રાજકોટમાં પિતા બન્યો હેવાન, સગીર પુત્રી સાથે આચર્યું શારીરિક સુખ 11 વર્ષની કિશોરીને દત્તક લઈ પાલક પિતા અને કારખાનેદારે અવારનવાર શરીર સુખ માન્યું કારખાનાની ઓરડીમાં દેહ પીંખતા જોવો વીડિયો

રાજકોટમાં સંબંધોને શર્માસાર કરતી ઘટના સામે આવી છે. પાલક પિતાએ પુત્રી સાથે અડપલા કરતા લોકો ધિક્કાર વરસાવી રહ્યા છે. મળતી માહિતી પ્રમાણે પાલક પિતાએ કારખાનેદાર સાથે મળી પુત્રી સાથે અડપલાં કર્યા હતા. આ ઉપરાંત અવારનવાર સગીરા સાથે આચર્યું હોવાની પણ વાત સામે આવી છે.

રાજકોટમાં સમાજને કલંકિત કરતો પાલક પિતા જ હેવાન બન્યો હોવાની ઘટના સામે આવી છે. તાલાલાના ચિત્રાવડ ગામે રહેતી માતાએ રાજકોટ એરપોર્ટમાં 11 વર્ષની પોતાની દીકરી પર પાલક પિતા અલી સમેજા અને કારખાનેદાર કૌશિક લોહાણાએ અવારનવાર આચર્યું હોવાની ફરિયાદ નોંધાવી છે.આ અંગે બામણબોર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ દાખલ કરવામાં આવી છે. IPC કલમ ૩૭૬ એ(બી), ૩૫૪(ક), ૫૦૬(૨),૧૧૪ તથા પોક્સો એક્ટ કલમ ૪, ૬, ૮, ૧૦ મુજબ પોલીસ ફરિયાદ નોંધાઈ છે. પોલીસ આ અંગે હવે વધુ કાર્યવાહી હાથ ધરશે.

ફરિયાદમાં દત્તક લીધેલી પુત્રી પર પાલક પિતા અને કારખાનેદારે કારખાનાની ઓરડી અને ઓફિસમાં અવારનવાર આચર્યું હોવાનું જણાવ્યું છે. આ અંગે એરપોર્ટ પોલીસે પાલક પિતા અને કારખાનેદાર વિરુદ્ધ ગુનો નોંધી બન્નેની શોધખોળ હાથ ધરી છે.નવી દિલ્હી રેલવે સ્ટેશન પર ફૂટ ઓવર બ્રિજ નીચે ગેંગરેપની ઘટના બની છે. આ ઘટના 21 જૂલાઈની રાતની હોવાની જાણકારી મળી રહી છે. દિલ્હી પોલીસે આ કેસમાં 4 આરોપીઓની ધરપકડ કરી છે. આરોપીઓ પૈકી એક મહિલાનો ઓળખીતો હોવાનું કહેવાય છે. રેલવે ડીસીપી હરેન્દ્ર સિંહે જણાવ્યું હતું

સગીરાની માતાની ફરિયાદ પરથી મૂળ મેંદરડાના મોટી ખોડિયાર ગામનો અને હાલ રાજકોટના નવાગામ બામણબોર ખાતે રહેતો અલી અલ્લારખા સમેજા,કે ગુરુવારે રાત્રે રેલવે સ્ટેશનના પ્લેટફોર્મ 8-9 પર ઈલેક્ટ્રીકલ મેઇન્ટેનન્સ સ્ટાફ દ્વારા 30 વર્ષીય પીડિતા પર કરવામાં આવ્યો હતો. તમામ 4 આરોપીઓ ઇલેક્ટ્રિક વિભાગમાં રેલવે કર્મચારી છે.

તેની પત્ની આશુ સમેજા અને નવાગામ બામણબોરમાં રહેતો કારખાનેદાર કૌશિક લોહાણા વિરુદ્ધ IPC કલમ 376 એ (બી), 354 (ક), 506 (2), 114 તથા પોક્સો એક્ટ કલમ 4, 6, 8, 10 મુજબ એરપોર્ટ પોલીસે ગુનો નોંધી તપાસ હાથ ધરી છે.આ ઘટના 22 જૂલાઇની રાત્રે 12.30 વાગ્યાની જણાવવામાં આવી રહી છે. ગેંગ રેપની ઘટના ટ્રેનની લાઇટિંગ હટમાં બની હતી. ફોન કરનારે જણાવ્યું હતું કે રેલવે સ્ટેશનના એક રૂમમાં બે લોકોએ તેના સાથે બળાત્કાર કર્યો છે. આ કોલ પહેલીવાર PS ODRS પર લગભગ 02:27 વાગ્યે આવ્યો હતો.

માતાએ ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે કૌશિક લોહાણા એરપોર્ટ પોલીસ સ્ટેશનથી 3 કિમી દૂર નવાગામ બામણબોર ગામમાં આકાશ પોલિમર્સ નામથી કારખાનું ચલાવે છે. મારી દીકરીને અલી સમેજાએ દત્તક લીધી હતી. ત્યાંના સ્ટાફે ફોન કરનાર મહિલાની શોધખોળ કરી હતી, પરંતુ તેની કોઇ ભાળ મળી નહોતી. આપેલા મોબાઈલ નંબર પર સંપર્ક કરતાં જાણવા મળ્યું હતું કે મહિલા નવી દિલ્હી રેલવે સ્ટેશનના પ્લેટફોર્મ નંબર 8-9 પર ઊભી છે.

ઘટનાની માહિતી મળતાં જ એસએચઓ એનડીઆરએસ સ્ટાફ સાથે પ્લેટફોર્મ નંબર 8-9 પર પહોંચ્યા હતા. જ્યાં ફોન કરનાર પીડિતા હાજર હતી. ફરીદાબાદની રહેવાસી પીડિતાએ જણાવ્યું હતું કે તે છેલ્લા એક વર્ષથી તેના પતિથી અલગ છે અને છૂટાછેડા માટે કોર્ટમાં કેસ લડી રહી છે.

આથી અલી સમેજા કૌશિક લોહાણા સાથે મળી મારી દીકરી પર કારખાનાની ઓરડી અને ઓફિસમાં અવારનવાર દુષ્કર્મ આચરતો હતો. કૌશિક લોહાણા પણ દીકરીનો દેહ પીંખતો હતો.નોંધનીય છે કે લગભગ એક અઠવાડિયા પહેલા દિલ્હીના વસંત વિહારમાં એક સગીરા પર ગેંગરેપ થયો હતો. દિલ્હી પોલીસે આ કેસમાં ત્રણ આરોપીઓની ધરપકડ કરી હતી.

રેલવેમાં નોકરી અપાવવાની મહિલાને લાલચ આપીવાસ્તવમાં આરોપીઓમાં એક મહિલાનો પરિચીત હતો જેણે રેલવેમાં નોકરી અપાવવાના નામે મહિલા પર ગુજાર્યો હતો. પીડિતા હરિયાણાના ફરીદાબાદ વિસ્તારની રહેવાસી છે. નોકરી અપાવવાના નામે તેણે પહેલા પોતે મહિલા પર ગુજાર્યો હતો, ત્યારબાદ તેના અન્ય સાગરિતે મહિલા પર કર્યો હતો, જ્યારે તેના અન્ય બે સાગરિતોએ સાથ આપ્યો હતો.

આ બન્ને આરોપીને અલી સમેજાની પત્ની આશુ સમેજા મદદ કરતી હતી. આશુ મારી દીકરીને અંગે કોઈને જાણ કરીશ તો જાનથી મારી માખીશુ એવી ધમકી આપતી હતી. આથી ગભરાયેલી દીકરીએ કોઈને જાણ કરી નહોતી. બાદમાં દીકરી પર આચરાય રહ્યું હોવાની જાણ થતાં જ પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે. હાલ એરપોર્ટ પોલીસે ત્રણેય આરોપીની શોધખોળ હાથ ધરી છે.

દીકરીએ રડતાં રડતાં આખી ઘટના માતાને કહીબામણબોર નવાગામ રહેવા ગયા બાદ મારી દીકરી અવારનવાર અમારી ઘરે આવતી હતી અને ફરીથી પાલક માતા-પિતા અલી અને આશુ સાથે જવાની ના પાડતી હતી. આજથી દોઢેક વર્ષ પહેલાં એક લગ્ન પ્રસંગમાં અલી તેની પત્‍ની આશુ અને મારી દીકરી આવ્‍યાં હતાં. ત્‍યારે મારી દીકરી થોડા દિવસ અમારી સાથે રહી હતી.

એ પછી તે અલી અને આશુના ઘરે જવા ઇચ્‍છતી નહોતી. ગત ઇદના તહેવારમાં પણ મારી દીકરીએ પાલક માતા આશુ સાથે વાત કરી હતી અને ત્‍યાં પોતે નહીં જાય એમ કહ્યું હતું. ત્‍યાર બાદ 11 જુલાઈના રોજ મારી દીકરીને તેના પાલક માતા-પિતા પાસે મોકલવાની મારા પતિએ વાત કરતાં તે રડવા માંડી હતી અને કહેવા માંડી હતી કે ત્‍યાં મારે જવું જ નથી, આશુએ જ્‍યારે એક સંતાનને જન્‍મ આપ્‍યો ત્‍યારથી પાલક પિતા અલીએ મારી સાથે અત્‍યંત ખરાબ અડપલાં ચાલુ કર્યાં હતાં. એક વખત તેણે મારી સાથે બળજબરી કરી મારું મોઢું દાબી રાખી આખા શરીરે અડપલાં કર્યાં હતાં.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *