રાજકોટમાં યુવક પ્રેમિકાના ઘરમાં માણી રહ્યો હતો શરીર સુખ ને પ્રેમિકાની મા જાગી ગઈ વિડિયો ઉતારી ને પ્રેમિકાની માતાએ શું કર્યું જોવો વિડિયો

પતિએ પત્નીને હોટલમાંથી પ્રેમી સાથે પકડી લેતા અમદાવાદમાં ખળભળાટ મચી ગયો હતો. પત્નીએ એવો બચાવ કર્યો હતો કે તેનો જન્મદિવસ હોવાથી તે મિત્ર સાથે હોટેલમાં આવી હતી. આ સંદર્ભે નરોડા પોલીસ સ્ટેશનમાં બંને પક્ષો પર મારપીટ અને આરોપ લગાવીને એફઆઈઆર દાખલ કરવામાં આવી છે.

પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, કલોલના રહેવાસી 28 વર્ષીય યુવકે નરોડા પોલીસ સ્ટેશનના કડી તાલુકાના એક ગામમાં રહેતા તેની પત્ની અને પ્રેમી સહિત ત્રણ લોકો સામે ફરિયાદ નોંધાવી છે. યુવકે છ વર્ષ પહેલા એક મહિલા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. પત્નીને અન્ય યુવક સાથે અફેર હોવાની શંકાએ ચાર વર્ષ પહેલા બંને વચ્ચે ઝઘડો થતાં પત્ની રિસાઈન પિયરમાં રહેવા ગઈ હતી.

બોયફ્રેન્ડ સાથે મહિલાની હાલત ગંભીરપતિને એવી માહિતી મળી હતી કે તેની પત્ની અન્ય વ્યક્તિ સાથે નરોડા રિંગ રોડ પર આવેલી હોટલમાં આવી છે. જે અંગે ફરિયાદીએ કંટ્રોલમાં ફોન કરી પોલીસને બોલાવી હતી અને પોલીસ સાથે હોટલમાં ગયા હતા. હોટલના રૂમની તપાસ દરમિયાન મહિલા તેના પ્રેમી સાથે ખૂબ જ ખરાબ હાલતમાં મળી આવી હતી. આ સમયે પ્રેમી અને તેની પત્નીએ ફરિયાદીને પૂછ્યું કે તમે અહીં કેમ આવ્યા છો.

ફરિયાદીએ યુવકના ગાલ પર થપ્પડ મારી, અહીંથી ચાલ્યા જશે તો જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી. તે જ સમયે, મહિલાએ પતિ વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી છે કે તે તેના મિત્ર સાથે હોટેલમાં આવ્યો હતો કારણ કે તે મહિલાનો જન્મદિવસ હતો. આ દરમિયાન આરોપી પતિ ત્યાં આવ્યો હતો અને તું અહીં હોટલમાં બીજા સાથે શું કરે છે તેમ કહી જાનથી મારી નાંખવાની ધમકી આપી હતી અને જો હું સાચું નહીં કહું તો મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.

બિહારના ઐરંગાબાદમાં એક પ્રેમીને તેની પ્રેમિકાને મળવું ભારે પડ્યું હતું. યુવકે તેની પ્રેમિકાને ફોન કરીને મળવા આવવાનો વાયદો કર્યો હતો. પરંતુ જ્યારે નશામાં ચૂર થઈને પ્રેમી રાતે પ્રેમિકાના ઘરમાં દાખલ થયો અને પ્રેમિકા સાથે શરીર સુખ માણી રહ્યો હતો.

ત્યારે પ્રેમિકાની માતા જાગી ગઈ અને તે રાડારાડ કરવા લાગી. પ્રેમિકાના માતાને તે ચોર લાગ્યો હતો. મહિલાનો અવાજ સાંભળીને પરિવારના અન્ય સભ્યો પણ જાગી ગયા અને પડોશીઓ પણ આવી ગયા. આ લોકોએ ચોર સમજીને તેની ધોલાઈ કરી હતી.

પ્રેમિકાએ તેને ઘરવાળાથી છૂપાઈને મળવાનો વાયદો કર્યો હતો. પરંતુ બંનેને આવું થશે તેની કલ્પના પણ નહોતી. પ્રેમીને ચોર સમજીને તેને ફટકારવામાં આવ્યો હતો. જેના કારણે તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *