આજે શુક્વારે ખોડિયારમાં ખુદ થઈ રહ્યું છે નવા અવસરોનું નિર્માણ, માતાજીની કૃપાથી મળશે અનેરા લાભ, ભાગ્ય રહેશે પક્ષમા

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે ઉત્તમ રહેવાનો છે. કાર્યસ્થળમાં ઈચ્છિત પદ પ્રાપ્ત થશે, માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે, મન પ્રસન્ન રહેશે. બેરોજગારોને મોટી કંપનીમાંથી નોકરીની તક મળશે. વાહન ખરીદવાની તક છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને ઈચ્છિત સફળતા મળશે. પારિવારિક જીવન સુખદ રહેશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ સામાન્ય કરતા સારો રહેશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે, વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સમય સારો છે, અપેક્ષા કરતા વધુ પૈસા મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈ કામમાં ફસાઈ શકે છે, વાણી પર સંયમ રાખવો, બિનજરૂરી દલીલોમાં ન પડવું. તમે હોમ ઇલેક્ટ્રોનિક્સની ખરીદી કરી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ ઇચ્છિત પરિણામ મેળવવા માટે સખત મહેનત કરશે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે ખાસ રહેવાનો છે. પ્રોફેશનલ લાઈફની સાથે પર્સનલ લાઈફ પર પણ ખાસ ધ્યાન આપવામાં આવશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે, તમે સહકર્મીઓ તરફથી પ્રશંસાના પાત્ર બનશો. સમાજમાં માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. કોઈપણ સામાજિક કાર્યનો ભાગ બની શકો છો. જો તમે નવો ધંધો શરૂ કરવા માંગો છો, તો આજનો દિવસ સારો રહેશે, લાભ થવાની સંભાવના છે. જૂના સંબંધોમાં ચાલી રહેલા મતભેદો દૂર થશે.

કર્ક : આજે તમે માનસિક રીતે પરેશાન રહી શકો છો. કાર્યક્ષેત્રમાં સાચી માહિતીના અભાવમાં કેટલાક ખોટા નિર્ણયો લેવાઈ શકે છે જેનાથી આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. તમારી મૂડીનું રોકાણ સમજી-વિચારીને કરો. નોકરી ધંધામાં ચાલી રહેલી પરેશાનીઓ ઓછી થશે અને તમે કામ કરવાની પદ્ધતિઓમાં ફેરફાર કરીને નુકસાનની ભરપાઈ કરી શકશો. સંગીત, રંગમંચ, કલા સાથે જોડાયેલા લોકો માટે દિવસ સારો છે, મોટી તક મળી શકે છે.

સિંહ : આજે દોડધામ દિવસભર તડકો રહેશે. તમે કામના સંબંધમાં લાંબા અંતરની મુસાફરી કરી શકો છો, જે થકવી નાખશે. ભૂતકાળમાં અટકેલા કામ થશે, તમને આર્થિક યોજનાઓનો લાભ મળશે. નાણાકીય સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. કાર્યસ્થળ પર કામની પુષ્કળતા રહેશે. વાત કરતી વખતે સાવચેત રહો તમે બિનજરૂરી દલીલોમાં પડી શકો છો. સ્વાસ્થ્યમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે.

કન્યા : આજનો દિવસ મિશ્રિત રહી શકે છે.દિવસની શરૂઆતથી જ આર્થિક સમસ્યાઓના કારણે માનસિક તણાવ રહી શકે છે.પરંતુ જેમ-જેમ દિવસ આગળ વધતો જશે તેમ-તેમ આવક સંબંધિત સમસ્યાઓનો અંત આવશે,આકસ્મિક નાણાંકીય લાભની શક્યતાઓ બની રહી છે. કાર્યસ્થળમાં વધુ સમય.પરંતુ કાર્ય પૂર્ણ કરવું પડકારજનક રહેશે, શત્રુ પક્ષનું વર્ચસ્વ બની શકે છે, ઉતાવળા નિર્ણયો લેવાનું ટાળો.

તુલા : આજનો દિવસ આનંદદાયક રહેશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રમોશન થઈ શકે છે, સ્થાન પરિવર્તનની પણ શક્યતાઓ બની રહી છે. આજે તમે કોઈ સામાજિક કાર્યમાં ભાગ લઈ શકો છો. તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો, બોલતા પહેલા સમજી વિચારીને કરો, ઓફિસમાં ઝઘડો ટાળો. વાહન ખરીદવાની સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ મિશ્રિત રહી શકે છે, તમારે વ્યાવસાયિક જીવનમાં સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે જ્યારે અંગત જીવનમાં સફળતા પ્રાપ્ત થશે. કાર્યસ્થળમાં વ્યસ્ત દિનચર્યાને કારણે કામ સમયસર પૂર્ણ નહીં થાય, જેના કારણે માનસિક તણાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમને વરિષ્ઠ અધિકારીઓની નારાજગીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વેપારની દૃષ્ટિએ દિવસ સામાન્ય છે.વાહન ખરીદવાની સંભાવના છે.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ રહેશે. તમે પરિવાર સાથે ભાવનાત્મક શક્તિનો અનુભવ કરશો. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે, ભૂતકાળમાં અટવાયેલી આર્થિક યોજનાઓને ધ્યાનમાં લઈને જ મૂડી રોકાણ કરો, નહીંતર તમારે પાછળથી નુકસાન ભોગવવું પડી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારે કોઈ મોટા પડકારનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ધીરજથી કામ લેવું

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે ભાગ્યશાળી સાબિત થશે. તમને લાંબા સમયથી ચાલી આવતી સમસ્યાઓથી છુટકારો મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે, કોઈપણ પ્રકારનું નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. વેપારી વર્ગ માટે સમય અનુકૂળ છે, લાભની નવી તકો પ્રાપ્ત થશે. રચનાત્મક ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે દિવસ સારો છે, ખ્યાતિ સાથે નામમાં વધારો થઈ શકે છે.

કુંભ : આજે ભાગ્ય તમને પૂરો સાથ આપશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. કાર્યસ્થળે તમને પ્રતિષ્ઠા મળી શકે છે. કામ કરવાની રીત બદલવાથી તમને આર્થિક લાભ થશે. તમારી શક્તિમાં વધારો થશે.જમીન, મકાન, વાહન વગેરે ખરીદવાની સંભાવના છે. કલાના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સમય સારો છે.

મીન : આજે તમે પ્રસન્ન રહેશો, બધા આયોજિત કામ સમયસર પૂરા થશે. કાર્યસ્થળમાં ચાલી રહેલી મડાગાંઠ તમારી મહેનતના આધારે સમાપ્ત થશે. વરિષ્ઠ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. વેપાર ક્ષેત્રે સફળતા મળશે, લાભની તકો મળશે. વિદ્યાર્થીઓને ઈચ્છિત પરિણામ મળશે. મિત્ર વર્તુળ સાથે સમય પસાર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *