આજે શનિવારે શુક્ર કરશે કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ આ રાશીપરિવર્તન બનશે આ પાંચ રાશીજાતકો માટે સૌભાગ્યશાળીજાણો કઈ છે આ ભાગ્યશાળી રાશીઓ.

મેષ : તમને રોજગાર મળશે. અણધાર્યા લાભ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. વિવાદ ન કરો. નોકરી કરનારાઓને સ્વૈચ્છિક ટ્રાન્સફર અને પ્રમોશન મળવાની સંભાવના છે. તમારા સ્વાસ્થ્યની ઉપેક્ષા ન કરો.

વૃષભ : વ્યર્થ ખર્ચ થશે. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. ચિંતા રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. નવી મુલાકાતો લાભદાયી રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. રોકાયેલા પૈસા મળવાથી રોકાણમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. પેટ સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે

મિથુન : વિવાદથી પરેશાની થશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. યાત્રા સફળ થશે. પરસ્પર મતભેદો, મનભેદ વધશે. કોઈની પાસેથી મદદની અપેક્ષા ન રાખો. નાણાકીય સમસ્યાઓ ચાલુ રહેશે. વ્યસનથી દૂર રહો. વેપાર, નોકરીમાં મધ્યમ રહેશે.

કર્ક : ઘરની બહાર તણાવ રહેશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. કોઈ ઉતાવળ નથી. નવી યોજના બનશે. નવા કરાર થશે. કેટલાક કિસ્સાઓમાં કડવા અનુભવો મળી શકે છે. સરકારી, કાયદાકીય વિવાદો ઉકેલાશે. જોખમ, લોભ, લાલચ ટાળો. નવા કામ, ધંધા વગેરે વિશે વાત થશે.

સિંહ : ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. યાત્રા સફળ થશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થવાથી લાભ થશે. મૂડી રોકાણ વધશે. આજે પહેલા કરેલા કામનું ફળ મળશે. સંતાનોના કામથી તમે ખુશ રહેશો. વેપારમાં પ્રગતિ થશે.

કન્યા : ઈજા, ચોરી અને વિવાદ વગેરેના કારણે નુકસાન શક્ય છે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. પરિવારની સ્થિતિ સારી રહેશે. રચનાત્મક કાર્ય કરશો. કર્મચારીઓ પર નજર રાખો. પરિવારની સમસ્યાનો યોગ્ય ઉકેલ મળશે.

તુલા : શારીરિક પીડાના કારણે અવરોધો શક્ય છે. દોડધામ થશે. તમને પરિવારનો સહયોગ મળશે. રાજકીય સમર્થન મળશે. કાર્યક્ષમતા સહયોગથી લાભ થશે. કામ કરવાનું ગમશે. તમારી પોતાની વિચારસરણી અનુકૂળ રહેશે. સ્વજનો સાથેના સંબંધોમાં ગરિમા જાળવવી.

વૃશ્ચિક : ઈજા અને રોગના કારણે અવરોધો શક્ય છે. બેચેની રહેશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત અવરોધો દૂર થશે. તમને રોજગાર મળશે. સંતાનના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. તમને તમારા વિચાર કાર્યમાં ઈચ્છિત સફળતા મળશે. વ્યવસાયના નિર્ણયો સમયસર લેવા પડશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે.

ધનુ : પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. ધંધો સારો રહેશે. લલચાશો નહીં નવા કામો અને યોજનાઓ પર ચર્ચા થશે. લાભદાયક સમાચાર મળશે. સમાજમાં તમારા કામની પ્રશંસા થશે. હિંમત અને શક્તિ વધશે. આત્મવિશ્વાસનું વાતાવરણ રહેશે

મકર : જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. દોડધામ થશે. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. ધીરજ રાખો. બીમારી ચાલુ રહેશે. તેને પોતાના પ્રયત્નોથી જ લોકપ્રિયતા અને સન્માન મળશે. નોકરીના ક્ષેત્રમાં તકો વધશે. સ્થાયી મિલકત અંગે મુશ્કેલી આવી શકે છે.

કુંભ : પ્રયત્નો સફળ થશે. પ્રશંસા પ્રાપ્ત થશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. લાભ થશે. ધંધો સારો ચાલશે. કાર્યક્ષેત્રમાં નવી યોજનાઓ લાભદાયી રહેશે. દ્રઢતા, મહેનતનું યોગ્ય પરિણામ મળશે. ક્રોધ અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. વિવાદોનો ઉકેલ આવશે.

મીન : જૂના મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. ધંધો સારો રહેશે. લાભ થશે. મહેનતનું પૂરેપૂરું ફળ મળશે. સારી અને સુખદ પરિસ્થિતિઓનું નિર્માણ થશે. વિરોધીઓ તમારી છબી ખરાબ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. વ્યવસાયિક સફળતાથી મનોબળ વધશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *