન્સ્ટાગ્રામમાં એક તસવીર શેર કરી આ વિશે આગળ માહિતી આપી છે. આ પોસ્ટ મુજબ 56 વર્ષના લલીત મોદી 26 વર્ષની સુષ્મિતા સેનને ડેટ કરી રહ્યા છે. વર્ષ 2010માં એ બંને ડેટ કરી રહ્યા છે એ અફવા ફેલાઈ હતી પણ હાલ એમણે પોસ્ટ કરીને એમના સંબંધને લોકો સામે જાહેર કર્યો છે. 14 જુલાઇના રોજ લલીત મોદીએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર જાહેર કર્યું હતું કે તેઓ સુષ્મિતા સેનને ડેટ કરી રહ્યા છે પણ હજુ સુધી એ બંનેના લગ્ન થયા નથી. જલ્દી જ લગ્ન કરવા વિશે એ બંને વિચારી રહ્યા છે.

સાથે જ બન્નેના લગ્નની વાત અફવા છે તેવી માહિતી લલીત મોદીએ ટ્વીટ કરી આપી છે.આપને જણાવી દઈએ કે સુષ્મિતા સેન પૂર્વ મિસ યુનિવર્સ છે. અને લલીત મોદીના IPLના પૂર્વ ચેરમેન તેમજ ઉદ્યોગપતિ છે. તેમણે શેર કરેલા ફોટોમાં કેટલાક થ્રો બેક ફોટો પણ છે. લલીત મોદીએ સુષ્મિતા સેનને બેટર હાફ પણ બતાવી છે.

લલીત મોદીએ ટ્વીટ કરી લખ્યું હતું કે ” હું સ્પષ્ટતા કરવા માંગુ છું કે અમે બંને એક બીજાને ડેટ કરી રહ્યા છીએ. હજુ સુધી લગ્ન નથી કર્યા, હા પણ થોડા જ સમયમાં લગ્ન કરી શકીએ છીએ. આ સાથે જ લલીત મોદીએ સુષ્મિતા સેન સાથેના કેટલાક ફોટા શેર કર્યા હતા. જેમાં બંને રોમાંટિક અંદાજમાં નજર આવી રહ્યા છે.

આ પહેલા લલીત મોદીએ સુષ્મિતા સેન સાથે ફોટો શેર કર્યા હતા જેથી એવા સમાચાર આવ્યા હતા કે બંનેએ લગ્ન કરી લીધા છે. પણ ગણતરીની મિનિટોમાં જ લલીત મોદીએ ઉપરોક્ત ટ્વીટ કરી ફક્ત ડેટ પૂરતી જ વાત સીમિત રાખી છે. પણ આ પરથી લાગી રહ્યું છે કે આવનાર સમયમાં બંને લગ્નગ્રંથીથી જોડાય તો નવાઈ નહીં.

બોલિવૂડ અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેન ફરી એકવાર પ્રેમમાં છે. ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગના પૂર્વ અધ્યક્ષ લલિત મોદીએ સોશિયલ મીડિયા પર તેમના સંબંધોની જાહેરાત કરી છે. અહીં લલિત મોદીએ તેમના અને સુષ્મિતા સેનના સંબંધો ખોલ્યા અને સોશિયલ મીડિયા પર સમાચારોનું પૂર આવ્યું. તમે અત્યાર સુધીમાં સુષ્મિતા સેન અને લલિત મોદી વિશે ઘણું વાંચ્યું હશે. પરંતુ ભાગ્યે જ કોઈએ અભિનેત્રીની સગાઈની રીંગ પર ધ્યાન આપ્યું હશે. તમે ધ્યાન પણ ન આપ્યું, શું તમે? ચાલો હવે જોઈએ.

સુષ્મિતા સેને સગાઈ કરી છે પૂર્વ IPL ચેરમેનનું સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ તેમની અને સુષ્મિતા સેનની રોમેન્ટિક તસવીરોથી ભરેલું છે. લલિત મોદીએ પણ સુષ્મિતા સાથેની પોતાની ટ્વિટર ડીપી પોસ્ટ કરી છે. આલમ એ છે કે હવે દરેક જગ્યાએ માત્ર લલિત મોદી અને સુષ્મિતા સેનની લવ લાઈફનો જ ઉલ્લેખ થઈ રહ્યો છે. લલિત મોદીની પોસ્ટ પછી ઘણા લોકોને ગેરસમજ થઈ હતી કે તેણે સુષ્મિતા સેન સાથે લગ્ન કર્યા છે. પરંતુ પછી તેણે બીજી પોસ્ટ શેર કરીને બધાની ગેરસમજ દૂર કરી.

સુષ્મિતા સેન-લલિત મોદીઆ બધા સમાચારો વચ્ચે સુષ્મિતા અને લલિત મોદીની એક તસવીર પણ જોવા મળી હતી, જેમાં પૂર્વ મિસ યુનિવર્સ સગાઈની વીંટી પહેરેલી જોવા મળી હતી. હવે લલિત મોદી અને સુષ્મિતા સેનનો ઉપરનો ફોટો જોઈ લો. પિંક કલરનો શર્ટ પહેરેલી સુષ્મિતા લલિત મોદીની બાજુમાં બ્લેક આઉટફિટમાં હસતી જોવા મળે છે.

આ સિવાય તેના હાથમાં એક મોટી વીંટી પણ દેખાઈ રહી છે. લલિત મોદી અને સુષ્મિતા સેનની સગાઈ થઈ હોવાનું અનુમાન લગાવવામાં આવી રહ્યું છે. કારણ કે આવી વીંટી સામાન્ય રીતે કોઈની સગાઈ થાય ત્યારે જ પહેરવામાં આવે છે. બાકીનું સત્ય માત્ર સુષ્મિતા અને લલિત મોદી જ કહી શકે છે.

ટૂંક સમયમાં થશે લગ્ન લલિત મોદીએ સુષ્મિતા સાથેના સંબંધો ખોલતા એ પણ સ્પષ્ટ કરી દીધું છે કે બંને જલ્દી જ લગ્નના બંધનમાં બંધાઈ શકે છે. એ દિવસ ક્યારે આવશે? બધા આની રાહ જોઈ રહ્યા છે. હાલ તો તેમના સંબંધો વિશે જાણીને દરેકને આશ્ચર્ય થાય છે. સુષ્મિતા સેન અને લલિત મોદીના સંબંધો પર સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા મીમ્સ પણ બનાવવામાં આવ્યા છે. બસ, આ બધું ચાલતું રહેશે. પણ વિચારવા જેવી વાત એ છે કે શું ખરેખર લલિત મોદી અને સુષ્મિતા સેને ગુપ્ત રીતે સગાઈ કરી લીધી હતી

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *