આજે શુક્વારે ખોડિયારમાં આકાશને સ્પર્શી રહ્યા છે આ રાશિ જાતકોના ભાગ્ય, માતાજીનું નામ કૉમેન્ટ મા લો અને નિશ્ચિત સફળતા મેળવો….

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે વ્યસ્ત રહેશે. તમે કાર્યસ્થળમાં કેટલીક નવી ગોઠવણ કરવામાં વ્યસ્ત રહેશો અને તમારી ભૌતિક અને સાંસારિક દૃષ્ટિકોણ પણ કંઈક અંશે બદલાઈ શકે છે. કામ સાવધાનીપૂર્વક કરવું તમારા માટે સારું રહેશે, જેનાથી તમારું આત્મસન્માન વધશે. નવું વાહન ખરીદવાની તમારી ઈચ્છા પૂરી થશે. તમારે નકામા કામો કરવાથી બચવું પડશે, નહીં તો નુકસાન થઈ શકે છે. ચિંતા વધવાથી તમે પરેશાન રહેશો.

વૃષભ : આજે તમારા માનવી અને પ્રતિષ્ઠામાં પણ વધારો થતો જણાય છે. પાર્ટનરશીપમાં કારોબાર કરનારા લોકોને ઇચ્છિત લાભ મળશે. જો તમે તમારા બાળકોના ભવિષ્ય માટે થોડા પૈસા એકઠા કરવા માંગો છો, તો તમે આ ઈચ્છા પૂરી કરવામાં પણ સફળ થશો, જે લોકો લવ લાઈફ જીવી રહ્યા છે, તેઓ કોઈની વાતમાં આવીને કોઈ ખોટા કામમાં ફસાઈ શકે છે.તેથી સાવચેત રહો. સફર પર જતા પહેલા તમારે તમારી જરૂરી ચીજવસ્તુઓનું ધ્યાન રાખવું પડશે, નહીં તો તેને ગુમાવવાનો ડર છે.

મિથુન : આજે તમે તમારા બાળકના કરિયરને લઈને ચિંતિત રહી શકો છો, જેના કારણે તમે દોડધામમાં વ્યસ્ત રહેશો. દોડવાને કારણે તમે થાક અનુભવશો. તમને કોઈ કામ કરવામાં અસુવિધા થશે, પરંતુ તેમ છતાં તમે તે સમસ્યા છોડીને કામ પૂર્ણ કરશો. જો તમે તમારા જીવનસાથી માટે કોઈ નવો ધંધો કરશો, તો તમે તે પણ આજે કરી શકો છો, પરંતુ તમારે કોઈ કામ ભાગ્ય પર છોડવાનું નથી, નહીં તો પછીથી તે તમારા માટે મુશ્કેલી બની શકે છે.

કર્ક : સામાજિક ક્ષેત્રમાં કામ કરતા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. તમારી નવી મિલકત સંબંધિત કોઈપણ વિવાદ ઉકેલાઈ જશે અને નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે. તમારે લાંબા સમયથી પેન્ડિંગ કામ પૂર્ણ કરવું જોઈએ, નહીં તો તે તમારી પરેશાનીનું કારણ બનશે. પરિવારના સભ્યો સાથે મોજમસ્તીમાં રાત્રિનો સમય વિતાવશો. સંતાન તરફથી તમને કોઈ આનંદદાયક સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે. કેટલાક ખર્ચ મજબૂરીમાં તમારી સામે હશે, જે તમારે ન ઈચ્છવા છતાં પણ કરવા પડશે.

સિંહ: આજનો દિવસ તમારા માટે મુશ્કેલ રહેશે. કાર્યસ્થળમાં તમને થોડી અસુવિધા થશે, કારણ કે તમારી પ્રમોશન જોઈને તમારા સહકર્મીઓ પરેશાન થશે. જો તમે કાર્યસ્થળ પર વ્યવસાય કરતા લોકોના સત્તાવાર ક્ષેત્રોમાં થોડો ફેરફાર કરશો, તો તે તેમના માટે ફાયદાકારક રહેશે, પરંતુ તમારે કડવાશને મીઠાશમાં બદલવાની કળા શીખવી પડશે, તો તમે નફો મેળવી શકશો. તમારી સામે પ્રગતિના અનેક માર્ગો ખુલશે. જીવનસાથી સાથે ચાલી રહેલી સમસ્યાનો અંત આવશે. અપરિણીત લોકો માટે લગ્ન પ્રસ્તાવ આવી શકે છે.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારી શક્તિમાં વધારો લાવશે. નજીકના મિત્રની સલાહ અને સહકારથી તમારા બગડતા કામને ઠીક કરવાનો મોકો મળશે. રાજકીય ક્ષેત્રે કામ કરતા લોકો પર કેટલીક જવાબદારીઓનો બોજ વધી શકે છે, તેમ છતાં તેઓ તેને નિભાવવામાં સફળ પણ રહેશે. પરિવારમાં, તમે નાના બાળકો સાથે રમતગમતમાં થોડો સમય વિતાવશો, જેનાથી તમારી માનસિક ચિંતા દૂર થશે. જો પરિવારમાં કોઈ વિવાદ ચાલી રહ્યો હતો, તો તે આજે સમાપ્ત થઈ જશે અને બધા સભ્યો એકજૂટ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને બૌદ્ધિક અને માનસિક બોજામાંથી મુક્તિ મળતી જણાય.

તુલા : તમારા સંપૂર્ણ અને પરિપૂર્ણ જીવન માટે આજે તમારી માનસિક કઠોરતામાં વધારો કરો. આજે તમને ઘણી નવી આર્થિક યોજનાઓનો સામનો કરવો પડશે – કોઈપણ નિર્ણય લેતા પહેલા, ફાયદા અને ગેરફાયદાને કાળજીપૂર્વક ધ્યાનમાં લો. મિત્રો અને પરિવારજનો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરશો. તમારા પ્રેમનો માર્ગ સુંદર વળાંક લઈ શકે છે. આજે તમારા બોસનો સારો મૂડ આખા ઓફિસનું વાતાવરણ સારું બનાવી દેશે. આજે એવી ઘણી બાબતો હશે જેના પર તાત્કાલિક ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. તમને સવારે તમારા જીવનસાથી તરફથી આવી ભેટ મળી શકે છે, જેનાથી તમારો આખો દિવસ ખુશ થઈ જશે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિ માટે આ સપ્તાહ શુભ છે, પરંતુ તેને મેળવવા માટે તમારે આળસ અને અભિમાનથી બચવું પડશે. જો તમે આવતીકાલ માટે વસ્તુઓ મુલતવી રાખવાનું વલણ અપનાવશો, તો તમે તક ગુમાવશો અને તમારે તેને મેળવવા માટે લાંબા સમય સુધી રાહ જોવી પડી શકે છે. તે

ધનુરાશિ : આજનો દિવસ તમારા મની કોર્પસમાં વધારો લાવશે. તમે તમારી ઘણી સમસ્યાઓ જાતે જ હલ કરવાનો પૂરો પ્રયાસ કરશો, જેમાં તમને ચોક્કસપણે સફળતા મળશે. જે વિદ્યાર્થીઓ વિદેશમાં ભણવા જવા માગે છે, તેઓને આ તક મળી શકે છે. તમારો કોઈ મિત્ર તમને લાંબા સમય પછી મળશે. રાજનીતિની દિશામાં કામ કરી રહેલા લોકો કોઈને કોઈ વાતને લઈને ચિંતિત રહેશે અને તેમના સાથીદારો તેમની ઈમેજને ખરાબ કરવાનો પૂરો પ્રયાસ કરશે. તમારા સાસરિયા પક્ષના કોઈ વ્યક્તિ સાથે વાત કરતી વખતે, મનસ્વી રીતે બોલવું વધુ સારું રહેશે.

મકર : આજે તમે તમારા છૂટાછવાયા વ્યવસાય વિશે કહી શકો છો. બાળકોના શિક્ષણ સંબંધિત સમસ્યાઓ માટે તમારે તમારા જીવનસાથી સાથે વાત કરવી પડશે. તમારે તમારા વ્યવસાયમાં અટકેલી યોજનાઓ પણ ફરીથી શરૂ કરવી પડશે. જો તમે તમારા મિત્રની કોઈ રોકાણ સંબંધિત યોજનાઓમાં પૈસા રોક્યા છે, તો તે તમારા માટે નુકસાનકારક રહેશે. માતા તમારા માટે સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા હોઈ શકે છે, જેના માટે તમારે તબીબી સલાહ લેવી જોઈએ. તમે તમારા ઘરનું સમારકામ કરાવવાનું પણ વિચારી શકો છો.

કુંભ : આજનો દિવસ તમારા ધન, કીર્તિ અને કીર્તિમાં વધારો લાવશે, પરંતુ આ માટે તમારે તમારા શત્રુઓની ચિંતાઓ છોડી દેવી પડશે અને તમારે તમારા કાર્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. જો તમે કોઈ પ્રોપર્ટી ખરીદવા જઈ રહ્યા છો, તો તેના જંગમ અને જંગમ પાસાઓ સ્વતંત્ર રીતે તપાસો, નહીંતર તમારે પછીથી થોડું નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. વિરોધીઓ પણ તમારી વાતોથી પરેશાન થશે અને તમે તમારા કોઈપણ કામને બગાડવાનો પૂરો પ્રયાસ કરી શકો છો. તમારા ઘરે કોઈ મહેમાનનું આગમન થઈ શકે છે, જે તમારા પૈસા ખર્ચમાં વધારો કરશે. જો તમારી પાસે અગાઉ થોડું દેવું હતું, તો તમે તેને ઘણી હદ સુધી ચૂકવી શકશો.

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીનો દિવસ રહેશે. તમારા મનની કેટલીક ઈચ્છાઓ પૂરી થશે, જે તમે વ્રત તરીકે માંગી હતી. તમે તમારા માતા-પિતાની સેવામાં થોડો સમય વિતાવશો અને તેમના માર્ગ પર ચાલીને તમે તમારા મિત્રોની સંખ્યામાં વધારો કરશો. તમે કોઈ પ્રિય વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્ય વિશે ચિંતા કરી શકો છો. સભ્યની નિવૃત્તિને કારણે તેના માટે પાર્ટીનું પણ આયોજન કરી શકાય છે. જો તમને પહેલાથી જ સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈ સમસ્યા હતી, તો તે સુધારી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *